Kết quả bóng đá trận Ulsan HD FC vs Gangwon FC, 12:00 ngày 01/11/2026
K League 1 · 12:00 ngày 01/11/2026
Ulsan HD FC 2 Kết thúc HT 0-1 1
Gangwon FC
🟨 0 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 0 - 2
Nhiệt độ: 10℃~11℃
Diễn biến trận đấu
| Ulsan HD FC | Phút | |
| 41' | ⚽ 0 - 1 | |
| 41' | ⚽ 1 - 1 Hwang Byeong-Geun (phản lưới) | |
| HT 0-1 | ||
| ▲ Cariello Ribeiro Y. ▼ | 46' ⇄ | |
| ▲ Erick ▼ | 56' ⇄ | |
| ▲ Erick ▼ | 57' ⇄ | |
| 64' ⇄ | ▲ Hong Chul ▼ | |
| 65' ⇄ | ▲ Hong Chul ▼ | |
| ▲ Bojanic D. ▼ | 67' ⇄ | |
| Erick (Kiến tạo: Hyun-taek Cho) 2 - 1 ⚽ | 69' | |
| 75' ⇄ | ▲ Kim Gun-Hee ▼ | |
| 75' ⇄ | ▲ Eun-ho Lee ▼ | |
| 75' ⇄ | ▲ Lee Seung Won ▼ | |
| 83' ⇄ | ▲ Halaihal A. ▼ | |
| Erick (Kiến tạo: Hyun-taek Cho) 3 - 1 ⚽ | 85' | |
| ▲ Sim Sang-Min ▼ | 86' ⇄ | |
| ▲ In-woo Back ▼ | 86' ⇄ | |
| 88' | Kim Gun-Hee | |
| FT 2-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 1 | 6 | 3 |
| Hòa | 1 | 0 | 2 | 3 |
| Bại | 0 | 2 | 2 | 4 |
| Ghi bàn | 6 | 4 | 18 | 10 |
| Mất bàn | 4 | 6 | 13 | 11 |
| Điểm | 7 | 3 | 20 | 12 |
Chủ = Ulsan HD FC · Khách = Gangwon FC
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Ulsan HD FC | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 9 (20%) | Thắng/Thắng | 10 (22%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 1 (2%) |
| 7 (16%) | Hòa/Thắng | 3 (7%) |
| 6 (14%) | Hòa/Hòa | 13 (28%) |
| 7 (16%) | Hòa/Bại | 5 (11%) |
| 2 (5%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 3 (7%) | Bại/Hòa | 6 (13%) |
| 10 (23%) | Bại/Bại | 8 (17%) |
Bảng xếp hạng
Ulsan HD FC
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 26 | 12 | 4 | 10 | 41 | 37 | 40 | 2 |
| Sân nhà | 13 | 6 | 1 | 6 | 23 | 22 | 19 | 4 |
| Sân khách | 13 | 6 | 3 | 4 | 18 | 15 | 21 | 3 |
Gangwon FC
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 25 | 9 | 10 | 6 | 30 | 24 | 37 | 5 |
| Sân nhà | 12 | 4 | 6 | 2 | 16 | 11 | 18 | 5 |
| Sân khách | 13 | 5 | 4 | 4 | 14 | 13 | 19 | 7 |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
02
Thẻ vàng
01
Sút bóng
108
Sút cầu môn
74
Sút ngoài cầu môn
13
Cản bóng
21
TL kiểm soát bóng
46%54%
Phạm lỗi
1212
Việt vị
42
Quả ném biên
2525
So Sánh Sức Mạnh
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Ulsan HD FC (30 trận)
Ghi 1.57 bàn/trậnMất 1.50 bàn/trận
Gangwon FC (30 trận)
Ghi 1.07 bàn/trậnMất 1.00 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 2 - 1 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 2 - 0 |
Phân tích nâng cao
Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.
