Kết quả bóng đá trận UniversidadO M vs Moca FC, 03:00 ngày 31/08/2026
Liga (Cộng hòa Dominica) · 03:00 ngày 31/08/2026
UniversidadO M 0 Kết thúc HT 0-0 0
Moca FC
🟨 1 - 2 🟥 0 - 0 ⛳ 3 - 9
Thời tiết: Nhiều mây Nhiệt độ: 29°C
Diễn biến trận đấu
| UniversidadO M | Phút | |
| 35' | ||
| 35' | ||
| HT 0-0 | ||
| 64' | ||
| 64' | ||
| 85' | ||
| FT 0-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 0 | 1 | 0 |
| Hòa | 1 | 3 | 3 | 6 |
| Bại | 2 | 0 | 6 | 4 |
| Ghi bàn | 2 | 0 | 11 | 6 |
| Mất bàn | 5 | 0 | 20 | 13 |
| Điểm | 1 | 3 | 6 | 6 |
Chủ = UniversidadO M · Khách = Moca FC
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| UniversidadO M | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 6 (15%) | Thắng/Thắng | 5 (16%) |
| 1 (3%) | Thắng/Hòa | 2 (6%) |
| 3 (8%) | Hòa/Thắng | 5 (16%) |
| 7 (18%) | Hòa/Hòa | 6 (19%) |
| 7 (18%) | Hòa/Bại | 3 (9%) |
| 1 (3%) | Bại/Hòa | 1 (3%) |
| 15 (38%) | Bại/Bại | 10 (31%) |
Thành tích đối đầu (20 trận)
UniversidadO M 5 (25%)Hòa 7 (35%)Moca FC 8 (40%)
Châu Á: Ăn 5 / Hòa 7 / Thua 8 Tài/Xỉu: Tài 17 / Hòa 3 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 25/04/26 | UniversidadO M | 1-1 (0-1) | Moca FC | - | - | H |
| 16/03/26 | Moca FC | 1-3 (0-1) | UniversidadO M | - | - | T |
| 08/02/26 | UniversidadO M | 0-0 (0-0) | Moca FC | - | - | H |
| 18/12/25 | Moca FC | 1-3 (1-1) | UniversidadO M | - | - | T |
| 06/10/25 | UniversidadO M | 2-2 (1-1) | Moca FC | - | - | H |
| 25/09/25 | UniversidadO M | 1-2 (1-1) | Moca FC | 0 | 2.25 | B |
| 17/04/25 | UniversidadO M | 0-1 (0-0) | Moca FC | - | - | B |
| 16/08/24 | Moca FC | 1-2 (0-1) | UniversidadO M | - | - | T |
| 22/07/24 | UniversidadO M | 0-1 (0-1) | Moca FC | - | - | B |
| 31/05/24 | Moca FC | 1-0 (0-0) | UniversidadO M | - | - | B |
| 09/05/24 | Moca FC | 1-1 (1-0) | UniversidadO M | - | - | H |
| 27/04/24 | Moca FC | 0-0 (0-0) | UniversidadO M | - | - | H |
| 10/03/24 | UniversidadO M | 2-1 (2-0) | Moca FC | - | - | T |
| 29/08/23 | Moca FC | 2-1 (2-0) | UniversidadO M | - | - | B |
| 30/07/23 | UniversidadO M | 0-1 (0-1) | Moca FC | - | - | B |
| 02/04/23 | UniversidadO M | 2-1 (1-0) | Moca FC | - | - | T |
| 12/09/22 | UniversidadO M | 0-2 (0-0) | Moca FC | - | - | B |
| 07/08/22 | Moca FC | 0-0 (0-0) | UniversidadO M | - | - | H |
| 15/05/22 | UniversidadO M | 1-1 (1-0) | Moca FC | - | - | H |
| 20/03/22 | Moca FC | 1-0 (1-0) | UniversidadO M | - | - | B |
Thành tích gần đây — UniversidadO M
BBHBHBBBTB
Thắng 1 (10%)Hòa 2 (20%)Bại 7 (70%)
Ghi/Mất: 11/23 (10 trận) Châu Á: 1/2/7 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 27/08/26 | Atletico Vega Real | 2-1 (2-1) | UniversidadO M | - | - | B |
| 24/08/26 | Salcedo FC | 3-1 (1-0) | UniversidadO M | - | - | B |
