Kết quả bóng đá trận Valur (W) vs Hafnarfjordur (W), 20:00 ngày 30/08/2026
Ngoại hạng Nữ Iceland · 20:00 ngày 30/08/2026
Valur (W) 2 Kết thúc HT 1-2 2
Hafnarfjordur (W)
🟨 1 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 6 - 9
Thời tiết: Nhiều mây Nhiệt độ: 12°C
Diễn biến trận đấu
| Valur (W) | Phút | |
| 12' | ⚽ 0 - 1 Helena Errington(Assists:Ingibjorg Magnusdottir) | |
| 12' | ⚽ 0 - 2 | |
| 12' | ⚽ 0 - 3 Errington H. | |
| Ingadottir S. 1 - 3 ⚽ | 14' | |
| Ingadottir S. 2 - 3 ⚽ | 14' | |
| 15' | ⚽ 2 - 4 Bjornsdottir B. (Assist:Helena Errington)(Assists:Helena Errington) (Kiến tạo: Helena Errington) | |
| 15' | ⚽ 2 - 5 Bjornsdottir B. (Assist:Helena Errington) (Kiến tạo: Helena Errington) | |
| 16' | ⚽ 2 - 6 Bjornsdottir B. | |
| HT 1-2 | ||
| 76' | ||
| 80' | ||
| Lilly Rut Hlynsdottir 3 - 6 ⚽ | 90+3' | |
| FT 2-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 1 | 2 | 5 |
| Hòa | 1 | 1 | 4 | 2 |
| Bại | 1 | 1 | 4 | 3 |
| Ghi bàn | 5 | 4 | 11 | 32 |
| Mất bàn | 5 | 3 | 20 | 20 |
| Điểm | 4 | 4 | 10 | 17 |
Chủ = Valur (W) · Khách = Hafnarfjordur (W)
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Valur (W) | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 4 (15%) | Thắng/Thắng | 11 (41%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 3 (11%) |
| 1 (4%) | Thắng/Bại | 2 (7%) |
| 3 (11%) | Hòa/Thắng | 2 (7%) |
| 3 (11%) | Hòa/Hòa | 2 (7%) |
| 4 (15%) | Hòa/Bại | 0 (0%) |
| 1 (4%) | Bại/Thắng | 1 (4%) |
| 3 (11%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 8 (30%) | Bại/Bại | 6 (22%) |
Bảng xếp hạng
Valur (W)
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 17 | 4 | 5 | 8 | 18 | 30 | 17 | 10 |
| Sân nhà | 9 | 2 | 4 | 3 | 9 | 15 | 10 | 8 |
| Sân khách | 8 | 2 | 1 | 5 | 9 | 15 | 7 | 8 |
| 6 gần | 6 | 2 | 0 | 4 | 7 | 16 | - | - |
Hafnarfjordur (W)
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 17 | 10 | 4 | 3 | 54 | 31 | 34 | 2 |
| Sân nhà | 8 | 5 | 1 | 2 | 26 | 14 | 16 | 3 |
| Sân khách | 9 | 5 | 3 | 1 | 28 | 17 | 18 | 2 |
| 6 gần | 6 | 3 | 1 | 2 | 17 | 13 | - | - |
Thành tích đối đầu (20 trận)
Valur (W) 15 (75%)Hòa 4 (20%)Hafnarfjordur (W) 1 (5%)
Châu Á: Ăn 17 / Hòa 0 / Thua 3 Tài/Xỉu: Tài 13 / Hòa 2 / Xỉu 5
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 24/06/26 | Hafnarfjordur (W) | 1-1 (1-1) | Valur (W) | -1.25 | 3.25 | H |
| 25/09/25 | Hafnarfjordur (W) | 1-1 (0-1) | Valur (W) | -0.75 | 3.25 | H |
| 30/07/25 | Valur (W) | 2-2 (1-2) | Hafnarfjordur (W) | +0.25 | 3 | H |
| 21/06/25 | Hafnarfjordur (W) | 1-2 (0-0) | Valur (W) | -0.25 | 3 | T |
| 17/04/25 | Valur (W) | 0-0 (0-0) | Hafnarfjordur (W) | +2.25 | 3.5 | H |
| 22/09/24 | Valur (W) | 2-0 (1-0) | Hafnarfjordur (W) | +2.75 | 4.25 | T |
| 25/08/24 | Hafnarfjordur (W) | 2-4 (1-1) | Valur (W) | - | - | T |
| 22/06/24 | Valur (W) | 3-1 (1-0) | Hafnarfjordur (W) | +2.25 | 4 | T |
