Kết quả bóng đá trận Uruguay Montevideo vs CA Atenas, 23:00 ngày 15/08/2026
Segunda (Uruguay) · 23:00 ngày 15/08/2026
Uruguay Montevideo 1 Kết thúc HT 0-1 2
CA Atenas
🟨 5 - 0 🟥 1 - 0 ⛳ 9 - 5
Thời tiết: Nhiều mây Nhiệt độ: 18°C
Diễn biến trận đấu
| Uruguay Montevideo | Phút | |
| 45+2' | ||
| 45+3' | ⚽ 0 - 1 Facundo Vigo | |
| HT 0-1 | ||
| 54' | ||
| 78' | ||
| 83' | ||
| 90' | ⚽ 0 - 2 | |
| 1 - 2 ⚽ | 90' | |
| 90+3' | ⚽ 1 - 3 | |
| 2 - 3 ⚽ | 90+6' | |
| 3 - 3 ⚽ | 90+6' | |
| 4 - 3 ⚽ | 90+6' | |
| 5 - 3 ⚽ | 90+6' | |
| FT 1-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 0 | 1 | 2 |
| Hòa | 0 | 3 | 2 | 6 |
| Bại | 3 | 0 | 7 | 2 |
| Ghi bàn | 2 | 4 | 6 | 12 |
| Mất bàn | 8 | 4 | 17 | 13 |
| Điểm | 0 | 3 | 5 | 12 |
Chủ = Uruguay Montevideo · Khách = CA Atenas
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Uruguay Montevideo | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 4 (17%) | Thắng/Thắng | 5 (20%) |
| 2 (9%) | Thắng/Hòa | 2 (8%) |
| 1 (4%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 1 (4%) | Hòa/Thắng | 4 (16%) |
| 2 (9%) | Hòa/Hòa | 1 (4%) |
| 4 (17%) | Hòa/Bại | 3 (12%) |
| 1 (4%) | Bại/Thắng | 1 (4%) |
| 3 (13%) | Bại/Hòa | 1 (4%) |
| 5 (22%) | Bại/Bại | 8 (32%) |
Thành tích đối đầu (14 trận)
Uruguay Montevideo 5 (36%)Hòa 4 (29%)CA Atenas 5 (36%)
Châu Á: Ăn 7 / Hòa 1 / Thua 6 Tài/Xỉu: Tài 7 / Hòa 3 / Xỉu 4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 09/05/26 | CA Atenas | 2-1 (0-1) | Uruguay Montevideo | -0.25 | 2 | B |
| 01/04/26 | CA Atenas | 0-1 (0-1) | Uruguay Montevideo | -0.25 | 2 | T |
| 17/08/25 | Uruguay Montevideo | 1-2 (0-1) | CA Atenas | - | - | B |
| 26/05/25 | CA Atenas | 1-0 (1-0) | Uruguay Montevideo | 0 | 2 | B |
| 11/03/25 | CA Atenas | 1-0 (0-0) | Uruguay Montevideo | +0.25 | 2 | B |
| 13/10/24 | CA Atenas | 1-1 (1-0) | Uruguay Montevideo | +0.25 | 2 | H |
| 07/07/24 | Uruguay Montevideo | 1-1 (1-0) | CA Atenas | +0.75 | 2 | H |
| 11/11/23 | Uruguay Montevideo | 1-2 (0-0) | CA Atenas | - | - | B |
| 25/06/23 | CA Atenas | 0-1 (0-1) | Uruguay Montevideo | - | - | T |
| 23/04/23 | CA Atenas | 0-1 (0-0) | Uruguay Montevideo | - | - | T |
| 18/09/22 | Uruguay Montevideo | 1-0 (0-0) | CA Atenas | - | - | T |
| 23/06/22 | CA Atenas | 0-1 (0-1) | Uruguay Montevideo | - | - | T |
| 24/11/21 | CA Atenas | 0-0 (0-0) | Uruguay Montevideo | - | - | H |
| 13/08/21 | Uruguay Montevideo | 0-0 (0-0) | CA Atenas | -0.25 | 2.25 | H |
Thành tích gần đây — Uruguay Montevideo
TTHHBTBBBT
Thắng 4 (40%)Hòa 2 (20%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 12/11 (10 trận) Châu Á: 4/1/5 T/X: 4/1/5
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 08/08/26 | Uruguay Montevideo | 1-0 (1-0) | Paysandu FC | - | - | T |
| 01/08/26 | Huracan FC | 1-3 (1-2) | Uruguay Montevideo | - | - | T |
| 18/07/26 | Uruguay Montevideo | 1-1 (0-1) | CA River Plate | 0 | 2.25 | H |
| 12/07/26 | Uruguay Montevideo | 1-1 (1-0) | Club Oriental | -0.25 | 2.25 | H |
| 06/07/26 | Colon CF | 1-0 (0-0) | Uruguay Montevideo | -0.25 | 2 | B |
| 27/06/26 | Uruguay Montevideo | 3-2 (1-2) | Centro Atletico Fenix | -0.5 | 2 | T |
| 22/06/26 | Rentistas | 1-0 (0-0) | Uruguay Montevideo | -0.5 | 2.25 | B |
