Kết quả bóng đá trận Unam Pumas U19 vs Necaxa U19, 00:30 ngày 24/08/2026
Liga MX U19 (Mexico) · 00:30 ngày 24/08/2026
Unam Pumas U19 1 Kết thúc HT 1-0 0
Necaxa U19
🟨 3 - 3 🟥 0 - 0 ⛳ 9 - 5
Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 25°C
Diễn biến trận đấu
| Unam Pumas U19 | Phút | |
| 36' | ||
| 45' | ||
| 1 - 0 ⚽ | 45+7' | |
| HT 1-0 | ||
| 57' | ||
| 64' | ||
| 86' | ||
| 90+3' | ||
| FT 1-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 2 | 5 | 5 |
| Hòa | 1 | 0 | 3 | 2 |
| Bại | 0 | 1 | 2 | 3 |
| Ghi bàn | 4 | 5 | 16 | 17 |
| Mất bàn | 1 | 2 | 12 | 10 |
| Điểm | 7 | 6 | 18 | 17 |
Chủ = Unam Pumas U19 · Khách = Necaxa U19
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Unam Pumas U19 | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 4 (21%) | Thắng/Thắng | 5 (25%) |
| 1 (5%) | Thắng/Hòa | 2 (10%) |
| 2 (11%) | Hòa/Thắng | 2 (10%) |
| 5 (26%) | Hòa/Hòa | 1 (5%) |
| 2 (11%) | Hòa/Bại | 2 (10%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 2 (10%) |
| 5 (26%) | Bại/Bại | 6 (30%) |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
95
Phạt góc (HT)
33
Thẻ vàng
33
Sút bóng
66
Sút cầu môn
30
Tấn công
8956
Tấn công nguy hiểm
5366
Sút ngoài cầu môn
36
So Sánh Sức Mạnh
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Unam Pumas U19 (19 trận)
Ghi 1.21 bàn/trậnMất 1.26 bàn/trận
Necaxa U19 (20 trận)
Ghi 1.40 bàn/trậnMất 1.35 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 0 |
Phân tích nâng cao
Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.
Thông tin đội bóng
| Unam Pumas U19 | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| 10BET | Sớm | 1.79 | 3.75 | 3.65 | 0.93 | 3.00 | 0.72 | - | - | - |
| Live | 1.06 ↓ | 8.40 ↑ | 100.00 ↑ | 2.82 ↑ | 1.50 | 0.20 ↓ | - | - | - | |
| Wewbet | Sớm | 2.07 | 3.51 | 3.04 | 0.83 | 2.75 | 0.93 | 0.81 | 0.25 | 0.97 |
| Live | 1.05 ↓ | 8.35 ↑ | 31.00 ↑ | 4.15 ↑ | 1.50 | 0.04 ↓ | 0.69 ↓ | 0.00 | 1.14 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.80 | 3.50 | 3.70 | 0.61 | 2.50 | 1.15 | - | - | - |
| Live | 1.03 ↓ | 15.00 ↑ | 126.00 ↑ | 1.80 ↑ | 2.50 | 0.40 ↓ | - | - | - | |
| Pinnacle | Sớm | 1.78 | 3.57 | 3.53 | 0.78 | 2.75 | 0.94 | 0.78 | 0.50 | 0.93 |
| Live | 1.81 ↑ | 3.61 ↑ | 3.55 ↑ | 0.78 | 2.75 | 0.97 ↑ | 0.81 ↑ | 0.50 | 0.93 | |
| Bwin | Sớm | 1.80 | 3.40 | 3.60 | 0.62 | 2.50 | 1.15 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 17.00 ↑ | 126.00 ↑ | 8.75 ↑ | 1.50 | 0.04 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.05 | 3.60 | 3.05 | 0.70 | 2.50 | 1.10 | 0.57 | 0.00 | 1.25 |
| Live | 1.02 ↓ | 12.30 ↑ | 59.00 ↑ | 4.54 ↑ | 1.50 | 0.11 ↓ | 0.66 ↑ | 0.00 | 1.14 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.00 | 3.50 | 3.00 | 0.85 | 2.75 | 0.95 | 0.83 | 0.25 | 0.98 |
| Live | 1.01 ↓ | 23.00 ↑ | 101.00 ↑ | 7.40 ↑ | 1.50 | 0.08 ↓ | 0.68 ↓ | 0.00 | 1.15 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 1.75 | 3.30 | 3.80 | 0.62 | 2.50 | 1.15 | - | - | - |
| Live | 1.02 ↓ | 17.00 ↑ | 151.00 ↑ | 7.00 ↑ | 1.50 | 0.06 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Unam Pumas U19 | +1/4 | 1 | 0 | 0 |
| Necaxa U19 | -1/4 | Chưa có trận cùng mức | ||
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).