| 17/09/23 | Valur (W) | 3-1 (1-1) | Hafnarfjordur (W) | - | - | T |
| 05/07/23 | Hafnarfjordur (W) | 2-3 (0-0) | Valur (W) | +0.75 | 3.25 | T |
| 03/05/23 | Valur (W) | 2-0 (2-0) | Hafnarfjordur (W) | +3.25 | 4.5 | T |
| 12/03/23 | Valur (W) | 3-2 (0-1) | Hafnarfjordur (W) | - | - | T |
| 30/07/20 | Valur (W) | 3-1 (2-0) | Hafnarfjordur (W) | +2.5 | 3.75 | T |
| 08/09/18 | Valur (W) | 4-0 (2-0) | Hafnarfjordur (W) | +2.5 | 3.75 | T |
| 24/06/18 | Hafnarfjordur (W) | 2-4 (0-2) | Valur (W) | +2.75 | 4.25 | T |
| 02/06/18 | Valur (W) | 4-1 (2-0) | Hafnarfjordur (W) | - | - | T |
| 10/02/18 | Valur (W) | 4-0 (3-0) | Hafnarfjordur (W) | - | - | T |
| 23/09/17 | Hafnarfjordur (W) | 2-0 (1-0) | Valur (W) | - | - | B |
| 17/06/17 | Valur (W) | 4-0 (2-0) | Hafnarfjordur (W) | +1.75 | 3.25 | T |
| 03/06/17 | Hafnarfjordur (W) | 0-4 (0-0) | Valur (W) | - | - | T |
Thành tích gần đây — Valur (W)
TBTBBBHHHB
Thắng 2 (20%)Hòa 3 (30%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 9/19 (10 trận) Châu Á: 3/0/7 T/X: 5/1/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 22/08/26 | Thor KA Akureyri (W) | 0-1 (0-0) | Valur (W) | - | - | T |
| 13/08/26 | Trottur Reykjavik (W) | 3-2 (3-0) | Valur (W) | -0.25 | 2.75 | B |
| 08/08/26 | Valur (W) | 1-0 (1-0) | Vikingur Reykjavik (W) | - | - | T |
| 30/07/26 | Fram Reykjavik (W) | 4-1 (1-0) | Valur (W) | +0.5 | 3.25 | B |
| 22/07/26 | Valur (W) | 1-7 (0-6) | Breidablik (W) | -1.5 | 3.5 | B |
| 16/07/26 | IBV Vestmannaeyjar (W) | 2-1 (2-0) | Valur (W) | -0.25 | 3 | B |
| 11/07/26 | Valur (W) | 1-1 (0-1) | Stjarnan Gardabaer (W) | -0.75 | 2.75 | H |
| 24/06/26 | Hafnarfjordur (W) | 1-1 (1-1) | Valur (W) | -1.25 | 3.25 | H |
| 13/06/26 | Valur (W) | 0-0 (0-0) | Thor KA Akureyri (W) | +0.25 | 3.25 | H |
| 30/05/26 | Valur (W) | 0-1 (0-1) | Trottur Reykjavik (W) | -0.25 | 3 | B |
| 26/05/26 | Vikingur Reykjavik (W) | 0-1 (0-0) | Valur (W) | -0.5 | 3.25 | T |
| 21/05/26 | Valur (W) | 0-0 (0-0) | Fram Reykjavik (W) | +1 | 3.5 | H |
| 16/05/26 | Valur (W) | 2-3 (0-1) | Njardvik Grindavik (W) | - | - | B |
| 12/05/26 | Breidablik (W) | 3-2 (1-2) | Valur (W) | -2.5 | 4 | B |
| 06/05/26 | Valur (W) | 2-3 (1-1) | IBV Vestmannaeyjar (W) | - | - | B |
| 30/04/26 | Stjarnan Gardabaer (W) | 2-0 (0-0) | Valur (W) | -0.25 | 3 | B |
| 25/04/26 | Valur (W) | 2-1 (1-1) | Njardvik Grindavik (W) | - | - | T |
| 10/03/26 | Valur (W) | 1-2 (1-1) | Fram Reykjavik (W) | - | - | B |
| 21/02/26 | Vikingur Reykjavik (W) | 1-0 (0-0) | Valur (W) | - | - | B |
| 14/02/26 | Valur (W) | 3-1 (0-1) | IBV Vestmannaeyjar (W) | - | - | T |
Thành tích gần đây — Hafnarfjordur (W)
TBBTHTTTHH
Thắng 5 (50%)Hòa 3 (30%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 33/20 (10 trận) Châu Á: 8/0/2 T/X: 8/0/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 26/08/26 | Apollon Limassol LFC (W) | 0-2 (0-2) | Hafnarfjordur (W) | 0 | 3 | T |
