Kết quả bóng đá trận Union Espanola vs Rangers Talca, 04:30 ngày 30/08/2026
Primera B (Chile) · 04:30 ngày 30/08/2026
Union Espanola 0 Kết thúc HT 0-0 1
Rangers Talca
🟨 5 - 0 🟥 0 - 1 ⛳ 9 - 3
Địa điểm: St. Laura Stadium Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 15°C
Diễn biến trận đấu
| Union Espanola | Phút | |
| Angelo Araos | 34' | |
| Araos A. | 34' | |
| Sebastian Ernesto Pereira Arredondo | 38' | |
| 38' | ||
| Pereira S. | 38' | |
| HT 0-0 | ||
| 56' | ⚽ 0 - 1 Junior Arias | |
| 56' | ⚽ 0 - 2 | |
| 56' | ⚽ 0 - 3 Arias J. | |
| Lucas Bernabe Molina Sanhueza | 63' | |
| Lucas Bernabe Molina Sanhueza | 63' | |
| 72' | Damian Gonzalez | |
| 72' | Gonzalez D. | |
| Matias Ortiz | 77' | |
| 77' | ||
| Matias Ortiz | 77' | |
| Rodrigo Alarcon | 84' | |
| FT 0-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 2 | 4 | 2 |
| Hòa | 0 | 0 | 0 | 3 |
| Bại | 2 | 1 | 6 | 5 |
| Ghi bàn | 1 | 5 | 9 | 8 |
| Mất bàn | 4 | 4 | 17 | 13 |
| Điểm | 3 | 6 | 12 | 9 |
Chủ = Union Espanola · Khách = Rangers Talca
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Union Espanola | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 5 (17%) | Thắng/Thắng | 1 (3%) |
| 2 (7%) | Thắng/Hòa | 1 (3%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 1 (3%) |
| 5 (17%) | Hòa/Thắng | 3 (10%) |
| 4 (13%) | Hòa/Hòa | 5 (17%) |
| 3 (10%) | Hòa/Bại | 8 (28%) |
| 1 (3%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 10 (33%) | Bại/Bại | 10 (34%) |
Bảng xếp hạng
Union Espanola
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 22 | 10 | 4 | 8 | 29 | 28 | 34 | 6 |
| Sân nhà | 12 | 7 | 2 | 3 | 18 | 13 | 23 | 2 |
| Sân khách | 10 | 3 | 2 | 5 | 11 | 15 | 11 | 10 |
| 6 gần | 6 | 3 | 0 | 3 | 6 | 10 | - | - |
Rangers Talca
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 22 | 2 | 6 | 14 | 19 | 37 | 12 | 16 |
| Sân nhà | 11 | 0 | 4 | 7 | 8 | 18 | 4 | 16 |
| Sân khách | 11 | 2 | 2 | 7 | 11 | 19 | 8 | 13 |
| 6 gần | 6 | 1 | 2 | 3 | 7 | 10 | - | - |
Thành tích đối đầu (18 trận)
Union Espanola 7 (39%)Hòa 6 (33%)Rangers Talca 5 (28%)
Châu Á: Ăn 10 / Hòa 3 / Thua 5 Tài/Xỉu: Tài 11 / Hòa 1 / Xỉu 6
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 18/04/26 | Rangers Talca | 1-1 (1-1) | Union Espanola | 0 | 2.5 | H |
| 09/02/24 | Rangers Talca | 5-3 (2-0) | Union Espanola | +0.5 | 2.75 | B |
| 24/03/14 | Union Espanola | 4-0 (1-0) | Rangers Talca | +1 | 3 | T |
| 27/10/13 | Rangers Talca | 1-1 (1-0) | Union Espanola | +0.5 | 2.5 | H |
| 03/02/13 | Union Espanola | 1-2 (0-1) | Rangers Talca | +1 | 2.75 | B |
| 23/01/13 | Rangers Talca | 2-2 (1-1) | Union Espanola | -0.5 | 2.75 | H |
| 20/01/13 | Union Espanola | 3-0 (1-0) | Rangers Talca | +0.75 | 2.5 | T |
| 30/09/12 | Rangers Talca | 1-0 (1-0) | Union Espanola | -0.5 | 2.75 | B |
| 14/04/12 | Union Espanola | 2-1 (2-0) | Rangers Talca | +1 | 3 | T |
| 10/10/09 | Union Espanola | 3-3 (3-3) | Rangers Talca | +0.5 | 2.5 | H |
