Kết quả bóng đá trận Valenciennes vs Bourg Peronnas, 00:00 ngày 15/08/2026
Championnat National · 00:00 ngày 15/08/2026
Valenciennes 2 Kết thúc HT 1-0 0
Bourg Peronnas
🟨 1 - 3 🟥 0 - 0 ⛳ 4 - 6
Địa điểm: Stade du Hainaut Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 32°C
Diễn biến trận đấu
| Valenciennes | Phút | |
| Rayane Ekra(Assists:Christopher Rocchia) (Kiến tạo: Christopher Rocchia) 1 - 0 ⚽ | 22' | |
| 31' | Gregory Coelho | |
| 33' | Aness Gharbi | |
| HT 1-0 | ||
| Rayane Ekra | 49' | |
| 73' | Youssouf Kanoute | |
| Vincent Marcel(Assists:Dayann Linyon) 2 - 0 ⚽ | 90+7' | |
| FT 2-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 0 | 4 | 4 |
| Hòa | 2 | 0 | 4 | 1 |
| Bại | 1 | 3 | 2 | 5 |
| Ghi bàn | 2 | 0 | 14 | 8 |
| Mất bàn | 3 | 6 | 10 | 12 |
| Điểm | 2 | 0 | 16 | 13 |
Chủ = Valenciennes · Khách = Bourg Peronnas
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Valenciennes | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 3 (27%) | Thắng/Thắng | 2 (25%) |
| 1 (9%) | Hòa/Thắng | 0 (0%) |
| 3 (27%) | Hòa/Hòa | 1 (13%) |
| 0 (0%) | Hòa/Bại | 1 (13%) |
| 2 (18%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 2 (18%) | Bại/Bại | 4 (50%) |
Bảng xếp hạng
Valenciennes
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 4 | 1 | 1 | 2 | 3 | 6 | 4 | 13 |
| Sân nhà | 2 | 1 | 1 | 0 | 2 | 0 | 4 | 5 |
| Sân khách | 2 | 0 | 0 | 2 | 1 | 6 | 0 | 18 |
| 6 gần | 6 | 3 | 2 | 1 | 10 | 7 | - | - |
Bourg Peronnas
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 4 | 1 | 0 | 3 | 3 | 8 | 3 | 17 |
| Sân nhà | 2 | 1 | 0 | 1 | 3 | 4 | 3 | 14 |
| Sân khách | 2 | 0 | 0 | 2 | 0 | 4 | 0 | 17 |
| 6 gần | 6 | 3 | 1 | 2 | 7 | 6 | - | - |
Thành tích đối đầu (10 trận)
Valenciennes 3 (30%)Hòa 4 (40%)Bourg Peronnas 3 (30%)
Châu Á: Ăn 6 / Hòa 0 / Thua 4 Tài/Xỉu: Tài 5 / Hòa 0 / Xỉu 5
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 10/05/26 | Bourg Peronnas | 1-0 (0-0) | Valenciennes | -0.25 | 2.25 | B |
| 17/01/26 | Valenciennes | 3-1 (1-0) | Bourg Peronnas | +0.75 | 2.5 | T |
| 05/04/25 | Bourg Peronnas | 1-0 (0-0) | Valenciennes | 0 | 2 | B |
| 09/11/24 | Valenciennes | 1-2 (0-1) | Bourg Peronnas | +0.5 | 2.25 | B |
| 14/04/18 | Valenciennes | 2-2 (0-0) | Bourg Peronnas | +0.25 | 2.5 | H |
| 18/11/17 | Bourg Peronnas | 1-3 (1-1) | Valenciennes | -0.25 | 2.5 | T |
| 15/04/17 | Bourg Peronnas | 0-2 (0-0) | Valenciennes | -0.25 | 2.5 | T |
| 19/11/16 | Valenciennes | 3-3 (1-1) | Bourg Peronnas | +0.25 | 2.25 | H |
| 23/01/16 | Bourg Peronnas | 0-0 (0-0) | Valenciennes | -0.25 | 2.25 | H |
| 22/08/15 | Valenciennes | 1-1 (1-1) | Bourg Peronnas | +0.25 | 2.25 | H |