| 22/08/26 | Hafnarfjordur (W) | 0-1 (0-1) | Vikingur Reykjavik (W) | - | - | B |
| 16/08/26 | Hafnarfjordur (W) | 0-3 (0-2) | Breidablik (W) | - | - | B |
| 13/08/26 | Fram Reykjavik (W) | 4-6 (1-2) | Hafnarfjordur (W) | +2.25 | 4 | T |
| 30/07/26 | IBV Vestmannaeyjar (W) | 2-2 (0-2) | Hafnarfjordur (W) | +1.5 | 3.5 | H |
| 22/07/26 | Hafnarfjordur (W) | 7-3 (4-1) | Stjarnan Gardabaer (W) | +0.75 | 3.5 | T |
| 17/07/26 | Njardvik Grindavik (W) | 1-6 (1-2) | Hafnarfjordur (W) | - | - | T |
| 10/07/26 | Hafnarfjordur (W) | 7-3 (3-2) | Trottur Reykjavik (W) | +1.75 | 3.5 | T |
| 24/06/26 | Hafnarfjordur (W) | 1-1 (1-1) | Valur (W) | +1.25 | 3.25 | H |
| 17/06/26 | IBV Vestmannaeyjar (W) | 2-2 (1-1) | Hafnarfjordur (W) | +1 | 3.5 | H |
| 13/06/26 | Vikingur Reykjavik (W) | 2-5 (1-2) | Hafnarfjordur (W) | - | - | T |
| 30/05/26 | Hafnarfjordur (W) | 6-2 (1-2) | Fram Reykjavik (W) | - | - | T |
| 26/05/26 | Breidablik (W) | 2-3 (1-1) | Hafnarfjordur (W) | -0.75 | 3.5 | T |
| 21/05/26 | Hafnarfjordur (W) | 3-0 (1-0) | IBV Vestmannaeyjar (W) | +1 | 3.5 | T |
| 16/05/26 | UMF Selfoss (W) | 0-7 (0-3) | Hafnarfjordur (W) | - | - | T |
| 10/05/26 | Stjarnan Gardabaer (W) | 1-2 (0-1) | Hafnarfjordur (W) | - | - | T |
| 07/05/26 | Hafnarfjordur (W) | 2-1 (1-1) | Njardvik Grindavik (W) | +1 | 3.25 | T |
| 01/05/26 | Trottur Reykjavik (W) | 2-1 (0-1) | Hafnarfjordur (W) | +0.25 | 3 | B |
| 25/04/26 | Thor KA Akureyri (W) | 1-1 (0-1) | Hafnarfjordur (W) | - | - | H |
| 03/04/26 | Breidablik (W) | 3-1 (2-0) | Hafnarfjordur (W) | -1.75 | 4 | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
69
Phạt góc (HT)
66
Thẻ vàng
11
Sút bóng
1022
Sút cầu môn
49
Tấn công
115150
Tấn công nguy hiểm
77103
Sút ngoài cầu môn
613
TL kiểm soát bóng
39%61%
TL kiểm soát bóng (HT)
38%62%
So Sánh Sức Mạnh
33 67
30% So Sánh Đối đầu 70%
Thành tích
Tất cả
T15 H4 B1T1 H4 B15
Chủ khách tương đồng
T10 H2 B0T0 H2 B10
Ghi
Tất cả
2.7 Bàn1 Bàn
Chủ khách tương đồng
2.8 Bàn0.7 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Valur (W) (27 trận)
Ghi 1.33 bàn/trậnMất 1.70 bàn/trận
Hafnarfjordur (W) (27 trận)
Ghi 3.11 bàn/trậnMất 1.74 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 2 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 2 - 2 — Hòa |
| Hiệp 2 | 1 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Valur (W) (12 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 4 (33%)Hòa 0 (0%)Bại 8 (67%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 4 (33%)Hòa 1 (8%)Xỉu 7 (58%)
6 trận gần — Châu Á:
LLLLWW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OOOVUU
Hafnarfjordur (W) (10 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 5 (50%)Hòa 1 (10%)Bại 4 (40%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 6 (60%)Hòa 1 (10%)Xỉu 3 (30%)