| 25/04/26 | UniversidadO M | 1-1 (0-1) | Moca FC | - | - | H |
| 20/04/26 | Cibao FC | 3-1 (0-0) | UniversidadO M | - | - | B |
| 13/04/26 | Delfines Del Este | 2-2 (1-1) | UniversidadO M | - | - | H |
| 10/04/26 | UniversidadO M | 1-3 (1-2) | Salcedo FC | - | - | B |
| 01/04/26 | UniversidadO M | 1-2 (1-2) | Salcedo FC | - | - | B |
| 21/03/26 | Atletico Pantoja | 3-0 (1-0) | UniversidadO M | - | - | B |
| 16/03/26 | Moca FC | 1-3 (0-1) | UniversidadO M | - | - | T |
| 09/03/26 | UniversidadO M | 0-3 (0-1) | Cibao FC | - | - | B |
| 02/03/26 | UniversidadO M | 2-3 (1-2) | Delfines Del Este | - | - | B |
| 26/02/26 | FC Cincinnati | 9-0 (4-0) | UniversidadO M | -3.5 | 4.5 | B |
| 22/02/26 | Salcedo FC | 2-0 (2-0) | UniversidadO M | - | - | B |
| 19/02/26 | UniversidadO M | 0-4 (0-2) | FC Cincinnati | -1.5 | 2.75 | B |
| 15/02/26 | UniversidadO M | 2-3 (1-1) | Atletico Pantoja | - | - | B |
| 08/02/26 | UniversidadO M | 0-0 (0-0) | Moca FC | - | - | H |
| 01/02/26 | Cibao FC | 4-2 (2-0) | UniversidadO M | - | - | B |
| 26/01/26 | Delfines Del Este | 0-0 (0-0) | UniversidadO M | - | - | H |
| 19/01/26 | UniversidadO M | 2-3 (1-1) | Salcedo FC | - | - | B |
| 15/01/26 | UniversidadO M | 1-0 (1-0) | Cibao FC | - | - | T |
Thành tích gần đây — Moca FC
HHHBHBBBHB
Thắng 0 (0%)Hòa 5 (50%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 6/14 (10 trận) Châu Á: 0/5/5 T/X: 8/2/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 27/08/26 | Moca FC | 0-0 (0-0) | Salcedo FC | - | - | H |
| 22/08/26 | Moca FC | 0-0 (0-0) | Atletico Vega Real | - | - | H |
| 25/04/26 | UniversidadO M | 1-1 (0-1) | Moca FC | - | - | H |
| 12/04/26 | Atletico Pantoja | 3-0 (1-0) | Moca FC | - | - | B |
| 02/04/26 | Moca FC | 2-2 (2-1) | Cibao FC | - | - | H |
| 22/03/26 | Salcedo FC | 1-0 (1-0) | Moca FC | - | - | B |
| 16/03/26 | Moca FC | 1-3 (0-1) | UniversidadO M | - | - | B |
| 08/03/26 | Delfines Del Este | 1-0 (1-0) | Moca FC | - | - | B |
| 01/03/26 | Moca FC | 2-2 (1-1) | Atletico Pantoja | - | - | H |
| 23/02/26 | Cibao FC | 1-0 (1-0) | Moca FC | - | - | B |
| 16/02/26 | Moca FC | 0-1 (0-1) | Salcedo FC | - | - | B |
| 08/02/26 | UniversidadO M | 0-0 (0-0) | Moca FC | - | - | H |
| 02/02/26 | Moca FC | 1-3 (1-1) | Delfines Del Este | - | - | B |
| 25/01/26 | Atletico Pantoja | 1-1 (1-0) | Moca FC | - | - | H |
| 18/01/26 | Moca FC | 1-0 (0-0) | Cibao FC | - | - | T |
| 11/01/26 | Salcedo FC | 0-2 (0-1) | Moca FC | - | - | T |
| 18/12/25 | Moca FC | 1-3 (1-1) | UniversidadO M | - | - | B |
| 14/12/25 | Atletico Pantoja | 1-0 (1-0) | Moca FC | - | - | B |
| 07/12/25 | Moca FC | 1-0 (1-0) | Atlantico FC | - | - | T |
| 01/12/25 | Salcedo FC | 2-2 (0-0) | Moca FC | - | - | H |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
