Kết quả bóng đá trận Union Magdalena vs Deportes Quindio, 08:00 ngày 29/08/2026
Primera B (Colombia) · 08:00 ngày 29/08/2026
Union Magdalena 0 Kết thúc HT 0-0 2
Deportes Quindio
🟨 4 - 3 🟥 0 - 0 ⛳ 4 - 2
Địa điểm: Estadio Sierra Nevada Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 30°C
Diễn biến trận đấu
| Union Magdalena | Phút | |
| Freddy Molina | 13' | |
| Molina F. | 13' | |
| 14' | ||
| 31' | ||
| 31' | ||
| Juan Vasquez | 43' | |
| Vasquez J. | 43' | |
| 44' | ||
| Vasquez J. | 44' | |
| HT 0-0 | ||
| 52' | ||
| 52' | ||
| 58' | ||
| 58' | ||
| Cristian Iguaran | 61' | |
| 61' | ||
| Iguaran C. | 61' | |
| 65' | ⚽ 0 - 1 Yosimarc Torres | |
| 65' | ⚽ 0 - 2 | |
| 65' | ⚽ 0 - 3 Torres Y. | |
| 90' | ||
| 90' | ⚽ 0 - 4 | |
| 90' | ||
| 90+5' | ⚽ 0 - 5 Felix Mosquera | |
| FT 0-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 2 | 2 | 4 |
| Hòa | 0 | 1 | 3 | 2 |
| Bại | 3 | 0 | 5 | 4 |
| Ghi bàn | 0 | 4 | 7 | 9 |
| Mất bàn | 5 | 1 | 9 | 8 |
| Điểm | 0 | 7 | 9 | 14 |
Chủ = Union Magdalena · Khách = Deportes Quindio
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Union Magdalena | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 7 (27%) | Thắng/Thắng | 7 (25%) |
| 1 (4%) | Thắng/Hòa | 1 (4%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 1 (4%) |
| 4 (15%) | Hòa/Thắng | 7 (25%) |
| 5 (19%) | Hòa/Hòa | 5 (18%) |
| 3 (12%) | Hòa/Bại | 4 (14%) |
| 1 (4%) | Bại/Thắng | 1 (4%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 1 (4%) |
| 5 (19%) | Bại/Bại | 1 (4%) |
Bảng xếp hạng
Union Magdalena
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 6 | 2 | 3 | 1 | 8 | 4 | 9 | 2 |
| Sân nhà | 3 | 2 | 1 | 0 | 5 | 0 | 7 | 2 |
| Sân khách | 3 | 0 | 2 | 1 | 3 | 4 | 2 | 2 |
Deportes Quindio
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 6 | 3 | 1 | 2 | 4 | 3 | 10 | 2 |
| Sân nhà | 3 | 2 | 0 | 1 | 3 | 2 | 6 | 2 |
| Sân khách | 3 | 1 | 1 | 1 | 1 | 1 | 4 | 2 |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
42
Phạt góc (HT)
22
Thẻ vàng
43
Sút bóng
104
Sút cầu môn
23
Tấn công
9579
Tấn công nguy hiểm
6028
Sút ngoài cầu môn
81
TL kiểm soát bóng
51%49%
TL kiểm soát bóng (HT)
46%54%
So Sánh Sức Mạnh
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Union Magdalena (26 trận)
Ghi 1.35 bàn/trậnMất 0.96 bàn/trận
Deportes Quindio (28 trận)
Ghi 1.14 bàn/trậnMất 0.68 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 0 - 2 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 2 |
Phân tích nâng cao
Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.
