Kết quả bóng đá trận Uruguay Montevideo vs La Luz, 23:00 ngày 29/08/2026
Segunda (Uruguay) · 23:00 ngày 29/08/2026
Uruguay Montevideo 0 Kết thúc HT 0-0 0
La Luz
🟨 3 - 4 🟥 0 - 0 ⛳ 4 - 8
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 13°C
Diễn biến trận đấu
| Uruguay Montevideo | Phút | |
| 28' | ||
| 29' | ||
| 38' | ||
| HT 0-0 | ||
| 57' | ||
| 78' | ||
| 90' | ||
| 90' | ||
| FT 0-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 0 | 3 | 3 |
| Hòa | 1 | 1 | 3 | 3 |
| Bại | 2 | 2 | 4 | 4 |
| Ghi bàn | 1 | 1 | 10 | 8 |
| Mất bàn | 5 | 4 | 12 | 10 |
| Điểm | 1 | 1 | 12 | 12 |
Chủ = Uruguay Montevideo · Khách = La Luz
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Uruguay Montevideo | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 4 (18%) | Thắng/Thắng | 4 (18%) |
| 2 (9%) | Thắng/Hòa | 1 (5%) |
| 1 (5%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 1 (5%) | Hòa/Thắng | 1 (5%) |
| 2 (9%) | Hòa/Hòa | 9 (41%) |
| 3 (14%) | Hòa/Bại | 1 (5%) |
| 1 (5%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 3 (14%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 5 (23%) | Bại/Bại | 6 (27%) |
Thành tích đối đầu (12 trận)
Uruguay Montevideo 4 (33%)Hòa 3 (25%)La Luz 5 (42%)
Châu Á: Ăn 4 / Hòa 3 / Thua 5 Tài/Xỉu: Tài 9 / Hòa 2 / Xỉu 1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 24/05/26 | La Luz | 2-0 (1-0) | Uruguay Montevideo | -0.25 | 2 | B |
| 12/04/26 | La Luz | 0-2 (0-1) | Uruguay Montevideo | - | - | T |
| 12/10/25 | Uruguay Montevideo | 0-0 (0-0) | La Luz | - | - | H |
| 20/07/25 | La Luz | 1-0 (0-0) | Uruguay Montevideo | - | - | B |
| 19/10/24 | Uruguay Montevideo | 1-0 (0-0) | La Luz | - | - | T |
| 11/07/24 | La Luz | 1-0 (0-0) | Uruguay Montevideo | 0 | 2 | B |
| 17/03/24 | La Luz | 1-0 (0-0) | Uruguay Montevideo | - | - | B |
| 04/09/22 | Uruguay Montevideo | 1-2 (0-1) | La Luz | - | - | B |
| 13/06/22 | La Luz | 1-1 (0-1) | Uruguay Montevideo | - | - | H |
| 09/12/20 | La Luz | 1-1 (1-0) | Uruguay Montevideo | - | - | H |
| 13/12/19 | La Luz | 2-4 (1-0) | Uruguay Montevideo | - | - | T |
| 29/10/18 | Uruguay Montevideo | 5-1 (1-1) | La Luz | - | - | T |
Thành tích gần đây — Uruguay Montevideo
BBTTHHBTBB
Thắng 3 (30%)Hòa 2 (20%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 11/15 (10 trận) Châu Á: 3/1/6 T/X: 6/0/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 22/08/26 | CS Cerrito | 3-0 (2-0) | Uruguay Montevideo | -0.25 | 2.25 | B |
| 15/08/26 | Uruguay Montevideo | 1-2 (0-1) | CA Atenas | - | - | B |
| 08/08/26 | Uruguay Montevideo | 1-0 (1-0) | Paysandu FC | - | - | T |
| 01/08/26 | Huracan FC | 1-3 (1-2) | Uruguay Montevideo | - | - | T |
| 18/07/26 | Uruguay Montevideo | 1-1 (0-1) | CA River Plate | 0 | 2.25 | H |
| 12/07/26 | Uruguay Montevideo | 1-1 (1-0) | Club Oriental | -0.25 | 2.25 | H |
| 06/07/26 | Colon CF | 1-0 (0-0) | Uruguay Montevideo | -0.25 | 2 | B |
| 27/06/26 | Uruguay Montevideo | 3-2 (1-2) | Centro Atletico Fenix | -0.5 | 2 | T |
| 22/06/26 | Rentistas | 1-0 (0-0) | Uruguay Montevideo | -0.5 | 2.25 | B |
| 13/06/26 | Uruguay Montevideo | 1-3 (0-2) | Miramar Misiones FC | - | - | B |
