Kết quả bóng đá trận US Pergolettese 1932 vs Club Milano, 23:00 ngày 06/08/2026
Club Friendly (Quốc tế) · 23:00 ngày 06/08/2026
US Pergolettese 1932 1 Kết thúc HT 1-0 0
Club Milano
🟨 0 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 4 - 2
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 37°C
Diễn biến trận đấu
| US Pergolettese 1932 | Phút | |
| Cristian Dell Orco 1 - 0 ⚽ | 17' | |
| HT 1-0 | ||
| FT 1-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 1 | 2 | 3 |
| Hòa | 2 | 1 | 6 | 2 |
| Bại | 0 | 1 | 2 | 5 |
| Ghi bàn | 4 | 2 | 6 | 12 |
| Mất bàn | 3 | 2 | 7 | 9 |
| Điểm | 5 | 4 | 12 | 11 |
Chủ = US Pergolettese 1932 · Khách = Club Milano
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| US Pergolettese 1932 | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 2 (25%) | Thắng/Thắng | 5 (23%) |
| 1 (13%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Hòa/Thắng | 1 (5%) |
| 3 (38%) | Hòa/Hòa | 2 (9%) |
| 1 (13%) | Hòa/Bại | 5 (23%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 2 (9%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 1 (5%) |
| 1 (13%) | Bại/Bại | 6 (27%) |
Thành tích gần đây — US Pergolettese 1932
THHBTBBHTT
Thắng 4 (40%)Hòa 3 (30%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 12/11 (10 trận) Châu Á: 5/0/5 T/X: 5/1/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 26/04/26 | US Pergolettese 1932 | 3-0 (2-0) | Lecco | -1 | 2.5 | T |
| 19/04/26 | Vicenza | 0-0 (0-0) | US Pergolettese 1932 | -1.5 | 2.75 | H |
| 11/04/26 | US Pergolettese 1932 | 2-2 (0-2) | USD Virtus Verona | +0.5 | 2.25 | H |
| 06/04/26 | Albinoleffe | 3-0 (1-0) | US Pergolettese 1932 | -0.25 | 2 | B |
| 28/03/26 | US Pergolettese 1932 | 2-1 (1-0) | Pro Patria | +0.5 | 2.25 | T |
| 21/03/26 | Giana | 2-0 (1-0) | US Pergolettese 1932 | -0.25 | 2 | B |
| 14/03/26 | US Pergolettese 1932 | 0-1 (0-1) | Arzignano Valchiampo | +0.25 | 2 | B |
| 07/03/26 | Novara | 1-1 (1-1) | US Pergolettese 1932 | -0.5 | 2.25 | H |
| 04/03/26 | US Pergolettese 1932 | 2-1 (0-0) | Pro Vercelli | 0 | 2.25 | T |
| 28/02/26 | US Pergolettese 1932 | 2-0 (1-0) | Triestina | +0.25 | 2.25 | T |
| 21/02/26 | ASD Alcione | 1-0 (1-0) | US Pergolettese 1932 | -0.5 | 2 | B |
| 17/02/26 | US Pergolettese 1932 | 2-1 (2-1) | Brescia | -0.75 | 2 | T |
| 12/02/26 | AC Dolomiti Bellunesi | 1-2 (0-1) | US Pergolettese 1932 | -0.25 | 2.25 | T |
| 07/02/26 | US Pergolettese 1932 | 1-2 (0-1) | Trento | -0.25 | 2.25 | B |
| 31/01/26 | Inter Milan U23 | 1-1 (0-1) | US Pergolettese 1932 | -0.75 | 2.25 | H |
| 25/01/26 | US Pergolettese 1932 | 1-0 (1-0) | A.C. Ospitaletto | 0 | 2 | T |
| 17/01/26 | Cittadella | 3-3 (0-1) | US Pergolettese 1932 | -0.5 | 2.25 | H |
| 10/01/26 | US Pergolettese 1932 | 0-2 (0-1) | Lumezzane | 0 | 2 | B |
| 03/01/26 | Renate AC | 2-1 (1-0) | US Pergolettese 1932 | -0.5 | 2 | B |
| 21/12/25 | Lecco | 1-0 (0-0) | US Pergolettese 1932 | -0.5 | 2 | B |
Thành tích gần đây — Club Milano
TBTTHTTTBB
Thắng 6 (60%)Hòa 1 (10%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 22/15 (10 trận) Châu Á: 6/1/3 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 03/05/26 | Club Milano | 4-1 (1-1) | Asti | - | - | T |
| 26/04/26 | Sanremese | 1-0 (0-0) | Club Milano | - | - | B |
| 19/04/26 | Club Milano | 6-1 (3-0) | NovaRomentin | - | - | T |
| 12/04/26 | Cairese | 0-1 (0-1) | Club Milano | - | - | T |
| 02/04/26 | Club Milano | 1-1 (0-0) | Biellese | - | - | H |
| 28/03/26 | Lavagnese | 2-4 (1-0) | Club Milano | - | - | T |
| 22/03/26 | Club Milano | 2-0 (2-0) | Chisola | - | - | T |
| 15/03/26 | Gozzano | 1-2 (1-0) | Club Milano | - | - | T |
| 01/03/26 | Club Milano | 1-3 (0-2) | Valenzana | - | - | B |
| 22/02/26 | Ligorna | 5-1 (0-0) | Club Milano | - | - | B |
| 15/02/26 | Club Milano | 0-4 (0-0) | FC Vado | -0.75 | 2 | B |
| 08/02/26 | Club Milano | 0-1 (0-1) | Sestri Levante | - | - | B |
| 01/02/26 | ASD Citta Di Varese | 3-0 (2-0) | Club Milano | - | - | B |