| 29/03/09 | Rangers Talca | 1-3 (1-1) | Union Espanola | +0.5 | 2.75 | T |
| 03/11/08 | Union Espanola | 2-1 (1-1) | Rangers Talca | +0.25 | 2.75 | T |
| 01/05/08 | Rangers Talca | 1-0 (0-0) | Union Espanola | -0.25 | 2.75 | B |
| 29/10/06 | Union Espanola | 0-0 (0-0) | Rangers Talca | +0.25 | 2.75 | H |
| 12/03/06 | Rangers Talca | 1-3 (1-2) | Union Espanola | -0.75 | 2.75 | T |
| 31/10/05 | Union Espanola | 2-1 (2-1) | Rangers Talca | +0.75 | 2.75 | T |
| 29/01/05 | Rangers Talca | 0-0 (0-0) | Union Espanola | 0 | 3 | H |
| 21/10/04 | Rangers Talca | 3-2 (0-2) | Union Espanola | - | - | B |
Thành tích gần đây — Union Espanola
BTTTBBTBBH
Thắng 4 (40%)Hòa 1 (10%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 10/17 (10 trận) Châu Á: 4/0/6 T/X: 7/0/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 27/08/26 | Colo Colo | 3-0 (2-0) | Union Espanola | -1.25 | 2.75 | B |
| 23/08/26 | Cobreloa | 0-1 (0-0) | Union Espanola | -0.5 | 2.5 | T |
| 16/08/26 | Union Espanola | 2-1 (2-1) | San Marcos de Arica | +0.25 | 2.5 | T |
| 12/08/26 | Puerto Montt | 0-1 (0-0) | Union Espanola | -0.25 | 2.25 | T |
| 08/08/26 | Union Espanola | 0-3 (0-1) | CSD Antofagasta | 0 | 2.75 | B |
| 02/08/26 | CD Magallanes | 3-2 (2-1) | Union Espanola | -0.25 | 3 | B |
| 28/07/26 | Union Espanola | 2-1 (0-0) | Deportes Recoleta | +0.5 | 2.5 | T |
| 06/07/26 | Union Espanola | 1-2 (1-2) | O.Higgins | -0.25 | 2.25 | B |
| 30/06/26 | Union Espanola | 0-3 (0-1) | Colo Colo | -0.5 | 2.75 | B |
| 22/06/26 | O.Higgins | 1-1 (0-1) | Union Espanola | -0.75 | 2.5 | H |
| 09/06/26 | Union Espanola | 2-2 (1-1) | Union San Felipe | +0.75 | 2.5 | H |
| 30/05/26 | Santiago Wanderers | 2-2 (1-2) | Union Espanola | -0.25 | 2.5 | H |
| 26/05/26 | CD Copiapo S.A. | 3-1 (3-1) | Union Espanola | -0.25 | 2.5 | B |
| 19/05/26 | Union Espanola | 2-1 (0-1) | Deportes Iquique | +0.25 | 2.5 | T |
| 10/05/26 | Deportes Temuco | 0-1 (0-0) | Union Espanola | -0.25 | 2.5 | T |
| 01/05/26 | Union Espanola | 2-0 (0-0) | Curico Unido | +0.5 | 2.25 | T |
| 27/04/26 | Union Espanola | 2-0 (1-0) | Deportes Santa Cruz | +0.75 | 2.5 | T |
| 18/04/26 | Rangers Talca | 1-1 (1-1) | Union Espanola | 0 | 2.5 | H |
| 11/04/26 | Union Espanola | 1-1 (0-0) | Cobreloa | +0.25 | 2.5 | H |
| 28/03/26 | San Marcos de Arica | 2-0 (1-0) | Union Espanola | 0 | 2.25 | B |
Thành tích gần đây — Rangers Talca
TBBHBHHBBT
Thắng 2 (20%)Hòa 3 (30%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 9/14 (10 trận) Châu Á: 3/1/6 T/X: 4/0/6
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 22/08/26 | San Marcos de Arica | 1-2 (1-1) | Rangers Talca | -0.5 | 2.25 | T |
| 16/08/26 | Rangers Talca | 2-3 (2-1) | CD Magallanes | +0.25 | 2.5 | B |
| 13/08/26 | Deportes Recoleta | 4-2 (1-1) | Rangers Talca | -0.25 | 2.25 | B |
| 10/08/26 | Rangers Talca | 0-0 (0-0) | Curico Unido | +0.25 | 2.25 | H |
