Kết quả bóng đá trận Usti nad Labem vs Arsenal Ceska Lipa, 23:00 ngày 07/08/2026
2.Liga (Séc) · 23:00 ngày 07/08/2026
Usti nad Labem 3 Kết thúc HT 3-0 3
Arsenal Ceska Lipa
🟨 2 - 4 🟥 0 - 0 ⛳ 7 - 5
Diễn biến trận đấu
| Usti nad Labem | Phút | |
| Franck Idumbo Muzambo 1 - 0 ⚽ | 14' | |
| 28' | Vaclav Dudl | |
| Franck Idumbo Muzambo 2 - 0 ⚽ | 32' | |
| Alan Do Marcolino 3 - 0 ⚽ | 37' | |
| HT 3-0 | ||
| Ondrej Ullman | 58' | |
| 71' | Patrik Haitl | |
| 73' | ⚽ 4 - 0 Filip Novotny (phản lưới) | |
| 77' | ⚽ 5 - 0 Patrik Goj (phản lưới) | |
| 81' | ⚽ 5 - 1 Jan Vostrel | |
| Tomas Kott | 82' | |
| 82' | Ladislav Dufek | |
| 90+3' | Matej Simon | |
| FT 3-3 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 0 | 5 | 2 |
| Hòa | 0 | 0 | 3 | 2 |
| Bại | 1 | 3 | 2 | 6 |
| Ghi bàn | 7 | 4 | 16 | 13 |
| Mất bàn | 5 | 7 | 9 | 21 |
| Điểm | 6 | 0 | 18 | 8 |
Chủ = Usti nad Labem · Khách = Arsenal Ceska Lipa
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Usti nad Labem | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 9 (39%) | Thắng/Thắng | 3 (17%) |
| 1 (4%) | Thắng/Hòa | 2 (11%) |
| 1 (4%) | Thắng/Bại | 1 (6%) |
| 1 (4%) | Hòa/Thắng | 2 (11%) |
| 4 (17%) | Hòa/Hòa | 1 (6%) |
| 1 (4%) | Hòa/Bại | 2 (11%) |
| 1 (4%) | Bại/Hòa | 2 (11%) |
| 5 (22%) | Bại/Bại | 5 (28%) |
Bảng xếp hạng
Usti nad Labem
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 10 | 5 | 3 | 2 | 17 | 11 | 18 | 2 |
| Sân nhà | 6 | 2 | 2 | 2 | 12 | 11 | 8 | 7 |
| Sân khách | 4 | 3 | 1 | 0 | 5 | 0 | 10 | 1 |
| 6 gần | 6 | 2 | 2 | 2 | 10 | 12 | - | - |
Arsenal Ceska Lipa
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 32 | 29 | 1 | 2 | 86 | 24 | 88 | 1 |
| Sân nhà | 16 | 14 | 1 | 1 | 36 | 9 | 43 | 1 |
| Sân khách | 16 | 15 | 0 | 1 | 50 | 15 | 45 | 1 |
| 6 gần | 6 | 2 | 2 | 2 | 14 | 8 | - | - |
Thành tích đối đầu (5 trận)
Usti nad Labem 5 (100%)Hòa 0 (0%)Arsenal Ceska Lipa 0 (0%)
Châu Á: Ăn 5 / Hòa 0 / Thua 0 Tài/Xỉu: Tài 4 / Hòa 0 / Xỉu 1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 15/03/25 | Arsenal Ceska Lipa | 1-3 (0-3) | Usti nad Labem | - | - | T |
| 16/08/24 | Usti nad Labem | 5-0 (2-0) | Arsenal Ceska Lipa | - | - | T |
| 12/04/24 | Usti nad Labem | 3-1 (1-1) | Arsenal Ceska Lipa | - | - | T |
| 15/09/23 | Arsenal Ceska Lipa | 0-1 (0-1) | Usti nad Labem | +0.75 | 3.25 | T |
| 26/07/23 | Usti nad Labem | 4-0 (1-0) | Arsenal Ceska Lipa | +0.75 | 3.5 | T |
Thành tích gần đây — Usti nad Labem
TTHBHBBTTT
Thắng 5 (50%)Hòa 2 (20%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 17/18 (10 trận) Châu Á: 5/0/5 T/X: 5/2/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 01/08/26 | Slavia Kromeriz | 0-2 (0-1) | Usti nad Labem | -0.25 | 2.75 | T |
