Kết quả bóng đá trận Urawa Red Diamonds vs Hiroshima Sanfrecce, 17:00 ngày 15/08/2026
J1 League (Nhật Bản) · 17:00 ngày 15/08/2026
Urawa Red Diamonds 1 Kết thúc HT 1-2 4
Hiroshima Sanfrecce
🟨 2 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 1 - 11
Địa điểm: Saitama Stadium 2002 Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 30℃~31℃
Diễn biến trận đấu
| Urawa Red Diamonds | Phút | |
| 16' | ⚽ 0 - 1 Akito Suzuki(Assists:Hayao Kawabe) (Kiến tạo: Hayao Kawabe) | |
| 22' | Akito Suzuki | |
| Hayato Araki 0 - 2 ⚽ | 22' | |
| Kota Kudo | 25' | |
| Yuta Miyamoto | 34' | |
| 45+2' | ⚽ 0 - 3 Tsukasa Shiotani(Assists:Yotaro Nakajima) (Kiến tạo: Yotaro Nakajima) | |
| HT 1-2 | ||
| ▲ Hiiro Komori ▼ Ado Onaiu | 46' ⇄ | |
| ▲ Kotaro Hayashi ▼ Yoichi Naganuma | 60' ⇄ | |
| ▲ Jumpei Hayakawa ▼ Shuta Sasa | 60' ⇄ | |
| 61' | ⚽ 0 - 4 Sebastien Haller(Assists:Mutsuki Kato) (Kiến tạo: Mutsuki Kato) | |
| 63' ⇄ | ▲ Takumu Kawamura ▼ Sebastien Haller | |
| ▲ Renji Hidano ▼ Harumi Minamino | 66' ⇄ | |
| 69' ⇄ | ▲ Taishi Matsumoto ▼ Shunki Higashi | |
| 70' ⇄ | ▲ Shimon Kobayashi ▼ Mutsuki Kato | |
| 70' ⇄ | ▲ Naoto Arai ▼ Yotaro Nakajima | |
| 75' | ⚽ 0 - 5 Akito Suzuki(Assists:Tsukasa Shiotani) (Kiến tạo: Tsukasa Shiotani) | |
| ▲ Atsushi Inagaki ▼ Ryoma Watanabe | 76' ⇄ | |
| 88' ⇄ | ▲ Taichi Yamasaki ▼ Hayao Kawabe | |
| FT 1-4 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 1 | 3 | 6 |
| Hòa | 0 | 2 | 3 | 2 |
| Bại | 1 | 0 | 4 | 2 |
| Ghi bàn | 7 | 5 | 22 | 22 |
| Mất bàn | 5 | 2 | 23 | 12 |
| Điểm | 6 | 5 | 12 | 20 |
Chủ = Urawa Red Diamonds · Khách = Hiroshima Sanfrecce
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Urawa Red Diamonds | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 2 (25%) | Thắng/Thắng | 4 (50%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 1 (13%) |
| 1 (13%) | Hòa/Thắng | 1 (13%) |
| 0 (0%) | Hòa/Hòa | 1 (13%) |
| 2 (25%) | Hòa/Bại | 0 (0%) |
| 1 (13%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 2 (25%) | Bại/Bại | 1 (13%) |
Bảng xếp hạng
Urawa Red Diamonds
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 4 | 1 | 0 | 3 | 8 | 13 | 3 | 17 |
| Sân nhà | 2 | 1 | 0 | 1 | 4 | 6 | 3 | 14 |
| Sân khách | 2 | 0 | 0 | 2 | 4 | 7 | 0 | 17 |
| 6 gần | 6 | 1 | 2 | 3 | 12 | 14 | - | - |
Hiroshima Sanfrecce
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 4 | 2 | 2 | 0 | 8 | 2 | 8 | 4 |
| Sân nhà | 2 | 1 | 1 | 0 | 4 | 1 | 4 | 5 |
| Sân khách | 2 | 1 | 1 | 0 | 4 | 1 | 4 | 5 |