| 05/08/26 | Nublense | 1-0 (0-0) | Rangers Talca | -0.5 | 2.75 | B |
| 01/08/26 | San Luis Quillota | 1-1 (0-0) | Rangers Talca | -0.5 | 2.25 | H |
| 26/07/26 | Rangers Talca | 0-0 (0-0) | CD Copiapo S.A. | 0 | 2.25 | H |
| 06/07/26 | Universidad de Concepcion | 2-0 (1-0) | Rangers Talca | -0.5 | 2.75 | B |
| 29/06/26 | Rangers Talca | 0-1 (0-1) | Nublense | -0.25 | 2.25 | B |
| 21/06/26 | Rangers Talca | 2-1 (0-0) | Universidad de Concepcion | -0.5 | 2.75 | T |
| 07/06/26 | Rangers Talca | 0-1 (0-0) | Deportes Santa Cruz | +0.25 | 2.5 | B |
| 01/06/26 | Cobreloa | 2-0 (2-0) | Rangers Talca | -1 | 2.75 | B |
| 23/05/26 | Rangers Talca | 0-2 (0-1) | Santiago Wanderers | +0.25 | 2.5 | B |
| 17/05/26 | Union San Felipe | 2-1 (1-0) | Rangers Talca | +0.25 | 2.5 | B |
| 09/05/26 | Deportes Iquique | 1-1 (0-0) | Rangers Talca | -0.5 | 2.5 | H |
| 03/05/26 | Rangers Talca | 0-1 (0-0) | Puerto Montt | +0.25 | 2.25 | B |
| 26/04/26 | Deportes Temuco | 2-1 (0-0) | Rangers Talca | -0.25 | 2.5 | B |
| 18/04/26 | Rangers Talca | 1-1 (1-1) | Union Espanola | 0 | 2.5 | H |
| 13/04/26 | Rangers Talca | 2-3 (0-1) | San Marcos de Arica | 0 | 2 | B |
| 31/03/26 | CD Magallanes | 3-2 (3-2) | Rangers Talca | -0.25 | 2.5 | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
93
Phạt góc (HT)
41
Thẻ vàng
50
Sút bóng
47
Sút cầu môn
14
Tấn công
150114
Tấn công nguy hiểm
6944
Sút ngoài cầu môn
33
TL kiểm soát bóng
59%41%
TL kiểm soát bóng (HT)
57%43%
So Sánh Sức Mạnh
67 33
83% So Sánh Đối đầu 17%
Thành tích
Tất cả
T7 H6 B5T5 H6 B7
Chủ khách tương đồng
T5 H2 B1T1 H2 B5
Ghi
Tất cả
1.8 Bàn1.3 Bàn
Chủ khách tương đồng
2.1 Bàn1 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Union Espanola (30 trận)
Ghi 1.10 bàn/trậnMất 1.43 bàn/trận
Rangers Talca (29 trận)
Ghi 0.79 bàn/trậnMất 1.55 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 1 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Union Espanola (20 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 11 (55%)Hòa 1 (5%)Bại 8 (40%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 11 (55%)Hòa 0 (0%)Xỉu 9 (45%)
6 trận gần — Châu Á:
WWWLLW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UOUOOO
Rangers Talca (19 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 3 (16%)Hòa 3 (16%)Bại 13 (68%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 7 (37%)Hòa 0 (0%)Xỉu 12 (63%)
6 trận gần — Châu Á:
WLLLWV
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OOOUUU
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Union Espanola | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1897-5-18 | Thành lập | 1907 |
| St. Laura Stadium | Sân nhà | Estadio Fiscal de Talca |
| 28000 | Sức chứa | 18000 |
| Miguel Ramirez | HLV | Emiliano Astorga |
| Santiago | Khu vực | Talca |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.98 | 3.40 | 3.20 | 0.90 | 2.50 | 0.95 | 0.78 | 0.25 | 1.09 |