6 trận gần — Châu Á:
LLWWWL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OOOOOU
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Valur (W) | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Vcbet | Sớm | 5.00 | 4.00 | 1.33 | 0.67 | 3.50 | 0.66 | 0.69 | -1.00 | 0.64 |
| Live | 8.50 ↑ | 1.06 ↓ | 7.50 ↑ | 1.87 ↑ | 3.50 | 0.16 ↓ | 1.06 ↑ | 0.00 | 0.40 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 4.25 | 3.95 | 1.51 | 0.95 | 3.50 | 0.81 | 0.90 | -1.00 | 0.86 |
| Live | 150.00 ↑ | 6.10 ↑ | 1.02 ↓ | 5.88 ↑ | 3.50 | 0.04 ↓ | 0.90 | 0.00 | 0.86 | |
| Interwetten | Sớm | 6.75 | 5.50 | 1.33 | 0.80 | 3.50 | 0.85 | - | - | - |
| Live | 19.00 ↑ | 1.04 ↓ | 13.00 ↑ | 6.50 ↑ | 4.50 | 0.04 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 6.00 | 4.70 | 1.28 | 0.76 | 3.50 | 0.85 | - | - | - |
| Live | 100.00 ↑ | 11.32 ↑ | 1.04 ↓ | 3.13 ↑ | 3.50 | 0.17 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 4.05 | 3.85 | 1.64 | 0.94 | 3.50 | 0.82 | 0.65 | -1.25 | 1.12 |
| Live | 150.00 ↑ | 6.10 ↑ | 1.02 ↓ | 6.25 ↑ | 4.50 | 0.03 ↓ | 0.90 ↑ | 0.00 | 0.86 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 5.10 | 4.42 | 1.36 | 0.88 | 3.50 | 0.92 | 0.95 | -1.25 | 0.85 |
| Live | 95.00 ↑ | 5.50 ↑ | 1.04 ↓ | 5.26 ↑ | 3.50 | 0.05 ↓ | 1.02 ↑ | 0.00 | 0.78 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 5.70 | 4.79 | 1.40 | 0.87 | 3.50 | 0.89 | 0.96 | -1.25 | 0.82 |
| Live | 39.00 ↑ | 6.00 ↑ | 1.04 ↓ | 4.50 ↑ | 3.50 | 0.02 ↓ | 0.93 ↓ | 0.00 | 0.89 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 5.50 | 4.60 | 1.40 | 0.30 | 2.50 | 2.10 | - | - | - |
| Live | 13.00 ↑ | 1.06 ↓ | 10.00 ↑ | 0.44 ↑ | 2.50 | 1.50 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 6.50 | 5.25 | 1.26 | 0.76 | 3.75 | 0.76 | 0.76 | -1.50 | 0.76 |
| Live | 20.00 ↑ | 1.01 ↓ | 20.00 ↑ | 9.01 ↑ | 4.50 | 0.01 ↓ | 0.01 ↓ | -0.50 | 9.01 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 4.82 | 4.87 | 1.47 | 0.97 | 3.75 | 0.83 | 0.84 | -1.25 | 0.95 |
| Live | 30.86 ↑ | 6.10 ↑ | 1.15 ↓ | 2.96 ↑ | 3.50 | 0.23 ↓ | 1.68 ↑ | 0.00 | 0.45 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 5.75 | 4.75 | 1.38 | 0.78 | 3.50 | 0.90 | - | - | - |
| Live | 26.00 ↑ | 1.02 ↓ | 17.50 ↑ | 4.00 ↑ | 3.50 | 0.13 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 6.76 | 5.20 | 1.33 | 0.75 | 3.50 | 0.95 | 0.84 | -1.50 | 0.86 |
| Live | 18.50 ↑ | 1.06 ↓ | 13.60 ↑ | 3.34 ↑ | 3.50 | 0.22 ↓ | 1.41 ↑ | 0.00 | 0.57 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 4.75 | 4.33 | 1.48 | 0.95 | 3.50 | 0.85 | 1.03 | -1.00 | 0.78 |
| Live | 17.00 ↑ | 1.02 ↓ | 17.00 ↑ | 5.40 ↑ | 4.50 | 0.12 ↓ | 1.38 ↑ | 0.00 | 0.55 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 5.50 | 4.40 | 1.40 | 0.80 | 3.50 | 0.85 | - | - | - |
| Live | 29.00 ↑ | 1.03 ↓ | 21.00 ↑ | 12.00 ↑ | 4.50 | 0.03 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.