Kết quả bóng đá trận Unam Pumas U21 vs Tigres UANL U21, 22:00 ngày 24/10/2026

Trẻ U21 (Mexico) · 22:00 ngày 24/10/2026
Unam Pumas U21
1 Kết thúc HT 0-0 0
Tigres UANL U21
🟨 1 - 2   🟥 0 - 0   ⛳ 5 - 6
Nhiệt độ: 14°C

Kèo trực tuyến

Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.

Dữ liệu đội bóng

3 trận gần nhất10 trận gần nhất
ChủKháchChủKhách
Số trận 33 1010
Thắng 20 52
Hòa 11 21
Bại 02 37
Ghi bàn 42 159
Mất bàn 24 919
Điểm 71 177

Chủ = Unam Pumas U21 · Khách = Tigres UANL U21

Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)

Unam Pumas U21 (25)Hiệp 1 / Cả trậnTigres UANL U21 (22)
5 (20%)Thắng/Thắng5 (23%)
4 (16%)Thắng/Hòa0 (0%)
1 (4%)Hòa/Thắng1 (5%)
3 (12%)Hòa/Hòa4 (18%)
4 (16%)Hòa/Bại6 (27%)
1 (4%)Bại/Thắng0 (0%)
2 (8%)Bại/Hòa1 (5%)
5 (20%)Bại/Bại5 (23%)
Đang tải…
Ai đó đang nhập tin nhắn…
1

So Sánh Sức Mạnh

Tỷ lệ ghi/mất bàn

Unam Pumas U21 (30 trận)
Ghi 1.37 bàn/trậnMất 1.17 bàn/trận
Tigres UANL U21 (26 trận)
Ghi 1.08 bàn/trậnMất 1.38 bàn/trận

Kết quả HT/FT trận này

Hiệp 1 (HT)0 - 0 — Hòa
Cả trận (FT)1 - 0 — Chủ thắng
Hiệp 21 - 0

Phân tích nâng cao

Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.

Thông tin đội bóng

Unam Pumas U21 Thông tin Tigres UANL U21
Thành lập
Sân nhà
0 Sức chứa 0
HLV
Khu vực
Công tyTỷ lệ châu ÂuTỷ lệ tài xỉuTỷ lệ châu Á
ChủHòaKháchTàiKèoXỉuChủHDPKhách
VcbetSớm2.052.902.700.702.500.63---
Live1.93 ↓3.00 ↑2.88 ↑0.69 ↓2.500.64 ↑---
InterwettenSớm2.203.202.950.852.500.80---
Live2.203.15 ↓3.05 ↑0.852.500.80---
LadbrokesSớm2.103.253.000.912.500.80---
Live2.103.253.000.912.500.80---
18BetSớm2.153.102.850.812.500.720.820.250.70
Live2.05 ↓3.25 ↑3.25 ↑0.87 ↑2.500.77 ↑0.96 ↑0.500.70
1xBetSớm2.293.302.840.902.500.800.670.001.07
Live1.02 ↓13.00 ↑55.00 ↑6.17 ↑1.500.06 ↓0.58 ↓0.001.28 ↑
Bet 365Sớm2.153.252.880.982.500.830.980.250.83
Live1.02 ↓19.00 ↑81.00 ↑8.00 ↑1.500.07 ↓0.60 ↓0.001.30 ↑

Sớm = kèo mở · Live = hiện tại   ↑ tăng   ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.

Biến động kèo

Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.

Kèo tương đồng — mức chấp +1/4

ĐộiMức chấpĂn kèoHòaThua kèo
Unam Pumas U21+1/4101
Tigres UANL U21-1/4001

Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).