| 6 gần | 6 | 5 | 0 | 1 | 14 | 7 | - | - |
Thành tích đối đầu (20 trận)
Urawa Red Diamonds 9 (45%)Hòa 5 (25%)Hiroshima Sanfrecce 6 (30%)
Châu Á: Ăn 9 / Hòa 2 / Thua 9 Tài/Xỉu: Tài 10 / Hòa 0 / Xỉu 10
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 09/11/25 | Hiroshima Sanfrecce | 3-0 (1-0) | Urawa Red Diamonds | -0.75 | 2.5 | B |
| 25/04/25 | Urawa Red Diamonds | 1-0 (0-0) | Hiroshima Sanfrecce | -0.25 | 2.25 | T |
| 10/11/24 | Urawa Red Diamonds | 3-0 (1-0) | Hiroshima Sanfrecce | -0.5 | 2.5 | T |
| 23/02/24 | Hiroshima Sanfrecce | 2-0 (1-0) | Urawa Red Diamonds | -0.5 | 2.25 | B |
| 13/08/23 | Hiroshima Sanfrecce | 2-1 (0-1) | Urawa Red Diamonds | -0.25 | 2.25 | B |
| 31/05/23 | Urawa Red Diamonds | 2-1 (0-0) | Hiroshima Sanfrecce | -0.25 | 2.5 | T |
| 01/10/22 | Hiroshima Sanfrecce | 4-1 (1-0) | Urawa Red Diamonds | -0.5 | 2.5 | B |
| 13/05/22 | Urawa Red Diamonds | 0-0 (0-0) | Hiroshima Sanfrecce | 0 | 2.25 | H |
| 25/08/21 | Urawa Red Diamonds | 1-0 (1-0) | Hiroshima Sanfrecce | 0 | 2.25 | T |
| 26/05/21 | Hiroshima Sanfrecce | 2-2 (1-1) | Urawa Red Diamonds | -0.25 | 2.5 | H |
| 03/11/20 | Hiroshima Sanfrecce | 1-1 (0-1) | Urawa Red Diamonds | -0.75 | 2.75 | H |
| 15/08/20 | Urawa Red Diamonds | 1-0 (1-0) | Hiroshima Sanfrecce | -0.25 | 2.5 | T |
| 29/10/19 | Hiroshima Sanfrecce | 1-1 (0-0) | Urawa Red Diamonds | -0.25 | 2.5 | H |
| 26/05/19 | Urawa Red Diamonds | 0-4 (0-2) | Hiroshima Sanfrecce | 0 | 2 | B |
| 28/07/18 | Hiroshima Sanfrecce | 1-4 (1-1) | Urawa Red Diamonds | 0 | 2.5 | T |
| 16/05/18 | Urawa Red Diamonds | 1-0 (0-0) | Hiroshima Sanfrecce | +0.25 | 2.5 | T |
| 04/04/18 | Hiroshima Sanfrecce | 0-0 (0-0) | Urawa Red Diamonds | 0 | 2.5 | H |
| 04/03/18 | Urawa Red Diamonds | 1-2 (1-0) | Hiroshima Sanfrecce | +0.75 | 2.75 | B |
| 29/10/17 | Hiroshima Sanfrecce | 0-1 (0-0) | Urawa Red Diamonds | -0.25 | 3 | T |
| 01/07/17 | Urawa Red Diamonds | 4-3 (2-0) | Hiroshima Sanfrecce | +1.25 | 3.25 | T |
Thành tích gần đây — Urawa Red Diamonds
BHTBBHBHTT
Thắng 3 (30%)Hòa 3 (30%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 17/16 (10 trận) Châu Á: 4/2/4 T/X: 5/0/5
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 07/08/26 | Gamba Osaka | 4-3 (2-1) | Urawa Red Diamonds | -0.25 | 2.5 | B |
| 01/08/26 | Urawa Red Diamonds | 2-2 (1-2) | RB Omiya Ardija | +0.5 | 2.5 | H |
| 21/07/26 | Urawa Red Diamonds | 2-0 (2-0) | Fujieda MYFC | - | - | T |
| 17/07/26 | FC Ryukyu | 5-4 (0-0) | Urawa Red Diamonds | - | - | B |
