Kết quả bóng đá trận UNEC U20 vs SC Penedense U20, 01:00 ngày 22/08/2026
Campeonato Alagoano (Brazil) · 01:00 ngày 22/08/2026
UNEC U20 0 Kết thúc HT 0-3 3
SC Penedense U20
🟨 1 - 2 🟥 0 - 0 ⛳ 3 - 3
Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 27°C
Diễn biến trận đấu
| UNEC U20 | Phút | |
| 7' | ⚽ 0 - 1 | |
| 18' | ⚽ 0 - 2 | |
| 34' | ⚽ 0 - 3 | |
| 43' | ||
| HT 0-3 | ||
| 65' | ||
| 76' | ||
| FT 0-3 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 2 | 4 | 2 |
| Thắng | 1 | 2 | 2 | 2 |
| Hòa | 0 | 0 | 0 | 0 |
| Bại | 2 | 0 | 2 | 0 |
| Ghi bàn | 2 | 6 | 4 | 6 |
| Mất bàn | 5 | 2 | 5 | 2 |
| Điểm | 3 | 6 | 6 | 6 |
Chủ = UNEC U20 · Khách = SC Penedense U20
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| UNEC U20 | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 1 (25%) | Thắng/Thắng | 1 (50%) |
| 1 (25%) | Hòa/Thắng | 1 (50%) |
| 1 (25%) | Hòa/Bại | 0 (0%) |
| 1 (25%) | Bại/Bại | 0 (0%) |
Thành tích gần đây — UNEC U20
BTTBHB
Thắng 2 (33%)Hòa 1 (17%)Bại 3 (50%)
Ghi/Mất: 8/13 (6 trận) Châu Á: 2/1/3 T/X: 6/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 17/08/26 | Sporting FC Teotonio U20 | 1-0 (0-0) | UNEC U20 | - | - | B |
| 13/08/26 | UNEC U20 | 2-1 (1-0) | Paulo Jacinto U20 | - | - | T |
| 06/08/26 | UNEC U20 | 2-0 (0-0) | Santa Cruz PE U20 | - | - | T |
| 20/07/25 | M10 Rio Largo U20 | 5-0 (3-0) | UNEC U20 | - | - | B |
| 06/07/25 | UNEC U20 | 2-2 (0-2) | Ponte Preta U20 | - | - | H |
| 08/06/25 | UNEC U20 | 2-4 (2-3) | Santa Cruz PE U20 | - | - | B |
Thành tích gần đây — SC Penedense U20
TBHTTH
Thắng 3 (50%)Hòa 2 (33%)Bại 1 (17%)
Ghi/Mất: 9/8 (6 trận) Châu Á: 3/2/1 T/X: 5/1/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 18/08/26 | SC Penedense U20 | 3-2 (1-1) | FF Sport Nova Cruz U20 | - | - | T |
| 13/06/25 | Zumbi EC U20 | 4-0 (0-0) | SC Penedense U20 | - | - | B |
| 16/07/24 | Azzurra U20 | 0-0 (0-0) | SC Penedense U20 | - | - | H |
| 01/07/24 | SC Penedense U20 | 3-1 (2-1) | Paulo Jacinto U20 | - | - | T |
| 12/11/21 | Comercial AL U20 | 0-2 (0-2) | SC Penedense U20 | - | - | T |
| 07/11/21 | SC Penedense U20 | 1-1 (1-1) | Comercial AL U20 | - | - | H |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
33
Phạt góc (HT)
01
Thẻ vàng
12
Sút bóng
167
Sút cầu môn
74
Tấn công
8768
Tấn công nguy hiểm
6030
Sút ngoài cầu môn
93
TL kiểm soát bóng
36%64%
TL kiểm soát bóng (HT)
36%64%
So Sánh Sức Mạnh
47 53
67% So Sánh Đối đầu 33%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B0T0 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
0 Bàn0 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
UNEC U20 (4 trận)
Ghi 1.00 bàn/trậnMất 1.25 bàn/trận
SC Penedense U20 (2 trận)
Ghi 3.00 bàn/trậnMất 1.00 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 3 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 0 - 3 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 0 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| UNEC U20 | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Vcbet | Sớm | 6.00 | 4.40 | 1.40 | 1.00 | 3.25 | 0.80 | 0.88 | -1.25 | 0.91 |
| Live | 34.00 ↑ | 12.00 ↑ | 1.01 ↓ | 1.11 ↑ | 3.50 | 0.72 ↓ | 0.22 ↓ | -0.25 | 2.90 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 7.00 | 4.50 | 1.40 | 1.20 | 3.50 | 0.60 | - | - | - |
| Live | 18.00 ↑ | 8.00 ↑ | 1.10 ↓ | 3.40 ↑ | 3.50 | 0.15 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 5.95 | 4.41 | 1.42 | 0.77 | 2.50 | 0.87 | - | - | - |
| Live | 39.75 ↑ | 11.65 ↑ | 1.01 ↓ | 2.32 ↑ | 3.50 | 0.26 ↓ | - | - | - | |
| Wewbet | Sớm | 5.05 | 4.13 | 1.39 | 0.94 | 3.25 | 0.74 | 0.81 | -1.25 | 0.87 |
| Live | 15.40 ↑ | 7.05 ↑ | 1.05 ↓ | 2.38 ↑ | 3.50 | 0.10 ↓ | 1.61 ↑ | 0.00 | 0.30 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 5.00 | 4.40 | 1.44 | 0.48 | 2.50 | 1.50 | - | - | - |
| Live | 91.00 ↑ | 46.00 ↑ | 1.01 ↓ | 0.53 ↑ | 2.50 | 1.25 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 5.75 | 4.30 | 1.38 | 0.70 | 3.00 | 0.92 | 0.76 | -1.25 | 0.84 |
| Live | 6.00 ↑ | 4.60 ↑ | 1.40 ↑ | 0.72 ↑ | 3.00 | 0.93 ↑ | 0.88 ↑ | -1.25 | 0.76 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 6.13 | 4.54 | 1.34 | 0.80 | 3.00 | 0.91 | 0.76 | -1.50 | 0.96 |
| Live | 6.32 ↑ | 4.64 ↑ | 1.35 ↑ | 0.81 ↑ | 3.00 | 0.93 ↑ | 0.77 ↑ | -1.50 | 0.98 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 5.00 | 4.50 | 1.44 | 1.20 | 3.50 | 0.60 | - | - | - |
| Live | 276.00 ↑ | 71.00 ↑ | 1.01 ↓ | 3.10 ↑ | 3.50 | 0.19 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 5.62 | 4.40 | 1.46 | 1.20 | 3.50 | 0.59 | 0.61 | -1.50 | 1.17 |
| Live | 24.00 ↑ | 19.30 ↑ | 1.01 ↓ | 3.70 ↑ | 3.50 | 0.17 ↓ | 1.98 ↑ | 0.00 | 0.37 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 5.75 | 4.33 | 1.40 | 1.00 | 3.25 | 0.80 | 0.98 | -1.25 | 0.83 |
| Live | 67.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.01 ↓ | 5.80 ↑ | 3.50 | 0.11 ↓ | 2.00 ↑ | 0.00 | 0.38 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 6.00 | 4.40 | 1.33 | 1.15 | 3.50 | 0.55 | - | - | - |
| Live | 151.00 ↑ | 151.00 ↑ | 1.01 ↓ | 22.00 ↑ | 3.50 | 0.01 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp -1 1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| UNEC U20 | -1 1/4 | 0 | 0 | 1 |
| SC Penedense U20 | +1 1/4 | Chưa có trận cùng mức | ||
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).