Kết quả bóng đá trận Union Espanola vs CSD Antofagasta, 05:00 ngày 08/08/2026
Primera B (Chile) · 05:00 ngày 08/08/2026
Union Espanola 0 Kết thúc HT 0-1 3
CSD Antofagasta
🟨 2 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 5 - 4
Địa điểm: St. Laura Stadium Thời tiết: Nhiều mây Nhiệt độ: 10°C
Diễn biến trận đấu
| Union Espanola | Phút | |
| 45+3' | ⚽ 0 - 1 Adrian Cuadra | |
| HT 0-1 | ||
| 58' | Adrian Cuadra | |
| Sebastian Ernesto Pereira Arredondo | 59' | |
| 76' | ⚽ 0 - 2 Jose Bandez | |
| 80' | ⚽ 0 - 3 Sebastian Ignacio Leyton Hevia | |
| Martin Ormeno | 82' | |
| FT 0-3 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 2 | 4 | 7 |
| Hòa | 0 | 1 | 0 | 2 |
| Bại | 2 | 0 | 6 | 1 |
| Ghi bàn | 1 | 8 | 9 | 24 |
| Mất bàn | 4 | 2 | 17 | 8 |
| Điểm | 3 | 7 | 12 | 23 |
Chủ = Union Espanola · Khách = CSD Antofagasta
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Union Espanola | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 5 (17%) | Thắng/Thắng | 12 (43%) |
| 2 (7%) | Thắng/Hòa | 1 (4%) |
| 5 (17%) | Hòa/Thắng | 3 (11%) |
| 4 (13%) | Hòa/Hòa | 5 (18%) |
| 3 (10%) | Hòa/Bại | 2 (7%) |
| 1 (3%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 2 (7%) |
| 10 (33%) | Bại/Bại | 3 (11%) |
Bảng xếp hạng
Union Espanola
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 22 | 10 | 4 | 8 | 29 | 28 | 34 | 6 |
| Sân nhà | 12 | 7 | 2 | 3 | 18 | 13 | 23 | 2 |
| Sân khách | 10 | 3 | 2 | 5 | 11 | 15 | 11 | 10 |
| 6 gần | 6 | 1 | 2 | 3 | 8 | 12 | - | - |
CSD Antofagasta
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 22 | 10 | 7 | 5 | 40 | 22 | 37 | 3 |
| Sân nhà | 10 | 6 | 3 | 1 | 20 | 7 | 21 | 4 |
| Sân khách | 12 | 4 | 4 | 4 | 20 | 15 | 16 | 3 |
| 6 gần | 6 | 5 | 0 | 1 | 17 | 8 | - | - |
Thành tích đối đầu (20 trận)
Union Espanola 9 (45%)Hòa 6 (30%)CSD Antofagasta 5 (25%)
Châu Á: Ăn 12 / Hòa 1 / Thua 7 Tài/Xỉu: Tài 8 / Hòa 0 / Xỉu 12
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 15/03/26 | CSD Antofagasta | 2-1 (1-0) | Union Espanola | - | - | B |
| 24/10/22 | CSD Antofagasta | 2-0 (1-0) | Union Espanola | 0 | 2.5 | B |
| 28/09/22 | Union Espanola | 4-1 (1-1) | CSD Antofagasta | +0.75 | 2.25 | T |
| 24/09/22 | CSD Antofagasta | 1-2 (1-2) | Union Espanola | 0 | 2.25 | T |
| 14/05/22 | Union Espanola | 2-0 (0-0) | CSD Antofagasta | +0.75 | 2.5 | T |
| 18/03/22 | CSD Antofagasta | 0-1 (0-0) | Union Espanola | 0 | 2.5 | T |
| 11/03/22 | Union Espanola | 1-2 (1-2) | CSD Antofagasta | +0.5 | 2.5 | B |
| 22/10/21 | CSD Antofagasta | 1-2 (1-0) | Union Espanola | -0.25 | 2.75 | T |
| 06/06/21 | Union Espanola | 1-1 (1-1) | CSD Antofagasta | +0.5 | 2.5 | H |
| 27/12/20 | Union Espanola | 1-1 (0-1) | CSD Antofagasta | +0.5 | 2.75 | H |
| 17/09/20 | CSD Antofagasta | 2-0 (1-0) | Union Espanola | 0 | 2.5 | B |
| 23/02/19 | CSD Antofagasta | 1-2 (1-1) | Union Espanola | -0.5 | 2.5 | T |
| 24/11/18 | CSD Antofagasta | 1-1 (1-1) | Union Espanola | -0.5 | 2.5 | H |
