Kết quả bóng đá trận Union Magdalena vs Leones, 05:00 ngày 12/10/2026
Primera B (Colombia) · 05:00 ngày 12/10/2026
Union Magdalena 2 Kết thúc HT 2-0 2
Leones
🟨 1 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 4 - 3
Nhiệt độ: 32°C
Diễn biến trận đấu
| Union Magdalena | Phút | |
| 1 - 0 ⚽ | 12' | |
| Molina F. 2 - 0 ⚽ | 12' | |
| 3 - 0 ⚽ | 16' | |
| Ballesteros M. 4 - 0 ⚽ | 16' | |
| HT 2-0 | ||
| 57' | ⚽ 4 - 1 Rodriguez Cespedes C. | |
| 58' | ⚽ 4 - 2 | |
| 75' | ||
| 90' | ⚽ 4 - 3 Pacheco L. | |
| FT 2-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 0 | 1 | 1 |
| Hòa | 3 | 2 | 4 | 4 |
| Bại | 0 | 1 | 5 | 5 |
| Ghi bàn | 4 | 3 | 8 | 8 |
| Mất bàn | 4 | 4 | 14 | 18 |
| Điểm | 3 | 2 | 7 | 7 |
Chủ = Union Magdalena · Khách = Leones
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Union Magdalena | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 7 (24%) | Thắng/Thắng | 3 (10%) |
| 1 (3%) | Thắng/Hòa | 1 (3%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 1 (3%) |
| 4 (14%) | Hòa/Thắng | 2 (7%) |
| 6 (21%) | Hòa/Hòa | 6 (21%) |
| 4 (14%) | Hòa/Bại | 0 (0%) |
| 1 (3%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 3 (10%) |
| 6 (21%) | Bại/Bại | 13 (45%) |
Bảng xếp hạng
Union Magdalena
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 6 | 2 | 3 | 1 | 8 | 4 | 9 | 2 |
| Sân nhà | 3 | 2 | 1 | 0 | 5 | 0 | 7 | 2 |
| Sân khách | 3 | 0 | 2 | 1 | 3 | 4 | 2 | 2 |
Leones
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 15 | 2 | 4 | 9 | 8 | 24 | 10 | 14 |
| Sân nhà | 7 | 1 | 2 | 4 | 4 | 11 | 5 | 15 |
| Sân khách | 8 | 1 | 2 | 5 | 4 | 13 | 5 | 14 |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
43
Thẻ vàng
10
Sút bóng
117
Sút cầu môn
34
Sút ngoài cầu môn
83
TL kiểm soát bóng
36%64%
So Sánh Sức Mạnh
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Union Magdalena (30 trận)
Ghi 1.40 bàn/trậnMất 1.13 bàn/trận
Leones (30 trận)
Ghi 0.73 bàn/trậnMất 1.60 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 2 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 2 - 2 — Hòa |
| Hiệp 2 | 0 - 2 |
Phân tích nâng cao
Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.
Thông tin đội bóng
| Union Magdalena | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Estadio Sierra Nevada | Sân nhà | |
| 0 | Sức chứa | 0 |
| Carlos Silva | HLV | |
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.39 | 4.00 | 7.30 | 0.91 | 2.50 | 0.82 | 0.97 | 1.25 | 0.78 |
| Live | 1.04 ↓ | 21.00 ↑ | 81.00 ↑ | 5.80 ↑ | 3.50 | 0.01 ↓ | 0.41 ↓ | 0.00 | 1.70 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 1.40 | 4.00 | 7.50 | 0.98 | 2.50 | 0.82 | 0.97 | 1.25 | 0.79 |
| Live | 1.01 ↓ | 10.00 ↑ | 176.00 ↑ | 3.55 ↑ | 3.50 | 0.18 ↓ | 0.50 ↓ | 0.00 | 1.50 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.45 | 3.90 | 5.80 | 1.04 | 2.50 | 0.70 | 0.74 | 1.00 | 1.00 |
| Live | 1.02 ↓ | 7.20 ↑ | 200.00 ↑ | 5.26 ↑ | 3.50 | 0.08 ↓ | 0.54 ↓ | 0.00 | 1.42 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 1.37 | 4.30 | 7.00 | 0.85 | 2.50 | 0.80 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 13.00 ↑ | 75.00 ↑ | 6.00 ↑ | 3.50 | 0.05 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.45 | 3.90 | 5.80 | 1.04 | 2.50 | 0.70 | 0.74 | 1.00 | 1.00 |
| Live | 1.02 ↓ | 7.40 ↑ | 200.00 ↑ | 5.00 ↑ | 3.50 | 0.09 ↓ | 0.53 ↓ | 0.00 | 1.44 ↑ | |
| Crown | Sớm | 1.41 | 4.00 | 6.10 | 0.95 | 2.50 | 0.75 | 0.71 | 1.00 | 0.99 |
| Live | 1.01 ↓ | 11.00 ↑ | 23.00 ↑ | 3.33 ↑ | 3.50 | 0.10 ↓ | 0.44 ↓ | 0.00 | 1.61 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 1.33 | 4.19 | 7.40 | 0.92 | 2.50 | 0.90 | 0.89 | 1.25 | 0.95 |
| Live | 1.02 ↓ | 7.40 ↑ | 260.00 ↑ | 5.00 ↑ | 3.50 | 0.06 ↓ | 0.57 ↓ | 0.00 | 1.36 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.44 | 3.90 | 6.50 | 1.05 | 2.50 | 0.70 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 11.00 ↑ | 56.00 ↑ | 0.35 ↓ | 2.50 | 1.80 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.34 | 4.00 | 7.25 | 0.70 | 2.50 | 0.82 | 0.74 | 1.25 | 0.78 |
| Live | 1.01 ↓ | 20.00 ↑ | 20.00 ↑ | 8.49 ↑ | 3.50 | 0.01 ↓ | 9.01 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | |
| 1xBet | Sớm | 1.39 | 4.10 | 7.70 | 1.10 | 2.50 | 0.70 | 1.30 | 1.50 | 0.55 |
| Live | 1.01 ↓ | 23.00 ↑ | 81.00 ↑ | 7.74 ↑ | 3.50 | 0.05 ↓ | 0.46 ↓ | 0.00 | 1.70 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.40 | 4.20 | 7.00 | 0.98 | 2.50 | 0.83 | 0.90 | 1.25 | 0.90 |
| Live | 1.01 ↓ | 23.00 ↑ | 81.00 ↑ | 9.00 ↑ | 3.50 | 0.06 ↓ | 0.45 ↓ | 0.00 | 1.68 ↑ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.