Kết quả bóng đá trận Uniao Leiria U19 vs Sporting Lisbon U19, 23:00 ngày 15/08/2026
Liga Revelacao U19 (Bồ Đào Nha) · 23:00 ngày 15/08/2026
Uniao Leiria U19 1 Kết thúc HT 1-1 1
Sporting Lisbon U19
🟨 4 - 0 🟥 1 - 0 ⛳ 2 - 7
Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 23°C
Diễn biến trận đấu
| Uniao Leiria U19 | Phút | |
| 1 - 0 ⚽ | 6' | |
| 41' | ||
| 45+3' | ⚽ 1 - 1 | |
| HT 1-1 | ||
| 51' | ||
| 83' | ||
| FT 1-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 1 | 3 | 5 |
| Hòa | 1 | 1 | 3 | 3 |
| Bại | 1 | 1 | 4 | 2 |
| Ghi bàn | 5 | 4 | 17 | 17 |
| Mất bàn | 5 | 4 | 19 | 12 |
| Điểm | 4 | 4 | 12 | 18 |
Chủ = Uniao Leiria U19 · Khách = Sporting Lisbon U19
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Uniao Leiria U19 | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 10 (26%) | Thắng/Thắng | 17 (37%) |
| 5 (13%) | Thắng/Hòa | 1 (2%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 1 (2%) |
| 2 (5%) | Hòa/Thắng | 7 (15%) |
| 7 (18%) | Hòa/Hòa | 8 (17%) |
| 5 (13%) | Hòa/Bại | 2 (4%) |
| 1 (3%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 3 (7%) |
| 8 (21%) | Bại/Bại | 7 (15%) |
Bảng xếp hạng
Uniao Leiria U19
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 4 | 0 | 0 | 4 | 1 | 13 | 1 | 8 |
| Sân nhà | 2 | 0 | 0 | 2 | 1 | 6 | 0 | 8 |
| Sân khách | 2 | 0 | 0 | 2 | 0 | 7 | 0 | 8 |
| 6 gần | 6 | 3 | 1 | 2 | 15 | 11 | - | - |
Sporting Lisbon U19
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 4 | 1 | 2 | 1 | 3 | 3 | 5 | 5 |
| Sân nhà | 2 | 1 | 1 | 0 | 2 | 1 | 4 | 4 |
| Sân khách | 2 | 0 | 1 | 1 | 1 | 2 | 1 | 5 |
| 6 gần | 6 | 5 | 0 | 1 | 14 | 4 | - | - |
Thành tích đối đầu (20 trận)
Uniao Leiria U19 3 (15%)Hòa 3 (15%)Sporting Lisbon U19 14 (70%)
Châu Á: Ăn 3 / Hòa 3 / Thua 14 Tài/Xỉu: Tài 17 / Hòa 1 / Xỉu 2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 11/04/26 | Uniao Leiria U19 | 1-1 (0-0) | Sporting Lisbon U19 | - | - | H |
| 17/02/26 | Sporting Lisbon U19 | 3-0 (1-0) | Uniao Leiria U19 | -1 | 2.75 | B |
| 19/10/25 | Uniao Leiria U19 | 1-1 (0-0) | Sporting Lisbon U19 | - | - | H |
| 09/08/25 | Sporting Lisbon U19 | 2-3 (0-2) | Uniao Leiria U19 | - | - | T |
| 01/12/21 | Uniao Leiria U19 | 0-1 (0-0) | Sporting Lisbon U19 | -2.5 | 3.75 | B |
| 28/08/21 | Sporting Lisbon U19 | 7-1 (0-0) | Uniao Leiria U19 | - | - | B |
| 01/02/20 | Uniao Leiria U19 | 0-8 (0-0) | Sporting Lisbon U19 | - | - | B |
| 03/11/19 | Sporting Lisbon U19 | 9-0 (6-0) | Uniao Leiria U19 | - | - | B |
| 02/02/19 | Uniao Leiria U19 | 2-1 (0-0) | Sporting Lisbon U19 | - | - | T |
| 04/11/18 | Sporting Lisbon U19 | 3-0 (1-0) | Uniao Leiria U19 | - | - | B |
| 26/05/18 | Uniao Leiria U19 | 0-1 (0-1) | Sporting Lisbon U19 | -0.5 | 3 | B |
| 07/04/18 | Sporting Lisbon U19 | 5-2 (0-0) | Uniao Leiria U19 | - | - | B |
| 06/01/18 | Uniao Leiria U19 | 2-0 (0-0) | Sporting Lisbon U19 | - | - | T |
| 14/10/17 | Sporting Lisbon U19 | 2-0 (0-0) | Uniao Leiria U19 | - | - | B |
