Kết quả bóng đá trận Uhersky Brod vs Hranice KUNZ, 21:30 ngày 15/08/2026
Ceska Fotbalova Liga (Séc) · 21:30 ngày 15/08/2026
Uhersky Brod 1 Kết thúc HT 0-0 0
Hranice KUNZ
🟨 1 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 3 - 5
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 33°C
Diễn biến trận đấu
| Uhersky Brod | Phút | |
| HT 0-0 | ||
| 79' | Jan Cagas | |
| Martin Novotny | 82' | |
| Sinischa Kubovic 1 - 0 ⚽ | 90+2' | |
| FT 1-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 2 | 3 | 6 |
| Hòa | 1 | 1 | 2 | 2 |
| Bại | 1 | 0 | 5 | 2 |
| Ghi bàn | 4 | 5 | 13 | 16 |
| Mất bàn | 7 | 2 | 20 | 8 |
| Điểm | 4 | 7 | 11 | 20 |
Chủ = Uhersky Brod · Khách = Hranice KUNZ
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Uhersky Brod | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 6 (25%) | Thắng/Thắng | 5 (28%) |
| 2 (8%) | Hòa/Thắng | 3 (17%) |
| 4 (17%) | Hòa/Hòa | 3 (17%) |
| 3 (13%) | Hòa/Bại | 1 (6%) |
| 1 (4%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 2 (8%) | Bại/Hòa | 1 (6%) |
| 6 (25%) | Bại/Bại | 5 (28%) |
Bảng xếp hạng
Uhersky Brod
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 5 | 3 | 0 | 2 | 8 | 6 | 9 | 8 |
| Sân nhà | 3 | 3 | 0 | 0 | 7 | 2 | 9 | 1 |
| Sân khách | 2 | 0 | 0 | 2 | 1 | 4 | 0 | 18 |
| 6 gần | 6 | 3 | 2 | 1 | 11 | 8 | - | - |
Hranice KUNZ
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 5 | 2 | 0 | 3 | 7 | 3 | 6 | 12 |
| Sân nhà | 2 | 1 | 0 | 1 | 6 | 1 | 3 | 12 |
| Sân khách | 3 | 1 | 0 | 2 | 1 | 2 | 3 | 9 |
| 6 gần | 6 | 0 | 2 | 4 | 4 | 12 | - | - |
Thành tích đối đầu (4 trận)
Uhersky Brod 1 (25%)Hòa 0 (0%)Hranice KUNZ 3 (75%)
Châu Á: Ăn 1 / Hòa 0 / Thua 3 Tài/Xỉu: Tài 4 / Hòa 0 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 27/04/24 | Uhersky Brod | 6-0 (4-0) | Hranice KUNZ | - | - | T |
| 22/09/23 | Hranice KUNZ | 3-0 (1-0) | Uhersky Brod | -0.75 | 2.75 | B |
| 07/04/23 | Uhersky Brod | 1-2 (0-0) | Hranice KUNZ | - | - | B |
| 10/09/22 | Hranice KUNZ | 2-1 (1-1) | Uhersky Brod | - | - | B |
Thành tích gần đây — Uhersky Brod
TBTHHTTTHB
Thắng 5 (50%)Hòa 3 (30%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 17/12 (10 trận) Châu Á: 5/3/2 T/X: 9/0/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 12/08/26 | Sokol Tasovice | 2-3 (1-3) | Uhersky Brod | - | - | T |
| 09/08/26 | MFK Karvina B | 2-0 (0-0) | Uhersky Brod | -0.25 | 2.75 | B |
| 01/08/26 | Uhersky Brod | 4-1 (3-0) | Vitkovice | - | - | T |
| 25/07/26 | TJ Tatran Bohunice | 1-1 (1-0) | Uhersky Brod | - | - | H |
| 17/07/26 | OK castkovce | 1-1 (0-0) | Uhersky Brod | - | - | H |
| 26/04/26 | Tatran Vsechovice | 1-2 (0-2) | Uhersky Brod | - | - | T |
| 03/04/26 | Uhersky Brod | 3-0 (1-0) | Hanacka Slavia Kromeriz B | - | - | T |
| 28/02/26 | Uhersky Brod | 1-0 (0-0) | Polanka | - | - | T |
