Kết quả bóng đá trận USM EL HARRACH vs JS Saoura, 00:00 ngày 07/08/2026

Atlantic Ocean Cúp · 00:00 ngày 07/08/2026
USM EL HARRACH
1 Kết thúc HT 1-1 1
JS Saoura
🟨 2 - 1   🟥 0 - 0   ⛳ 1 - 4

Diễn biến trận đấu

USM EL HARRACH Phút JS Saoura
Mohamed Qariwa 1 - 0 ⚽30'
40'⚽ 1 - 1
HT 1-1
61'
66'
75'
FT 1-1

Kèo trực tuyến

Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.

Dữ liệu đội bóng

3 trận gần nhất10 trận gần nhất
ChủKháchChủKhách
Số trận 33 1010
Thắng 00 43
Hòa 21 35
Bại 12 32
Ghi bàn 31 1312
Mất bàn 47 1011
Điểm 21 1514

Chủ = USM EL HARRACH · Khách = JS Saoura

Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)

USM EL HARRACH (35)Hiệp 1 / Cả trậnJS Saoura (5)
15 (43%)Thắng/Thắng1 (20%)
4 (11%)Hòa/Thắng0 (0%)
7 (20%)Hòa/Hòa2 (40%)
4 (11%)Hòa/Bại1 (20%)
1 (3%)Bại/Thắng0 (0%)
3 (9%)Bại/Hòa1 (20%)
1 (3%)Bại/Bại0 (0%)

Thống kê kỹ thuật

Phạt góc
1
4
Phạt góc (HT)
1
0
Thẻ vàng
2
1
Sút bóng
8
15
Sút cầu môn
2
8
Tấn công
59
92
Tấn công nguy hiểm
36
58
Sút ngoài cầu môn
6
7
TL kiểm soát bóng
47%
53%
TL kiểm soát bóng (HT)
45%
55%
Đang tải…
Ai đó đang nhập tin nhắn…
1

So Sánh Sức Mạnh

Tỷ lệ ghi/mất bàn

USM EL HARRACH (30 trận)
Ghi 1.60 bàn/trậnMất 0.70 bàn/trận
JS Saoura (30 trận)
Ghi 1.23 bàn/trậnMất 0.87 bàn/trận

Kết quả HT/FT trận này

Hiệp 1 (HT)1 - 1 — Hòa
Cả trận (FT)1 - 1 — Hòa
Hiệp 20 - 0

Phân tích nâng cao

Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.

Thông tin đội bóng

USM EL HARRACH Thông tin JS Saoura
Thành lập
Sân nhà
0 Sức chứa 0
HLV Lotfi Boudraa
Khu vực
Công tyTỷ lệ châu ÂuTỷ lệ tài xỉuTỷ lệ châu Á
ChủHòaKháchTàiKèoXỉuChủHDPKhách
VcbetSớm5.253.001.750.801.750.940.98-0.500.74
Live10.00 ↑1.20 ↓6.00 ↑2.65 ↑2.500.24 ↓1.50 ↑0.000.46 ↓
SbobetSớm4.082.831.810.761.751.000.95-0.500.81
Live11.50 ↑1.07 ↓7.70 ↑3.57 ↑2.500.08 ↓1.44 ↑0.000.39 ↓
WewbetSớm5.002.851.830.821.750.980.99-0.500.83
Live10.70 ↑1.14 ↓7.90 ↑4.75 ↑2.500.05 ↓1.63 ↑0.000.43 ↓
PinnacleSớm5.673.111.600.791.750.930.92-0.750.80
Live11.71 ↑1.12 ↓7.38 ↑2.58 ↑2.500.25 ↓1.65 ↑0.000.42 ↓
Bet 365Sớm4.503.401.750.801.751.001.03-0.500.78
Live15.00 ↑1.05 ↓11.00 ↑5.80 ↑2.500.11 ↓1.68 ↑0.000.45 ↓
William HillSớm4.402.751.910.601.501.20---
Live29.00 ↑1.03 ↓19.00 ↑12.00 ↑2.500.03 ↓---

Sớm = kèo mở · Live = hiện tại   ↑ tăng   ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.

Biến động kèo

Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.

Kèo tương đồng — mức chấp -1/2

ĐộiMức chấpĂn kèoHòaThua kèo
USM EL HARRACH-1/2Chưa có trận cùng mức
JS Saoura+1/2100

Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).