Kết quả bóng đá trận Unie Hlubina vs Sigma Olomouc B, 21:30 ngày 15/08/2026
Ceska Fotbalova Liga (Séc) · 21:30 ngày 15/08/2026
Unie Hlubina 2 Kết thúc HT 1-0 3
Sigma Olomouc B
🟨 3 - 2 🟥 0 - 0 ⛳ 6 - 2
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 32°C
Diễn biến trận đấu
| Unie Hlubina | Phút | |
| Jan Nevrela 1 - 0 ⚽ | 37' | |
| HT 1-0 | ||
| 55' | ⚽ 1 - 1 Pavel Zifcak | |
| 59' | Vojtech Kristal | |
| 2 - 1 ⚽ | 61' | |
| Zbynek Celta 3 - 1 ⚽ | 61' | |
| 66' | ⚽ 3 - 2 Vojtech Kristal | |
| Patrik Pribylka | 70' | |
| 72' | ⚽ 3 - 3 Marek Matocha | |
| 72' | Marek Matocha | |
| 4 - 3 ⚽ | 83' | |
| Lukas Tomecek | 85' | |
| Nikola Zavadil | 90' | |
| FT 2-3 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 1 | 3 | 4 |
| Hòa | 0 | 0 | 2 | 1 |
| Bại | 2 | 2 | 5 | 5 |
| Ghi bàn | 4 | 3 | 16 | 13 |
| Mất bàn | 9 | 6 | 22 | 15 |
| Điểm | 3 | 3 | 11 | 13 |
Chủ = Unie Hlubina · Khách = Sigma Olomouc B
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Unie Hlubina | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 10 (42%) | Thắng/Thắng | 3 (18%) |
| 1 (4%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 1 (4%) | Thắng/Bại | 1 (6%) |
| 2 (8%) | Hòa/Thắng | 1 (6%) |
| 3 (13%) | Hòa/Hòa | 3 (18%) |
| 1 (4%) | Hòa/Bại | 2 (12%) |
| 1 (4%) | Bại/Thắng | 1 (6%) |
| 5 (21%) | Bại/Bại | 6 (35%) |
Bảng xếp hạng
Unie Hlubina
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 5 | 3 | 0 | 2 | 17 | 12 | 9 | 7 |
| Sân nhà | 3 | 2 | 0 | 1 | 13 | 7 | 6 | 4 |
| Sân khách | 2 | 1 | 0 | 1 | 4 | 5 | 3 | 8 |
| 6 gần | 6 | 5 | 1 | 0 | 22 | 10 | - | - |
Sigma Olomouc B
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 5 | 4 | 0 | 1 | 13 | 4 | 12 | 2 |
| Sân nhà | 2 | 2 | 0 | 0 | 5 | 1 | 6 | 5 |
| Sân khách | 3 | 2 | 0 | 1 | 8 | 3 | 6 | 2 |
| 6 gần | 6 | 3 | 0 | 3 | 13 | 8 | - | - |
Thành tích đối đầu (3 trận)
Unie Hlubina 1 (33%)Hòa 0 (0%)Sigma Olomouc B 2 (67%)
Châu Á: Ăn 1 / Hòa 0 / Thua 2 Tài/Xỉu: Tài 2 / Hòa 0 / Xỉu 1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 28/03/26 | Unie Hlubina | 0-3 (0-1) | Sigma Olomouc B | - | - | B |
| 24/08/25 | Sigma Olomouc B | 0-2 (0-1) | Unie Hlubina | -1.5 | 3.25 | T |
| 05/07/25 | Sigma Olomouc B | 5-2 (3-2) | Unie Hlubina | - | - | B |
Thành tích gần đây — Unie Hlubina
TTHTTTHBTT
Thắng 7 (70%)Hòa 2 (20%)Bại 1 (10%)
Ghi/Mất: 30/16 (10 trận) Châu Á: 6/2/2 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 08/08/26 | FC Vsetin | 2-4 (1-3) | Unie Hlubina | - | - | T |
| 31/07/26 | Unie Hlubina | 8-2 (6-2) | Brno B | - | - | T |
| 24/07/26 | Tatran Vsechovice | 1-1 (0-0) | Unie Hlubina | - | - | H |
| 18/07/26 | FC Vratimov | 3-4 (0-2) | Unie Hlubina | - | - | T |
| 11/07/26 | Trinec | 2-3 (0-2) | Unie Hlubina | -1.25 | 3.25 | T |
| 08/07/26 | Opava | 0-2 (0-2) | Unie Hlubina | - | - | T |
| 12/06/26 | Frydek-Mistek | 2-2 (0-2) | Unie Hlubina | - | - | H |
