Kết quả bóng đá trận Union Minas vs Sport Huancayo B, 22:45 ngày 30/08/2026
B League (Peru) · 22:45 ngày 30/08/2026
Union Minas 2 Kết thúc HT 0-0 1
Sport Huancayo B
🟨 2 - 4 🟥 1 - 1 ⛳ 3 - 4
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 17°C
Diễn biến trận đấu
| Union Minas | Phút | |
| HT 0-0 | ||
| 60' | ||
| 64' | ||
| 71' | ⚽ 0 - 1 | |
| 77' | ||
| 1 - 1 ⚽ | 80' | |
| 81' | ||
| 2 - 1 ⚽ | 90' | |
| 90+8' | ||
| 90+8' | ||
| 90+8' | ||
| 90+10' | ||
| FT 2-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 1 | 5 | 4 |
| Hòa | 1 | 0 | 2 | 3 |
| Bại | 0 | 2 | 3 | 3 |
| Ghi bàn | 7 | 2 | 22 | 8 |
| Mất bàn | 4 | 3 | 12 | 7 |
| Điểm | 7 | 3 | 17 | 15 |
Chủ = Union Minas · Khách = Sport Huancayo B
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Union Minas | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 2 (12%) | Thắng/Thắng | 3 (21%) |
| 2 (12%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 3 (18%) | Hòa/Thắng | 2 (14%) |
| 5 (29%) | Hòa/Hòa | 4 (29%) |
| 2 (12%) | Hòa/Bại | 3 (21%) |
| 3 (18%) | Bại/Bại | 2 (14%) |
Thành tích đối đầu (1 trận)
Union Minas 0 (0%)Hòa 0 (0%)Sport Huancayo B 1 (100%)
Châu Á: Ăn 0 / Hòa 0 / Thua 1 Tài/Xỉu: Tài 1 / Hòa 0 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 16/05/26 | Sport Huancayo B | 1-0 (1-0) | Union Minas | - | - | B |
Thành tích gần đây — Union Minas
HTTTBBBHTB
Thắng 4 (40%)Hòa 2 (20%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 20/12 (10 trận) Châu Á: 4/2/4 T/X: 8/1/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 23/08/26 | Comerciantes FC | 2-2 (0-1) | Union Minas | - | - | H |
| 16/08/26 | Union Minas | 3-1 (0-0) | Ayacucho Futbol Club | - | - | T |
| 08/08/26 | EM Deportivo Binacional | 1-8 (0-3) | Union Minas | - | - | T |
| 25/07/26 | Union Minas | 3-0 (1-0) | CD Estudiantil CNI | +1.25 | 2.25 | T |
| 20/07/26 | Bentin Tacna Heroica | 2-1 (1-1) | Union Minas | -1 | 2.25 | B |
| 27/06/26 | Alianza Universidad | 3-1 (1-0) | Union Minas | -0.75 | 2.5 | B |
| 22/06/26 | Union Minas | 1-2 (1-1) | Sport Huancayo | -1.25 | 2.5 | B |
| 13/06/26 | Union Minas | 0-0 (0-0) | AD Tarma | - | - | H |
| 30/05/26 | Santos Ica | 0-1 (0-0) | Union Minas | -0.5 | 2.25 | T |
| 24/05/26 | Union Minas | 0-1 (0-1) | Alianza Universidad | - | - | B |
| 16/05/26 | Sport Huancayo B | 1-0 (1-0) | Union Minas | - | - | B |
| 09/05/26 | Union Minas | 0-0 (0-0) | Comerciantes FC | - | - | H |
| 03/05/26 | Ayacucho Futbol Club | 2-2 (0-1) | Union Minas | - | - | H |
| 27/04/26 | Union Minas | 0-0 (0-0) | EM Deportivo Binacional | - | - | H |
| 06/04/26 | CD Estudiantil CNI | 0-0 (0-0) | Union Minas | - | - | H |
| 29/03/26 | Union Minas | 0-0 (0-0) | Bentin Tacna Heroica | - | - | H |
Thành tích gần đây — Sport Huancayo B
TBTHHHTTBT
Thắng 5 (50%)Hòa 3 (30%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 9/5 (10 trận) Châu Á: 6/1/3 T/X: 4/1/5
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 22/08/26 | Sport Huancayo B | 1-0 (1-0) | CD Estudiantil CNI | +0.75 | 2.5 | T |
| 17/08/26 | Bentin Tacna Heroica | 1-0 (0-0) | Sport Huancayo B | - | - | B |
| 09/08/26 | Sport Huancayo B | 2-0 (1-0) | Santos Ica | - | - | T |
| 01/08/26 | Alianza Universidad | 1-1 (0-0) | Sport Huancayo B | -0.75 | 2.25 | H |
| 19/07/26 | Sport Huancayo B | 1-1 (0-0) | Comerciantes FC | 0 | 2 | H |
| 02/06/26 | Sport Huancayo B | 0-0 (0-0) | Ayacucho Futbol Club | +0.5 | 2.25 | H |
| 23/05/26 | EM Deportivo Binacional | 0-1 (0-0) | Sport Huancayo B | -0.5 | 2.25 | T |
| 16/05/26 | Sport Huancayo B | 1-0 (1-0) | Union Minas | - | - | T |
| 11/05/26 | CD Estudiantil CNI | 2-0 (2-0) | Sport Huancayo B | - | - | B |
| 01/05/26 | Sport Huancayo B | 2-0 (0-0) | Bentin Tacna Heroica | +0.25 | 2.5 | T |
| 26/04/26 | Santos Ica | 2-0 (1-0) | Sport Huancayo B | -0.5 | 2.5 | B |
| 19/04/26 | Sport Huancayo B | 1-1 (1-1) | Alianza Universidad | - | - | H |
| 30/03/26 | Comerciantes FC | 3-2 (1-1) | Sport Huancayo B | - | - | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