| 19/02/18 | Union Espanola | 1-1 (1-1) | CSD Antofagasta | +0.75 | 2.5 | H |
| 24/09/17 | CSD Antofagasta | 0-0 (0-0) | Union Espanola | -0.25 | 2.25 | H |
| 01/04/17 | CSD Antofagasta | 1-1 (1-1) | Union Espanola | 0 | 2.75 | H |
| 05/12/16 | Union Espanola | 2-1 (1-1) | CSD Antofagasta | +0.5 | 2.75 | T |
| 08/02/16 | Union Espanola | 0-2 (0-1) | CSD Antofagasta | +1 | 2.75 | B |
| 25/08/15 | CSD Antofagasta | 0-2 (0-1) | Union Espanola | 0 | 2.5 | T |
| 02/03/15 | CSD Antofagasta | 1-2 (1-2) | Union Espanola | 0 | 2.5 | T |
Thành tích gần đây — Union Espanola
BTBBHHHBTT
Thắng 3 (30%)Hòa 3 (30%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 14/18 (10 trận) Châu Á: 4/0/6 T/X: 8/0/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 02/08/26 | CD Magallanes | 3-2 (2-1) | Union Espanola | -0.25 | 3 | B |
| 28/07/26 | Union Espanola | 2-1 (0-0) | Deportes Recoleta | +0.5 | 2.5 | T |
| 06/07/26 | Union Espanola | 1-2 (1-2) | O.Higgins | -0.25 | 2.25 | B |
| 30/06/26 | Union Espanola | 0-3 (0-1) | Colo Colo | -0.5 | 2.75 | B |
| 22/06/26 | O.Higgins | 1-1 (0-1) | Union Espanola | -0.75 | 2.5 | H |
| 09/06/26 | Union Espanola | 2-2 (1-1) | Union San Felipe | +0.75 | 2.5 | H |
| 30/05/26 | Santiago Wanderers | 2-2 (1-2) | Union Espanola | -0.25 | 2.5 | H |
| 26/05/26 | CD Copiapo S.A. | 3-1 (3-1) | Union Espanola | -0.25 | 2.5 | B |
| 19/05/26 | Union Espanola | 2-1 (0-1) | Deportes Iquique | +0.25 | 2.5 | T |
| 10/05/26 | Deportes Temuco | 0-1 (0-0) | Union Espanola | -0.25 | 2.5 | T |
| 01/05/26 | Union Espanola | 2-0 (0-0) | Curico Unido | +0.5 | 2.25 | T |
| 27/04/26 | Union Espanola | 2-0 (1-0) | Deportes Santa Cruz | +0.75 | 2.5 | T |
| 18/04/26 | Rangers Talca | 1-1 (1-1) | Union Espanola | 0 | 2.5 | H |
| 11/04/26 | Union Espanola | 1-1 (0-0) | Cobreloa | +0.25 | 2.5 | H |
| 28/03/26 | San Marcos de Arica | 2-0 (1-0) | Union Espanola | 0 | 2.25 | B |
| 21/03/26 | Union Espanola | 2-1 (2-0) | Puerto Montt | +0.25 | 2.25 | T |
| 15/03/26 | CSD Antofagasta | 2-1 (1-0) | Union Espanola | - | - | B |
| 11/03/26 | Union Espanola | 1-2 (1-1) | CD Magallanes | +0.25 | 2.25 | B |
| 28/02/26 | Deportes Recoleta | 2-1 (1-1) | Union Espanola | +0.25 | 2.25 | B |
| 22/02/26 | Union Espanola | 2-0 (1-0) | San Luis Quillota | +0.75 | 2.5 | T |
Thành tích gần đây — CSD Antofagasta
TBTTTTHBHH
Thắng 5 (50%)Hòa 3 (30%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 19/11 (10 trận) Châu Á: 6/2/2 T/X: 5/0/5
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 02/08/26 | CSD Antofagasta | 5-1 (2-0) | Union San Felipe | - | - | T |
| 26/07/26 | Puerto Montt | 3-2 (1-1) | CSD Antofagasta | 0 | 2.25 | B |
| 12/07/26 | CSD Antofagasta | 1-0 (1-0) | Cobresal | +0.25 | 2.5 | T |
| 05/07/26 | Deportes La Serena | 2-4 (1-2) | CSD Antofagasta | -0.5 | 2.75 | T |
| 28/06/26 | Cobresal | 0-1 (0-1) | CSD Antofagasta | -0.5 | 2.5 | T |
| 21/06/26 | CSD Antofagasta | 4-2 (2-1) | Deportes La Serena | 0 | 2.5 | T |