| 13/06/26 | Uruguay Montevideo | 1-3 (0-2) | Miramar Misiones FC | - | - | B |
| 08/06/26 | Tacuarembo | 1-0 (0-0) | Uruguay Montevideo | -0.25 | 1.75 | B |
| 30/05/26 | Uruguay Montevideo | 2-0 (0-0) | Plaza Colonia | -0.25 | 2 | T |
| 24/05/26 | La Luz | 2-0 (1-0) | Uruguay Montevideo | -0.25 | 2 | B |
| 16/05/26 | Uruguay Montevideo | 2-2 (0-1) | CS Cerrito | - | - | H |
| 09/05/26 | CA Atenas | 2-1 (0-1) | Uruguay Montevideo | -0.25 | 2 | B |
| 27/04/26 | Uruguay Montevideo | 1-1 (1-1) | Tacuarembo | +0.25 | 2 | H |
| 12/04/26 | La Luz | 0-2 (0-1) | Uruguay Montevideo | - | - | T |
| 06/04/26 | CS Cerrito | 2-1 (1-0) | Uruguay Montevideo | - | - | B |
| 01/04/26 | CA Atenas | 0-1 (0-1) | Uruguay Montevideo | -0.25 | 2 | T |
| 22/03/26 | Uruguay Montevideo | 1-1 (0-1) | Huracan FC | - | - | H |
| 15/03/26 | Uruguay Montevideo | 1-1 (1-0) | Centro Atletico Fenix | - | - | H |
| 26/10/25 | Uruguay Montevideo | 0-0 (0-0) | Tacuarembo | - | - | H |
Thành tích gần đây — CA Atenas
TTBBHTTTBT
Thắng 6 (60%)Hòa 1 (10%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 18/9 (10 trận) Châu Á: 6/1/3 T/X: 7/1/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 10/08/26 | Club Oriental | 0-1 (0-0) | CA Atenas | - | - | T |
| 04/08/26 | CA Atenas | 4-1 (2-1) | Colon CF | -0.25 | 2 | T |
| 26/07/26 | Centro Atletico Fenix | 1-0 (0-0) | CA Atenas | - | - | B |
| 12/07/26 | CA Atenas | 1-3 (1-2) | Rentistas | 0 | 2.25 | B |
| 07/07/26 | Miramar Misiones FC | 1-1 (1-0) | CA Atenas | 0 | 2.5 | H |
| 27/06/26 | CA Atenas | 2-0 (2-0) | Tacuarembo | 0 | 2 | T |
| 21/06/26 | Plaza Colonia | 1-2 (1-1) | CA Atenas | -0.5 | 2 | T |
| 15/06/26 | CA Atenas | 4-0 (2-0) | La Luz | 0 | 2 | T |
| 07/06/26 | CS Cerrito | 2-1 (1-0) | CA Atenas | -0.25 | 2.25 | B |
| 01/06/26 | CA River Plate | 0-2 (0-1) | CA Atenas | -0.25 | 2.25 | T |
| 23/05/26 | CA Atenas | 3-2 (1-1) | Paysandu FC | +0.5 | 2.25 | T |
| 18/05/26 | Huracan FC | 1-0 (0-0) | CA Atenas | - | - | B |
| 09/05/26 | CA Atenas | 2-1 (0-1) | Uruguay Montevideo | +0.25 | 2 | T |
| 28/04/26 | CA Atenas | 1-4 (0-2) | Centro Atletico Fenix | 0 | 2 | B |
| 18/04/26 | CA Atenas | 1-0 (0-0) | Tacuarembo | 0 | 1.75 | T |
| 04/04/26 | La Luz | 2-1 (1-1) | CA Atenas | - | - | B |
| 01/04/26 | CA Atenas | 0-1 (0-1) | Uruguay Montevideo | +0.25 | 2 | B |
| 22/03/26 | CS Cerrito | 3-1 (2-0) | CA Atenas | - | - | B |
| 16/03/26 | Huracan FC | 1-1 (0-1) | CA Atenas | +0.5 | 2.25 | H |
| 30/11/25 | CA Atenas | 0-1 (0-0) | Deportivo Maldonado | 0 | 2 | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
95
Phạt góc (HT)
43
Thẻ vàng
50
Sút bóng
129
Sút cầu môn
85
Tấn công
8785
Tấn công nguy hiểm
5645
Sút ngoài cầu môn
44
Đá phạt trực tiếp
1015
TL kiểm soát bóng
46%54%
TL kiểm soát bóng (HT)
46%54%
Phạm lỗi
129
Việt vị
20
Quả ném biên
3125
So Sánh Sức Mạnh
48 52
50% So Sánh Đối đầu 50%
Thành tích
Tất cả
T5 H4 B5T5 H4 B5
Chủ khách tương đồng
T1 H2 B2T2 H2 B1
Ghi
Tất cả
0.7 Bàn0.7 Bàn
Chủ khách tương đồng
0.8 Bàn1 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Uruguay Montevideo (28 trận)
Ghi 0.96 bàn/trậnMất 1.39 bàn/trận
CA Atenas (30 trận)
