Kết quả bóng đá trận URA Kampala vs SC Villa, 00:00 ngày 05/09/2026
Ngoại hạng Uganda · 00:00 ngày 05/09/2026
URA Kampala 0 Kết thúc HT 0-1 1
SC Villa
🟨 2 - 3 🟥 0 - 1 ⛳ 12 - 1
Nhiệt độ: 25°C
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 1 | 2 | 5 |
| Hòa | 0 | 2 | 5 | 3 |
| Bại | 1 | 0 | 3 | 2 |
| Ghi bàn | 5 | 2 | 9 | 15 |
| Mất bàn | 2 | 1 | 9 | 10 |
| Điểm | 6 | 5 | 11 | 18 |
Chủ = URA Kampala · Khách = SC Villa
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| URA Kampala | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 2 (7%) | Thắng/Thắng | 12 (40%) |
| 1 (4%) | Thắng/Hòa | 2 (7%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 1 (3%) |
| 1 (4%) | Hòa/Thắng | 4 (13%) |
| 10 (37%) | Hòa/Hòa | 7 (23%) |
| 6 (22%) | Hòa/Bại | 1 (3%) |
| 1 (4%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 3 (11%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 3 (11%) | Bại/Bại | 3 (10%) |
Thống kê kỹ thuật
TL kiểm soát bóng
65%35%
Phạm lỗi
02
Quả ném biên
01
So Sánh Sức Mạnh
Tỷ lệ ghi/mất bàn
URA Kampala (27 trận)
Ghi 0.74 bàn/trậnMất 0.96 bàn/trận
SC Villa (30 trận)
Ghi 1.50 bàn/trậnMất 0.67 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 0 |
Phân tích nâng cao
Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.
Thông tin đội bóng
| URA Kampala | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 3.50 | 2.90 | 1.96 | 1.00 | 2.00 | 0.78 | 0.93 | -0.25 | 0.84 |
| Live | 61.00 ↑ | 9.90 ↑ | 1.04 ↓ | 6.40 ↑ | 1.50 | 0.02 ↓ | 0.35 ↓ | 0.00 | 1.90 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 2.80 | 2.60 | 2.20 | 0.59 | 1.75 | 0.75 | 0.56 | -0.25 | 0.79 |
| Live | 34.00 ↑ | 4.50 ↑ | 1.06 ↓ | 0.82 ↑ | 1.50 | 0.54 ↓ | 0.27 ↓ | 0.00 | 1.41 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 3.00 | 2.88 | 2.40 | 0.85 | 1.75 | 0.95 | 0.73 | -0.25 | 1.07 |
| Live | 81.00 ↑ | 13.00 ↑ | 1.04 ↓ | 2.77 ↑ | 1.50 | 0.01 ↓ | 0.29 ↓ | 0.00 | 1.56 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 3.45 | 3.00 | 2.15 | 0.55 | 1.50 | 1.20 | - | - | - |
| Live | 85.00 ↑ | 6.50 ↑ | 1.08 ↓ | 3.80 ↑ | 1.50 | 0.10 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 3.35 | 2.85 | 2.05 | 0.81 | 2.00 | 0.71 | 0.81 | -0.25 | 0.71 |
| Live | 2.95 ↓ | 2.75 ↓ | 2.50 ↑ | 0.90 ↑ | 2.00 | 0.75 ↑ | 1.00 ↑ | 0.00 | 0.67 ↓ | |
| 1xBet | Sớm | 3.56 | 2.90 | 2.16 | 0.54 | 1.50 | 1.32 | 1.46 | 0.00 | 0.48 |
| Live | 57.00 ↑ | 11.00 ↑ | 1.03 ↓ | 5.46 ↑ | 1.50 | 0.08 ↓ | 0.39 ↓ | 0.00 | 1.84 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 3.40 | 2.90 | 2.10 | 1.00 | 2.00 | 0.80 | 0.95 | -0.25 | 0.85 |
| Live | 151.00 ↑ | 23.00 ↑ | 1.01 ↓ | 8.00 ↑ | 1.50 | 0.07 ↓ | 0.40 ↓ | 0.00 | 1.85 ↑ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp -1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| URA Kampala | -1/4 | Chưa có trận cùng mức | ||
| SC Villa | +1/4 | 1 | 0 | 0 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).