34
Phạt góc (HT)
13
Thẻ vàng
24
Sút bóng
1710
Sút cầu môn
43
Tấn công
10482
Tấn công nguy hiểm
8360
Sút ngoài cầu môn
137
TL kiểm soát bóng
53%47%
TL kiểm soát bóng (HT)
49%51%
So Sánh Sức Mạnh
56 44
67% So Sánh Đối đầu 33%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B1T1 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
0 Bàn1 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Union Minas (17 trận)
Ghi 1.41 bàn/trậnMất 0.94 bàn/trận
Sport Huancayo B (14 trận)
Ghi 0.93 bàn/trậnMất 0.93 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 2 - 1 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 2 - 1 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Union Minas (3 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 2 (67%)Hòa 1 (33%)Bại 0 (0%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 2 (67%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (33%)
6 trận gần — Châu Á:
WVW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OOU
Sport Huancayo B (8 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 5 (63%)Hòa 1 (13%)Bại 2 (25%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 1 (13%)Hòa 1 (13%)Xỉu 6 (75%)
6 trận gần — Châu Á:
WWVLWW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UUVUUU
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Union Minas | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.78 | 3.30 | 4.00 | 1.07 | 2.25 | 0.73 | 0.88 | 0.50 | 0.89 |
| Live | 1.05 ↓ | 8.50 ↑ | 51.00 ↑ | 3.20 ↑ | 3.50 | 0.21 ↓ | 3.10 ↑ | 0.25 | 0.17 ↓ | |
| Vcbet | Sớm | 1.50 | 3.20 | 4.50 | 0.75 | 2.50 | 0.59 | 0.61 | 0.75 | 0.73 |
| Live | 1.02 ↓ | 5.25 ↑ | 41.00 ↑ | 0.84 ↑ | 1.50 | 0.53 ↓ | 0.41 ↓ | 0.00 | 1.04 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 1.73 | 3.55 | 4.40 | 0.95 | 2.50 | 0.70 | - | - | - |
| Live | 2.15 ↑ | 2.40 ↓ | 4.80 ↑ | 1.40 ↑ | 1.50 | 0.50 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.68 | 3.45 | 4.30 | 0.75 | 2.25 | 0.93 | - | - | - |
| Live | 1.57 ↓ | 3.75 ↑ | 5.20 ↑ | 0.85 ↑ | 2.50 | 0.82 ↓ | - | - | - | |
| Sbobet | Sớm | 1.50 | 3.53 | 4.89 | 0.88 | 2.50 | 0.82 | 0.95 | 1.00 | 0.75 |
| Live | 5.00 ↑ | 1.23 ↓ | 9.20 ↑ | 4.00 ↑ | 3.50 | 0.11 ↓ | 0.47 ↓ | 0.00 | 1.58 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 1.87 | 3.08 | 3.85 | 0.97 | 2.25 | 0.77 | 0.87 | 0.50 | 0.87 |
| Live | 1.79 ↓ | 3.16 ↑ | 3.80 ↓ | 0.85 ↓ | 2.25 | 0.93 ↑ | 0.79 ↓ | 0.50 | 0.99 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.75 | 3.30 | 4.00 | 1.00 | 2.50 | 0.73 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 17.00 ↑ | 91.00 ↑ | 2.40 ↑ | 2.50 | 0.25 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.68 | 3.25 | 4.20 | 0.71 | 2.25 | 0.81 | 0.81 | 0.75 | 0.71 |
| Live | 1.01 ↓ | 34.00 ↑ | 501.00 ↑ | 9.01 ↑ | 3.50 | 0.01 ↓ | 9.01 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 1.54 | 3.56 | 5.12 | 0.93 | 2.50 | 0.78 | 0.99 | 1.00 | 0.74 |
| Live | 1.83 ↑ | 2.89 ↓ | 4.47 ↓ | 0.82 ↓ | 2.00 | 0.91 ↑ | 0.83 ↓ | 0.50 | 0.90 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 1.73 | 3.30 | 4.10 | 0.98 | 2.50 | 0.72 | - | - | - |
| Live | 1.62 ↓ | 3.30 | 4.60 ↑ | 1.05 ↑ | 2.50 | 0.65 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.85 | 3.30 | 4.05 | 1.01 | 2.25 | 0.72 | 1.10 | 0.75 | 0.65 |
| Live | 1.02 ↓ | 13.00 ↑ | 55.00 ↑ | 5.34 ↑ | 3.50 | 0.09 ↓ | 0.37 ↓ | 0.00 | 1.98 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.83 | 3.20 | 3.75 | 1.05 | 2.25 | 0.75 | 0.90 | 0.50 | 0.90 |
| Live | 1.01 ↓ | 26.00 ↑ | 101.00 ↑ | 7.75 ↑ | 3.50 | 0.08 ↓ | 0.38 ↓ | 0.00 | 2.00 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 1.80 | 3.10 | 4.20 | 0.95 | 2.50 | 0.75 | - | - | - |
| Live | 1.85 ↑ | 3.00 ↓ | 3.90 ↓ | 1.10 ↑ | 2.50 | 0.62 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/2
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Union Minas | +1/2 | 1 | 0 | 0 |
| Sport Huancayo B | -1/2 | Chưa có trận cùng mức | ||
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).