| 06/06/26 | Urawa Red Diamonds | 0-2 (0-1) | Fagiano Okayama | +0.5 | 2.25 | B |
| 31/05/26 | Fagiano Okayama | 1-1 (0-0) | Urawa Red Diamonds | 0 | 2.25 | H |
| 22/05/26 | Machida Zelvia | 1-0 (1-0) | Urawa Red Diamonds | -0.25 | 2.25 | B |
| 16/05/26 | Urawa Red Diamonds | 0-0 (0-0) | FC Tokyo | 0 | 2.25 | H |
| 09/05/26 | Mito Hollyhock | 1-4 (0-1) | Urawa Red Diamonds | +0.25 | 2.25 | T |
| 06/05/26 | Kashiwa Reysol | 0-1 (0-0) | Urawa Red Diamonds | -0.25 | 2.5 | T |
| 02/05/26 | Urawa Red Diamonds | 2-0 (1-0) | JEF United Ichihara Chiba | +0.75 | 2.5 | T |
| 29/04/26 | Urawa Red Diamonds | 2-0 (0-0) | Kawasaki Frontale | +0.25 | 2.75 | T |
| 25/04/26 | Urawa Red Diamonds | 2-3 (1-1) | Yokohama Marinos | +0.5 | 2.5 | B |
| 18/04/26 | Kashima Antlers | 1-0 (0-0) | Urawa Red Diamonds | -0.5 | 2.5 | B |
| 12/04/26 | Urawa Red Diamonds | 1-1 (0-0) | Tokyo Verdy | +0.5 | 2 | H |
| 05/04/26 | Kawasaki Frontale | 3-2 (1-1) | Urawa Red Diamonds | -0.25 | 2.75 | B |
| 22/03/26 | Urawa Red Diamonds | 1-2 (0-1) | Machida Zelvia | 0 | 2.25 | B |
| 18/03/26 | Urawa Red Diamonds | 1-1 (0-0) | Kashiwa Reysol | -0.25 | 2.5 | H |
| 14/03/26 | Tokyo Verdy | 1-0 (1-0) | Urawa Red Diamonds | +0.25 | 2 | B |
| 07/03/26 | Urawa Red Diamonds | 2-0 (1-0) | Mito Hollyhock | +0.25 | 2.25 | T |
Thành tích gần đây — Hiroshima Sanfrecce
TTTBTTTTTH
Thắng 8 (80%)Hòa 1 (10%)Bại 1 (10%)
Ghi/Mất: 24/10 (10 trận) Châu Á: 9/0/1 T/X: 7/0/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 08/08/26 | Hiroshima Sanfrecce | 3-0 (1-0) | JEF United Ichihara Chiba | +1 | 2.75 | T |
| 28/07/26 | Hiroshima Sanfrecce | 4-0 (0-0) | Verspah Oita | - | - | T |
| 14/07/26 | Slaven Belupo | 1-3 (1-2) | Hiroshima Sanfrecce | 0 | 3 | T |
| 11/07/26 | Sturm Graz | 5-1 (2-0) | Hiroshima Sanfrecce | - | - | B |
| 06/06/26 | Kawasaki Frontale | 0-1 (0-1) | Hiroshima Sanfrecce | +0.5 | 2.75 | T |
| 30/05/26 | Hiroshima Sanfrecce | 2-1 (2-1) | Kawasaki Frontale | +0.75 | 2.75 | T |
| 23/05/26 | Hiroshima Sanfrecce | 4-2 (2-1) | Nagoya Grampus | +0.75 | 2.75 | T |
| 17/05/26 | Kyoto Sanga | 0-4 (0-1) | Hiroshima Sanfrecce | +0.5 | 2.75 | T |
| 10/05/26 | Gamba Osaka | 0-1 (0-0) | Hiroshima Sanfrecce | +0.25 | 2.5 | T |
| 06/05/26 | Hiroshima Sanfrecce | 1-1 (1-0) | Vissel Kobe | +0.5 | 2.25 | H |
| 02/05/26 | Fagiano Okayama | 1-0 (0-0) | Hiroshima Sanfrecce | +0.5 | 2.25 | B |
| 29/04/26 | Avispa Fukuoka | 2-2 (1-2) | Hiroshima Sanfrecce | +0.75 | 2.25 | H |
| 25/04/26 | Hiroshima Sanfrecce | 2-1 (0-1) | Cerezo Osaka | +1 | 2.75 | T |