Thông tin đội bóng
| Ulsan HD FC | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1983 | Thành lập | 2009 |
| Ulsan Big Crown Stadium | Sân nhà | Gangneung Stadium |
| 43550 | Sức chứa | 0 |
| HLV | Chung Kyung Ho | |
| Ulsan | Khu vực | Korea Republic |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Macauslot | Sớm | 2.11 | 3.43 | 2.78 | 0.87 | 2.50 | 0.85 | 0.91 | 0.25 | 0.87 |
| Live | 2.23 ↑ | 3.42 ↓ | 2.60 ↓ | 0.88 ↑ | 2.50 | 0.84 ↓ | 1.01 ↑ | 0.25 | 0.77 ↓ | |
| Easybets | Sớm | 2.16 | 3.20 | 3.10 | 0.91 | 2.50 | 0.87 | 0.88 | 0.25 | 0.90 |
| Live | 1.03 ↓ | 10.50 ↑ | 101.00 ↑ | 5.50 ↑ | 3.50 | 0.14 ↓ | 0.96 ↑ | 0.00 | 0.89 ↓ | |
| Vcbet | Sớm | 2.20 | 3.40 | 3.10 | 0.90 | 2.50 | 0.89 | 0.92 | 0.25 | 0.87 |
| Live | 1.04 ↓ | 9.50 ↑ | 176.00 ↑ | 2.20 ↑ | 3.50 | 0.35 ↓ | 1.11 ↑ | 0.00 | 0.72 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 2.07 | 3.25 | 3.00 | 0.92 | 2.50 | 0.90 | 0.89 | 0.25 | 0.95 |
| Live | 1.05 ↓ | 7.00 ↑ | 300.00 ↑ | 6.66 ↑ | 3.50 | 0.07 ↓ | 1.13 ↑ | 0.00 | 0.78 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 2.20 | 3.05 | 3.15 | 0.85 | 2.50 | 0.85 | 0.60 | 0.00 | 1.20 |
| Live | 1.04 ↓ | 10.00 ↑ | 100.00 ↑ | 5.00 ↑ | 3.50 | 0.09 ↓ | 0.70 ↑ | 0.00 | 1.05 ↓ | |
| 12bet | Sớm | 2.04 | 3.25 | 3.10 | 0.92 | 2.50 | 0.90 | 0.89 | 0.25 | 0.95 |
| Live | 1.05 ↓ | 7.00 ↑ | 300.00 ↑ | 5.55 ↑ | 3.50 | 0.10 ↓ | 1.14 ↑ | 0.00 | 0.77 ↓ | |
| Crown | Sớm | 2.25 | 3.40 | 2.93 | 0.95 | 2.50 | 0.92 | 0.98 | 0.25 | 0.90 |
| Live | 1.01 ↓ | 16.50 ↑ | 31.00 ↑ | 7.14 ↑ | 3.50 | 0.02 ↓ | 0.03 ↓ | -0.25 | 6.66 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 2.15 | 3.23 | 3.05 | 0.98 | 2.50 | 0.90 | 0.95 | 0.25 | 0.95 |
| Live | 1.05 ↓ | 7.10 ↑ | 130.00 ↑ | 5.00 ↑ | 3.50 | 0.10 ↓ | 1.36 ↑ | 0.00 | 0.63 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.15 | 3.10 | 3.00 | 0.85 | 2.50 | 0.83 | - | - | - |
| Live | 1.02 ↓ | 10.00 ↑ | 56.00 ↑ | 1.60 ↑ | 2.50 | 0.40 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.20 | 3.30 | 3.10 | 0.87 | 2.50 | 0.85 | 0.89 | 0.25 | 0.83 |
| Live | 1.01 ↓ | 12.00 ↑ | 319.00 ↑ | 6.18 ↑ | 3.50 | 0.08 ↓ | 0.01 ↓ | -0.50 | 11.51 ↑ | |
| 1xBet | Sớm | 2.22 | 3.35 | 3.16 | 0.88 | 2.50 | 0.88 | 0.60 | 0.00 | 1.25 |
| Live | 1.03 ↓ | 17.00 ↑ | 501.00 ↑ | 9.60 ↑ | 3.50 | 0.05 ↓ | 1.15 ↑ | 0.00 | 0.72 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.05 | 3.30 | 3.25 | 0.93 | 2.50 | 0.88 | 0.83 | 0.25 | 0.98 |
| Live | 1.02 ↓ | 17.00 ↑ | 501.00 ↑ | 5.60 ↑ | 3.50 | 0.11 ↓ | 1.20 ↑ | 0.00 | 0.65 ↓ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Ulsan HD FC | +1/4 | 2 | 0 | 1 |
| Gangwon FC | -1/4 | Chưa có trận cùng mức | ||
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).