| Live | 51.00 ↑ | 9.00 ↑ | 1.08 ↓ | 4.80 ↑ | 1.50 | 0.05 ↓ | 0.39 ↓ | 0.00 | 1.80 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 1.95 | 3.50 | 3.40 | 0.85 | 2.50 | 0.94 | 0.99 | 0.50 | 0.78 |
| Live | 151.00 ↑ | 8.50 ↑ | 1.03 ↓ | 2.85 ↑ | 1.50 | 0.22 ↓ | 0.42 ↓ | 0.00 | 1.77 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.93 | 3.40 | 3.35 | 0.75 | 2.50 | 0.99 | 0.75 | 0.25 | 0.99 |
| Live | 200.00 ↑ | 6.60 ↑ | 1.04 ↓ | 4.00 ↑ | 1.50 | 0.07 ↓ | 4.00 ↑ | 0.25 | 0.09 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 1.97 | 3.50 | 3.35 | 0.75 | 2.50 | 0.90 | - | - | - |
| Live | 65.00 ↑ | 5.75 ↑ | 1.12 ↓ | 2.80 ↑ | 1.50 | 0.17 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.96 | 3.40 | 3.25 | 0.91 | 2.75 | 0.73 | - | - | - |
| Live | 1.99 ↑ | 3.40 | 3.20 ↓ | 0.76 ↓ | 2.50 | 0.92 ↑ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.93 | 3.40 | 3.35 | 0.75 | 2.50 | 0.99 | 0.75 | 0.25 | 0.99 |
| Live | 200.00 ↑ | 6.60 ↑ | 1.04 ↓ | 5.00 ↑ | 1.50 | 0.02 ↓ | 0.50 ↓ | 0.00 | 1.51 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 1.97 | 3.18 | 3.12 | 0.84 | 2.50 | 0.96 | 0.80 | 0.25 | 1.02 |
| Live | 135.00 ↑ | 6.50 ↑ | 1.04 ↓ | 4.76 ↑ | 1.50 | 0.07 ↓ | 0.55 ↓ | 0.00 | 1.40 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 1.98 | 3.44 | 3.28 | 0.98 | 2.75 | 0.78 | 0.98 | 0.50 | 0.80 |
| Live | 2.05 ↑ | 3.39 ↓ | 3.19 ↓ | 0.81 ↓ | 2.50 | 0.99 ↑ | 0.81 ↓ | 0.25 | 1.01 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.00 | 3.40 | 3.20 | 0.75 | 2.50 | 1.00 | - | - | - |
| Live | 61.00 ↑ | 13.00 ↑ | 1.01 ↓ | 11.00 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.88 | 3.35 | 3.25 | 0.81 | 2.75 | 0.71 | 0.81 | 0.50 | 0.71 |
| Live | 27.00 ↑ | 16.00 ↑ | 1.01 ↓ | 9.01 ↑ | 1.50 | 0.01 ↓ | 9.01 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 1.93 | 3.25 | 3.47 | 0.95 | 2.50 | 0.79 | 0.94 | 0.50 | 0.80 |
| Live | 2.00 ↑ | 3.64 ↑ | 3.15 ↓ | 0.81 ↓ | 2.50 | 0.99 ↑ | 1.01 ↑ | 0.50 | 0.79 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 1.95 | 3.40 | 3.10 | 0.73 | 2.50 | 0.98 | - | - | - |
| Live | 1.98 ↑ | 3.40 | 3.10 | 0.75 ↑ | 2.50 | 0.95 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.01 | 3.55 | 3.41 | 0.77 | 2.50 | 0.98 | 0.48 | 0.00 | 1.47 |
| Live | 141.00 ↑ | 26.00 ↑ | 1.01 ↓ | 6.31 ↑ | 1.50 | 0.07 ↓ | 0.42 ↓ | 0.00 | 1.89 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.95 | 3.40 | 3.30 | 0.88 | 2.50 | 0.93 | 1.00 | 0.50 | 0.80 |
| Live | 151.00 ↑ | 26.00 ↑ | 1.01 ↓ | 9.50 ↑ | 1.50 | 0.05 ↓ | 0.43 ↓ | 0.00 | 1.75 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 2.05 | 3.10 | 3.25 | 0.91 | 2.50 | 0.80 | - | - | - |
| Live | 2.00 ↓ | 3.30 ↑ | 3.20 ↓ | 0.75 ↓ | 2.50 | 0.95 ↑ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/2
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Union Espanola | +1/2 | 1 | 0 | 0 |
| Rangers Talca | -1/2 | 1 | 0 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).