| 18/04/26 | Hiroshima Sanfrecce | 2-0 (1-0) | V-Varen Nagasaki | +1.25 | 2.75 | T |
| 11/04/26 | Hiroshima Sanfrecce | 1-1 (0-0) | Shimizu S-Pulse | +1 | 2.75 | H |
| 05/04/26 | Hiroshima Sanfrecce | 0-1 (0-1) | Avispa Fukuoka | +1 | 2.5 | B |
| 27/03/26 | Vissel Kobe | 2-1 (0-0) | Hiroshima Sanfrecce | 0 | 2.25 | B |
| 22/03/26 | Shimizu S-Pulse | 3-1 (2-0) | Hiroshima Sanfrecce | +0.75 | 2.75 | B |
| 18/03/26 | Nagoya Grampus | 2-1 (1-0) | Hiroshima Sanfrecce | +0.25 | 2.5 | B |
| 14/03/26 | Hiroshima Sanfrecce | 2-0 (1-0) | Gamba Osaka | +0.75 | 2.75 | T |
Đội hình
Urawa Red Diamonds
Hiroshima Sanfrecce
1Shusaku Nishikawa2CYuta Miyamoto3Danilo Boza Junior15Kota Kudo88Yoichi Naganuma13Ryoma Watanabe25Kaito Yasui33Shuta Sasa7Takuro Kaneko42Harumi Minamino45Ado Onaiu99CIssei Ouchi4Hayato Araki19Sho Sasaki33Tsukasa Shiotani6Hayao Kawabe7Shunki Higashi15Shuto Nakano35Yotaro Nakajima10Akito Suzuki11Mutsuki Kato22Sebastien Haller
Chạm vào cầu thủ để xem thông số chi tiết.
Chủ nhà · 433
- 1Shusaku Nishikawa
- 2Yuta Miyamoto C🟨 Thẻ vàng 34'
- 3Danilo Boza Junior
- 7Takuro Kaneko
- 13Ryoma Watanabe▼ Rời sân 76'
- 15Kota Kudo🟨 Thẻ vàng 25'
- 25Kaito Yasui
- 33Shuta Sasa▼ Rời sân 60'
- 42Harumi Minamino▼ Rời sân 66'
- 45Ado Onaiu▼ Rời sân 46'
- 88Yoichi Naganuma▼ Rời sân 60'
Khách · 3421
- 4Hayato Araki⚽ Phản lưới 22'
- 6Hayao Kawabe🎯 Kiến tạo 16' · ▼ Rời sân 88'
- 7Shunki Higashi▼ Rời sân 69'
- 10Akito Suzuki⚽ Ghi bàn 16' · ⚽ Ghi bàn 75' · 🟨 Thẻ vàng 22'
- 11Mutsuki Kato🎯 Kiến tạo 61' · ▼ Rời sân 70'
- 15Shuto Nakano
- 19Sho Sasaki
- 22Sebastien Haller⚽ Ghi bàn 61' · ▼ Rời sân 63'
- 33Tsukasa Shiotani⚽ Ghi bàn 45+2' · 🎯 Kiến tạo 75'
- 35Yotaro Nakajima🎯 Kiến tạo 45+2' · ▼ Rời sân 70'
- 99Issei Ouchi C
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
111
Phạt góc (HT)
15
Thẻ vàng
21
Sút bóng
326
Sút cầu môn
19
Tấn công
101101
Tấn công nguy hiểm
3364
Sút ngoài cầu môn
17
Cản bóng
110
Đá phạt trực tiếp
717
TL kiểm soát bóng
48%52%
TL kiểm soát bóng (HT)
44%56%
Chuyền bóng
342358
TL chuyền bóng thành công
73%74%
Phạm lỗi
177
Việt vị
43
Cứu thua
51
Tắc bóng
66
Quả ném biên
1021
Cắt bóng
95
Tạt bóng thành công
410
Chuyền dài
2831
Bàn thắng kỳ vọng (xG)
0.163.09
Cơ hội rõ rệt
14
So Sánh Sức Mạnh
44 56
50% So Sánh Đối đầu 50%
Thành tích
Tất cả
T9 H5 B6T6 H5 B9
Chủ khách tương đồng
T7 H1 B2T2 H1 B7
Ghi
Tất cả
1.3 Bàn1.3 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.4 Bàn1 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Urawa Red Diamonds (18 trận)
