Kết quả bóng đá trận Vader lattice Keogh vs Lugano, 21:00 ngày 16/08/2026
Cúp Thụy Sĩ · 21:00 ngày 16/08/2026
Vader lattice Keogh 1 Kết thúc HT 0-5 10
Lugano
🟨 1 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 1 - 8
Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 33°C
Diễn biến trận đấu
| Vader lattice Keogh | Phút | |
| 5' | ⚽ 0 - 1 Beckham Castro | |
| 9' | ⚽ 0 - 2 Daniel dos Santos Barros | |
| 11' | ⚽ 0 - 3 Dereck Moncada | |
| 19' | ⚽ 0 - 4 Daniel dos Santos Barros | |
| 38' | ⚽ 0 - 5 Ahmed Kendouci | |
| HT 0-5 | ||
| 47' | ⚽ 0 - 6 Correia D. | |
| 49' | ⚽ 0 - 7 Beckham Castro | |
| Armia Ahmari 1 - 7 ⚽ | 56' | |
| 68' | ⚽ 1 - 8 Beckham Castro | |
| 86' | ⚽ 1 - 9 Damian Kelvin | |
| 88' | ⚽ 1 - 10 Elias Pihlstrom | |
| FT 1-10 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 1 | 3 | 1 | 10 |
| Thắng | 0 | 2 | 0 | 8 |
| Hòa | 0 | 1 | 0 | 2 |
| Bại | 1 | 0 | 1 | 0 |
| Ghi bàn | 1 | 4 | 1 | 34 |
| Mất bàn | 10 | 2 | 10 | 8 |
| Điểm | 0 | 7 | 0 | 26 |
Chủ = Vader lattice Keogh · Khách = Lugano
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Vader lattice Keogh | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 0 (0%) | Thắng/Thắng | 9 (45%) |
| 0 (0%) | Hòa/Thắng | 3 (15%) |
| 0 (0%) | Hòa/Hòa | 2 (10%) |
| 0 (0%) | Hòa/Bại | 1 (5%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 1 (5%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 1 (5%) |
| 1 (100%) | Bại/Bại | 3 (15%) |
Thành tích gần đây — Vader lattice Keogh
THBBTTB
Thắng 3 (43%)Hòa 1 (14%)Bại 3 (43%)
Ghi/Mất: 8/14 (7 trận) Châu Á: 3/1/3 T/X: 6/1/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 01/02/25 | Vader lattice Keogh | 1-0 (0-0) | FC Mendrisio Stabio | - | - | T |
| 22/07/16 | Vader lattice Keogh | 0-0 (0-0) | Bellinzona | - | - | H |
| 23/08/14 | Vader lattice Keogh | 0-2 (0-1) | Grasshopper | - | - | B |
| 16/09/12 | Vader lattice Keogh | 0-5 (0-2) | Grasshopper | - | - | B |
| 15/08/12 | Losone Sportiva | 0-3 (0-0) | Vader lattice Keogh | - | - | T |
| 02/03/12 | Vader lattice Keogh | 4-2 (3-0) | Castellon | - | - | T |
| 18/01/12 | Bellinzona | 5-0 (2-0) | Vader lattice Keogh | - | - | B |
Thành tích gần đây — Lugano
HTTTTTTBTT
Thắng 8 (80%)Hòa 1 (10%)Bại 1 (10%)
Ghi/Mất: 27/7 (10 trận) Châu Á: 9/0/1 T/X: 6/1/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 14/08/26 | NSI Runavik | 2-2 (1-0) | Lugano | +1.5 | 3 | H |
| 09/08/26 | Lugano | 5-0 (2-0) | FC Zurich | +1.25 | 3 | T |
| 07/08/26 | Lugano | 2-0 (1-0) | NSI Runavik | +2.25 | 3.25 | T |
| 02/08/26 | Grasshopper | 1-4 (1-0) | Lugano | +0.5 | 2.75 | T |
| 29/07/26 | KF Dukagjini | 1-5 (1-3) | Lugano | +1 | 2.5 | T |
| 26/07/26 | Lugano | 2-1 (2-0) | Vaduz | +1.25 | 3 | T |
| 24/07/26 | Lugano | 1-0 (1-0) | KF Dukagjini | +1.75 | 2.75 | T |
| 18/07/26 | Lugano | 1-2 (0-0) | Vaduz | +0.75 | 2.75 | B |
| 10/07/26 | Heidenheimer | 0-1 (0-0) | Lugano | -0.25 | 3 | T |
| 07/07/26 | FC Memmingen | 0-4 (0-2) | Lugano | +1.75 | 3.75 | T |
| 04/07/26 | Lugano | 1-1 (0-0) | FC Rapperswil-Jona | +1.5 | 3.25 | H |
| 27/06/26 | Lugano | 2-1 (1-1) | Neuchatel Xamax | +1.25 | 3.25 | T |
| 17/05/26 | Lugano | 4-0 (2-0) | Basel | +0.5 | 3.25 | T |
| 14/05/26 | FC Sion | 2-2 (0-1) | Lugano | -0.25 | 2.75 | H |
| 10/05/26 | Lugano | 1-2 (0-0) | St. Gallen | +0.25 | 3 | B |
| 03/05/26 | Lugano | 1-0 (0-0) | Young Boys | 0 | 3 | T |
| 26/04/26 | Thun | 0-1 (0-0) | Lugano | -0.5 | 3 | T |
| 11/04/26 | FC Zurich | 0-1 (0-0) | Lugano | +0.25 | 2.75 | T |
| 04/04/26 | Lugano | 1-0 (0-0) | Thun | 0 | 3 | T |
| 25/03/26 | Lugano | 1-3 (1-2) | Taverne | +2.25 | 4 | B |
Đội hình
Chưa có đội hình cho trận này.
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
18
Phạt góc (HT)
04
Thẻ vàng
11
Sút bóng
327
Sút cầu môn
219
Tấn công
7591
Tấn công nguy hiểm
3068
Sút ngoài cầu môn
18
Đá phạt trực tiếp
178
TL kiểm soát bóng
41%59%
TL kiểm soát bóng (HT)
41%59%
Phạm lỗi
712
Việt vị
04
Quả ném biên
99
So Sánh Sức Mạnh
26 74
25% So Sánh Đối đầu 75%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B0T0 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
0 Bàn0 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Vader lattice Keogh (1 trận)
Ghi 1.00 bàn/trậnMất 10.00 bàn/trận
Lugano (21 trận)
Ghi 2.48 bàn/trậnMất 1.19 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 5 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 1 - 10 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 5 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Lugano (3 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 2 (67%)Hòa 0 (0%)Bại 1 (33%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 2 (67%)Hòa 1 (33%)Xỉu 0 (0%)
6 trận gần — Châu Á:
WWL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OOV
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Vader lattice Keogh | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | 1908/7/28 | |
| Sân nhà | Cornaredo Stadium | |
| 0 | Sức chứa | 15000 |
| HLV | Mattia Croci-Torti | |
| Vader lattice Keogh | Khu vực | Lugano |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| 1xBet | Sớm | 17.00 | 11.00 | 1.00 | 0.73 | 6.50 | 0.94 | 0.97 | -5.50 | 0.71 |
| Live | 17.00 | 11.00 | 1.00 | 0.73 | 6.50 | 0.94 | 0.97 | -5.50 | 0.71 | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.