| 25/01/26 | Club Milano | 2-0 (1-0) | ACSD Saluzzo | - | - | T |
| 21/01/26 | Pistoiese | 1-0 (1-0) | Club Milano | -1 | 2.25 | B |
| 18/01/26 | ASD Imperia | 1-1 (1-0) | Club Milano | - | - | H |
| 11/01/26 | Club Milano | 2-1 (1-0) | Celle Varazze FBC | - | - | T |
| 07/01/26 | Club Milano | 1-2 (1-1) | Pistoiese | -0.5 | 2 | B |
| 04/01/26 | Derthona | 3-0 (2-0) | Club Milano | -0.25 | 2.25 | B |
| 21/12/25 | Asti | 1-2 (0-0) | Club Milano | - | - | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
42
Phạt góc (HT)
20
Sút bóng
94
Sút cầu môn
22
Tấn công
10676
Tấn công nguy hiểm
8944
Sút ngoài cầu môn
72
TL kiểm soát bóng
55%45%
TL kiểm soát bóng (HT)
57%43%
So Sánh Sức Mạnh
50 50
60% So Sánh Đối đầu 40%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B0T0 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
0 Bàn0 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
US Pergolettese 1932 (30 trận)
Ghi 1.00 bàn/trậnMất 1.03 bàn/trận
Club Milano (26 trận)
Ghi 1.15 bàn/trậnMất 1.42 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Club Milano (2 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 0 (0%)Hòa 0 (0%)Bại 2 (100%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 2 (100%)Hòa 0 (0%)Xỉu 0 (0%)
6 trận gần — Châu Á:
LL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OO
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| US Pergolettese 1932 | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.45 | 3.80 | 6.50 | 0.92 | 2.50 | 0.92 | 0.79 | 1.00 | 1.04 |
| Live | 1.02 ↓ | 13.00 ↑ | 67.00 ↑ | 5.50 ↑ | 1.50 | 0.03 ↓ | 0.51 ↓ | 0.00 | 1.50 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 1.50 | 3.80 | 6.00 | 0.84 | 2.50 | 0.83 | 0.85 | 1.00 | 0.85 |
| Live | 1.14 ↓ | 6.00 ↑ | 19.00 ↑ | 0.78 ↓ | 2.25 | 0.94 ↑ | 0.97 ↑ | 0.50 | 0.73 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.40 | 3.56 | 6.30 | 0.96 | 2.25 | 0.74 | 0.75 | 1.00 | 0.95 |
| Live | 1.03 ↓ | 5.80 ↑ | 165.00 ↑ | 4.00 ↑ | 1.50 | 0.05 ↓ | 0.60 ↓ | 0.00 | 1.11 ↑ | |
| 10BET | Sớm | 1.52 | 3.90 | 6.20 | 0.85 | 2.50 | 0.86 | - | - | - |
| Live | 1.04 ↓ | 10.74 ↑ | 100.00 ↑ | 3.40 ↑ | 1.50 | 0.20 ↓ | - | - | - | |
| Sbobet | Sớm | 1.41 | 3.68 | 5.80 | 1.01 | 2.50 | 0.75 | 0.77 | 1.00 | 0.99 |
| Live | 1.04 ↓ | 5.40 ↑ | 110.00 ↑ | 4.00 ↑ | 1.50 | 0.05 ↓ | 0.60 ↓ | 0.00 | 1.11 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 1.46 | 3.91 | 6.40 | 0.97 | 2.50 | 0.83 | 0.81 | 1.00 | 1.01 |
| Live | 1.04 ↓ | 7.85 ↑ | 34.00 ↑ | 4.75 ↑ | 1.50 | 0.05 ↓ | 0.48 ↓ | 0.00 | 1.51 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.44 | 3.90 | 6.50 | 0.83 | 2.50 | 0.85 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 12.00 ↑ | 61.00 ↑ | 11.00 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.54 | 3.60 | 6.25 | 0.87 | 2.50 | 0.83 | 0.90 | 1.00 | 0.80 |
| Live | 1.01 ↓ | 12.50 ↑ | 79.00 ↑ | 4.65 ↑ | 1.50 | 0.12 ↓ | 0.50 ↓ | 0.00 | 1.49 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 1.36 | 4.11 | 6.71 | 0.88 | 2.50 | 0.82 | 0.86 | 1.25 | 0.85 |
| Live | 1.52 ↑ | 3.63 ↓ | 5.58 ↓ | 0.78 ↓ | 2.25 | 0.97 ↑ | 0.89 ↑ | 1.00 | 0.85 | |
| Bwin | Sớm | 1.43 | 3.90 | 6.25 | 0.83 | 2.50 | 0.85 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 21.00 ↑ | 151.00 ↑ | 0.83 | 1.50 | 0.80 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.51 | 3.50 | 6.31 | 0.90 | 2.50 | 0.90 | 1.15 | 1.25 | 0.61 |
| Live | 1.02 ↓ | 11.50 ↑ | 82.00 ↑ | 5.34 ↑ | 1.50 | 0.09 ↓ | 0.52 ↓ | 0.00 | 1.43 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.50 | 3.50 | 6.00 | 0.90 | 2.50 | 0.90 | 0.90 | 1.00 | 0.90 |
| Live | 1.04 ↓ | 13.00 ↑ | 67.00 ↑ | 7.10 ↑ | 1.50 | 0.09 ↓ | 0.50 ↓ | 0.00 | 1.50 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 1.50 | 3.50 | 6.00 | 0.85 | 2.50 | 0.85 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 46.00 ↑ | 151.00 ↑ | 18.00 ↑ | 1.50 | 0.02 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.