Kết quả bóng đá trận Vag vs Egersunds IK, 21:00 ngày 22/08/2026
NM Cupen (Na Uy) · 21:00 ngày 22/08/2026
Vag 2 Kết thúc HT 1-3 5
Egersunds IK
🟨 1 - 4 🟥 0 - 0 ⛳ 3 - 5
Thời tiết: Nhiều mây Nhiệt độ: 20°C
Diễn biến trận đấu
| Vag | Phút | |
| 7' | ⚽ 0 - 1 Jan Inge Lynum(Assists:Isak Jonsson) (Kiến tạo: Isak Jonsson) | |
| 28' | ⚽ 0 - 2 Hinrik Hardarson | |
| 34' | ⚽ 0 - 3 Isak Jonsson | |
| Christian Wahlstrom 1 - 3 ⚽ | 45' | |
| HT 1-3 | ||
| 63' | ⚽ 1 - 4 Kristian Eggen(Assists:Jan Inge Lynum) (Kiến tạo: Jan Inge Lynum) | |
| Christian Wahlstrom(Assists:Aleksander Degerstrom) 2 - 4 ⚽ | 77' | |
| 78' | ⚽ 2 - 5 Chris Sleveland(Assists:Stian Michalsen) (Kiến tạo: Stian Michalsen) | |
| FT 2-5 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 1 | 3 | 5 |
| Hòa | 0 | 1 | 1 | 2 |
| Bại | 3 | 1 | 6 | 3 |
| Ghi bàn | 3 | 7 | 18 | 24 |
| Mất bàn | 10 | 7 | 23 | 20 |
| Điểm | 0 | 4 | 10 | 17 |
Chủ = Vag · Khách = Egersunds IK
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Vag | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 5 (25%) | Thắng/Thắng | 8 (29%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 1 (4%) |
| 3 (15%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 1 (5%) | Hòa/Thắng | 3 (11%) |
| 1 (5%) | Hòa/Hòa | 3 (11%) |
| 5 (25%) | Hòa/Bại | 4 (14%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 2 (7%) |
| 5 (25%) | Bại/Bại | 7 (25%) |
Thành tích gần đây — Vag
BBBHTBTTBT
Thắng 4 (40%)Hòa 1 (10%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 17/16 (10 trận) Châu Á: 3/1/6 T/X: 7/0/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 15/08/26 | Vag | 1-2 (1-1) | Mandalskameratene | - | - | B |
| 09/08/26 | Stabaek B | 2-0 (2-0) | Vag | - | - | B |
| 01/08/26 | Vag | 2-3 (1-0) | Madla IL | - | - | B |
| 27/07/26 | Odd Grenland 2 | 1-1 (1-1) | Vag | -0.5 | 3.75 | H |
| 25/06/26 | Vag | 3-2 (2-0) | Viking B | -0.75 | 4 | T |
| 21/06/26 | Mandalskameratene | 2-1 (0-0) | Vag | -0.75 | 3.5 | B |
| 15/06/26 | Vag | 3-2 (2-1) | Stabaek B | - | - | T |
| 06/06/26 | Trauma | 1-5 (1-2) | Vag | - | - | T |
| 30/05/26 | Vag | 0-1 (0-0) | Staal Jorpeland | - | - | B |
| 25/05/26 | Varhaug | 0-1 (0-1) | Vag | -1 | 3.5 | T |