Ghi 1.67 bàn/trậnMất 2.22 bàn/trận
Hiroshima Sanfrecce (26 trận)
Ghi 1.88 bàn/trậnMất 1.00 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 2 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 1 - 4 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 2 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Urawa Red Diamonds (1 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 0 (0%)Hòa 0 (0%)Bại 1 (100%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 1 (100%)Hòa 0 (0%)Xỉu 0 (0%)
6 trận gần — Châu Á:
L
6 trận gần — Tài/Xỉu:
O
Hiroshima Sanfrecce (1 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 1 (100%)Hòa 0 (0%)Bại 0 (0%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 1 (100%)Hòa 0 (0%)Xỉu 0 (0%)
6 trận gần — Châu Á:
W
6 trận gần — Tài/Xỉu:
O
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Urawa Red Diamonds | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1992-3-10 | Thành lập | 1988-1-3 |
| Saitama Stadium 2002 | Sân nhà | Edion Peace Wing Hiroshima |
| 63700 | Sức chứa | 50000 |
| Cho Kwi Jea | HLV | Bartosch Gaul |
| Urawa | Khu vực | Great Arch Stadium Hiroshima |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Macauslot | Sớm | 3.33 | 3.35 | 1.93 | 0.92 | 2.50 | 0.88 | 0.91 | -0.50 | 0.93 |
| Live | 3.19 ↓ | 3.35 | 1.98 ↑ | 1.38 ↑ | 5.50 | 0.40 ↓ | 1.16 ↑ | 0.00 | 0.66 ↓ | |
| Easybets | Sớm | 3.90 | 3.50 | 1.91 | 0.91 | 2.50 | 0.88 | 0.88 | -0.50 | 0.93 |
| Live | 186.00 ↑ | 45.00 ↑ | 1.03 ↓ | 4.50 ↑ | 5.50 | 0.04 ↓ | 1.38 ↑ | 0.00 | 0.61 ↓ | |
| Vcbet | Sớm | 3.75 | 3.50 | 1.91 | 0.93 | 2.50 | 0.92 | 0.90 | -0.50 | 0.95 |
| Live | 81.00 ↑ | 13.00 ↑ | 1.02 ↓ | 3.30 ↑ | 5.50 | 0.21 ↓ | 1.51 ↑ | 0.00 | 0.56 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 3.55 | 3.45 | 1.97 | 0.95 | 2.50 | 0.91 | 0.91 | -0.50 | 0.97 |
| Live | 200.00 ↑ | 12.00 ↑ | 1.01 ↓ | 6.25 ↑ | 5.50 | 0.09 ↓ | 1.47 ↑ | 0.00 | 0.60 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 3.40 | 3.25 | 2.15 | 1.05 | 2.50 | 0.70 | 0.65 | -0.50 | 1.10 |
| Live | 95.00 ↑ | 13.00 ↑ | 1.01 ↓ | 6.75 ↑ | 5.50 | 0.04 ↓ | 0.80 ↑ | -0.50 | 0.90 ↓ | |
| 10BET | Sớm | 3.35 | 3.20 | 2.08 | 0.75 | 2.25 | 0.93 | - | - | - |
| Live | 77.23 ↑ | 11.24 ↑ | 1.01 ↓ | 4.22 ↑ | 5.50 | 0.10 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 3.55 | 3.45 | 1.97 | 0.95 | 2.50 | 0.91 | 0.91 | -0.50 | 0.97 |
| Live | 200.00 ↑ | 12.00 ↑ | 1.01 ↓ | 10.00 ↑ | 5.50 | 0.03 ↓ | 1.47 ↑ | 0.00 | 0.60 ↓ | |
