Kết quả bóng đá trận Ural CF U19 vs Lugo U19, 18:15 ngày 31/10/2026
Giải VĐQG Trẻ Tây Ban Nha · 18:15 ngày 31/10/2026
Ural CF U19 1 Kết thúc HT 0-1 1
Lugo U19
🟨 4 - 2 🟥 0 - 0 ⛳ 2 - 4
Diễn biến trận đấu
| Ural CF U19 | Phút | |
| 20' | ||
| 24' | ||
| 33' | ⚽ 0 - 1 | |
| 34' | ⚽ 0 - 2 | |
| 41' | ||
| HT 0-1 | ||
| FT 1-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 4 | 10 |
| Thắng | 1 | 1 | 1 | 6 |
| Hòa | 1 | 1 | 2 | 1 |
| Bại | 1 | 1 | 1 | 3 |
| Ghi bàn | 3 | 2 | 4 | 20 |
| Mất bàn | 4 | 2 | 5 | 15 |
| Điểm | 4 | 4 | 5 | 19 |
Chủ = Ural CF U19 · Khách = Lugo U19
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Ural CF U19 | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 0 (0%) | Thắng/Thắng | 3 (27%) |
| 0 (0%) | Hòa/Thắng | 1 (9%) |
| 0 (0%) | Hòa/Hòa | 2 (18%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 1 (9%) |
| 0 (0%) | Bại/Bại | 4 (36%) |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
13
Thẻ vàng
21
Sút bóng
04
Sút cầu môn
03
Sút ngoài cầu môn
01
Việt vị
21
So Sánh Sức Mạnh
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Ural CF U19 (4 trận)
Ghi 1.00 bàn/trậnMất 1.25 bàn/trận
Lugo U19 (18 trận)
Ghi 1.56 bàn/trậnMất 1.50 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 1 - 1 — Hòa |
| Hiệp 2 | 1 - 0 |
Phân tích nâng cao
Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.
Thông tin đội bóng
| Ural CF U19 | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Vcbet | Sớm | 2.75 | 3.20 | 1.91 | 0.75 | 3.00 | 0.59 | 0.77 | 0.00 | 0.54 |
| Live | 7.50 ↑ | 1.06 ↓ | 8.00 ↑ | 1.67 ↑ | 2.50 | 0.19 ↓ | 0.60 ↓ | 0.00 | 0.74 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 2.48 | 3.16 | 2.31 | 0.85 | 2.75 | 0.95 | 0.97 | 0.00 | 0.83 |
| Live | 11.00 ↑ | 1.06 ↓ | 8.80 ↑ | 3.70 ↑ | 2.50 | 0.07 ↓ | 1.14 ↑ | 0.00 | 0.57 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.87 | 3.60 | 2.00 | 0.60 | 2.50 | 1.20 | - | - | - |
| Live | 7.50 ↑ | 1.18 ↓ | 6.00 ↑ | 2.70 ↑ | 2.50 | 0.20 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.93 | 3.80 | 2.06 | 0.60 | 2.50 | 1.20 | 1.25 | 0.00 | 0.57 |
| Live | 8.29 ↑ | 1.22 ↓ | 7.74 ↑ | 3.27 ↑ | 2.50 | 0.22 ↓ | 0.96 ↓ | 0.00 | 0.85 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.88 | 3.70 | 2.00 | 0.75 | 2.75 | 0.95 | 0.78 | -0.25 | 1.03 |
| Live | 12.00 ↑ | 1.04 ↓ | 12.00 ↑ | 5.80 ↑ | 2.50 | 0.11 ↓ | 0.98 ↑ | 0.00 | 0.83 ↓ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp -1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Ural CF U19 | -1/4 | Chưa có trận cùng mức | ||
| Lugo U19 | +1/4 | 1 | 0 | 0 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).