| 16/05/26 | Vag | 0-2 (0-0) | Flekkeroy IL | - | - | B |
| 10/05/26 | Brodd | 4-1 (3-1) | Vag | - | - | B |
| 02/05/26 | Vag | 2-4 (1-3) | Haugesund 2 | - | - | B |
| 25/04/26 | Madla IL | 2-1 (0-1) | Vag | - | - | B |
| 18/04/26 | Vag | 3-0 (1-0) | Hinna | - | - | T |
| 11/04/26 | Akra | 2-1 (0-1) | Vag | - | - | B |
| 07/04/26 | Vag | 1-0 (0-0) | Vindbjart | - | - | T |
| 23/01/26 | Jerv | 1-0 (1-0) | Vag | - | - | B |
| 26/10/25 | Vag | 1-1 (0-1) | Vindbjart | - | - | H |
| 19/10/25 | Sandnes B | 2-5 (1-2) | Vag | - | - | T |
Thành tích gần đây — Egersunds IK
BTTHTBTBBB
Thắng 4 (40%)Hòa 1 (10%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 19/24 (10 trận) Châu Á: 5/0/5 T/X: 7/0/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 16/08/26 | Egersunds IK | 0-4 (0-1) | Stabaek | -0.25 | 3.5 | B |
| 09/08/26 | Stromsgodset | 0-2 (0-1) | Egersunds IK | -1.25 | 3.75 | T |
| 02/08/26 | Egersunds IK | 2-0 (0-0) | Sandnes Ulf | +0.5 | 3 | T |
| 26/07/26 | Asane Fotball | 3-3 (2-0) | Egersunds IK | +0.25 | 3.25 | H |
| 04/07/26 | Egersunds IK | 3-0 (2-0) | Moss | +0.25 | 3.25 | T |
| 28/06/26 | Sogndal | 4-2 (3-1) | Egersunds IK | 0 | 3.25 | B |
| 21/06/26 | Egersunds IK | 5-2 (3-1) | Haugesund | -0.5 | 3.25 | T |
| 14/06/26 | Stabaek | 3-1 (0-0) | Egersunds IK | -0.75 | 3.25 | B |
| 31/05/26 | Egersunds IK | 0-5 (0-2) | Stromsgodset | -0.25 | 3.25 | B |
| 25/05/26 | Hodd | 3-1 (2-0) | Egersunds IK | +0.25 | 2.75 | B |
| 21/05/26 | Egersunds IK | 0-0 (0-0) | Lyn Oslo | +0.75 | 3 | H |
| 15/05/26 | Sandnes Ulf | 4-2 (2-0) | Egersunds IK | +0.25 | 3 | B |
| 12/05/26 | Egersunds IK | 0-1 (0-0) | Odds Ballklubb | 0 | 2.75 | B |
| 06/05/26 | Egersunds IK | 2-1 (2-0) | Raufoss | +1 | 3 | T |
| 01/05/26 | Kongsvinger | 2-1 (1-0) | Egersunds IK | -0.5 | 3 | B |
| 28/04/26 | Egersunds IK | 3-0 (2-0) | Ranheim IL | +0.5 | 3 | T |
| 19/04/26 | Egersunds IK | 1-0 (1-0) | Bryne | +0.25 | 2.75 | T |
| 11/04/26 | Strommen | 0-3 (0-2) | Egersunds IK | +0.25 | 3 | T |
| 28/03/26 | Egersunds IK | 4-3 (1-1) | Bryne | +0.5 | 3.5 | T |
| 21/03/26 | Haugesund | 2-0 (0-0) | Egersunds IK | - | - | B |
Đội hình
Chưa có đội hình cho trận này.
