Kết quả bóng đá trận Ullensaker/Kisa IL vs SK Trygg Lade, 19:00 ngày 16/08/2026
2.Liga (Na Uy) · 19:00 ngày 16/08/2026
Ullensaker/Kisa IL 1 Kết thúc HT 0-0 1
SK Trygg Lade
🟨 2 - 2 🟥 0 - 0 ⛳ 2 - 6
Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 20°C
Diễn biến trận đấu
| Ullensaker/Kisa IL | Phút | |
| 29' | Magnus Vollan | |
| HT 0-0 | ||
| ❌ Đá hỏng penalty | 64' | |
| Christopher Kjensteberg | 66' | |
| 66' | Mathias Flotve | |
| 80' | ⚽ 0 - 1 Magnus Vollan | |
| Stian Barane 1 - 1 ⚽ | 84' | |
| Eirik Bjornsengen | 90+5' | |
| FT 1-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 1 | 2 | 2 |
| Hòa | 2 | 2 | 2 | 2 |
| Bại | 1 | 0 | 6 | 6 |
| Ghi bàn | 7 | 5 | 14 | 12 |
| Mất bàn | 8 | 2 | 30 | 21 |
| Điểm | 2 | 5 | 8 | 8 |
Chủ = Ullensaker/Kisa IL · Khách = SK Trygg Lade
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Ullensaker/Kisa IL | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 2 (8%) | Thắng/Thắng | 3 (13%) |
| 1 (4%) | Thắng/Hòa | 1 (4%) |
| 1 (4%) | Thắng/Bại | 2 (9%) |
| 4 (16%) | Hòa/Thắng | 3 (13%) |
| 2 (8%) | Hòa/Hòa | 3 (13%) |
| 2 (8%) | Hòa/Bại | 5 (22%) |
| 13 (52%) | Bại/Bại | 6 (26%) |
Bảng xếp hạng
Ullensaker/Kisa IL
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 17 | 3 | 1 | 13 | 22 | 56 | 10 | 13 |
| Sân nhà | 8 | 2 | 1 | 5 | 14 | 21 | 7 | 12 |
| Sân khách | 9 | 1 | 0 | 8 | 8 | 35 | 3 | 14 |
| 6 gần | 6 | 1 | 0 | 5 | 5 | 21 | - | - |
SK Trygg Lade
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 17 | 2 | 3 | 12 | 20 | 40 | 9 | 14 |
| Sân nhà | 8 | 1 | 2 | 5 | 11 | 17 | 5 | 13 |
| Sân khách | 9 | 1 | 1 | 7 | 9 | 23 | 4 | 13 |
| 6 gần | 6 | 1 | 0 | 5 | 6 | 17 | - | - |
Thành tích đối đầu (1 trận)
Ullensaker/Kisa IL 0 (0%)Hòa 0 (0%)SK Trygg Lade 1 (100%)
Châu Á: Ăn 0 / Hòa 0 / Thua 1 Tài/Xỉu: Tài 1 / Hòa 0 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 10/05/26 | SK Trygg Lade | 4-2 (3-0) | Ullensaker/Kisa IL | - | - | B |
Thành tích gần đây — Ullensaker/Kisa IL
BBBBBTTBBB
Thắng 2 (20%)Hòa 0 (0%)Bại 8 (80%)
Ghi/Mất: 11/34 (10 trận) Châu Á: 2/0/8 T/X: 4/0/6
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 08/08/26 | Honefoss BK | 9-1 (3-0) | Ullensaker/Kisa IL | -1.75 | 3.75 | B |
| 02/08/26 | Ullensaker/Kisa IL | 1-2 (1-1) | Tromsdalen | -0.5 | 3.5 | B |
| 25/07/26 | Levanger FK | 3-0 (1-0) | Ullensaker/Kisa IL | -1.75 | 3.75 | B |
| 27/06/26 | Ullensaker/Kisa IL | 1-3 (0-2) | Rana FK | +0.25 | 3.5 | B |
| 20/06/26 | Kjelsas | 3-0 (0-0) | Ullensaker/Kisa IL | -1.75 | 3.75 | B |
| 13/06/26 | Ullensaker/Kisa IL | 2-1 (0-0) | Grorud | -0.75 | 3.5 | T |
