Kết quả bóng đá trận UMECIT Reserves vs Costa Del Este, 21:00 ngày 30/08/2026
Liga Prom (Panama) · 21:00 ngày 30/08/2026
UMECIT Reserves 0 Kết thúc HT 0-0 0
Costa Del Este
🟨 0 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 0 - 0
Thời tiết: Nhiều mây Nhiệt độ: 26°C
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 0 | 4 | 3 |
| Hòa | 1 | 1 | 3 | 1 |
| Bại | 0 | 2 | 3 | 6 |
| Ghi bàn | 4 | 1 | 17 | 8 |
| Mất bàn | 1 | 3 | 13 | 19 |
| Điểm | 7 | 1 | 15 | 10 |
Chủ = UMECIT Reserves · Khách = Costa Del Este
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| UMECIT Reserves | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 5 (33%) | Thắng/Thắng | 3 (12%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 1 (4%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 1 (4%) |
| 1 (7%) | Hòa/Thắng | 5 (19%) |
| 3 (20%) | Hòa/Hòa | 4 (15%) |
| 6 (40%) | Hòa/Bại | 6 (23%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 1 (4%) |
| 0 (0%) | Bại/Bại | 5 (19%) |
Thành tích đối đầu (3 trận)
UMECIT Reserves 3 (100%)Hòa 0 (0%)Costa Del Este 0 (0%)
Châu Á: Ăn 3 / Hòa 0 / Thua 0 Tài/Xỉu: Tài 3 / Hòa 0 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 28/03/26 | UMECIT Reserves | 2-1 (1-0) | Costa Del Este | - | - | T |
| 17/01/26 | Costa Del Este | 0-1 (0-0) | UMECIT Reserves | - | - | T |
| 06/09/25 | Costa Del Este | 1-2 (1-1) | UMECIT Reserves | - | - | T |
Thành tích gần đây — UMECIT Reserves
TTBBHTTHBB
Thắng 4 (40%)Hòa 2 (20%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 17/15 (10 trận) Châu Á: 4/2/4 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 24/08/26 | Panama City FC | 0-1 (0-1) | UMECIT Reserves | - | - | T |
| 15/08/26 | UMECIT Reserves | 3-1 (2-1) | Champions FC Academy | - | - | T |
| 08/08/26 | UMECIT Reserves | 0-3 (0-0) | CD Arabe Unido Reserves | - | - | B |
| 30/07/26 | Costa Del Este Reserves | 2-1 (0-0) | UMECIT Reserves | - | - | B |
| 24/07/26 | Sporting San Miguelito Reserves | 1-1 (1-1) | UMECIT Reserves | - | - | H |
| 12/04/26 | UMECIT Reserves | 5-0 (2-0) | Sporting San Miguelito Reserves | - | - | T |
| 28/03/26 | UMECIT Reserves | 2-1 (1-0) | Costa Del Este | - | - | T |
| 13/03/26 | Plaza Amador Reserves | 3-3 (1-1) | UMECIT Reserves | - | - | H |
| 08/03/26 | Tauro Reserves | 2-1 (1-1) | UMECIT Reserves | - | - | B |
| 23/02/26 | San Martin FC | 2-0 (0-0) | UMECIT Reserves | - | - | B |
| 11/02/26 | UMECIT Reserves | 3-1 (2-0) | Champions FC Academy | - | - | T |
| 08/02/26 | Panama City FC | 1-0 (0-0) | UMECIT Reserves | - | - | B |
| 24/01/26 | Sporting San Miguelito Reserves | 2-0 (0-0) | UMECIT Reserves | - | - | B |
| 17/01/26 | Costa Del Este | 0-1 (0-0) | UMECIT Reserves | - | - | T |
| 31/10/25 | Sporting San Miguelito Reserves | 1-0 (0-0) | UMECIT Reserves | - | - | B |
| 25/10/25 | UMECIT Reserves | 1-3 (0-2) | CD Arabe Unido Reserves | - | - | B |
| 19/10/25 | UMECIT Reserves | 5-0 (3-0) | Champions FC Academy | - | - | T |
| 12/10/25 | UMECIT Reserves | 4-1 (1-1) | Panama City FC | - | - | T |
| 05/10/25 | Costa Del Este Reserves | 2-4 (1-2) | UMECIT Reserves | - | - | T |
| 26/09/25 | Plaza Amador Reserves | 2-3 (2-2) | UMECIT Reserves | - | - | T |
Thành tích gần đây — Costa Del Este
BBTTTBBBBB
Thắng 3 (30%)Hòa 0 (0%)Bại 7 (70%)
Ghi/Mất: 9/21 (10 trận) Châu Á: 3/0/7 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 20/08/26 | Costa Del Este | 0-1 (0-0) | Chorrillo | - | - | B |
| 15/08/26 | Alianza FC Panama Reserves | 2-1 (1-1) | Costa Del Este | - | - | B |
| 06/08/26 | Costa Del Este | 2-1 (0-0) | San Martin FC | - | - | T |
| 02/08/26 | Tauro Reserves | 1-2 (0-1) | Costa Del Este | - | - | T |
