Kết quả bóng đá trận Univ.Cesar Vallejo vs Deportivo Llacuabamba, 01:00 ngày 24/08/2026
B League (Peru) · 01:00 ngày 24/08/2026
Univ.Cesar Vallejo 2 Kết thúc HT 1-0 0
Deportivo Llacuabamba
🟨 3 - 4 🟥 1 - 1 ⛳ 2 - 2
Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 24°C
Diễn biến trận đấu
| Univ.Cesar Vallejo | Phút | |
| Santiago Barrera 1 - 0 ⚽ | 21' | |
| 45+1' | ||
| 45+3' | ||
| 45+4' | ||
| HT 1-0 | ||
| Santiago Barrera 2 - 0 ⚽ | 54' | |
| 59' | ||
| 60' | ||
| 63' | ||
| 67' | ||
| 81' | ||
| 90' | ||
| FT 2-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 1 | 2 | 3 |
| Hòa | 1 | 2 | 4 | 5 |
| Bại | 2 | 0 | 4 | 2 |
| Ghi bàn | 3 | 4 | 10 | 13 |
| Mất bàn | 6 | 0 | 13 | 6 |
| Điểm | 1 | 5 | 10 | 14 |
Chủ = Univ.Cesar Vallejo · Khách = Deportivo Llacuabamba
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Univ.Cesar Vallejo | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 4 (21%) | Thắng/Thắng | 5 (26%) |
| 2 (11%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 1 (5%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 1 (5%) | Hòa/Thắng | 3 (16%) |
| 3 (16%) | Hòa/Hòa | 5 (26%) |
| 4 (21%) | Hòa/Bại | 1 (5%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 1 (5%) |
| 4 (21%) | Bại/Bại | 4 (21%) |
Thành tích đối đầu (5 trận)
Univ.Cesar Vallejo 3 (60%)Hòa 1 (20%)Deportivo Llacuabamba 1 (20%)
Châu Á: Ăn 3 / Hòa 1 / Thua 1 Tài/Xỉu: Tài 3 / Hòa 1 / Xỉu 1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 10/05/26 | Deportivo Llacuabamba | 2-0 (1-0) | Univ.Cesar Vallejo | - | - | B |
| 30/06/25 | Deportivo Llacuabamba | 0-0 (0-0) | Univ.Cesar Vallejo | - | - | H |
| 11/05/25 | Univ.Cesar Vallejo | 4-1 (2-1) | Deportivo Llacuabamba | - | - | T |
| 31/10/20 | Univ.Cesar Vallejo | 2-0 (2-0) | Deportivo Llacuabamba | +1.25 | 2.5 | T |
| 19/10/20 | Deportivo Llacuabamba | 2-3 (1-3) | Univ.Cesar Vallejo | +1 | 2.5 | T |
Thành tích gần đây — Univ.Cesar Vallejo
THHHBBHHBB
Thắng 1 (10%)Hòa 5 (50%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 6/11 (10 trận) Châu Á: 1/4/5 T/X: 5/1/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 17/08/26 | Carlos Manucci | 0-1 (0-0) | Univ.Cesar Vallejo | -0.25 | 2 | T |
| 10/08/26 | Univ.Cesar Vallejo | 1-1 (1-1) | Molinos El Pirata | - | - | H |
| 01/08/26 | Academia Deportiva Cantolao | 1-1 (0-1) | Univ.Cesar Vallejo | - | - | H |
| 26/07/26 | Univ.Cesar Vallejo | 0-0 (0-0) | Deportivo Union Comercio | 0 | 2 | H |
| 29/06/26 | Univ.Cesar Vallejo | 2-3 (1-2) | Carlos Manucci | +0.75 | 2.75 | B |
| 20/06/26 | Alianza Atletico Sullana | 2-0 (0-0) | Univ.Cesar Vallejo | -1 | 2.5 | B |
| 15/06/26 | Univ.Cesar Vallejo | 0-0 (0-0) | Alianza Lima | - | - | H |
| 26/05/26 | Club Ada Jaen | 1-1 (0-1) | Univ.Cesar Vallejo | -0.25 | 2.25 | H |
| 18/05/26 | Univ.Cesar Vallejo | 0-1 (0-0) | Dep.San Martin | - | - | B |
| 10/05/26 | Deportivo Llacuabamba | 2-0 (1-0) | Univ.Cesar Vallejo | - | - | B |
| 03/05/26 | Univ.Cesar Vallejo | 2-0 (1-0) | Carlos Manucci | - | - | T |
| 27/04/26 | Molinos El Pirata | 2-1 (0-1) | Univ.Cesar Vallejo | +0.25 | 2.25 | B |
| 20/04/26 | Univ.Cesar Vallejo | 2-1 (2-0) | Academia Deportiva Cantolao | +1 | 2.5 | T |
| 06/04/26 | Deportivo Union Comercio | 1-0 (0-0) | Univ.Cesar Vallejo | - | - | B |
| 17/11/25 | UCV Moquegua | 3-2 (2-2) | Univ.Cesar Vallejo | -0.25 | 2.25 | B |
| 10/11/25 | Univ.Cesar Vallejo | 0-1 (0-0) | UCV Moquegua | - | - | B |