| 30/05/26 | Follo | 1-2 (0-0) | Ullensaker/Kisa IL | -0.75 | 3.5 | T |
| 25/05/26 | Junkeren | 3-0 (3-0) | Ullensaker/Kisa IL | -0.75 | 3.5 | B |
| 16/05/26 | Ullensaker/Kisa IL | 2-5 (0-4) | Eidsvold Turn | -1.25 | 3.75 | B |
| 10/05/26 | SK Trygg Lade | 4-2 (3-0) | Ullensaker/Kisa IL | - | - | B |
| 02/05/26 | Ullensaker/Kisa IL | 2-3 (0-1) | Stjordals Blink | - | - | B |
| 25/04/26 | Lorenskog | 5-1 (2-0) | Ullensaker/Kisa IL | -0.5 | 3.25 | B |
| 18/04/26 | Ullensaker/Kisa IL | 0-3 (0-1) | Honefoss BK | -0.25 | 3.5 | B |
| 12/04/26 | Tromsdalen | 5-1 (2-0) | Ullensaker/Kisa IL | -0.75 | 3.5 | B |
| 06/04/26 | Ullensaker/Kisa IL | 5-3 (3-1) | Skeid Oslo | -0.25 | 3.25 | T |
| 28/03/26 | Eidsvold Turn | 1-2 (0-0) | Ullensaker/Kisa IL | - | - | T |
| 20/03/26 | Ullensaker/Kisa IL | 1-3 (0-1) | Follo | - | - | B |
| 14/03/26 | Eik-Tonsberg | 1-3 (0-0) | Ullensaker/Kisa IL | 0 | 3.75 | T |
| 28/02/26 | Lokomotiv Oslo | 1-1 (1-1) | Ullensaker/Kisa IL | - | - | H |
| 14/02/26 | Ullensaker/Kisa IL | 2-4 (0-2) | Honefoss BK | - | - | B |
Thành tích gần đây — SK Trygg Lade
BTBBBBBBBT
Thắng 2 (20%)Hòa 0 (0%)Bại 8 (80%)
Ghi/Mất: 12/26 (10 trận) Châu Á: 2/0/8 T/X: 3/0/7
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 08/08/26 | SK Trygg Lade | 0-1 (0-1) | Grorud | -1.25 | 3.25 | B |
| 02/08/26 | Follo | 1-2 (1-1) | SK Trygg Lade | -0.75 | 3.25 | T |
| 26/07/26 | SK Trygg Lade | 1-2 (1-0) | Eidsvold Turn | -1.25 | 3.5 | B |
| 28/06/26 | Skeid Oslo | 7-1 (2-1) | SK Trygg Lade | -1 | 3.25 | B |
| 21/06/26 | SK Trygg Lade | 1-4 (1-2) | Lorenskog | -0.75 | 3 | B |
| 14/06/26 | Stjordals Blink | 2-1 (0-0) | SK Trygg Lade | -0.5 | 3.25 | B |
| 31/05/26 | Grorud | 2-1 (0-0) | SK Trygg Lade | -1.5 | 3.5 | B |
| 24/05/26 | SK Trygg Lade | 1-2 (0-2) | Tromsdalen | -1 | 3.25 | B |
| 16/05/26 | Levanger FK | 3-0 (3-0) | SK Trygg Lade | -1 | 3.25 | B |
| 10/05/26 | SK Trygg Lade | 4-2 (3-0) | Ullensaker/Kisa IL | - | - | T |
| 03/05/26 | Honefoss BK | 3-1 (0-1) | SK Trygg Lade | -1.75 | 3.5 | B |
| 25/04/26 | SK Trygg Lade | 1-3 (1-1) | Kjelsas | -0.75 | 3 | B |
| 19/04/26 | Junkeren | 3-2 (1-1) | SK Trygg Lade | -0.5 | 3 | B |
| 11/04/26 | SK Trygg Lade | 2-2 (1-1) | Follo | 0 | 3.25 | H |
| 06/04/26 | Rana FK | 1-0 (1-0) | SK Trygg Lade | -0.5 | 3.25 | B |
| 28/03/26 | Stjordals Blink | 1-0 (0-0) | SK Trygg Lade | - | - | B |
| 22/03/26 | SK Trygg Lade | 3-1 (1-1) | Kvik Trondheim | - | - | T |
| 21/03/26 | Levanger FK | 2-2 (0-1) | SK Trygg Lade | - | - | H |