| 25/07/26 | Costa Del Este | 1-0 (0-0) | Plaza Amador Reserves | - | - | T |
| 01/05/26 | Tauro Reserves | 4-0 (1-0) | Costa Del Este | - | - | B |
| 18/04/26 | Costa Del Este | 1-2 (0-0) | Alianza FC Panama Reserves | - | - | B |
| 10/04/26 | Plaza Amador Reserves | 4-1 (2-0) | Costa Del Este | - | - | B |
| 03/04/26 | Costa Del Este | 0-4 (0-0) | Chorrillo | - | - | B |
| 28/03/26 | UMECIT Reserves | 2-1 (1-0) | Costa Del Este | - | - | B |
| 21/03/26 | Costa Del Este | 1-1 (1-0) | Sporting San Miguelito Reserves | - | - | H |
| 14/03/26 | San Martin FC | 1-3 (0-1) | Costa Del Este | - | - | T |
| 07/03/26 | Costa Del Este Reserves | 5-3 (4-0) | Costa Del Este | - | - | B |
| 21/02/26 | Costa Del Este | 1-0 (0-0) | Panama City FC | - | - | T |
| 14/02/26 | Chorrillo | 2-0 (1-0) | Costa Del Este | - | - | B |
| 07/02/26 | Costa Del Este | 2-2 (1-1) | San Martin FC | - | - | H |
| 30/01/26 | Alianza FC Panama Reserves | 0-2 (0-0) | Costa Del Este | - | - | T |
| 24/01/26 | Costa Del Este | 1-6 (1-0) | Plaza Amador Reserves | - | - | B |
| 17/01/26 | Costa Del Este | 0-1 (0-0) | UMECIT Reserves | - | - | B |
| 17/01/26 | Costa Del Este | 0-2 (0-0) | Tauro Reserves | - | - | B |
So Sánh Sức Mạnh
63 37
67% So Sánh Đối đầu 33%
Thành tích
Tất cả
T3 H0 B0T0 H0 B3
Chủ khách tương đồng
T1 H0 B0T0 H0 B1
Ghi
Tất cả
1.7 Bàn0.7 Bàn
Chủ khách tương đồng
2 Bàn1 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
UMECIT Reserves (15 trận)
Ghi 1.40 bàn/trậnMất 1.27 bàn/trận
Costa Del Este (26 trận)
Ghi 1.04 bàn/trậnMất 1.65 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 0 - 0 — Hòa |
| Hiệp 2 | 0 - 0 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| UMECIT Reserves | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Vcbet | Sớm | 2.10 | 3.60 | 2.90 | 0.87 | 3.00 | 0.90 | 0.84 | 0.25 | 0.88 |
| Live | 1.85 ↓ | 3.75 ↑ | 3.50 ↑ | 0.83 ↓ | 3.00 | 0.95 ↑ | 0.84 | 0.50 | 0.88 | |
| Interwetten | Sớm | 2.15 | 3.45 | 3.00 | 0.55 | 2.50 | 1.20 | - | - | - |
| Live | 1.85 ↓ | 3.55 ↑ | 3.55 ↑ | 1.20 ↑ | 3.50 | 0.55 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.11 | 3.35 | 2.95 | 0.85 | 3.00 | 0.82 | - | - | - |
| Live | 1.84 ↓ | 3.60 ↑ | 3.60 ↑ | 0.82 ↓ | 3.00 | 0.85 ↑ | - | - | - | |
| Wewbet | Sớm | 2.08 | 3.58 | 2.79 | 0.81 | 3.00 | 0.93 | 0.84 | 0.25 | 0.90 |
| Live | 1.92 ↓ | 3.65 ↑ | 3.11 ↑ | 0.81 | 3.00 | 0.93 | 0.92 ↑ | 0.50 | 0.82 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.83 | 3.40 | 3.50 | 0.53 | 2.50 | 1.37 | - | - | - |
| Live | 1.80 ↓ | 3.60 ↑ | 3.50 | 0.53 | 2.50 | 1.37 | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.10 | 3.30 | 2.90 | 0.80 | 3.00 | 0.77 | 0.76 | 0.25 | 0.80 |
| Live | 1.95 ↓ | 3.40 ↑ | 3.50 ↑ | 0.79 ↓ | 3.00 | 0.86 ↑ | 0.87 ↑ | 0.50 | 0.77 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.07 | 3.32 | 2.83 | 0.84 | 3.00 | 0.87 | 0.85 | 0.25 | 0.86 |
| Live | 1.78 ↓ | 3.68 ↑ | 3.57 ↑ | 0.80 ↓ | 3.00 | 0.94 ↑ | 0.79 ↓ | 0.50 | 0.95 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 1.83 | 3.40 | 3.50 | 1.25 | 3.50 | 0.55 | - | - | - |
| Live | 1.80 ↓ | 3.60 ↑ | 3.50 | 1.25 | 3.50 | 0.55 | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.12 | 3.50 | 3.03 | 0.55 | 2.50 | 1.30 | 0.83 | 0.25 | 0.87 |
| Live | 1.96 ↓ | 3.50 | 3.50 ↑ | 1.08 ↑ | 3.25 | 0.75 ↓ | 0.98 ↑ | 0.75 | 0.77 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.05 | 3.40 | 2.90 | 0.85 | 3.00 | 0.95 | 0.88 | 0.25 | 0.93 |
| Live | 1.90 ↓ | 3.40 | 3.40 ↑ | 0.85 | 3.00 | 0.95 | 0.95 ↑ | 0.50 | 0.85 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 2.10 | 3.25 | 2.90 | 0.55 | 2.50 | 1.25 | - | - | - |
| Live | 1.80 ↓ | 3.30 ↑ | 3.60 ↑ | 1.25 ↑ | 3.50 | 0.55 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.