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
35
Phạt góc (HT)
12
Thẻ vàng
14
Sút bóng
821
Sút cầu môn
48
Tấn công
64104
Tấn công nguy hiểm
2550
Sút ngoài cầu môn
413
Đá phạt trực tiếp
2014
TL kiểm soát bóng
42%58%
TL kiểm soát bóng (HT)
43%57%
Phạm lỗi
1017
Việt vị
43
Quả ném biên
1410
So Sánh Sức Mạnh
51 49
67% So Sánh Đối đầu 33%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B0T0 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
0 Bàn0 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Vag (20 trận)
Ghi 1.40 bàn/trậnMất 1.95 bàn/trận
Egersunds IK (28 trận)
Ghi 1.86 bàn/trậnMất 1.86 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 3 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 2 - 5 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 2 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Vag (4 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 3 (75%)Hòa 0 (0%)Bại 1 (25%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 1 (25%)Hòa 0 (0%)Xỉu 3 (75%)
6 trận gần — Châu Á:
WWLW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UOUU
Egersunds IK (17 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 6 (35%)Hòa 1 (6%)Bại 10 (59%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 8 (47%)Hòa 3 (18%)Xỉu 6 (35%)
6 trận gần — Châu Á:
LWWLWL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OUUOUO
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Vag | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | Endre Eide | |
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Vcbet | Sớm | 26.00 | 10.50 | 1.05 | 0.90 | 4.00 | 0.89 | 0.90 | -3.00 | 0.84 |
| Live | 26.00 | 10.50 | 1.05 | 0.95 ↑ | 4.00 | 0.84 ↓ | 0.86 ↓ | -3.00 | 0.88 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 24.00 | 11.00 | 1.07 | 0.60 | 3.50 | 1.20 | 0.85 | -3.00 | 0.85 |
| Live | 28.00 ↑ | 11.00 | 1.05 ↓ | 0.55 ↓ | 3.50 | 1.30 ↑ | 0.85 | -3.00 | 0.85 | |
| 10BET | Sớm | 26.00 | 11.00 | 1.05 | 0.86 | 4.00 | 0.85 | - | - | - |
| Live | 29.00 ↑ | 12.00 ↑ | 1.06 ↑ | 0.86 | 4.00 | 0.85 | - | - | - | |
| Wewbet | Sớm | 31.00 | 9.30 | 1.04 | 0.85 | 4.00 | 0.91 | 0.93 | -3.00 | 0.85 |
| Live | 32.00 ↑ | 9.25 ↓ | 1.04 | 0.95 ↑ | 4.00 | 0.85 ↓ | 0.91 ↓ | -3.00 | 0.91 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 19.00 | 11.00 | 1.06 | 0.57 | 3.50 | 1.25 | - | - | - |
| Live | 19.00 | 11.00 | 1.06 | 0.22 ↓ | 2.50 | 2.80 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 21.00 | 10.50 | 1.01 | 0.76 | 4.00 | 0.76 | 0.81 | -3.00 | 0.71 |
| Live | 21.00 | 10.00 ↓ | 1.05 ↑ | 0.79 ↑ | 3.75 | 0.86 ↑ | 0.88 ↑ | -2.75 | 0.77 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | - | - | - | 0.87 | 4.00 | 0.81 | 0.89 | -3.00 | 0.79 |
| Live | 14.46 | 10.98 | 1.06 | 0.90 ↑ | 3.75 | 0.80 ↓ | 0.93 ↑ | -2.50 | 0.77 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 20.00 | 11.00 | 1.06 | 1.20 | 4.50 | 0.57 | - | - | - |
| Live | 20.00 | 11.00 | 1.06 | 0.57 ↓ | 3.50 | 1.20 ↑ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 25.00 | 10.00 | 1.05 | 1.03 | 4.25 | 0.70 | 0.69 | -3.25 | 1.04 |
| Live | 26.00 ↑ | 9.10 ↓ | 1.04 ↓ | 0.61 ↓ | 3.50 | 1.07 ↑ | 0.91 ↑ | -2.75 | 0.72 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 29.00 | 12.00 | 1.06 | 0.90 | 4.00 | 0.90 | 0.93 | -3.00 | 0.88 |
| Live | 29.00 | 12.00 | 1.06 | 0.90 | 4.00 | 0.90 | 0.93 | -3.00 | 0.88 | |
| William Hill | Sớm | 34.00 | 13.00 | 1.05 | 0.62 | 3.50 | 1.15 | - | - | - |
| Live | 36.00 ↑ | 9.50 ↓ | 1.07 ↑ | 0.60 ↓ | 3.50 | 1.20 ↑ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.