| Crown | Sớm | 3.70 | 3.75 | 1.95 | 0.95 | 2.50 | 0.91 | 0.93 | -0.50 | 0.95 |
| Live | 29.00 ↑ | 17.00 ↑ | 1.01 ↓ | 7.69 ↑ | 5.50 | 0.01 ↓ | 0.01 ↓ | -0.25 | 7.69 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 3.49 | 3.23 | 1.98 | 0.96 | 2.50 | 0.92 | 0.92 | -0.50 | 0.98 |
| Live | 90.00 ↑ | 12.50 ↑ | 1.01 ↓ | 4.54 ↑ | 5.50 | 0.14 ↓ | 1.47 ↑ | 0.00 | 0.60 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 3.43 | 3.40 | 1.96 | 0.92 | 2.50 | 0.90 | 0.88 | -0.50 | 0.96 |
| Live | 63.00 ↑ | 12.30 ↑ | 1.02 ↓ | 4.00 ↑ | 5.50 | 0.15 ↓ | 0.16 ↓ | -0.25 | 3.84 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 3.50 | 3.30 | 1.91 | 0.85 | 2.50 | 0.85 | - | - | - |
| Live | 41.00 ↑ | 17.00 ↑ | 1.01 ↓ | 0.17 ↓ | 2.50 | 3.20 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 3.35 | 3.25 | 2.10 | 0.77 | 2.25 | 0.98 | 0.95 | -0.25 | 0.80 |
| Live | 200.00 ↑ | 12.00 ↑ | 1.01 ↓ | 9.98 ↑ | 5.50 | 0.03 ↓ | 1.39 ↑ | 0.00 | 0.55 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 3.24 | 3.32 | 2.37 | 0.82 | 2.25 | 0.99 | 0.83 | -0.25 | 0.99 |
| Live | 20.02 ↑ | 5.22 ↑ | 1.23 ↓ | 4.16 ↑ | 5.50 | 0.18 ↓ | 1.48 ↑ | 0.00 | 0.56 ↓ | |
| HK Jockey Club | Sớm | 3.20 | 3.40 | 1.90 | 0.80 | 2.50 | 0.90 | 1.02 | -0.25 | 0.76 |
| Live | 3.35 ↑ | 3.60 ↑ | 1.79 ↓ | 0.86 ↑ | 2.75 | 0.84 ↓ | 0.68 ↓ | -0.75 | 1.17 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 3.60 | 3.50 | 1.95 | 0.83 | 2.50 | 0.85 | - | - | - |
| Live | 81.00 ↑ | 21.00 ↑ | 1.01 ↓ | 0.68 ↓ | 4.50 | 1.05 ↑ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 3.96 | 3.55 | 1.95 | 0.92 | 2.50 | 0.90 | 0.68 | -0.75 | 1.21 |
| Live | 67.00 ↑ | 19.00 ↑ | 1.02 ↓ | 6.62 ↑ | 5.50 | 0.09 ↓ | 1.38 ↑ | 0.00 | 0.60 ↓ | |
| SNAI | Sớm | 3.75 | 3.50 | 1.90 | - | - | - | - | - | - |
| Live | 3.75 | 3.50 | 1.90 | - | - | - | - | - | - | |
| Bet 365 | Sớm | 3.80 | 3.40 | 1.90 | 0.93 | 2.50 | 0.88 | 0.90 | -0.50 | 0.90 |
| Live | 201.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.01 ↓ | 8.50 ↑ | 5.50 | 0.07 ↓ | 1.35 ↑ | 0.00 | 0.58 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 3.80 | 3.30 | 1.91 | 0.85 | 2.50 | 0.85 | 0.85 | -0.50 | 0.85 |
| Live | 151.00 ↑ | 151.00 ↑ | 1.01 ↓ | 7.50 ↑ | 5.50 | 0.06 ↓ | 0.75 ↓ | -0.50 | 0.95 ↑ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp -1/2
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Urawa Red Diamonds | -1/2 | 0 | 0 | 1 |
| Hiroshima Sanfrecce | +1/2 | Chưa có trận cùng mức | ||
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).