Kết quả bóng đá trận Uruguay Montevideo vs Paysandu FC, 20:00 ngày 08/08/2026
Segunda (Uruguay) · 20:00 ngày 08/08/2026
Uruguay Montevideo 1 Kết thúc HT 1-0 0
Paysandu FC
🟨 1 - 2 🟥 0 - 0 ⛳ 5 - 4
Thời tiết: Nhiều mây Nhiệt độ: 10°C
Diễn biến trận đấu
| Uruguay Montevideo | Phút | |
| Lucas Rodriguez 1 - 0 ⚽ | 38' | |
| HT 1-0 | ||
| 52' | ||
| 90+2' | ||
| 90+3' | ||
| FT 1-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 1 | 1 | 3 |
| Hòa | 0 | 1 | 2 | 3 |
| Bại | 3 | 1 | 7 | 4 |
| Ghi bàn | 2 | 4 | 6 | 11 |
| Mất bàn | 8 | 4 | 17 | 11 |
| Điểm | 0 | 4 | 5 | 12 |
Chủ = Uruguay Montevideo · Khách = Paysandu FC
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Uruguay Montevideo | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 4 (17%) | Thắng/Thắng | 4 (16%) |
| 2 (9%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 1 (4%) | Thắng/Bại | 1 (4%) |
| 1 (4%) | Hòa/Thắng | 4 (16%) |
| 2 (9%) | Hòa/Hòa | 4 (16%) |
| 4 (17%) | Hòa/Bại | 4 (16%) |
| 1 (4%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 3 (13%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 5 (22%) | Bại/Bại | 8 (32%) |
Thành tích gần đây — Uruguay Montevideo
THHBTBBBTB
Thắng 3 (30%)Hòa 2 (20%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 11/13 (10 trận) Châu Á: 3/1/6 T/X: 3/2/5
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 01/08/26 | Huracan FC | 1-3 (1-2) | Uruguay Montevideo | - | - | T |
| 18/07/26 | Uruguay Montevideo | 1-1 (0-1) | CA River Plate | 0 | 2.25 | H |
| 12/07/26 | Uruguay Montevideo | 1-1 (1-0) | Club Oriental | -0.25 | 2.25 | H |
| 06/07/26 | Colon CF | 1-0 (0-0) | Uruguay Montevideo | -0.25 | 2 | B |
| 27/06/26 | Uruguay Montevideo | 3-2 (1-2) | Centro Atletico Fenix | -0.5 | 2 | T |
| 22/06/26 | Rentistas | 1-0 (0-0) | Uruguay Montevideo | -0.5 | 2.25 | B |
| 13/06/26 | Uruguay Montevideo | 1-3 (0-2) | Miramar Misiones FC | - | - | B |
| 08/06/26 | Tacuarembo | 1-0 (0-0) | Uruguay Montevideo | -0.25 | 1.75 | B |
| 30/05/26 | Uruguay Montevideo | 2-0 (0-0) | Plaza Colonia | -0.25 | 2 | T |
| 24/05/26 | La Luz | 2-0 (1-0) | Uruguay Montevideo | -0.25 | 2 | B |
| 16/05/26 | Uruguay Montevideo | 2-2 (0-1) | CS Cerrito | - | - | H |
| 09/05/26 | CA Atenas | 2-1 (0-1) | Uruguay Montevideo | -0.25 | 2 | B |
| 27/04/26 | Uruguay Montevideo | 1-1 (1-1) | Tacuarembo | +0.25 | 2 | H |
| 12/04/26 | La Luz | 0-2 (0-1) | Uruguay Montevideo | - | - | T |
| 06/04/26 | CS Cerrito | 2-1 (1-0) | Uruguay Montevideo | - | - | B |
| 01/04/26 | CA Atenas | 0-1 (0-1) | Uruguay Montevideo | -0.25 | 2 | T |
| 22/03/26 | Uruguay Montevideo | 1-1 (0-1) | Huracan FC | - | - | H |
| 15/03/26 | Uruguay Montevideo | 1-1 (1-0) | Centro Atletico Fenix | - | - | H |
| 26/10/25 | Uruguay Montevideo | 0-0 (0-0) | Tacuarembo | - | - | H |
| 18/10/25 | Rentistas | 1-3 (0-1) | Uruguay Montevideo | -0.5 | 2.25 | T |
