Kết quả bóng đá trận UMF Selfoss vs Fjolnir, 21:00 ngày 15/08/2026
Hạng 2 Iceland · 21:00 ngày 15/08/2026
UMF Selfoss 6 Kết thúc HT 3-2 2
Fjolnir
🟨 3 - 2 🟥 0 - 0 ⛳ 7 - 5
Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 14°C
Diễn biến trận đấu
| UMF Selfoss | Phút | |
| 5' | ⚽ 0 - 1 | |
| 19' | ||
| 23' | ||
| 24' | ⚽ 0 - 2 | |
| 1 - 2 ⚽ | 30' | |
| 2 - 2 ⚽ | 32' | |
| 3 - 2 ⚽ | 42' | |
| HT 3-2 | ||
| 48' | ||
| 4 - 2 ⚽ | 58' | |
| 5 - 2 ⚽ | 65' | |
| 6 - 2 ⚽ | 74' | |
| 88' | ||
| 89' | ||
| FT 6-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 0 | 7 | 3 |
| Hòa | 1 | 1 | 2 | 3 |
| Bại | 0 | 2 | 1 | 4 |
| Ghi bàn | 11 | 4 | 31 | 21 |
| Mất bàn | 3 | 6 | 12 | 23 |
| Điểm | 7 | 1 | 23 | 12 |
Chủ = UMF Selfoss · Khách = Fjolnir
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| UMF Selfoss | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 16 (48%) | Thắng/Thắng | 10 (29%) |
| 3 (9%) | Thắng/Hòa | 2 (6%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 3 (9%) |
| 4 (12%) | Hòa/Thắng | 1 (3%) |
| 1 (3%) | Hòa/Hòa | 4 (12%) |
| 2 (6%) | Hòa/Bại | 1 (3%) |
| 1 (3%) | Bại/Thắng | 3 (9%) |
| 2 (6%) | Bại/Hòa | 2 (6%) |
| 4 (12%) | Bại/Bại | 8 (24%) |
Bảng xếp hạng
UMF Selfoss
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 20 | 11 | 6 | 3 | 51 | 34 | 39 | 2 |
| Sân nhà | 10 | 6 | 3 | 1 | 30 | 16 | 21 | 2 |
| Sân khách | 10 | 5 | 3 | 2 | 21 | 18 | 18 | 2 |
| 6 gần | 6 | 4 | 1 | 1 | 14 | 7 | - | - |
Fjolnir
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 20 | 7 | 5 | 8 | 46 | 44 | 26 | 6 |
| Sân nhà | 10 | 5 | 3 | 2 | 24 | 14 | 18 | 6 |
| Sân khách | 10 | 2 | 2 | 6 | 22 | 30 | 8 | 7 |
| 6 gần | 6 | 3 | 2 | 1 | 15 | 11 | - | - |
Thành tích đối đầu (19 trận)
UMF Selfoss 8 (42%)Hòa 0 (0%)Fjolnir 11 (58%)
Châu Á: Ăn 7 / Hòa 0 / Thua 12 Tài/Xỉu: Tài 10 / Hòa 2 / Xỉu 7
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 06/06/26 | Fjolnir | 2-3 (0-1) | UMF Selfoss | -0.25 | 3.75 | T |
| 17/08/25 | UMF Selfoss | 1-2 (1-2) | Fjolnir | +0.5 | 3.25 | B |
| 10/06/25 | Fjolnir | 0-2 (0-1) | UMF Selfoss | -0.5 | 3.5 | T |
| 24/04/24 | Fjolnir | 4-2 (1-1) | UMF Selfoss | -1.5 | 3.75 | B |
| 29/07/23 | Fjolnir | 2-4 (1-1) | UMF Selfoss | -1.25 | 3.75 | T |
| 21/05/23 | UMF Selfoss | 1-2 (1-2) | Fjolnir | -0.5 | 3.5 | B |
| 27/08/22 | Fjolnir | 4-1 (1-1) | UMF Selfoss | -1 | 3.75 | B |
| 25/06/22 | UMF Selfoss | 2-0 (1-0) | Fjolnir | -0.25 | 3 | T |
| 18/09/21 | UMF Selfoss | 0-1 (0-0) | Fjolnir | -0.25 | 3.5 | B |
