Kết quả bóng đá trận UMF Selfoss vs KF Gardabaer, 21:00 ngày 12/09/2026
Hạng 2 Iceland · 21:00 ngày 12/09/2026
UMF Selfoss 2 Kết thúc HT 2-1 1
KF Gardabaer
🟨 0 - 3 🟥 1 - 0 ⛳ 2 - 9
Nhiệt độ: 10°C
Diễn biến trận đấu
| UMF Selfoss | Phút | |
| 1 - 0 ⚽ | 13' | |
| Bergsson B. 2 - 0 ⚽ | 13' | |
| 3 - 0 ⚽ | 23' | |
| 4 - 0 ⚽ | 31' | |
| 42' | ||
| 45' | ⚽ 4 - 1 | |
| HT 2-1 | ||
| FT 2-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 3 | 1 | 8 | 2 |
| Hòa | 0 | 0 | 1 | 1 |
| Bại | 0 | 2 | 1 | 7 |
| Ghi bàn | 7 | 5 | 30 | 18 |
| Mất bàn | 3 | 4 | 11 | 25 |
| Điểm | 9 | 3 | 25 | 7 |
Chủ = UMF Selfoss · Khách = KF Gardabaer
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| UMF Selfoss | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 18 (51%) | Thắng/Thắng | 7 (24%) |
| 3 (9%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 4 (11%) | Hòa/Thắng | 2 (7%) |
| 1 (3%) | Hòa/Hòa | 2 (7%) |
| 2 (6%) | Hòa/Bại | 1 (3%) |
| 1 (3%) | Bại/Thắng | 2 (7%) |
| 2 (6%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 4 (11%) | Bại/Bại | 15 (52%) |
Bảng xếp hạng
UMF Selfoss
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 20 | 11 | 6 | 3 | 51 | 34 | 39 | 2 |
| Sân nhà | 10 | 6 | 3 | 1 | 30 | 16 | 21 | 2 |
| Sân khách | 10 | 5 | 3 | 2 | 21 | 18 | 18 | 2 |
KF Gardabaer
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 20 | 6 | 1 | 13 | 33 | 55 | 19 | 11 |
| Sân nhà | 10 | 4 | 0 | 6 | 19 | 28 | 12 | 12 |
| Sân khách | 10 | 2 | 1 | 7 | 14 | 27 | 7 | 9 |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
20
Sút bóng
104
Sút cầu môn
22
Sút ngoài cầu môn
82
TL kiểm soát bóng
58%42%
So Sánh Sức Mạnh
Tỷ lệ ghi/mất bàn
UMF Selfoss (30 trận)
Ghi 2.77 bàn/trậnMất 1.43 bàn/trận
KF Gardabaer (29 trận)
Ghi 2.03 bàn/trậnMất 2.55 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 2 - 1 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 2 - 1 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 0 |
Phân tích nâng cao
Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.
Thông tin đội bóng
| UMF Selfoss | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1936 | Thành lập | |
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| ISL | Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Vcbet | Sớm | 1.25 | 6.00 | 7.50 | 0.86 | 4.25 | 0.91 | 0.84 | 1.75 | 0.88 |
| Live | 1.17 ↓ | 7.50 ↑ | 10.00 ↑ | 0.90 ↑ | 4.75 | 0.87 ↓ | 0.85 ↑ | 2.25 | 0.87 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 1.30 | 6.00 | 7.00 | 1.05 | 4.50 | 0.65 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 11.00 ↑ | 90.00 ↑ | 4.25 ↑ | 3.50 | 0.10 ↓ | - | - | - | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.30 | 5.75 | 5.75 | 0.48 | 3.50 | 1.50 | - | - | - |
| Live | 1.18 ↓ | 7.50 ↑ | 7.50 ↑ | 0.25 ↓ | 3.50 | 2.50 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.22 | 5.75 | 6.75 | 0.81 | 4.50 | 0.71 | 0.71 | 1.50 | 0.81 |
| Live | 1.01 ↓ | 20.00 ↑ | 20.00 ↑ | 9.01 ↑ | 3.50 | 0.01 ↓ | 9.01 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | |
| 1xBet | Sớm | 1.26 | 6.00 | 7.22 | 1.10 | 4.50 | 0.67 | 0.79 | 1.75 | 0.83 |
| Live | 1.05 ↓ | 11.00 ↑ | 49.00 ↑ | 3.56 ↑ | 3.50 | 0.20 ↓ | 0.64 ↓ | 0.00 | 1.26 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.25 | 6.00 | 7.00 | 0.83 | 4.25 | 0.98 | 0.88 | 2.00 | 0.93 |
| Live | 1.02 ↓ | 17.00 ↑ | 67.00 ↑ | 4.25 ↑ | 3.50 | 0.16 ↓ | 0.60 ↓ | 0.00 | 1.30 ↑ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +2
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| UMF Selfoss | +2 | 1 | 0 | 0 |
| KF Gardabaer | -2 | Chưa có trận cùng mức | ||
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).