| 16/03/26 | SK Trygg Lade | 2-0 (0-0) | Melhus | - | - | T |
| 14/02/26 | SK Trygg Lade | 3-1 (2-0) | Rana FK | - | - | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
26
Phạt góc (HT)
11
Thẻ vàng
22
Sút bóng
98
Sút cầu môn
75
Tấn công
4862
Tấn công nguy hiểm
2549
Sút ngoài cầu môn
23
TL kiểm soát bóng
38%62%
TL kiểm soát bóng (HT)
35%65%
So Sánh Sức Mạnh
51 49
67% So Sánh Đối đầu 33%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B1T1 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
2 Bàn4 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Ullensaker/Kisa IL (25 trận)
Ghi 1.64 bàn/trậnMất 3.04 bàn/trận
SK Trygg Lade (23 trận)
Ghi 1.43 bàn/trậnMất 1.96 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 1 - 1 — Hòa |
| Hiệp 2 | 1 - 1 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Ullensaker/Kisa IL (13 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 3 (23%)Hòa 0 (0%)Bại 10 (77%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 6 (46%)Hòa 0 (0%)Xỉu 7 (54%)
6 trận gần — Châu Á:
LLLLLW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OUUOUU
SK Trygg Lade (14 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 4 (29%)Hòa 2 (14%)Bại 8 (57%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 6 (43%)Hòa 0 (0%)Xỉu 8 (57%)
6 trận gần — Châu Á:
WWWLLL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UUUOOU
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Ullensaker/Kisa IL | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1894 | Thành lập | |
| Jessheim stadion | Sân nhà | |
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| JESSHEIM | Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Macauslot | Sớm | 1.88 | 3.45 | 2.80 | 0.83 | 3.50 | 0.79 | 0.88 | 0.50 | 0.82 |
| Live | 1.88 | 3.45 | 2.80 | 0.83 | 3.50 | 0.79 | 0.88 | 0.50 | 0.82 | |
| Easybets | Sớm | 1.81 | 4.00 | 3.30 | 0.80 | 3.50 | 0.92 | 0.90 | 0.50 | 0.85 |
| Live | 15.00 ↑ | 1.04 ↓ | 11.00 ↑ | 6.50 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | 0.97 ↑ | 0.00 | 0.87 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 1.87 | 4.00 | 3.30 | 0.86 | 3.50 | 0.91 | 0.86 | 0.50 | 0.86 |
| Live | 15.00 ↑ | 1.06 ↓ | 13.00 ↑ | 3.15 ↑ | 2.50 | 0.20 ↓ | 0.97 ↑ | 0.00 | 0.76 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 2.04 | 3.70 | 2.79 | 0.99 | 3.75 | 0.83 | 0.83 | 0.25 | 1.01 |
| Live | 10.00 ↑ | 1.10 ↓ | 8.90 ↑ | 4.16 ↑ | 2.50 | 0.12 ↓ | 1.05 ↑ | 0.00 | 0.79 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 1.85 | 4.10 | 3.30 | 0.65 | 3.50 | 1.05 | - | - | - |