| 24/07/26 | Usti nad Labem | 2-1 (1-1) | SK Kladno | +0.75 | 2.75 | T |
| 17/07/26 | Usti nad Labem | 2-2 (0-2) | Dukla Prague | -0.25 | 3.25 | H |
| 11/07/26 | Zwickau | 6-3 (3-2) | Usti nad Labem | - | - | B |
| 03/07/26 | Baumit Jablonec | 1-1 (0-0) | Usti nad Labem | -1.5 | 3.25 | H |
| 27/06/26 | Slovan Liberec | 2-0 (0-0) | Usti nad Labem | -1.25 | 3.25 | B |
| 23/05/26 | Vysocina jihlava | 3-1 (3-0) | Usti nad Labem | -0.75 | 2.75 | B |
| 16/05/26 | Usti nad Labem | 2-1 (2-0) | Slavia Prague B | +0.5 | 3 | T |
| 10/05/26 | Banik Ostrava B | 1-2 (1-0) | Usti nad Labem | -0.5 | 3 | T |
| 06/05/26 | Usti nad Labem | 2-1 (1-0) | Opava | 0 | 2.75 | T |
| 02/05/26 | Brno | 3-0 (1-0) | Usti nad Labem | -1 | 3 | B |
| 24/04/26 | Usti nad Labem | 3-0 (2-0) | Viktoria Zizkov | +0.5 | 2.75 | T |
| 18/04/26 | SK Prostejov | 2-1 (0-1) | Usti nad Labem | 0 | 2.75 | B |
| 15/04/26 | Usti nad Labem | 1-0 (0-0) | Chrudim | +0.5 | 2.75 | T |
| 10/04/26 | Dynamo Ceske Budejovice | 1-2 (1-1) | Usti nad Labem | 0 | 2.5 | T |
| 03/04/26 | Usti nad Labem | 4-0 (2-0) | FK MAS Taborsko | 0 | 2.75 | T |
| 27/03/26 | Usti nad Labem | 4-0 (2-0) | Dynamo Dresden (Youth) | - | - | T |
| 22/03/26 | Artis Brno | 1-3 (0-1) | Usti nad Labem | -1 | 2.75 | T |
| 14/03/26 | Usti nad Labem | 0-2 (0-0) | Marila Pribram | +0.75 | 2.5 | B |
| 08/03/26 | Sparta Praha B | 0-2 (0-0) | Usti nad Labem | 0 | 3 | T |
Thành tích gần đây — Arsenal Ceska Lipa
HBTHTBTTTT
Thắng 6 (60%)Hòa 2 (20%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 28/11 (10 trận) Châu Á: 6/1/3 T/X: 7/0/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 02/08/26 | Arsenal Ceska Lipa | 1-1 (1-0) | Slavia Prague B | -0.25 | 2.75 | H |
| 24/07/26 | Dukla Prague | 2-0 (0-0) | Arsenal Ceska Lipa | -1 | 2.75 | B |
| 17/07/26 | Arsenal Ceska Lipa | 3-0 (1-0) | Velke Hamry | - | - | T |
| 11/07/26 | Arsenal Ceska Lipa | 2-2 (1-2) | FC Pisek | - | - | H |
| 08/07/26 | SK Slovan Varnsdorf | 0-6 (0-2) | Arsenal Ceska Lipa | - | - | T |
| 13/06/26 | Arsenal Ceska Lipa | 2-3 (1-1) | SK Kladno | - | - | B |
| 10/06/26 | SK Kladno | 0-2 (0-1) | Arsenal Ceska Lipa | -0.25 | 2.25 | T |
| 03/06/26 | Teplice B | 0-4 (0-3) | Arsenal Ceska Lipa | - | - | T |
| 30/05/26 | Arsenal Ceska Lipa | 4-2 (1-0) | SK Slovan Varnsdorf | - | - | T |
| 24/05/26 | Slovan Velvary | 1-4 (0-2) | Arsenal Ceska Lipa | - | - | T |
| 21/05/26 | Arsenal Ceska Lipa | 1-2 (1-1) | SK Zapy | +0.75 | 3 | B |
| 16/05/26 | Arsenal Ceska Lipa | 3-0 (1-0) | Banik Most-Sous | - | - | T |
| 10/05/26 | Hradec Kralove B | 2-3 (1-2) | Arsenal Ceska Lipa | - | - | T |