| 08/06/26 | CSD Antofagasta | 0-0 (0-0) | CD Magallanes | +0.75 | 3 | H |
| 02/06/26 | Curico Unido | 1-0 (0-0) | CSD Antofagasta | 0 | 2.5 | B |
| 24/05/26 | CSD Antofagasta | 1-1 (1-0) | Deportes Santa Cruz | - | - | H |
| 18/05/26 | San Marcos de Arica | 1-1 (0-0) | CSD Antofagasta | 0 | 2.5 | H |
| 10/05/26 | CSD Antofagasta | 3-1 (2-0) | San Luis Quillota | - | - | T |
| 04/05/26 | Cobreloa | 2-0 (1-0) | CSD Antofagasta | -0.5 | 2.5 | B |
| 26/04/26 | Deportes Recoleta | 0-2 (0-0) | CSD Antofagasta | +0.25 | 2.5 | T |
| 20/04/26 | CSD Antofagasta | 1-0 (0-0) | CD Copiapo S.A. | +0.5 | 2.5 | T |
| 13/04/26 | Deportes Temuco | 3-3 (3-1) | CSD Antofagasta | - | - | H |
| 29/03/26 | CSD Antofagasta | 4-0 (3-0) | Deportes Iquique | +0.25 | 2.25 | T |
| 22/03/26 | Santiago Wanderers | 2-2 (1-0) | CSD Antofagasta | - | - | H |
| 15/03/26 | CSD Antofagasta | 2-1 (1-0) | Union Espanola | - | - | T |
| 07/03/26 | Union San Felipe | 2-0 (1-0) | CSD Antofagasta | +0.25 | 2.25 | B |
| 01/03/26 | CSD Antofagasta | 1-2 (0-1) | Puerto Montt | +0.25 | 2.25 | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
54
Phạt góc (HT)
31
Thẻ vàng
21
Sút bóng
914
Sút cầu môn
29
Tấn công
149147
Tấn công nguy hiểm
7379
Sút ngoài cầu môn
75
Đá phạt trực tiếp
610
TL kiểm soát bóng
47%53%
TL kiểm soát bóng (HT)
45%55%
Phạm lỗi
63
Việt vị
33
Quả ném biên
3029
So Sánh Sức Mạnh
48 52
67% So Sánh Đối đầu 33%
Thành tích
Tất cả
T9 H6 B5T5 H6 B9
Chủ khách tương đồng
T3 H3 B2T2 H3 B3
Ghi
Tất cả
1.3 Bàn1.1 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.5 Bàn1.1 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Union Espanola (30 trận)
Ghi 1.10 bàn/trậnMất 1.43 bàn/trận
CSD Antofagasta (28 trận)
Ghi 1.86 bàn/trậnMất 0.96 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 0 - 3 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 2 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Union Espanola (16 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 8 (50%)Hòa 1 (6%)Bại 7 (44%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 9 (56%)Hòa 0 (0%)Xỉu 7 (44%)
6 trận gần — Châu Á:
LWLWLW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OOOOOO
CSD Antofagasta (11 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 4 (36%)Hòa 1 (9%)Bại 6 (55%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 3 (27%)Hòa 0 (0%)Xỉu 8 (73%)
6 trận gần — Châu Á:
LLLVLW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OUUUUU
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Union Espanola | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1897-5-18 | Thành lập | 1966 |
| St. Laura Stadium | Sân nhà | Estadio Regional Calvo y Bascunan de Ant |
| 28000 | Sức chứa | 26339 |
| Miguel Ramirez | HLV | Hernan Pena |
| Santiago | Khu vực | Antofagasta |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.36 | 3.30 | 2.60 | 0.84 | 2.75 | 0.92 | 0.82 | 0.00 | 0.96 |