| Live | 7.75 ↑ | 1.22 ↓ | 6.50 ↑ | 2.60 ↑ | 2.50 | 0.20 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.77 | 3.80 | 3.10 | 0.61 | 3.50 | 1.04 | - | - | - |
| Live | 7.56 ↑ | 1.20 ↓ | 6.81 ↑ | 2.48 ↑ | 2.50 | 0.23 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 2.00 | 3.70 | 2.87 | 0.77 | 3.50 | 0.99 | 1.00 | 0.50 | 0.76 |
| Live | 10.00 ↑ | 1.10 ↓ | 8.90 ↑ | 4.34 ↑ | 2.50 | 0.12 ↓ | 1.05 ↑ | 0.00 | 0.79 ↑ | |
| Crown | Sớm | 1.89 | 3.80 | 2.81 | 0.89 | 3.50 | 0.81 | 0.89 | 0.50 | 0.81 |
| Live | 8.50 ↑ | 1.09 ↓ | 8.50 ↑ | 2.50 ↑ | 2.50 | 0.10 ↓ | 0.85 ↓ | 0.00 | 0.85 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 1.92 | 3.54 | 2.88 | 0.86 | 3.50 | 0.90 | 0.92 | 0.50 | 0.84 |
| Live | 7.10 ↑ | 1.21 ↓ | 6.30 ↑ | 2.70 ↑ | 2.50 | 0.23 ↓ | 1.06 ↑ | 0.00 | 0.78 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 1.86 | 4.12 | 3.15 | 0.96 | 3.75 | 0.80 | 0.86 | 0.50 | 0.92 |
| Live | 9.30 ↑ | 1.15 ↓ | 8.00 ↑ | 3.03 ↑ | 2.50 | 0.13 ↓ | 1.05 ↑ | 0.00 | 0.77 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.91 | 3.60 | 3.20 | 0.33 | 2.50 | 2.00 | - | - | - |
| Live | 1.95 ↑ | 3.80 ↑ | 2.87 ↓ | 0.30 ↓ | 2.50 | 2.10 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.71 | 4.30 | 3.70 | 0.91 | 3.75 | 0.80 | 0.85 | 0.75 | 0.85 |
| Live | 32.00 ↑ | 1.01 ↓ | 18.00 ↑ | 13.18 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | 13.18 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.01 | 4.14 | 2.84 | 0.85 | 3.50 | 0.93 | 0.81 | 0.25 | 0.98 |
| Live | 9.77 ↑ | 1.14 ↓ | 9.36 ↑ | 3.05 ↑ | 2.50 | 0.22 ↓ | 0.94 ↑ | 0.00 | 0.84 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 1.88 | 3.60 | 3.10 | 0.82 | 3.50 | 0.87 | - | - | - |
| Live | 1.95 ↑ | 3.80 ↑ | 2.87 ↓ | 0.77 ↓ | 3.50 | 0.90 ↑ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.81 | 4.00 | 3.34 | 0.76 | 3.50 | 0.93 | 0.99 | 0.75 | 0.66 |
| Live | 7.11 ↑ | 1.27 ↓ | 7.11 ↑ | 2.96 ↑ | 2.50 | 0.25 ↓ | 0.90 ↓ | 0.00 | 0.90 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.80 | 4.00 | 3.25 | 1.00 | 3.75 | 0.80 | 0.85 | 0.50 | 0.95 |
| Live | 17.00 ↑ | 1.02 ↓ | 17.00 ↑ | 6.40 ↑ | 2.50 | 0.10 ↓ | 0.95 ↑ | 0.00 | 0.85 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 1.91 | 3.60 | 3.10 | 0.83 | 3.50 | 0.85 | - | - | - |
| Live | 101.00 ↑ | 1.01 ↓ | 91.00 ↑ | 6.00 ↑ | 2.50 | 0.07 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/2
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Ullensaker/Kisa IL | +1/2 | Chưa có trận cùng mức | ||
| SK Trygg Lade | -1/2 | 1 | 0 | 0 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).