Thành tích gần đây — Valenciennes
BTHTHTHBHB
Thắng 3 (30%)Hòa 4 (40%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 13/12 (10 trận) Châu Á: 3/1/6 T/X: 5/0/5
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 08/08/26 | Caen | 4-0 (2-0) | Valenciennes | -0.25 | 2.5 | B |
| 01/08/26 | RAEC Mons | 1-3 (0-0) | Valenciennes | - | - | T |
| 31/07/26 | Valenciennes | 1-1 (0-0) | Boulogne | -0.25 | 2.5 | H |
| 23/07/26 | Eastleigh | 0-3 (0-1) | Valenciennes | +0.75 | 2.5 | T |
| 18/07/26 | Kortrijk | 1-1 (1-0) | Valenciennes | - | - | H |
| 04/07/26 | USL Dunkerque | 0-2 (0-2) | Valenciennes | -0.25 | 2.75 | T |
| 16/05/26 | Valenciennes | 2-2 (1-0) | Chateauroux | -0.75 | 2.75 | H |
| 10/05/26 | Bourg Peronnas | 1-0 (0-0) | Valenciennes | -0.25 | 2.25 | B |
| 02/05/26 | Sochaux | 1-1 (1-0) | Valenciennes | -1 | 2.75 | H |
| 25/04/26 | Valenciennes | 0-1 (0-0) | Dijon | -0.5 | 2.25 | B |
| 18/04/26 | Fleury Merogis U.S. | 2-0 (0-0) | Valenciennes | -0.5 | 2.5 | B |
| 11/04/26 | Valenciennes | 1-0 (0-0) | Versailles 78 | +0.25 | 2.25 | T |
| 04/04/26 | Quevilly | 3-2 (2-0) | Valenciennes | +0.25 | 2.25 | B |
| 28/03/26 | Valenciennes | 0-0 (0-0) | Aubagne | +0.5 | 2.25 | H |
| 21/03/26 | Concarneau | 1-2 (0-0) | Valenciennes | -0.25 | 2.25 | T |
| 07/03/26 | Villefranche | 2-3 (2-1) | Valenciennes | +0.25 | 2.25 | T |
| 28/02/26 | Valenciennes | 2-1 (2-0) | Caen | +0.25 | 2.5 | T |
| 21/02/26 | Paris 13 Atletico | 1-1 (1-1) | Valenciennes | +0.25 | 2.25 | H |
| 14/02/26 | Valenciennes | 1-2 (0-2) | Stade Briochin | +0.75 | 2.5 | B |
| 07/02/26 | FC Rouen | 1-2 (0-0) | Valenciennes | -0.5 | 2.25 | T |
Thành tích gần đây — Bourg Peronnas
TBTBHTTBBB
Thắng 4 (40%)Hòa 1 (10%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 9/12 (10 trận) Châu Á: 4/1/5 T/X: 5/1/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 08/08/26 | Bourg Peronnas | 3-2 (1-0) | Villefranche | +0.25 | 2.25 | T |
| 31/07/26 | Le Puy Foot 43 Auvergne | 1-0 (0-0) | Bourg Peronnas | - | - | B |
| 25/07/26 | Bourg Peronnas | 2-1 (1-0) | OLYMPIQUE DE MARSEILLE B | - | - | T |
| 23/07/26 | Bourg Peronnas | 1-2 (0-1) | Dijon | -1.25 | 2.75 | B |
| 11/07/26 | Grenoble | 0-0 (0-0) | Bourg Peronnas | - | - | H |
| 10/05/26 | Bourg Peronnas | 1-0 (0-0) | Valenciennes | +0.25 | 2.25 | T |
| 03/05/26 | Bourg Peronnas | 1-0 (0-0) | Villefranche | +0.25 | 2.25 | T |
| 25/04/26 | Sochaux | 2-1 (0-0) | Bourg Peronnas | -1 | 2.5 | B |
| 18/04/26 | Bourg Peronnas | 0-2 (0-1) | Caen | 0 | 2.25 | B |
| 11/04/26 | Dijon | 2-0 (1-0) | Bourg Peronnas | -1.5 | 2.5 | B |
| 04/04/26 | Bourg Peronnas | 1-0 (1-0) | Paris 13 Atletico | +0.25 | 2 | T |