| 08/06/26 | Tacuarembo | 1-0 (0-0) | Uruguay Montevideo | -0.25 | 1.75 | B |
| 30/05/26 | Uruguay Montevideo | 2-0 (0-0) | Plaza Colonia | -0.25 | 2 | T |
| 24/05/26 | La Luz | 2-0 (1-0) | Uruguay Montevideo | -0.25 | 2 | B |
| 16/05/26 | Uruguay Montevideo | 2-2 (0-1) | CS Cerrito | - | - | H |
| 09/05/26 | CA Atenas | 2-1 (0-1) | Uruguay Montevideo | -0.25 | 2 | B |
| 27/04/26 | Uruguay Montevideo | 1-1 (1-1) | Tacuarembo | +0.25 | 2 | H |
| 12/04/26 | La Luz | 0-2 (0-1) | Uruguay Montevideo | - | - | T |
| 06/04/26 | CS Cerrito | 2-1 (1-0) | Uruguay Montevideo | - | - | B |
| 01/04/26 | CA Atenas | 0-1 (0-1) | Uruguay Montevideo | -0.25 | 2 | T |
| 22/03/26 | Uruguay Montevideo | 1-1 (0-1) | Huracan FC | - | - | H |
Thành tích gần đây — La Luz
BBHBTTBHTB
Thắng 3 (30%)Hòa 2 (20%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 8/14 (10 trận) Châu Á: 3/2/5 T/X: 4/4/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 23/08/26 | La Luz | 0-2 (0-1) | Club Oriental | +0.25 | 2 | B |
| 17/08/26 | Colon CF | 2-1 (2-0) | La Luz | 0 | 2 | B |
| 08/08/26 | Centro Atletico Fenix | 0-0 (0-0) | La Luz | - | - | H |
| 01/08/26 | La Luz | 2-5 (1-2) | Rentistas | - | - | B |
| 27/07/26 | Miramar Misiones FC | 0-1 (0-1) | La Luz | - | - | T |
| 14/07/26 | La Luz | 2-0 (2-0) | Tacuarembo | +0.25 | 2 | T |
| 05/07/26 | Plaza Colonia | 1-0 (0-0) | La Luz | -0.25 | 1.75 | B |
| 28/06/26 | CA River Plate | 0-0 (0-0) | La Luz | 0 | 2.25 | H |
| 21/06/26 | La Luz | 2-0 (1-0) | CS Cerrito | +0.25 | 2 | T |
| 15/06/26 | CA Atenas | 4-0 (2-0) | La Luz | 0 | 2 | B |
| 07/06/26 | La Luz | 1-2 (0-1) | Paysandu FC | +0.5 | 2 | B |
| 31/05/26 | Huracan FC | 1-1 (0-0) | La Luz | 0 | 2 | H |
| 24/05/26 | La Luz | 2-0 (1-0) | Uruguay Montevideo | +0.25 | 2 | T |
| 18/05/26 | Club Oriental | 0-0 (0-0) | La Luz | - | - | H |
| 09/05/26 | La Luz | 0-0 (0-0) | Colon CF | - | - | H |
| 19/04/26 | CS Cerrito | 0-0 (0-0) | La Luz | - | - | H |
| 12/04/26 | La Luz | 0-2 (0-1) | Uruguay Montevideo | - | - | B |
| 04/04/26 | La Luz | 2-1 (1-1) | CA Atenas | - | - | T |
| 28/03/26 | La Luz | 2-2 (2-1) | Huracan FC | +0.25 | 2 | H |
| 23/03/26 | Centro Atletico Fenix | 0-0 (0-0) | La Luz | - | - | H |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
48
Phạt góc (HT)
15
Thẻ vàng
34
Sút bóng
45
Sút cầu môn
20
Tấn công
7571
Tấn công nguy hiểm
5758
Sút ngoài cầu môn
25
Đá phạt trực tiếp
2219
TL kiểm soát bóng
49%51%
TL kiểm soát bóng (HT)
46%54%
Phạm lỗi
1621
Việt vị
21
Quả ném biên
3017
So Sánh Sức Mạnh
57 43
75% So Sánh Đối đầu 25%
Thành tích
Tất cả
T4 H3 B5T5 H3 B4
Chủ khách tương đồng
T2 H1 B1T1 H1 B2
Ghi
Tất cả
1.3 Bàn1 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.8 Bàn0.8 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Uruguay Montevideo (22 trận)
Ghi 1.05 bàn/trậnMất 1.23 bàn/trận
La Luz (22 trận)
Ghi 0.77 bàn/trậnMất 1.05 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 0 - 0 — Hòa |
| Hiệp 2 | 0 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Uruguay Montevideo (12 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 4 (33%)Hòa 1 (8%)Bại 7 (58%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 3 (25%)Hòa 3 (25%)Xỉu 6 (50%)