| 10/07/21 | Fjolnir | 2-1 (2-0) | UMF Selfoss | -0.75 | 3 | B |
| 25/06/20 | Fjolnir | 3-2 (2-2) | UMF Selfoss | -1.75 | 3.75 | B |
| 12/03/17 | Fjolnir | 2-4 (1-2) | UMF Selfoss | -0.75 | 3 | T |
| 09/03/15 | Fjolnir | 2-3 (2-2) | UMF Selfoss | -1.25 | 3.25 | T |
| 14/09/13 | Fjolnir | 3-0 (1-0) | UMF Selfoss | - | - | B |
| 12/07/13 | UMF Selfoss | 1-2 (0-2) | Fjolnir | +0.5 | 3 | B |
| 16/07/11 | Fjolnir | 0-1 (0-1) | UMF Selfoss | -0.25 | 3 | T |
| 26/05/11 | Fjolnir | 1-0 (1-0) | UMF Selfoss | -0.25 | 3 | B |
| 14/05/11 | UMF Selfoss | 2-3 (1-3) | Fjolnir | +0.5 | 3 | B |
| 05/03/10 | UMF Selfoss | 2-1 (0-0) | Fjolnir | - | - | T |
Thành tích gần đây — UMF Selfoss
BTTTTHTTHB
Thắng 6 (60%)Hòa 2 (20%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 25/15 (10 trận) Châu Á: 6/1/3 T/X: 8/0/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 11/08/26 | Vikingur Olafsvik | 2-0 (1-0) | UMF Selfoss | 0 | 3.5 | B |
| 05/08/26 | UMF Selfoss | 4-0 (1-0) | Ymir | +1.75 | 3.75 | T |
| 30/07/26 | UMF Selfoss | 2-1 (2-1) | Dalvik Reynir | +0.5 | 3.5 | T |
| 26/07/26 | Kormakur | 2-5 (2-1) | UMF Selfoss | - | - | T |
| 18/07/26 | Fjardabyggd Leiknir | 0-1 (0-0) | UMF Selfoss | - | - | T |
| 11/07/26 | UMF Selfoss | 2-2 (0-1) | Hviti Riddarinn | - | - | H |
| 09/07/26 | UMF Selfoss | 5-0 (4-0) | Arborg | +2 | 4.5 | T |
| 04/07/26 | KF Gardabaer | 2-3 (1-2) | UMF Selfoss | - | - | T |
| 27/06/26 | UMF Selfoss | 2-2 (0-1) | Haukar Hafnarfjordur | -0.25 | 3.75 | H |
| 20/06/26 | Magni | 4-1 (0-0) | UMF Selfoss | - | - | B |
| 16/06/26 | UMF Selfoss | 3-1 (1-0) | Throttur Vogum | +1 | 3.5 | T |
| 11/06/26 | Kari Akranes | 2-2 (0-0) | UMF Selfoss | +0.25 | 4 | H |
| 06/06/26 | Fjolnir | 2-3 (0-1) | UMF Selfoss | -0.25 | 3.75 | T |
| 31/05/26 | UMF Selfoss | 3-1 (2-0) | Vikingur Olafsvik | +1 | 3.25 | T |
| 23/05/26 | Dalvik Reynir | 2-2 (1-2) | UMF Selfoss | +0.5 | 3 | H |
| 16/05/26 | UMF Selfoss | 2-1 (1-0) | Kormakur | - | - | T |
| 09/05/26 | Hviti Riddarinn | 1-1 (0-1) | UMF Selfoss | - | - | H |
| 02/05/26 | UMF Selfoss | 2-4 (1-4) | Fjardabyggd Leiknir | - | - | B |
| 05/04/26 | Stjarnan Gardabaer | 2-1 (0-0) | UMF Selfoss | - | - | B |
| 28/03/26 | UMF Selfoss | 7-1 (5-0) | Augnablik Kopavogur | - | - | T |
Thành tích gần đây — Fjolnir
THTBTHHBHH
Thắng 3 (30%)Hòa 5 (50%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 21/18 (10 trận) Châu Á: 7/1/2 T/X: 6/1/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 08/08/26 | Fjolnir | 4-1 (2-0) | KF Gardabaer | - | - | T |