| 28/03/26 | Fleury Merogis U.S. | 3-0 (1-0) | Bourg Peronnas | -0.75 | 2.25 | B |
| 22/03/26 | Bourg Peronnas | 1-1 (0-1) | Stade Briochin | +0.25 | 2.25 | H |
| 14/03/26 | Versailles 78 | 1-0 (0-0) | Bourg Peronnas | -0.5 | 2.25 | B |
| 07/03/26 | Bourg Peronnas | 3-1 (0-1) | FC Rouen | -0.5 | 2.25 | T |
| 01/03/26 | Quevilly | 2-2 (2-1) | Bourg Peronnas | -0.25 | 2 | H |
| 21/02/26 | Bourg Peronnas | 0-3 (0-0) | Orleans US 45 | -0.25 | 2.25 | B |
| 14/02/26 | Aubagne | 1-0 (0-0) | Bourg Peronnas | -0.25 | 2.25 | B |
| 07/02/26 | Bourg Peronnas | 1-0 (1-0) | Le Puy Foot 43 Auvergne | -0.5 | 2.25 | T |
| 31/01/26 | Concarneau | 0-1 (0-0) | Bourg Peronnas | -0.5 | 2.25 | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
46
Phạt góc (HT)
22
Thẻ vàng
13
Sút bóng
1412
Sút cầu môn
94
Tấn công
6983
Tấn công nguy hiểm
5448
Sút ngoài cầu môn
58
Đá phạt trực tiếp
1613
TL kiểm soát bóng
52%48%
TL kiểm soát bóng (HT)
54%46%
Phạm lỗi
1213
Việt vị
12
Quả ném biên
1217
So Sánh Sức Mạnh
57 43
67% So Sánh Đối đầu 33%
Thành tích
Tất cả
T3 H4 B3T3 H4 B3
Chủ khách tương đồng
T1 H3 B1T1 H3 B1
Ghi
Tất cả
1.5 Bàn1.2 Bàn
Chủ khách tương đồng
2 Bàn1.8 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Valenciennes (30 trận)
Ghi 1.27 bàn/trậnMất 1.37 bàn/trận
Bourg Peronnas (30 trận)
Ghi 0.83 bàn/trậnMất 1.53 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 2 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Valenciennes (1 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 0 (0%)Hòa 0 (0%)Bại 1 (100%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 1 (100%)Hòa 0 (0%)Xỉu 0 (0%)
6 trận gần — Châu Á:
L
6 trận gần — Tài/Xỉu:
O
Bourg Peronnas (1 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 1 (100%)Hòa 0 (0%)Bại 0 (0%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 1 (100%)Hòa 0 (0%)Xỉu 0 (0%)
6 trận gần — Châu Á:
W
6 trận gần — Tài/Xỉu:
O
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Valenciennes | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1913 | Thành lập | |
| Stade du Hainaut | Sân nhà | Stade municipal de Peronnas |
| 25000 | Sức chứa | 0 |
| HLV | David Le Frapper | |
| Valenciennes | Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.61 | 3.60 | 4.80 | 0.96 | 2.50 | 0.79 | 0.91 | 0.75 | 0.97 |
| Live | 1.04 ↓ | 13.00 ↑ | 51.00 ↑ | 3.40 ↑ | 1.50 | 0.11 ↓ | 0.41 ↓ | 0.00 | 1.70 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 2.00 | 3.25 | 3.50 | 0.87 | 2.25 | 0.92 | 1.04 | 0.50 | 0.77 |
| Live | 1.02 ↓ | 9.50 ↑ | 176.00 ↑ | 3.20 ↑ | 1.50 | 0.20 ↓ | 0.47 ↓ | 0.00 | 1.65 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.97 | 3.25 | 3.30 | 0.84 | 2.25 | 0.92 | 0.97 | 0.50 | 0.79 |