39
Phạt góc (HT)
15
Thẻ vàng
12
Sút bóng
714
Sút cầu môn
34
Tấn công
81108
Tấn công nguy hiểm
4560
Sút ngoài cầu môn
410
Đá phạt trực tiếp
1614
TL kiểm soát bóng
50%50%
TL kiểm soát bóng (HT)
50%50%
Việt vị
30
Quả ném biên
2228
So Sánh Sức Mạnh
45 55
50% So Sánh Đối đầu 50%
Thành tích
Tất cả
T5 H7 B8T8 H7 B5
Chủ khách tương đồng
T2 H4 B5T5 H4 B2
Ghi
Tất cả
1 Bàn1.1 Bàn
Chủ khách tương đồng
0.8 Bàn1.2 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
UniversidadO M (30 trận)
Ghi 1.00 bàn/trậnMất 2.10 bàn/trận
Moca FC (30 trận)
Ghi 0.77 bàn/trậnMất 1.07 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 0 - 0 — Hòa |
| Hiệp 2 | 0 - 0 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| UniversidadO M | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.60 | 3.00 | 2.60 | 0.77 | 2.00 | 0.93 | 0.93 | 0.00 | 0.77 |
| Live | 17.00 ↑ | 1.03 ↓ | 15.00 ↑ | 4.80 ↑ | 0.50 | 0.03 ↓ | 1.08 ↑ | 0.00 | 0.66 ↓ | |
| Vcbet | Sớm | 2.45 | 2.70 | 2.38 | 0.61 | 2.00 | 0.73 | 0.63 | -0.25 | 0.71 |
| Live | 9.00 ↑ | 1.04 ↓ | 8.00 ↑ | 2.25 ↑ | 0.50 | 0.12 ↓ | 0.80 ↑ | 0.00 | 0.55 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 3.03 | 2.94 | 2.08 | 0.90 | 2.00 | 0.75 | 0.78 | -0.25 | 0.87 |
| Live | 12.00 ↑ | 1.02 ↓ | 10.00 ↑ | 2.77 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | 1.02 ↑ | 0.00 | 0.63 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 3.20 | 3.00 | 2.25 | 1.40 | 2.50 | 0.47 | - | - | - |
| Live | 19.00 ↑ | 1.03 ↓ | 16.00 ↑ | 8.00 ↑ | 0.50 | 0.02 ↓ | - | - | - | |
| Wewbet | Sớm | 2.55 | 2.76 | 2.54 | 0.78 | 2.00 | 0.90 | 0.88 | 0.00 | 0.80 |
| Live | 2.55 | 2.76 | 2.54 | 0.78 | 2.00 | 0.90 | 0.88 | 0.00 | 0.80 | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.60 | 3.00 | 2.50 | 1.30 | 2.50 | 0.55 | - | - | - |
| Live | 26.00 ↑ | 1.01 ↓ | 23.00 ↑ | 1.40 ↑ | 2.50 | 0.50 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.55 | 2.95 | 2.45 | 0.64 | 2.00 | 0.90 | 0.76 | 0.00 | 0.76 |
| Live | 48.00 ↑ | 1.01 ↓ | 12.50 ↑ | 9.01 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | 0.01 ↓ | -0.50 | 9.01 ↑ | |
| 1xBet | Sớm | 2.60 | 3.00 | 2.60 | 1.36 | 2.50 | 0.52 | 0.85 | 0.00 | 0.85 |
| Live | 25.00 ↑ | 1.02 ↓ | 22.00 ↑ | 5.39 ↑ | 0.50 | 0.10 ↓ | 1.20 ↑ | 0.00 | 0.67 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.60 | 3.00 | 2.50 | 0.85 | 2.00 | 0.95 | 0.95 | 0.00 | 0.85 |
| Live | 21.00 ↑ | 1.01 ↓ | 21.00 ↑ | 9.50 ↑ | 0.50 | 0.05 ↓ | 1.10 ↑ | 0.00 | 0.70 ↓ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp 0
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| UniversidadO M | 0 | Chưa có trận cùng mức | ||
| Moca FC | 0 | 0 | 1 | 0 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).