| 30/07/26 | Vikingur Olafsvik | 2-2 (0-1) | Fjolnir | +0.25 | 3.75 | H |
| 25/07/26 | Fjolnir | 2-1 (2-0) | Haukar Hafnarfjordur | -0.5 | 3.75 | T |
| 18/07/26 | Magni | 5-2 (1-2) | Fjolnir | - | - | B |
| 12/07/26 | Dalvik Reynir | 1-4 (0-1) | Fjolnir | 0 | 3.5 | T |
| 09/07/26 | Fjolnir | 1-1 (0-0) | Alftanes | +2 | 4.25 | H |
| 04/07/26 | Fjolnir | 1-1 (0-0) | Kormakur | - | - | H |
| 27/06/26 | Throttur Vogum | 3-2 (2-1) | Fjolnir | +0.25 | 3.5 | B |
| 20/06/26 | Fjolnir | 1-1 (1-0) | Hviti Riddarinn | +1.25 | 4 | H |
| 16/06/26 | Fjolnir | 2-2 (0-0) | Kari Akranes | +0.75 | 4 | H |
| 11/06/26 | Fjardabyggd Leiknir | 2-3 (1-0) | Fjolnir | 0 | 4 | T |
| 06/06/26 | Fjolnir | 2-3 (0-1) | UMF Selfoss | +0.25 | 3.75 | B |
| 02/06/26 | KF Gardabaer | 4-3 (1-2) | Fjolnir | +1.25 | 3.75 | B |
| 23/05/26 | Fjolnir | 5-1 (2-1) | Vikingur Olafsvik | - | - | T |
| 16/05/26 | Haukar Hafnarfjordur | 3-1 (0-0) | Fjolnir | -0.5 | 3.5 | B |
| 09/05/26 | Fjolnir | 2-1 (1-0) | Dalvik Reynir | - | - | T |
| 01/05/26 | Fjolnir | 4-1 (2-1) | Magni | +1 | 3.5 | T |
| 19/04/26 | Haukar Hafnarfjordur | 4-1 (2-0) | Fjolnir | - | - | B |
| 11/04/26 | KV Reykjavik | 4-6 (1-1) | Fjolnir | - | - | T |
| 06/04/26 | Fjolnir | 3-4 (2-0) | HK Kopavogs | -0.75 | 3.75 | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
75
Phạt góc (HT)
43
Thẻ vàng
32
Sút bóng
2013
Sút cầu môn
146
Tấn công
73105
Tấn công nguy hiểm
4142
Sút ngoài cầu môn
67
TL kiểm soát bóng
47%53%
TL kiểm soát bóng (HT)
55%45%
So Sánh Sức Mạnh
58 42
70% So Sánh Đối đầu 30%
Thành tích
Tất cả
T8 H0 B11T11 H0 B8
Chủ khách tương đồng
T2 H0 B5T5 H0 B2
Ghi
Tất cả
1.7 Bàn1.9 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.3 Bàn1.6 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
UMF Selfoss (30 trận)
Ghi 2.83 bàn/trậnMất 1.37 bàn/trận
Fjolnir (30 trận)
Ghi 2.73 bàn/trậnMất 2.07 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 3 - 2 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 6 - 2 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 3 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
UMF Selfoss (8 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 5 (63%)Hòa 0 (0%)Bại 3 (38%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 5 (63%)Hòa 1 (13%)Xỉu 2 (25%)
6 trận gần — Châu Á:
LWWWLW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UUOOVO