Thành tích gần đây — Paysandu FC
TTTTBBBTBB
Thắng 5 (50%)Hòa 0 (0%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 15/15 (10 trận) Châu Á: 5/0/5 T/X: 7/0/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 04/08/26 | Paysandu FC | 2-1 (2-0) | Club Oriental | -0.25 | 2.25 | T |
| 25/07/26 | Colon CF | 2-3 (1-1) | Paysandu FC | -0.5 | 2.25 | T |
| 14/07/26 | Paysandu FC | 1-0 (0-0) | Centro Atletico Fenix | -0.25 | 2.25 | T |
| 05/07/26 | Rentistas | 1-2 (1-1) | Paysandu FC | -0.5 | 2.25 | T |
| 28/06/26 | Paysandu FC | 2-3 (1-0) | Miramar Misiones FC | -0.25 | 2 | B |
| 21/06/26 | Tacuarembo | 1-0 (1-0) | Paysandu FC | -0.5 | 2.25 | B |
| 15/06/26 | Paysandu FC | 1-2 (1-1) | Plaza Colonia | -0.5 | 2 | B |
| 07/06/26 | La Luz | 1-2 (0-1) | Paysandu FC | -0.5 | 2 | T |
| 31/05/26 | Paysandu FC | 0-1 (0-0) | CS Cerrito | 0 | 2.25 | B |
| 23/05/26 | CA Atenas | 3-2 (1-1) | Paysandu FC | -0.5 | 2.25 | B |
| 16/05/26 | CA River Plate | 1-0 (0-0) | Paysandu FC | - | - | B |
| 10/05/26 | Paysandu FC | 2-2 (0-0) | Huracan FC | +0.25 | 2.25 | H |
| 26/04/26 | CA River Plate | 2-1 (2-0) | Paysandu FC | 0 | 2.25 | B |
| 18/04/26 | Plaza Colonia | 1-1 (1-1) | Paysandu FC | -0.5 | 2 | H |
| 11/04/26 | Paysandu FC | 0-1 (0-1) | Rentistas | - | - | B |
| 06/04/26 | Club Oriental | 1-0 (1-0) | Paysandu FC | -0.25 | 2.25 | B |
| 28/03/26 | Paysandu FC | 2-0 (0-0) | Miramar Misiones FC | 0 | 2 | T |
| 14/03/26 | Paysandu FC | 0-2 (0-1) | Colon CF | - | - | B |
| 24/01/26 | Paysandu FC | 1-1 (1-1) | Colon de Santa Fe | -0.5 | 2 | H |
| 27/09/25 | Platense FC | 1-1 (0-1) | Paysandu FC | - | - | H |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
54
Phạt góc (HT)
31
Thẻ vàng
12
Sút bóng
38
Sút cầu môn
13
Tấn công
71108
Tấn công nguy hiểm
5876
Sút ngoài cầu môn
25
Đá phạt trực tiếp
1211
TL kiểm soát bóng
45%55%
TL kiểm soát bóng (HT)
47%53%
Phạm lỗi
1012
Việt vị
10
Quả ném biên
3039
So Sánh Sức Mạnh
50 50
40% So Sánh Đối đầu 60%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B0T0 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
0 Bàn0 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Uruguay Montevideo (28 trận)
Ghi 0.96 bàn/trậnMất 1.39 bàn/trận
Paysandu FC (30 trận)
Ghi 1.10 bàn/trậnMất 1.30 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Uruguay Montevideo (11 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 4 (36%)Hòa 1 (9%)Bại 6 (55%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 2 (18%)Hòa 3 (27%)Xỉu 6 (55%)
6 trận gần — Châu Á:
VWLWLL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UUUOUU
Paysandu FC (15 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 7 (47%)Hòa 0 (0%)Bại 8 (53%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 9 (60%)Hòa 2 (13%)Xỉu 4 (27%)
6 trận gần — Châu Á:
WWWWLL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OOUOOU