| 03/11/25 | Deportivo Union Comercio | 2-2 (1-0) | Univ.Cesar Vallejo | -0.5 | 2.25 | H |
| 27/10/25 | Univ.Cesar Vallejo | 2-0 (1-0) | Deportivo Union Comercio | - | - | T |
| 20/10/25 | FC Cajamarca | 3-0 (2-0) | Univ.Cesar Vallejo | -0.25 | 2.25 | B |
| 13/10/25 | Univ.Cesar Vallejo | 0-0 (0-0) | FC Cajamarca | - | - | H |
Thành tích gần đây — Deportivo Llacuabamba
THTBHHBTHT
Thắng 4 (40%)Hòa 4 (40%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 15/7 (10 trận) Châu Á: 4/2/4 T/X: 7/1/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 17/08/26 | Deportivo Llacuabamba | 3-0 (0-0) | FC San Marcos | - | - | T |
| 09/08/26 | Club Ada Jaen | 0-0 (0-0) | Deportivo Llacuabamba | -0.25 | 2.25 | H |
| 02/08/26 | Deportivo Llacuabamba | 3-0 (1-0) | Dep.San Martin | - | - | T |
| 19/07/26 | Carlos Manucci | 1-0 (0-0) | Deportivo Llacuabamba | - | - | B |
| 21/06/26 | FC Cajamarca | 1-1 (0-0) | Deportivo Llacuabamba | -0.25 | 2.25 | H |
| 16/06/26 | Deportivo Llacuabamba | 2-2 (0-0) | UTC Cajamarca | - | - | H |
| 01/06/26 | Molinos El Pirata | 3-1 (1-0) | Deportivo Llacuabamba | +0.25 | 2.5 | B |
| 25/05/26 | Deportivo Llacuabamba | 3-0 (3-0) | Academia Deportiva Cantolao | - | - | T |
| 18/05/26 | Deportivo Union Comercio | 0-0 (0-0) | Deportivo Llacuabamba | - | - | H |
| 10/05/26 | Deportivo Llacuabamba | 2-0 (1-0) | Univ.Cesar Vallejo | - | - | T |
| 03/05/26 | FC San Marcos | 0-3 (0-0) | Deportivo Llacuabamba | - | - | T |
| 26/04/26 | Deportivo Llacuabamba | 1-0 (0-0) | Club Ada Jaen | +0.75 | 2.5 | T |
| 18/04/26 | Dep.San Martin | 0-1 (0-1) | Deportivo Llacuabamba | - | - | T |
| 30/03/26 | Deportivo Llacuabamba | 3-0 (2-0) | Carlos Manucci | +0.5 | 2.5 | T |
| 21/09/25 | Academia Deportiva Cantolao | 1-0 (1-0) | Deportivo Llacuabamba | - | - | B |
| 07/09/25 | Deportivo Llacuabamba | 2-0 (1-0) | CD Coopsol | +1 | 2.75 | T |
| 31/08/25 | Dep.San Martin | 2-1 (0-1) | Deportivo Llacuabamba | - | - | B |
| 25/08/25 | Deportivo Llacuabamba | 2-1 (0-0) | Molinos El Pirata | +2 | 3.25 | T |
| 16/08/25 | Deportivo Llacuabamba | 4-3 (2-1) | Academia Deportiva Cantolao | +1.25 | 3 | T |
| 03/08/25 | CD Coopsol | 1-0 (0-0) | Deportivo Llacuabamba | - | - | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
22
Phạt góc (HT)
01
Thẻ vàng
34
Sút bóng
65
Sút cầu môn
33
Tấn công
4662
Tấn công nguy hiểm
3332
Sút ngoài cầu môn
32
TL kiểm soát bóng
35%65%
TL kiểm soát bóng (HT)
35%65%
So Sánh Sức Mạnh
40 60
60% So Sánh Đối đầu 40%
Thành tích
Tất cả
T3 H1 B1T1 H1 B3
Chủ khách tương đồng
T2 H0 B0T0 H0 B2
Ghi
Tất cả
1.8 Bàn1 Bàn
Chủ khách tương đồng
3 Bàn0.5 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Univ.Cesar Vallejo (30 trận)
Ghi 1.27 bàn/trậnMất 1.13 bàn/trận
Deportivo Llacuabamba (23 trận)
Ghi 1.39 bàn/trậnMất 0.78 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 2 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Univ.Cesar Vallejo (5 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 2 (40%)Hòa 2 (40%)Bại 1 (20%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 2 (40%)Hòa 0 (0%)Xỉu 3 (60%)
6 trận gần — Châu Á:
WVWLV
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UUUOO
Deportivo Llacuabamba (4 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 3 (75%)Hòa 0 (0%)Bại 1 (25%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 2 (50%)Hòa 0 (0%)Xỉu 2 (50%)
6 trận gần — Châu Á:
WLWW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UOUO