| 22/12/16 | Sporting Lisbon U19 | 3-1 (0-0) | Uniao Leiria U19 | -2.25 | 4 | B |
| 17/09/16 | Uniao Leiria U19 | 1-1 (0-0) | Sporting Lisbon U19 | - | - | H |
| 05/12/15 | Sporting Lisbon U19 | 2-1 (0-0) | Uniao Leiria U19 | - | - | B |
| 23/08/15 | Uniao Leiria U19 | 1-6 (0-3) | Sporting Lisbon U19 | - | - | B |
| 25/04/15 | Uniao Leiria U19 | 1-2 (0-0) | Sporting Lisbon U19 | - | - | B |
| 07/03/15 | Sporting Lisbon U19 | 2-1 (1-1) | Uniao Leiria U19 | - | - | B |
Thành tích gần đây — Uniao Leiria U19
TBTTBHHTHB
Thắng 4 (40%)Hòa 3 (30%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 20/18 (10 trận) Châu Á: 4/3/3 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 16/05/26 | Uniao Leiria U19 | 6-0 (2-0) | Gil Vicente U19 | - | - | T |
| 10/05/26 | Benfica U19 | 5-2 (1-1) | Uniao Leiria U19 | - | - | B |
| 02/05/26 | Uniao Leiria U19 | 2-1 (1-0) | FC Porto U19 | - | - | T |
| 25/04/26 | Uniao Leiria U19 | 3-2 (2-1) | Rio Ave U19 | - | - | T |
| 18/04/26 | Uniao Leiria U19 | 1-2 (0-2) | Santa Clara U19 | - | - | B |
| 11/04/26 | Uniao Leiria U19 | 1-1 (0-0) | Sporting Lisbon U19 | - | - | H |
| 04/04/26 | Uniao Leiria U19 | 1-1 (1-0) | FC Famalicao U19 | - | - | H |
| 28/03/26 | Santa Clara U19 | 1-2 (0-1) | Uniao Leiria U19 | - | - | T |
| 21/03/26 | Gil Vicente U19 | 2-2 (0-1) | Uniao Leiria U19 | - | - | H |
| 07/03/26 | Uniao Leiria U19 | 0-3 (0-2) | Benfica U19 | - | - | B |
| 01/03/26 | FC Porto U19 | 5-0 (1-0) | Uniao Leiria U19 | - | - | B |
| 22/02/26 | Rio Ave U19 | 1-0 (0-0) | Uniao Leiria U19 | - | - | B |
| 17/02/26 | Sporting Lisbon U19 | 3-0 (1-0) | Uniao Leiria U19 | -1 | 2.75 | B |
| 24/01/26 | FC Famalicao U19 | 0-3 (0-0) | Uniao Leiria U19 | - | - | T |
| 10/01/26 | Alverca U19 | 0-2 (0-2) | Uniao Leiria U19 | - | - | T |
| 20/12/25 | Belenenses U19 | 1-0 (0-0) | Uniao Leiria U19 | - | - | B |
| 13/12/25 | Uniao Leiria U19 | 0-2 (0-1) | Academico Viseu U19 | - | - | B |
| 07/12/25 | Benfica U19 | 1-1 (0-1) | Uniao Leiria U19 | - | - | H |
| 22/11/25 | Uniao Leiria U19 | 6-3 (4-1) | CD Mafra U19 | - | - | T |
| 08/11/25 | SC Uniao Torreense U19 | 0-1 (0-0) | Uniao Leiria U19 | - | - | T |
Thành tích gần đây — Sporting Lisbon U19
TBTTTTHHBB
Thắng 5 (50%)Hòa 2 (20%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 18/15 (10 trận) Châu Á: 5/1/4 T/X: 9/0/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 08/08/26 | Sporting Lisbon U19 | 2-0 (1-0) | Casa Pia AC U19 | - | - | T |
| 16/05/26 | Sporting Lisbon U19 | 1-3 (0-2) | FC Porto U19 | - | - | B |
| 10/05/26 | Rio Ave U19 | 0-3 (0-2) | Sporting Lisbon U19 | - | - | T |
| 02/05/26 | Sporting Lisbon U19 | 3-0 (1-0) | Santa Clara U19 | +0.75 | 2.75 | T |
| 25/04/26 | Gil Vicente U19 | 1-4 (0-1) | Sporting Lisbon U19 | +0.75 | 2.75 | T |
| 18/04/26 | FC Famalicao U19 | 0-1 (0-0) | Sporting Lisbon U19 | +0.25 | 2.5 | T |