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Uruguay Montevideo | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.45 | 3.20 | 2.60 | 0.79 | 2.25 | 0.93 | 0.79 | 0.00 | 0.97 |
| Live | 1.05 ↓ | 11.00 ↑ | 51.00 ↑ | 4.80 ↑ | 1.50 | 0.05 ↓ | 1.02 ↑ | 0.00 | 0.70 ↓ | |
| Vcbet | Sớm | 2.45 | 3.13 | 2.70 | 0.82 | 2.25 | 0.98 | 0.81 | 0.00 | 0.99 |
| Live | 1.04 ↓ | 8.00 ↑ | 126.00 ↑ | 3.40 ↑ | 1.50 | 0.19 ↓ | 0.96 ↑ | 0.00 | 0.77 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 2.42 | 2.95 | 2.72 | 0.98 | 2.25 | 0.78 | 0.77 | 0.00 | 0.99 |
| Live | 2.30 ↓ | 3.10 ↑ | 2.74 ↑ | 0.75 ↓ | 2.25 | 1.01 ↑ | 0.72 ↓ | 0.00 | 1.04 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 2.70 | 3.10 | 2.55 | 1.20 | 2.50 | 0.55 | - | - | - |
| Live | 1.10 ↓ | 6.25 ↑ | 75.00 ↑ | 2.60 ↑ | 1.50 | 0.20 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.60 | 3.00 | 2.48 | 0.97 | 2.25 | 0.69 | - | - | - |
| Live | 1.09 ↓ | 6.30 ↑ | 84.84 ↑ | 2.41 ↑ | 1.50 | 0.24 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 2.42 | 2.95 | 2.72 | 0.98 | 2.25 | 0.78 | 0.77 | 0.00 | 0.99 |
| Live | 2.30 ↓ | 3.10 ↑ | 2.74 ↑ | 0.75 ↓ | 2.25 | 1.01 ↑ | 0.72 ↓ | 0.00 | 1.04 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 2.67 | 2.96 | 2.60 | 1.02 | 2.25 | 0.74 | 0.94 | 0.00 | 0.84 |
| Live | 1.01 ↓ | 8.05 ↑ | 30.00 ↑ | 3.70 ↑ | 1.50 | 0.01 ↓ | 0.97 ↑ | 0.00 | 0.77 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.40 | 3.10 | 2.62 | 1.05 | 2.50 | 0.70 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 15.00 ↑ | 81.00 ↑ | 11.00 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.55 | 2.90 | 2.50 | 0.90 | 2.25 | 0.64 | 0.76 | 0.00 | 0.76 |
| Live | 2.45 ↓ | 3.20 ↑ | 2.65 ↑ | 0.74 ↓ | 2.25 | 0.91 ↑ | 0.76 | 0.00 | 0.88 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.50 | 2.88 | 2.74 | 1.01 | 2.25 | 0.75 | 0.79 | 0.00 | 0.96 |
| Live | 1.17 ↓ | 5.48 ↑ | 30.69 ↑ | 3.04 ↑ | 1.50 | 0.23 ↓ | 1.24 ↑ | 0.00 | 0.62 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 2.40 | 3.10 | 2.60 | 1.00 | 2.50 | 0.68 | - | - | - |
| Live | 1.02 ↓ | 12.50 ↑ | 101.00 ↑ | 1.05 ↑ | 1.50 | 0.60 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.65 | 3.10 | 2.50 | 1.01 | 2.25 | 0.72 | 0.90 | 0.00 | 0.80 |
| Live | 1.03 ↓ | 17.00 ↑ | 81.00 ↑ | 4.76 ↑ | 1.50 | 0.14 ↓ | 1.01 ↑ | 0.00 | 0.80 | |
| Bet 365 | Sớm | 2.60 | 3.10 | 2.45 | 0.78 | 2.00 | 1.03 | 0.98 | 0.00 | 0.83 |
| Live | 1.01 ↓ | 23.00 ↑ | 126.00 ↑ | 5.80 ↑ | 1.50 | 0.11 ↓ | 1.00 ↑ | 0.00 | 0.80 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 2.60 | 2.80 | 2.70 | 1.30 | 2.50 | 0.55 | - | - | - |
| Live | 1.04 ↓ | 12.00 ↑ | 126.00 ↑ | 5.50 ↑ | 1.50 | 0.08 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp 0
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Uruguay Montevideo | 0 | Chưa có trận cùng mức | ||
| Paysandu FC | 0 | 1 | 0 | 3 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).