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Univ.Cesar Vallejo | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1996-1-6 | Thành lập | |
| Mansiche | Sân nhà | |
| 25000 | Sức chứa | 0 |
| Guillermo Sandro Salas Suarez | HLV | |
| Trujillo | Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.21 | 3.10 | 3.00 | 1.03 | 2.25 | 0.76 | 0.96 | 0.25 | 0.81 |
| Live | 1.02 ↓ | 51.00 ↑ | 81.00 ↑ | 6.10 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | 0.64 ↓ | 0.00 | 1.27 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 2.10 | 2.75 | 2.80 | 0.74 | 2.25 | 0.60 | 0.71 | 0.50 | 0.63 |
| Live | 1.01 ↓ | 9.00 ↑ | 34.00 ↑ | 0.86 ↑ | 2.50 | 0.51 ↓ | 0.92 ↑ | 0.00 | 0.47 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 2.00 | 2.93 | 3.60 | 0.79 | 1.75 | 1.01 | 1.00 | 0.50 | 0.80 |
| Live | 1.01 ↓ | 8.00 ↑ | 200.00 ↑ | 7.69 ↑ | 2.50 | 0.02 ↓ | 0.52 ↓ | 0.00 | 1.38 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 2.25 | 3.00 | 3.10 | 1.20 | 2.50 | 0.55 | - | - | - |
| Live | 1.02 ↓ | 15.00 ↑ | 90.00 ↑ | 4.50 ↑ | 2.50 | 0.09 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.21 | 3.05 | 3.00 | 0.93 | 2.25 | 0.72 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 24.26 ↑ | 100.00 ↑ | 3.71 ↑ | 2.50 | 0.14 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.96 | 2.80 | 3.95 | 0.77 | 1.75 | 0.99 | 0.96 | 0.50 | 0.80 |
| Live | 1.01 ↓ | 8.00 ↑ | 200.00 ↑ | 8.33 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | 0.53 ↓ | 0.00 | 1.36 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 1.90 | 2.81 | 3.72 | 0.70 | 1.75 | 1.00 | 0.90 | 0.50 | 0.80 |
| Live | 1.24 ↓ | 4.22 ↑ | 13.00 ↑ | 4.54 ↑ | 2.50 | 0.08 ↓ | 1.16 ↑ | 0.00 | 0.70 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 2.28 | 2.95 | 2.95 | 0.97 | 2.25 | 0.77 | 0.95 | 0.25 | 0.79 |
| Live | 1.02 ↓ | 6.50 ↑ | 31.00 ↑ | 3.44 ↑ | 2.50 | 0.07 ↓ | 1.16 ↑ | 0.00 | 0.64 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.20 | 3.10 | 3.00 | 1.25 | 2.50 | 0.57 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 29.00 ↑ | 67.00 ↑ | 8.00 ↑ | 2.50 | 0.03 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.15 | 2.95 | 2.95 | 0.64 | 2.00 | 0.90 | 0.81 | 0.25 | 0.71 |
| Live | 1.01 ↓ | 34.00 ↑ | 501.00 ↑ | 7.66 ↑ | 2.50 | 0.02 ↓ | 9.01 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 1.81 | 3.15 | 3.94 | 1.00 | 2.25 | 0.73 | 0.81 | 0.50 | 0.90 |
| Live | 1.21 ↓ | 4.58 ↑ | 16.18 ↑ | 2.45 ↑ | 2.50 | 0.26 ↓ | 0.54 ↓ | 0.00 | 1.29 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 2.20 | 3.00 | 2.95 | 1.25 | 2.50 | 0.57 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 176.00 ↑ | 276.00 ↑ | 1.05 ↓ | 2.50 | 0.63 ↑ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.26 | 3.10 | 3.05 | 1.25 | 2.50 | 0.57 | 0.61 | 0.00 | 1.17 |
| Live | 1.01 ↓ | 17.90 ↑ | 27.00 ↑ | 5.34 ↑ | 2.50 | 0.09 ↓ | 0.61 | 0.00 | 1.23 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.20 | 3.00 | 3.00 | 1.03 | 2.25 | 0.78 | 0.98 | 0.25 | 0.83 |
| Live | 1.01 ↓ | 51.00 ↑ | 81.00 ↑ | 13.00 ↑ | 2.50 | 0.03 ↓ | 0.63 ↓ | 0.00 | 1.25 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 1.91 | 3.00 | 4.00 | 1.30 | 2.50 | 0.55 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 151.00 ↑ | 151.00 ↑ | 25.00 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Univ.Cesar Vallejo | +1/4 | 1 | 0 | 0 |
| Deportivo Llacuabamba | -1/4 | 0 | 0 | 2 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).