| 21/02/26 | OK castkovce | 2-2 (0-0) | Uhersky Brod | - | - | H |
| 07/02/26 | Zlin B | 2-0 (2-0) | Uhersky Brod | - | - | B |
| 31/01/26 | Uhersky Brod | 4-2 (2-0) | Trencin B | - | - | T |
| 28/01/26 | Uhersky Brod | 1-3 (0-0) | Teplice U19 | - | - | B |
| 24/01/26 | Uhersky Brod | 1-1 (0-0) | FC Vsetin | - | - | H |
| 17/01/26 | Hanacka Slavia Kromeriz B | 3-2 (0-0) | Uhersky Brod | - | - | B |
| 19/10/25 | Kozlovice | 0-1 (0-0) | Uhersky Brod | - | - | T |
| 12/10/25 | Slavicin | 1-2 (1-1) | Uhersky Brod | - | - | T |
| 04/10/25 | Uhersky Brod | 3-0 (1-0) | SFK Holesov | - | - | T |
| 28/09/25 | Sokol Lanzho | 0-0 (0-0) | Uhersky Brod | - | - | H |
| 20/09/25 | Uhersky Brod | 2-0 (0-0) | Tatran Vsechovice | - | - | T |
| 06/09/25 | Uhersky Brod | 2-2 (0-1) | MSK Breclav | - | - | H |
Thành tích gần đây — Hranice KUNZ
BBHHBBHTHT
Thắng 2 (20%)Hòa 4 (40%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 12/16 (10 trận) Châu Á: 2/3/5 T/X: 8/1/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 08/08/26 | Hranice KUNZ | 0-1 (0-1) | Unicov | - | - | B |
| 31/07/26 | Frydek-Mistek | 1-0 (1-0) | Hranice KUNZ | -1.5 | 3 | B |
| 26/07/26 | SK Sulko Zabreh | 2-2 (1-1) | Hranice KUNZ | - | - | H |
| 11/07/26 | FC Vratimov | 1-1 (0-0) | Hranice KUNZ | - | - | H |
| 12/06/26 | Brno B | 3-1 (1-0) | Hranice KUNZ | -1 | 3.25 | B |
| 06/06/26 | Hranice KUNZ | 0-4 (0-2) | Sigma Olomouc B | - | - | B |
| 30/05/26 | Hranice KUNZ | 0-0 (0-0) | MFK Karvina B | - | - | H |
| 24/05/26 | Hlucin | 0-3 (0-1) | Hranice KUNZ | - | - | T |
| 20/05/26 | Vrchovina | 2-2 (0-0) | Hranice KUNZ | -0.75 | 2.75 | H |
| 16/05/26 | Hranice KUNZ | 3-2 (0-1) | Zlin B | 0 | 2.75 | T |
| 08/05/26 | TJ Start Brno | 1-4 (0-3) | Hranice KUNZ | -0.5 | 2.75 | T |
| 02/05/26 | Hranice KUNZ | 1-3 (1-3) | Unie Hlubina | - | - | B |
| 29/04/26 | Hranice KUNZ | 0-2 (0-0) | FC Vsetin | - | - | B |
| 26/04/26 | Slovacko II | 1-0 (1-0) | Hranice KUNZ | -1.25 | 3 | B |
| 17/04/26 | Hranice KUNZ | 1-3 (1-1) | Hodonin Sardice | - | - | B |
| 11/04/26 | Trinec | 3-0 (0-0) | Hranice KUNZ | -2.5 | 3.5 | B |
| 03/04/26 | Hranice KUNZ | 2-2 (0-1) | Blansko | - | - | H |
| 28/03/26 | Vitkovice | 1-0 (0-0) | Hranice KUNZ | - | - | B |
| 20/03/26 | Hranice KUNZ | 0-2 (0-1) | Frydek-Mistek | -0.75 | 2.75 | B |
| 15/03/26 | Unicov | 2-1 (0-1) | Hranice KUNZ | -1 | 3 | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
35
Phạt góc (HT)
23
Thẻ vàng
11
Sút bóng
127
Sút cầu môn
85
Tấn công
98112
Tấn công nguy hiểm
6767
Sút ngoài cầu môn
42
Đá phạt trực tiếp
1612
TL kiểm soát bóng
51%49%
TL kiểm soát bóng (HT)
44%56%
Phạm lỗi
1113
Việt vị
11
Quả ném biên
3020
So Sánh Sức Mạnh
68 32
75% So Sánh Đối đầu 25%
Thành tích
Tất cả
T1 H0 B3T3 H0 B1
Chủ khách tương đồng
T1 H0 B1T1 H0 B1
Ghi
Tất cả
2 Bàn1.8 Bàn
Chủ khách tương đồng
