Kết quả bóng đá trận Universidad SC vs Champs Academy II, 22:10 ngày 04/10/2026
Segunda Hạng Guatemala · 22:10 ngày 04/10/2026
Universidad SC 4 Kết thúc HT 3-1 1
Champs Academy II
🟨 2 - 3 🟥 0 - 0 ⛳ 10 - 1
Nhiệt độ: 21°C
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 4 |
| Thắng | 2 | 0 | 7 | 0 |
| Hòa | 1 | 1 | 1 | 2 |
| Bại | 0 | 2 | 2 | 2 |
| Ghi bàn | 7 | 3 | 27 | 3 |
| Mất bàn | 3 | 11 | 12 | 11 |
| Điểm | 7 | 1 | 22 | 2 |
Chủ = Universidad SC · Khách = Champs Academy II
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Universidad SC | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 5 (50%) | Thắng/Thắng | 0 (0%) |
| 1 (10%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 2 (20%) | Hòa/Thắng | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Hòa/Hòa | 1 (50%) |
| 1 (10%) | Hòa/Bại | 0 (0%) |
| 1 (10%) | Bại/Bại | 1 (50%) |
So Sánh Sức Mạnh
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Universidad SC (11 trận)
Ghi 2.64 bàn/trậnMất 1.18 bàn/trận
Champs Academy II (4 trận)
Ghi 0.75 bàn/trậnMất 2.75 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 3 - 1 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 4 - 1 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 0 |
Phân tích nâng cao
Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.
Thông tin đội bóng
| Universidad SC | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Interwetten | Sớm | 1.09 | 8.25 | 20.00 | 2.80 | 7.50 | 0.22 | - | - | - |
| Live | 1.12 ↑ | 7.50 ↓ | 16.00 ↓ | 3.60 ↑ | 5.50 | 0.15 ↓ | - | - | - | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.11 | 7.50 | 21.00 | 0.36 | 2.50 | 1.87 | - | - | - |
| Live | 1.11 | 7.50 | 21.00 | 0.36 | 2.50 | 1.87 | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.07 | 7.75 | 18.00 | 0.83 | 3.50 | 0.78 | 0.82 | 2.50 | 0.78 |
| Live | 1.11 ↑ | 7.50 ↓ | 16.00 ↓ | 0.81 ↓ | 3.50 | 0.84 ↑ | 0.84 ↑ | 2.50 | 0.80 ↑ | |
| 1xBet | Sớm | 1.14 | 7.40 | 11.50 | 0.90 | 3.50 | 0.80 | 1.30 | 2.50 | 0.55 |
| Live | 1.04 ↓ | 13.00 ↑ | 25.00 ↑ | 5.04 ↑ | 5.50 | 0.09 ↓ | 0.11 ↓ | 0.00 | 4.82 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.11 | 8.00 | 19.00 | 0.90 | 3.50 | 0.90 | 0.90 | 2.50 | 0.90 |
| Live | 1.01 ↓ | 29.00 ↑ | 41.00 ↑ | 5.60 ↑ | 5.50 | 0.11 ↓ | 0.13 ↓ | 0.00 | 4.90 ↑ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.