Ghi 1.40 bàn/trậnMất 1.27 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 1 - 2 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 1 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Uruguay Montevideo (11 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 4 (36%)Hòa 1 (9%)Bại 6 (55%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 2 (18%)Hòa 3 (27%)Xỉu 6 (55%)
6 trận gần — Châu Á:
VWLWLL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UUUOUU
CA Atenas (14 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 8 (57%)Hòa 1 (7%)Bại 5 (36%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 8 (57%)Hòa 1 (7%)Xỉu 5 (36%)
6 trận gần — Châu Á:
WLVWWW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OOUVOO
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Uruguay Montevideo | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Vcbet | Sớm | 2.50 | 3.00 | 2.75 | 1.03 | 2.25 | 0.78 | 0.80 | 0.00 | 1.00 |
| Live | 2.50 | 3.00 | 2.75 | 1.03 | 2.25 | 0.78 | 0.80 | 0.00 | 1.00 | |
| Mansion88 | Sớm | 2.43 | 2.85 | 2.79 | 0.99 | 2.25 | 0.75 | 0.74 | 0.00 | 1.00 |
| Live | 2.43 | 2.85 | 2.79 | 0.99 | 2.25 | 0.75 | 0.74 | 0.00 | 1.00 | |
| Interwetten | Sớm | 2.80 | 3.15 | 2.40 | 0.95 | 2.50 | 0.70 | - | - | - |
| Live | 2.55 ↓ | 2.75 ↓ | 2.80 ↑ | 1.20 ↑ | 2.50 | 0.55 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.75 | 3.05 | 2.34 | 0.73 | 2.25 | 0.92 | - | - | - |
| Live | 2.55 ↓ | 2.80 ↓ | 2.75 ↑ | 0.93 ↑ | 2.25 | 0.75 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 2.43 | 2.85 | 2.79 | 0.99 | 2.25 | 0.75 | 0.74 | 0.00 | 1.00 |
| Live | 2.43 | 2.85 | 2.79 | 0.99 | 2.25 | 0.75 | 0.74 | 0.00 | 1.00 | |
| Wewbet | Sớm | 2.81 | 3.11 | 2.38 | 0.82 | 2.25 | 0.94 | 0.75 | -0.25 | 1.03 |
| Live | 2.54 ↓ | 2.97 ↓ | 2.73 ↑ | 1.00 ↑ | 2.25 | 0.76 ↓ | 0.79 ↑ | 0.00 | 0.99 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.45 | 2.87 | 2.75 | 1.30 | 2.50 | 0.55 | - | - | - |
| Live | 2.45 | 2.87 | 2.75 | 1.30 | 2.50 | 0.55 | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.70 | 3.10 | 2.25 | 0.71 | 2.25 | 0.81 | 0.90 | 0.00 | 0.64 |
| Live | 2.50 ↓ | 2.95 ↓ | 2.70 ↑ | 0.95 ↑ | 2.25 | 0.68 ↓ | 0.71 ↓ | 0.00 | 0.90 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 3.04 | 2.94 | 2.26 | 0.98 | 2.25 | 0.77 | 0.79 | -0.25 | 0.95 |
| Live | 2.57 ↓ | 2.84 ↓ | 2.85 ↑ | 1.06 ↑ | 2.25 | 0.75 ↓ | 0.79 | 0.00 | 1.00 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 2.45 | 2.85 | 2.75 | 1.25 | 2.50 | 0.55 | - | - | - |
| Live | 2.45 | 2.85 | 2.75 | 1.25 | 2.50 | 0.55 | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.84 | 3.10 | 2.42 | 0.75 | 2.25 | 0.96 | 1.00 | 0.00 | 0.72 |
| Live | 2.53 ↓ | 2.80 ↓ | 2.77 ↑ | 0.98 ↑ | 2.25 | 0.72 ↓ | 0.77 ↓ | 0.00 | 0.91 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.80 | 3.10 | 2.30 | 0.83 | 2.00 | 0.98 | 0.78 | -0.25 | 1.03 |
| Live | 2.40 ↓ | 3.00 ↓ | 2.75 ↑ | 1.03 ↑ | 2.25 | 0.78 ↓ | 0.78 | 0.00 | 1.03 | |
| William Hill | Sớm | 2.70 | 2.80 | 2.50 | 1.30 | 2.50 | 0.55 | - | - | - |
| Live | 2.60 ↓ | 2.70 ↓ | 2.80 ↑ | 1.30 | 2.50 | 0.55 | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp -1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Uruguay Montevideo | -1/4 | 1 | 0 | 4 |
| CA Atenas | +1/4 | 2 | 0 | 0 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).