3.5 Bàn1 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Uhersky Brod (25 trận)
Ghi 1.52 bàn/trậnMất 1.64 bàn/trận
Hranice KUNZ (30 trận)
Ghi 1.23 bàn/trậnMất 1.47 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Uhersky Brod (1 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 0 (0%)Hòa 0 (0%)Bại 1 (100%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 0 (0%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (100%)
6 trận gần — Châu Á:
L
6 trận gần — Tài/Xỉu:
U
Hranice KUNZ (1 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 1 (100%)Hòa 0 (0%)Bại 0 (0%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 0 (0%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (100%)
6 trận gần — Châu Á:
W
6 trận gần — Tài/Xỉu:
U
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Uhersky Brod | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Interwetten | Sớm | 1.97 | 3.85 | 3.10 | 0.55 | 2.50 | 1.20 | - | - | - |
| Live | 1.75 ↓ | 3.80 ↓ | 3.70 ↑ | 0.55 | 2.50 | 1.20 | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.88 | 3.55 | 2.90 | 0.86 | 3.00 | 0.74 | - | - | - |
| Live | 1.70 ↓ | 3.60 ↑ | 3.70 ↑ | 0.88 ↑ | 3.00 | 0.76 ↑ | - | - | - | |
| Wewbet | Sớm | 2.01 | 3.55 | 2.96 | 0.92 | 3.00 | 0.82 | 0.77 | 0.25 | 0.97 |
| Live | 1.69 ↓ | 3.76 ↑ | 3.83 ↑ | 0.92 | 3.00 | 0.82 | 0.89 ↑ | 0.75 | 0.85 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.73 | 3.70 | 3.70 | 0.55 | 2.50 | 1.30 | - | - | - |
| Live | 1.67 ↓ | 3.70 | 4.00 ↑ | 0.55 | 2.50 | 1.30 | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.59 | 3.80 | 4.10 | 0.78 | 3.00 | 0.75 | 0.68 | 0.25 | 0.85 |
| Live | 1.65 ↑ | 3.80 | 4.10 | 0.84 ↑ | 3.00 | 0.76 ↑ | 0.82 ↑ | 0.75 | 0.79 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 1.63 | 3.91 | 4.19 | 0.89 | 3.00 | 0.86 | 0.81 | 0.75 | 0.95 |
| Live | 1.70 ↑ | 3.91 | 3.82 ↓ | 0.90 ↑ | 3.00 | 0.85 ↓ | 0.90 ↑ | 0.75 | 0.85 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 1.72 | 3.70 | 3.70 | 0.55 | 2.50 | 1.30 | - | - | - |
| Live | 1.66 ↓ | 3.70 | 4.00 ↑ | 0.55 | 2.50 | 1.25 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.47 | 4.40 | 5.51 | 0.55 | 2.50 | 1.30 | 1.20 | 1.50 | 0.60 |
| Live | 1.65 ↑ | 3.88 ↓ | 4.22 ↓ | 1.16 ↑ | 3.25 | 0.61 ↓ | 0.81 ↓ | 0.75 | 0.81 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.85 | 3.90 | 3.10 | 0.95 | 3.00 | 0.85 | 0.93 | 0.75 | 0.88 |
| Live | 1.70 ↓ | 4.00 ↑ | 3.60 ↑ | 0.95 | 3.00 | 0.85 | 0.93 | 0.75 | 0.88 | |
| William Hill | Sớm | 1.73 | 3.60 | 3.75 | 0.55 | 2.50 | 1.25 | - | - | - |
| Live | 1.67 ↓ | 3.50 ↓ | 4.00 ↑ | 0.55 | 2.50 | 1.25 | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +3/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Uhersky Brod | +3/4 | 2 | 0 | 0 |
| Hranice KUNZ | -3/4 | 1 | 0 | 0 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).