| 11/04/26 | Uniao Leiria U19 | 1-1 (0-0) | Sporting Lisbon U19 | - | - | H |
| 04/04/26 | Benfica U19 | 2-2 (0-0) | Sporting Lisbon U19 | -1.25 | 2.75 | H |
| 18/03/26 | Real Madrid U19 | 2-1 (0-1) | Sporting Lisbon U19 | -1 | 2.75 | B |
| 13/03/26 | FC Porto U19 | 6-0 (3-0) | Sporting Lisbon U19 | -1.25 | 3 | B |
| 07/03/26 | Sporting Lisbon U19 | 0-1 (0-1) | Rio Ave U19 | +1 | 2.75 | B |
| 01/03/26 | Santa Clara U19 | 2-1 (1-1) | Sporting Lisbon U19 | +0.75 | 2.25 | B |
| 24/02/26 | Eintracht Frankfurt U19 | 0-1 (0-1) | Sporting Lisbon U19 | +0.5 | 2.75 | T |
| 21/02/26 | Sporting Lisbon U19 | 2-0 (0-0) | Gil Vicente U19 | - | - | T |
| 17/02/26 | Sporting Lisbon U19 | 3-0 (1-0) | Uniao Leiria U19 | +1 | 2.75 | T |
| 08/02/26 | Sporting Lisbon U19 | 2-0 (0-0) | FC Famalicao U19 | - | - | T |
| 04/02/26 | Puskas Akademia Fehervar U19 | 1-2 (0-0) | Sporting Lisbon U19 | +2 | 3.5 | T |
| 24/01/26 | Sporting Lisbon U19 | 2-2 (1-1) | Benfica U19 | - | - | H |
| 10/01/26 | Sporting Lisbon U19 | 2-0 (2-0) | Academico Viseu U19 | - | - | T |
| 06/01/26 | Benfica U19 | 1-0 (1-0) | Sporting Lisbon U19 | -1 | 2.75 | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
27
Phạt góc (HT)
12
Thẻ vàng
40
Sút bóng
522
Sút cầu môn
37
Tấn công
5664
Tấn công nguy hiểm
1442
Sút ngoài cầu môn
215
Đá phạt trực tiếp
12
TL kiểm soát bóng
31%69%
TL kiểm soát bóng (HT)
30%70%
Quả ném biên
24
So Sánh Sức Mạnh
45 55
44% So Sánh Đối đầu 56%
Thành tích
Tất cả
T3 H3 B14T14 H3 B3
Chủ khách tương đồng
T2 H3 B5T5 H3 B2
Ghi
Tất cả
0.9 Bàn3 Bàn
Chủ khách tương đồng
0.9 Bàn2.2 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Uniao Leiria U19 (30 trận)
Ghi 1.47 bàn/trậnMất 1.70 bàn/trận
Sporting Lisbon U19 (30 trận)
Ghi 1.63 bàn/trậnMất 1.03 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 1 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 1 - 1 — Hòa |
| Hiệp 2 | 0 - 0 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Uniao Leiria U19 | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| 10BET | Sớm | 3.75 | 3.70 | 1.63 | 0.89 | 3.00 | 0.75 | - | - | - |
| Live | 3.75 | 3.70 | 1.66 ↑ | 0.89 | 3.00 | 0.75 | - | - | - | |
| Wewbet | Sớm | 4.09 | 3.88 | 1.68 | 0.93 | 3.00 | 0.83 | 0.91 | -0.75 | 0.87 |
| Live | 4.09 | 3.88 | 1.68 | 0.93 | 3.00 | 0.83 | 0.91 | -0.75 | 0.87 | |
| 1xBet | Sớm | 4.03 | 3.90 | 1.71 | 1.17 | 3.25 | 0.61 | 1.40 | -0.25 | 0.50 |
| Live | 4.27 ↑ | 3.84 ↓ | 1.65 ↓ | 0.72 ↓ | 2.75 | 0.98 ↑ | 0.83 ↓ | -0.75 | 0.79 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 3.90 | 3.80 | 1.67 | 0.95 | 3.00 | 0.85 | 0.93 | -0.75 | 0.88 |
| Live | 3.90 | 3.80 | 1.67 | 0.95 | 3.00 | 0.85 | 0.93 | -0.75 | 0.88 | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp -3/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Uniao Leiria U19 | -3/4 | Chưa có trận cùng mức | ||
| Sporting Lisbon U19 | +3/4 | 1 | 0 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).