| 06/05/26 | Pardubice B | 2-3 (1-2) | Arsenal Ceska Lipa | +0.75 | 2.75 | T |
| 02/05/26 | FK Kolin | 1-5 (1-2) | Arsenal Ceska Lipa | - | - | T |
| 25/04/26 | Arsenal Ceska Lipa | 3-0 (2-0) | Mlada Boleslav B | - | - | T |
| 19/04/26 | Jablonec B | 1-3 (1-0) | Arsenal Ceska Lipa | +1.25 | 3 | T |
| 11/04/26 | Arsenal Ceska Lipa | 3-0 (1-0) | Slovan Liberec II | - | - | T |
| 05/04/26 | Velke Hamry | 1-2 (1-0) | Arsenal Ceska Lipa | - | - | T |
| 28/03/26 | Arsenal Ceska Lipa | 2-0 (1-0) | Benatky Nad Jizerou | - | - | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
75
Phạt góc (HT)
42
Thẻ vàng
24
Sút bóng
1616
Sút cầu môn
97
Tấn công
4861
Tấn công nguy hiểm
3441
Sút ngoài cầu môn
79
TL kiểm soát bóng
46%54%
TL kiểm soát bóng (HT)
53%47%
So Sánh Sức Mạnh
43 57
44% So Sánh Đối đầu 56%
Thành tích
Tất cả
T5 H0 B0T0 H0 B5
Chủ khách tương đồng
T3 H0 B0T0 H0 B3
Ghi
Tất cả
3.2 Bàn0.4 Bàn
Chủ khách tương đồng
4 Bàn0.3 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Usti nad Labem (30 trận)
Ghi 1.80 bàn/trậnMất 1.30 bàn/trận
Arsenal Ceska Lipa (30 trận)
Ghi 2.30 bàn/trậnMất 1.37 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 3 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 3 - 3 — Hòa |
| Hiệp 2 | 0 - 3 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Usti nad Labem (2 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 2 (100%)Hòa 0 (0%)Bại 0 (0%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 1 (50%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (50%)
6 trận gần — Châu Á:
WW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UO
Arsenal Ceska Lipa (2 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 1 (50%)Hòa 0 (0%)Bại 1 (50%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 0 (0%)Hòa 0 (0%)Xỉu 2 (100%)
6 trận gần — Châu Á:
WL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UU
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Usti nad Labem | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| Svatopluk Habanec | HLV | |
| Khu vực | Praha |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.68 | 3.50 | 4.40 | 0.82 | 2.75 | 0.90 | 0.92 | 0.75 | 0.87 |
| Live | 15.00 ↑ | 1.07 ↓ | 19.00 ↑ | 5.00 ↑ | 6.50 | 0.04 ↓ | 0.62 ↓ | 0.00 | 1.32 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 1.55 | 4.00 | 5.00 | 0.84 | 2.75 | 0.96 | 0.98 | 1.00 | 0.80 |
| Live | 12.00 ↑ | 1.06 ↓ | 17.00 ↑ | 2.40 ↑ | 6.50 | 0.29 ↓ | 0.61 ↓ | 0.00 | 1.28 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.55 | 3.80 | 4.70 | 0.99 | 3.00 | 0.77 | 0.80 | 0.75 | 0.96 |