Fjolnir (11 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 3 (27%)Hòa 0 (0%)Bại 8 (73%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 8 (73%)Hòa 1 (9%)Xỉu 2 (18%)
6 trận gần — Châu Á:
LWWLLL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OUOOUV
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| UMF Selfoss | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1936 | Thành lập | |
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| ISL | Khu vực | Reykjavik |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Vcbet | Sớm | 2.05 | 4.10 | 2.75 | 0.96 | 4.00 | 0.82 | 0.84 | 0.25 | 0.88 |
| Live | 2.05 | 4.20 ↑ | 2.75 | 0.91 ↓ | 4.00 | 0.86 ↑ | 0.84 | 0.25 | 0.88 | |
| Interwetten | Sớm | 2.05 | 4.10 | 2.80 | 0.55 | 3.50 | 1.20 | - | - | - |
| Live | 2.05 | 3.95 ↓ | 2.75 ↓ | 0.55 | 3.50 | 1.20 | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.99 | 3.80 | 2.60 | 0.83 | 4.00 | 0.78 | - | - | - |
| Live | 1.99 | 3.90 ↑ | 2.65 ↑ | 0.84 ↑ | 4.00 | 0.79 ↑ | - | - | - | |
| Wewbet | Sớm | 2.05 | 4.10 | 2.60 | 0.86 | 4.00 | 0.84 | 0.83 | 0.25 | 0.87 |
| Live | 2.05 | 4.07 ↓ | 2.60 | 0.90 ↑ | 4.00 | 0.80 ↓ | 0.83 | 0.25 | 0.87 | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.00 | 4.00 | 2.70 | 0.55 | 3.50 | 1.30 | - | - | - |
| Live | 2.00 | 4.00 | 2.70 | 0.55 | 3.50 | 1.30 | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.00 | 3.90 | 2.65 | 0.85 | 4.00 | 0.68 | 0.72 | 0.25 | 0.81 |
| Live | 2.00 | 4.10 ↑ | 2.70 ↑ | 0.83 ↓ | 4.00 | 0.78 ↑ | 0.75 ↑ | 0.25 | 0.85 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.02 | 4.04 | 2.76 | 0.97 | 4.00 | 0.79 | 0.83 | 0.25 | 0.93 |
| Live | 2.02 | 4.07 ↑ | 2.75 ↓ | 0.93 ↓ | 4.00 | 0.83 ↑ | 0.83 | 0.25 | 0.93 | |
| Bwin | Sớm | 2.00 | 4.00 | 2.70 | 1.25 | 4.50 | 0.57 | - | - | - |
| Live | 2.00 | 4.00 | 2.70 | 1.25 | 4.50 | 0.57 | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.06 | 4.10 | 2.78 | 0.57 | 3.50 | 1.20 | 0.60 | 0.00 | 1.15 |
| Live | 2.03 ↓ | 4.00 ↓ | 2.79 ↑ | 1.07 ↑ | 4.25 | 0.66 ↓ | 0.82 ↑ | 0.25 | 0.86 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.05 | 4.00 | 2.63 | 0.88 | 4.25 | 0.93 | 0.90 | 0.25 | 0.90 |
| Live | 2.05 | 4.20 ↑ | 2.55 ↓ | 0.88 | 4.25 | 0.93 | 0.90 | 0.25 | 0.90 | |
| William Hill | Sớm | 2.00 | 3.75 | 2.70 | 0.57 | 3.50 | 1.20 | - | - | - |
| Live | 2.00 | 3.75 | 2.70 | 0.57 | 3.50 | 1.20 | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| UMF Selfoss | +1/4 | 1 | 0 | 0 |
| Fjolnir | -1/4 | 2 | 0 | 0 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).