6 trận gần — Châu Á:
LVWLWL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OUUUOU
La Luz (12 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 3 (25%)Hòa 3 (25%)Bại 6 (50%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 4 (33%)Hòa 6 (50%)Xỉu 2 (17%)
6 trận gần — Châu Á:
LLWLVW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
VOVUUV
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Uruguay Montevideo | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Vcbet | Sớm | 3.00 | 2.90 | 2.40 | 0.95 | 2.00 | 0.84 | 1.04 | 0.00 | 0.78 |
| Live | 15.00 ↑ | 1.06 ↓ | 11.50 ↑ | 2.45 ↑ | 0.50 | 0.31 ↓ | 1.10 ↑ | 0.00 | 0.67 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 2.83 | 2.85 | 2.41 | 0.91 | 2.00 | 0.83 | 1.02 | 0.00 | 0.72 |
| Live | 3.35 ↑ | 2.85 | 2.12 ↓ | 0.99 ↑ | 2.00 | 0.77 ↓ | 1.33 ↑ | 0.00 | 0.51 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 2.95 | 3.05 | 2.40 | 1.20 | 2.50 | 0.55 | - | - | - |
| Live | 8.50 ↑ | 1.22 ↓ | 6.25 ↑ | 2.60 ↑ | 0.50 | 0.20 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.90 | 2.95 | 2.32 | 0.70 | 2.00 | 0.96 | - | - | - |
| Live | 2.90 | 2.80 ↓ | 2.47 ↑ | 0.84 ↑ | 2.00 | 0.83 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 2.83 | 2.85 | 2.41 | 0.91 | 2.00 | 0.83 | 1.02 | 0.00 | 0.72 |
| Live | 3.35 ↑ | 2.85 | 2.12 ↓ | 0.99 ↑ | 2.00 | 0.77 ↓ | 1.33 ↑ | 0.00 | 0.51 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 2.87 | 2.82 | 2.54 | 0.92 | 2.00 | 0.84 | 1.03 | 0.00 | 0.75 |
| Live | 2.87 | 2.82 | 2.54 | 0.92 | 2.00 | 0.84 | 1.03 | 0.00 | 0.75 | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.80 | 2.80 | 2.45 | 1.60 | 2.50 | 0.44 | - | - | - |
| Live | 19.00 ↑ | 1.01 ↓ | 17.00 ↑ | 10.00 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.85 | 2.90 | 2.25 | 0.64 | 2.00 | 0.90 | 0.64 | -0.25 | 0.90 |
| Live | 2.95 ↑ | 2.90 | 2.40 ↑ | 0.90 ↑ | 2.00 | 0.75 ↓ | 0.67 ↑ | -0.25 | 1.01 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.96 | 2.77 | 2.42 | 0.93 | 2.00 | 0.81 | 0.71 | -0.25 | 1.07 |
| Live | 2.89 ↓ | 2.82 ↑ | 2.56 ↑ | 0.96 ↑ | 2.00 | 0.83 ↑ | 1.02 ↑ | 0.00 | 0.78 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 2.80 | 2.80 | 2.40 | 0.47 | 1.50 | 1.45 | - | - | - |
| Live | 2.80 | 2.80 | 2.40 | 0.47 | 1.50 | 1.45 | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.97 | 3.00 | 2.32 | 1.26 | 2.50 | 0.58 | 1.10 | 0.00 | 0.68 |
| Live | 22.00 ↑ | 1.02 ↓ | 22.00 ↑ | 5.45 ↑ | 0.50 | 0.10 ↓ | 1.15 ↑ | 0.00 | 0.70 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.88 | 3.00 | 2.30 | 0.93 | 2.00 | 0.88 | 0.75 | -0.25 | 1.05 |
| Live | 21.00 ↑ | 1.01 ↓ | 21.00 ↑ | 11.00 ↑ | 0.50 | 0.04 ↓ | 1.15 ↑ | 0.00 | 0.68 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 3.00 | 2.63 | 2.45 | 0.50 | 1.50 | 1.40 | - | - | - |
| Live | 2.90 ↓ | 2.63 | 2.50 ↑ | 0.50 | 1.50 | 1.40 | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp -1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Uruguay Montevideo | -1/4 | 1 | 0 | 3 |
| La Luz | +1/4 | Chưa có trận cùng mức | ||
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).