| Live | 67.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.02 ↓ | 6.10 ↑ | 3.50 | 0.01 ↓ | 0.94 ↑ | 0.00 | 0.92 ↓ | |
| Vcbet | Sớm | 2.38 | 3.40 | 2.63 | 0.95 | 2.75 | 0.84 | 0.77 | 0.00 | 1.00 |
| Live | 67.00 ↑ | 10.50 ↑ | 1.02 ↓ | 3.05 ↑ | 3.50 | 0.20 ↓ | 0.93 ↑ | 0.00 | 0.83 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 2.23 | 3.45 | 2.62 | 0.84 | 2.75 | 0.90 | 0.73 | 0.00 | 1.01 |
| Live | 200.00 ↑ | 8.00 ↑ | 1.01 ↓ | 7.69 ↑ | 3.50 | 0.03 ↓ | 0.94 ↑ | 0.00 | 0.90 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 2.35 | 3.25 | 2.75 | 0.70 | 2.50 | 0.95 | - | - | - |
| Live | 95.00 ↑ | 16.00 ↑ | 1.02 ↓ | 3.40 ↑ | 3.50 | 0.15 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.19 | 3.40 | 2.75 | 0.85 | 2.75 | 0.79 | - | - | - |
| Live | 91.31 ↑ | 9.60 ↑ | 1.01 ↓ | 3.09 ↑ | 3.50 | 0.17 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 2.25 | 3.40 | 2.62 | 0.84 | 2.75 | 0.90 | 0.73 | 0.00 | 1.01 |
| Live | 200.00 ↑ | 8.00 ↑ | 1.01 ↓ | 8.33 ↑ | 3.50 | 0.02 ↓ | 0.94 ↑ | 0.00 | 0.90 ↓ | |
| Crown | Sớm | 2.21 | 3.45 | 2.46 | 0.80 | 2.75 | 0.90 | 0.75 | 0.00 | 0.95 |
| Live | 17.50 ↑ | 13.00 ↑ | 1.01 ↓ | 4.34 ↑ | 3.50 | 0.03 ↓ | 0.03 ↓ | -0.25 | 4.76 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 2.35 | 3.25 | 2.57 | 0.88 | 2.75 | 0.92 | 0.82 | 0.00 | 1.00 |
| Live | 14.00 ↑ | 4.25 ↑ | 1.22 ↓ | 4.54 ↑ | 3.50 | 0.08 ↓ | 1.08 ↑ | 0.00 | 0.76 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 2.36 | 3.41 | 2.63 | 0.91 | 2.75 | 0.85 | 0.76 | 0.00 | 1.02 |
| Live | 16.30 ↑ | 4.35 ↑ | 1.21 ↓ | 5.85 ↑ | 3.50 | 0.01 ↓ | 0.01 ↓ | -0.25 | 5.25 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.15 | 3.50 | 2.75 | 0.67 | 2.50 | 1.10 | - | - | - |
| Live | 46.00 ↑ | 15.00 ↑ | 1.01 ↓ | 1.15 ↑ | 2.50 | 0.57 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.10 | 3.35 | 2.75 | 0.76 | 2.75 | 0.76 | 0.81 | 0.25 | 0.71 |
| Live | 284.00 ↑ | 89.00 ↑ | 1.01 ↓ | 9.01 ↑ | 3.50 | 0.01 ↓ | 9.01 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.37 | 3.20 | 2.65 | 0.93 | 2.75 | 0.81 | 0.77 | 0.00 | 0.98 |
| Live | 20.17 ↑ | 4.65 ↑ | 1.24 ↓ | 3.00 ↑ | 3.50 | 0.23 ↓ | 0.87 ↑ | 0.00 | 0.93 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 2.15 | 3.50 | 2.70 | 0.66 | 2.50 | 1.05 | - | - | - |
| Live | 251.00 ↑ | 81.00 ↑ | 1.01 ↓ | 0.98 ↑ | 2.50 | 0.65 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.27 | 3.50 | 2.87 | 0.88 | 2.75 | 0.82 | 0.96 | 0.25 | 0.76 |
| Live | 67.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.00 ↓ | 5.45 ↑ | 3.50 | 0.10 ↓ | 0.93 ↓ | 0.00 | 0.88 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.15 | 3.40 | 2.75 | 0.90 | 2.75 | 0.90 | 0.98 | 0.25 | 0.83 |
| Live | 67.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.01 ↓ | 6.00 ↑ | 3.50 | 0.10 ↓ | 0.93 ↓ | 0.00 | 0.88 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 2.30 | 3.10 | 2.70 | 0.75 | 2.50 | 0.95 | - | - | - |
| Live | 151.00 ↑ | 151.00 ↑ | 1.01 ↓ | 18.00 ↑ | 3.50 | 0.02 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.