| 06/06/26 | Unie Hlubina | 1-2 (1-0) | Unicov | - | - | B |
| 31/05/26 | Polanka | 2-4 (1-2) | Unie Hlubina | - | - | T |
| 23/05/26 | Unie Hlubina | 1-0 (1-0) | Vrchovina | - | - | T |
| 20/05/26 | Blansko | 2-4 (2-0) | Unie Hlubina | 0 | 3 | T |
| 16/05/26 | FC Vsetin | 1-2 (1-0) | Unie Hlubina | - | - | T |
| 08/05/26 | Unie Hlubina | 1-2 (0-1) | Brno B | -0.25 | 3.25 | B |
| 02/05/26 | Hranice KUNZ | 1-3 (1-3) | Unie Hlubina | - | - | T |
| 29/04/26 | Unie Hlubina | 1-1 (1-0) | Vitkovice | +0.5 | 2.75 | H |
| 25/04/26 | Unie Hlubina | 1-1 (0-0) | MFK Karvina B | - | - | H |
| 17/04/26 | Hlucin | 0-2 (0-1) | Unie Hlubina | - | - | T |
| 11/04/26 | Unie Hlubina | 4-0 (1-0) | Zlin B | - | - | T |
| 03/04/26 | TJ Start Brno | 1-1 (1-0) | Unie Hlubina | - | - | H |
| 28/03/26 | Unie Hlubina | 0-3 (0-1) | Sigma Olomouc B | - | - | B |
Thành tích gần đây — Sigma Olomouc B
TTBBBTTTTB
Thắng 6 (60%)Hòa 0 (0%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 25/10 (10 trận) Châu Á: 6/0/4 T/X: 7/1/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 09/08/26 | Sigma Olomouc B | 2-1 (1-1) | Slovacko II | +1.25 | 3 | T |
| 02/08/26 | FC Vsetin | 0-5 (0-2) | Sigma Olomouc B | - | - | T |
| 11/07/26 | GKS Tychy | 2-1 (1-0) | Sigma Olomouc B | - | - | B |
| 08/07/26 | Sigma Olomouc B | 0-1 (0-1) | Rekord Bielsko-Biala | +0.25 | 3.25 | B |
| 04/07/26 | Sigma Olomouc B | 2-3 (1-2) | SK Prostejov | - | - | B |
| 10/06/26 | Sigma Olomouc B | 3-1 (3-0) | Trinec | - | - | T |
| 06/06/26 | Hranice KUNZ | 0-4 (0-2) | Sigma Olomouc B | - | - | T |
| 31/05/26 | Sigma Olomouc B | 5-0 (0-0) | Blansko | - | - | T |
| 24/05/26 | MFK Karvina B | 1-3 (0-1) | Sigma Olomouc B | +0.25 | 2.75 | T |
| 20/05/26 | Sigma Olomouc B | 0-1 (0-1) | Hodonin Sardice | +0.25 | 2.75 | B |
| 17/05/26 | Sigma Olomouc B | 3-3 (2-1) | Vitkovice | - | - | H |
| 08/05/26 | Hlucin | 1-6 (0-4) | Sigma Olomouc B | - | - | T |
| 03/05/26 | Sigma Olomouc B | 0-1 (0-1) | Frydek-Mistek | +0.5 | 2.75 | B |
| 29/04/26 | Brno B | 2-1 (2-1) | Sigma Olomouc B | -0.25 | 2.75 | B |
| 26/04/26 | Zlin B | 1-0 (0-0) | Sigma Olomouc B | +0.5 | 3 | B |
| 19/04/26 | Sigma Olomouc B | 1-2 (0-1) | Unicov | +0.75 | 3 | B |
| 11/04/26 | TJ Start Brno | 1-1 (0-0) | Sigma Olomouc B | - | - | H |
| 05/04/26 | Sigma Olomouc B | 3-0 (1-0) | Polanka | +2.5 | 3.5 | T |
| 28/03/26 | Unie Hlubina | 0-3 (0-1) | Sigma Olomouc B | - | - | T |
| 22/03/26 | Sigma Olomouc B | 2-0 (2-0) | Vrchovina | +1.5 | 3 | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
62
Phạt góc (HT)
31
Thẻ vàng
32
Sút bóng
1112
Sút cầu môn
99
Tấn công
10191
Tấn công nguy hiểm
5051
Sút ngoài cầu môn
23
Đá phạt trực tiếp
1614
TL kiểm soát bóng
49%51%
TL kiểm soát bóng (HT)
45%55%
Phạm lỗi
1111
Việt vị
34
Quả ném biên
2827
So Sánh Sức Mạnh
49 51
38% So Sánh Đối đầu 62%
Thành tích
Tất cả
T1 H0 B2T2 H0 B1