| Live | 11.00 ↑ | 1.03 ↓ | 17.00 ↑ | 7.69 ↑ | 6.50 | 0.03 ↓ | 0.58 ↓ | 0.00 | 1.35 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 1.53 | 4.20 | 5.25 | 0.55 | 2.50 | 1.20 | - | - | - |
| Live | 13.00 ↑ | 1.04 ↓ | 20.00 ↑ | 6.50 ↑ | 6.50 | 0.04 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.50 | 4.00 | 4.90 | 0.91 | 3.00 | 0.73 | - | - | - |
| Live | 1.72 ↑ | 3.65 ↓ | 4.10 ↓ | 0.78 ↓ | 2.75 | 0.89 ↑ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.55 | 3.80 | 4.70 | 0.99 | 3.00 | 0.77 | 0.80 | 0.75 | 0.96 |
| Live | 12.00 ↑ | 1.02 ↓ | 18.00 ↑ | 8.33 ↑ | 6.50 | 0.02 ↓ | 0.57 ↓ | 0.00 | 1.36 ↑ | |
| Crown | Sớm | 1.62 | 4.05 | 4.25 | 0.96 | 3.00 | 0.74 | 0.77 | 0.75 | 0.93 |
| Live | 6.70 ↑ | 1.16 ↓ | 9.10 ↑ | 2.63 ↑ | 6.50 | 0.20 ↓ | 0.60 ↓ | 0.00 | 1.31 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 1.52 | 3.73 | 4.57 | 1.05 | 3.00 | 0.75 | 0.74 | 0.75 | 1.08 |
| Live | 6.00 ↑ | 1.19 ↓ | 8.20 ↑ | 2.43 ↑ | 6.50 | 0.27 ↓ | 0.57 ↓ | 0.00 | 1.36 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 1.63 | 3.81 | 4.17 | 0.97 | 3.00 | 0.77 | 0.79 | 0.75 | 0.95 |
| Live | 11.40 ↑ | 1.04 ↓ | 20.00 ↑ | 4.30 ↑ | 6.50 | 0.03 ↓ | 0.57 ↓ | 0.00 | 1.33 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.60 | 3.75 | 4.33 | 0.60 | 2.50 | 1.20 | - | - | - |
| Live | 1.25 ↓ | 4.60 ↑ | 8.50 ↑ | 0.35 ↓ | 2.50 | 1.80 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.62 | 3.90 | 4.60 | 0.99 | 3.00 | 0.73 | 0.99 | 1.00 | 0.73 |
| Live | 11.00 ↑ | 1.08 ↓ | 15.00 ↑ | 13.18 ↑ | 6.50 | 0.01 ↓ | 13.18 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 1.67 | 3.80 | 4.22 | 0.85 | 2.75 | 0.90 | 0.86 | 0.75 | 0.91 |
| Live | 7.66 ↑ | 1.19 ↓ | 10.41 ↑ | 2.60 ↑ | 6.50 | 0.29 ↓ | 0.63 ↓ | 0.00 | 1.31 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 1.60 | 3.75 | 4.33 | 0.58 | 2.50 | 1.20 | - | - | - |
| Live | 7.25 ↑ | 1.13 ↓ | 10.50 ↑ | 0.77 ↑ | 5.50 | 0.83 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.53 | 4.10 | 5.03 | 0.58 | 2.50 | 1.18 | 1.49 | 1.50 | 0.43 |
| Live | 17.00 ↑ | 1.04 ↓ | 21.00 ↑ | 4.31 ↑ | 6.50 | 0.16 ↓ | 0.61 ↓ | 0.00 | 1.32 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.62 | 3.60 | 4.50 | 1.03 | 3.00 | 0.78 | 0.83 | 0.75 | 0.98 |
| Live | 17.00 ↑ | 1.03 ↓ | 21.00 ↑ | 4.50 ↑ | 6.50 | 0.15 ↓ | 0.60 ↓ | 0.00 | 1.30 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 1.55 | 3.80 | 5.00 | 0.57 | 2.50 | 1.25 | - | - | - |
| Live | 15.00 ↑ | 1.04 ↓ | 23.00 ↑ | 9.00 ↑ | 6.50 | 0.05 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +3/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Usti nad Labem | +3/4 | 1 | 0 | 0 |
| Arsenal Ceska Lipa | -3/4 | 0 | 0 | 3 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).