Thông tin đội bóng
| Union Magdalena | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | 1951 | |
| Estadio Sierra Nevada | Sân nhà | Centenario |
| 0 | Sức chứa | 29000 |
| Carlos Silva | HLV | Eduardo Lara |
| Khu vực | Quindio |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.86 | 3.20 | 4.10 | 0.79 | 2.00 | 0.97 | 0.92 | 0.50 | 0.86 |
| Live | 67.00 ↑ | 13.00 ↑ | 1.04 ↓ | 5.90 ↑ | 1.50 | 0.02 ↓ | 0.25 ↓ | 0.00 | 2.30 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 1.85 | 3.10 | 4.33 | 0.86 | 2.00 | 0.93 | 0.86 | 0.50 | 0.90 |
| Live | 126.00 ↑ | 7.50 ↑ | 1.05 ↓ | 3.05 ↑ | 1.50 | 0.21 ↓ | 0.35 ↓ | 0.00 | 2.10 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.85 | 3.20 | 3.75 | 0.68 | 2.00 | 1.06 | 0.85 | 0.50 | 0.89 |
| Live | 200.00 ↑ | 6.90 ↑ | 1.03 ↓ | 8.33 ↑ | 1.50 | 0.02 ↓ | 0.30 ↓ | 0.00 | 2.17 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 1.95 | 2.95 | 3.80 | 1.30 | 2.50 | 0.50 | - | - | - |
| Live | 100.00 ↑ | 11.00 ↑ | 1.01 ↓ | 9.00 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.90 | 3.00 | 3.95 | 0.74 | 2.00 | 0.90 | - | - | - |
| Live | 100.00 ↑ | 6.60 ↑ | 1.06 ↓ | 3.93 ↑ | 1.50 | 0.11 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.85 | 3.20 | 3.75 | 0.68 | 2.00 | 1.06 | 0.85 | 0.50 | 0.89 |
| Live | 200.00 ↑ | 6.90 ↑ | 1.03 ↓ | 8.33 ↑ | 1.50 | 0.02 ↓ | 0.30 ↓ | 0.00 | 2.17 ↑ | |
| Crown | Sớm | 1.85 | 3.20 | 3.80 | 0.75 | 2.00 | 0.95 | 0.85 | 0.50 | 0.85 |
| Live | 21.00 ↑ | 11.50 ↑ | 1.01 ↓ | 4.76 ↑ | 1.50 | 0.01 ↓ | 4.54 ↑ | 0.25 | 0.04 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 1.98 | 2.86 | 3.49 | 0.86 | 2.00 | 0.94 | 0.98 | 0.50 | 0.84 |
| Live | 80.00 ↑ | 5.90 ↑ | 1.06 ↓ | 4.16 ↑ | 1.50 | 0.10 ↓ | 0.32 ↓ | 0.00 | 2.08 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 1.92 | 3.04 | 4.02 | 0.79 | 2.00 | 0.97 | 0.92 | 0.50 | 0.86 |
| Live | 33.00 ↑ | 5.50 ↑ | 1.05 ↓ | 4.15 ↑ | 1.50 | 0.06 ↓ | 5.25 ↑ | 0.25 | 0.01 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.75 | 3.10 | 4.40 | 1.60 | 2.50 | 0.44 | - | - | - |
| Live | 61.00 ↑ | 12.00 ↑ | 1.01 ↓ | 10.00 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.73 | 3.05 | 4.30 | 0.81 | 2.00 | 0.71 | 0.71 | 0.50 | 0.81 |
| Live | 27.00 ↑ | 16.00 ↑ | 1.01 ↓ | 9.00 ↑ | 1.75 | 0.01 ↓ | 9.01 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 1.91 | 3.07 | 4.01 | 0.80 | 2.00 | 0.96 | 0.92 | 0.50 | 0.85 |
| Live | 30.95 ↑ | 4.92 ↑ | 1.22 ↓ | 3.17 ↑ | 1.50 | 0.23 ↓ | 0.36 ↓ | 0.00 | 2.11 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 1.75 | 3.10 | 4.40 | 0.49 | 1.50 | 1.45 | - | - | - |
| Live | 91.00 ↑ | 13.50 ↑ | 1.01 ↓ | 1.15 ↑ | 1.50 | 0.55 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.79 | 3.20 | 4.56 | 1.17 | 2.25 | 0.61 | 0.53 | 0.25 | 1.35 |
| Live | 119.00 ↑ | 19.00 ↑ | 1.02 ↓ | 6.36 ↑ | 1.50 | 0.07 ↓ | 0.32 ↓ | 0.00 | 2.42 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.80 | 3.20 | 4.50 | 0.95 | 2.00 | 0.85 | 0.83 | 0.50 | 0.98 |
| Live | 126.00 ↑ | 19.00 ↑ | 1.02 ↓ | 9.50 ↑ | 1.50 | 0.05 ↓ | 0.33 ↓ | 0.00 | 2.30 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 1.91 | 2.88 | 3.90 | 1.30 | 2.50 | 0.50 | - | - | - |
| Live | 151.00 ↑ | 15.00 ↑ | 1.02 ↓ | 10.00 ↑ | 1.50 | 0.03 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.