| Live | 1.01 ↓ | 9.70 ↑ | 150.00 ↑ | 9.09 ↑ | 1.50 | 0.02 ↓ | 0.54 ↓ | 0.00 | 1.51 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 2.05 | 3.15 | 3.60 | 1.10 | 2.50 | 0.65 | 0.95 | 0.50 | 0.75 |
| Live | 1.01 ↓ | 13.00 ↑ | 85.00 ↑ | 8.00 ↑ | 2.50 | 0.02 ↓ | 0.70 ↓ | 0.50 | 1.05 ↑ | |
| 10BET | Sớm | 2.07 | 3.10 | 3.25 | 0.82 | 2.25 | 0.81 | - | - | - |
| Live | 1.67 ↓ | 3.45 ↑ | 4.70 ↑ | 0.92 ↑ | 2.50 | 0.75 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.97 | 3.25 | 3.30 | 0.84 | 2.25 | 0.92 | 0.97 | 0.50 | 0.79 |
| Live | 1.01 ↓ | 9.70 ↑ | 150.00 ↑ | 9.09 ↑ | 1.50 | 0.02 ↓ | 0.54 ↓ | 0.00 | 1.51 ↑ | |
| Crown | Sớm | 2.03 | 3.30 | 3.30 | 0.87 | 2.25 | 0.93 | 1.03 | 0.50 | 0.79 |
| Live | 1.01 ↓ | 13.00 ↑ | 18.00 ↑ | 5.26 ↑ | 1.50 | 0.03 ↓ | 6.66 ↑ | 0.25 | 0.01 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 1.95 | 3.07 | 3.28 | 0.88 | 2.25 | 0.92 | 0.77 | 0.25 | 1.05 |
| Live | 1.03 ↓ | 7.10 ↑ | 205.00 ↑ | 5.26 ↑ | 1.50 | 0.07 ↓ | 0.56 ↓ | 0.00 | 1.47 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 2.02 | 3.17 | 3.51 | 0.87 | 2.25 | 0.93 | 1.02 | 0.50 | 0.80 |
| Live | 1.03 ↓ | 10.60 ↑ | 75.00 ↑ | 6.65 ↑ | 1.50 | 0.03 ↓ | 0.53 ↓ | 0.00 | 1.49 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.95 | 3.20 | 3.30 | 1.10 | 2.50 | 0.67 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 15.00 ↑ | 81.00 ↑ | 10.00 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.15 | 3.15 | 3.20 | 0.84 | 2.25 | 0.85 | 0.84 | 0.25 | 0.84 |
| Live | 1.01 ↓ | 34.00 ↑ | 501.00 ↑ | 10.11 ↑ | 1.75 | 0.02 ↓ | 13.18 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.20 | 3.16 | 3.28 | 0.87 | 2.25 | 0.88 | 0.88 | 0.25 | 0.88 |
| Live | 1.16 ↓ | 6.08 ↑ | 30.83 ↑ | 3.30 ↑ | 1.50 | 0.22 ↓ | 0.52 ↓ | 0.00 | 1.54 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 1.95 | 3.20 | 3.30 | 1.05 | 2.50 | 0.66 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 23.00 ↑ | 226.00 ↑ | 0.95 ↓ | 1.50 | 0.71 ↑ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.17 | 3.10 | 3.25 | 1.10 | 2.50 | 0.65 | 0.54 | 0.00 | 1.30 |
| Live | 1.01 ↓ | 14.10 ↑ | 50.00 ↑ | 5.04 ↑ | 1.50 | 0.09 ↓ | 0.44 ↓ | 0.00 | 1.66 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.95 | 3.25 | 3.60 | 0.83 | 2.25 | 0.98 | 1.00 | 0.50 | 0.80 |
| Live | 1.01 ↓ | 23.00 ↑ | 101.00 ↑ | 7.75 ↑ | 1.50 | 0.08 ↓ | 0.45 ↓ | 0.00 | 1.68 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 1.95 | 3.00 | 3.50 | 1.05 | 2.50 | 0.67 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 151.00 ↑ | 151.00 ↑ | 9.00 ↑ | 1.50 | 0.04 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.