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B1T1 H0 B0
Ghi
Tất cả
1.3 Bàn2.7 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn3 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Unie Hlubina (30 trận)
Ghi 2.17 bàn/trậnMất 1.67 bàn/trận
Sigma Olomouc B (30 trận)
Ghi 1.93 bàn/trậnMất 1.20 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 2 - 3 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 3 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Sigma Olomouc B (1 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 0 (0%)Hòa 0 (0%)Bại 1 (100%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 0 (0%)Hòa 1 (100%)Xỉu 0 (0%)
6 trận gần — Châu Á:
L
6 trận gần — Tài/Xỉu:
V
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Unie Hlubina | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 12117 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Interwetten | Sớm | 2.50 | 3.75 | 2.45 | 0.55 | 2.50 | 1.20 | - | - | - |
| Live | 3.15 ↑ | 3.40 ↓ | 2.05 ↓ | 0.55 | 2.50 | 1.20 | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.31 | 3.50 | 2.27 | 0.83 | 3.00 | 0.77 | - | - | - |
| Live | 3.00 ↑ | 3.30 ↓ | 1.97 ↓ | 0.84 ↑ | 3.00 | 0.80 ↑ | - | - | - | |
| Wewbet | Sớm | 2.40 | 3.49 | 2.42 | 0.92 | 3.00 | 0.82 | 0.89 | 0.00 | 0.85 |
| Live | 3.13 ↑ | 3.53 ↑ | 1.90 ↓ | 0.86 ↓ | 3.00 | 0.88 ↑ | 0.84 ↓ | -0.50 | 0.90 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 3.10 | 3.50 | 1.95 | 0.53 | 2.50 | 1.30 | - | - | - |
| Live | 3.10 | 3.50 | 1.95 | 0.53 | 2.50 | 1.30 | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.90 | 3.60 | 1.95 | 0.76 | 3.00 | 0.76 | 0.81 | -0.25 | 0.71 |
| Live | 3.35 ↑ | 3.70 ↑ | 1.85 ↓ | 0.80 ↑ | 3.00 | 0.81 ↑ | 0.80 ↓ | -0.50 | 0.81 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 3.64 | 3.81 | 1.76 | 0.85 | 3.00 | 0.91 | 0.79 | -0.75 | 0.98 |
| Live | 3.32 ↓ | 3.66 ↓ | 1.88 ↑ | 0.87 ↑ | 3.00 | 0.88 ↓ | 0.86 ↑ | -0.50 | 0.89 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 3.10 | 3.50 | 1.93 | 0.53 | 2.50 | 1.30 | - | - | - |
| Live | 3.10 | 3.50 | 1.93 | 0.53 | 2.50 | 1.30 | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 3.43 | 3.80 | 1.87 | 0.55 | 2.50 | 1.30 | 1.60 | 0.00 | 0.43 |
| Live | 3.38 ↓ | 3.62 ↓ | 1.89 ↑ | 1.07 ↑ | 3.25 | 0.66 ↓ | 1.02 ↓ | -0.25 | 0.64 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 3.25 | 3.80 | 1.83 | 0.90 | 3.00 | 0.90 | 0.90 | -0.50 | 0.90 |
| Live | 3.20 ↓ | 3.80 | 1.85 ↑ | 0.90 | 3.00 | 0.90 | 0.90 | -0.50 | 0.90 | |
| William Hill | Sớm | 3.30 | 3.40 | 1.91 | 0.55 | 2.50 | 1.25 | - | - | - |
| Live | 3.25 ↓ | 3.30 ↓ | 1.91 | 0.55 | 2.50 | 1.25 | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp -1/2
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Unie Hlubina | -1/2 | 2 | 0 | 1 |
| Sigma Olomouc B | +1/2 | 1 | 0 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).