Kết quả bóng đá trận UD Valle de Aranguren U19 vs Espanyol U19, 18:00 ngày 07/11/2026
Giải VĐQG Trẻ Tây Ban Nha · 18:00 ngày 07/11/2026
UD Valle de Aranguren U19 1 Kết thúc HT 1-1 2
Espanyol U19
🟨 3 - 5 🟥 0 - 0 ⛳ 1 - 5
Nhiệt độ: 11°C
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 5 | 10 |
| Thắng | 1 | 2 | 1 | 9 |
| Hòa | 0 | 1 | 2 | 1 |
| Bại | 2 | 0 | 2 | 0 |
| Ghi bàn | 7 | 5 | 9 | 26 |
| Mất bàn | 5 | 3 | 7 | 5 |
| Điểm | 3 | 7 | 5 | 28 |
Chủ = UD Valle de Aranguren U19 · Khách = Espanyol U19
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| UD Valle de Aranguren U19 | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 0 (0%) | Thắng/Thắng | 9 (60%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 2 (13%) |
| 0 (0%) | Hòa/Thắng | 2 (13%) |
| 0 (0%) | Hòa/Hòa | 1 (7%) |
| 0 (0%) | Bại/Bại | 1 (7%) |
So Sánh Sức Mạnh
Tỷ lệ ghi/mất bàn
UD Valle de Aranguren U19 (5 trận)
Ghi 1.80 bàn/trậnMất 1.40 bàn/trận
Espanyol U19 (23 trận)
Ghi 2.70 bàn/trậnMất 0.74 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 1 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 1 - 2 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 1 |
Phân tích nâng cao
Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.
Thông tin đội bóng
| UD Valle de Aranguren U19 | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 13.00 | 7.10 | 1.13 | 0.75 | 3.25 | 0.96 | 0.81 | -2.25 | 0.89 |
| Live | 9.40 ↓ | 6.40 ↓ | 1.20 ↑ | 0.76 ↑ | 3.25 | 0.95 ↓ | 0.80 ↓ | -2.00 | 0.90 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 8.50 | 5.00 | 1.13 | 0.63 | 3.25 | 0.71 | - | - | - |
| Live | 8.50 | 4.80 ↓ | 1.14 ↑ | 0.62 ↓ | 3.25 | 0.71 | - | - | - | |
| Mansion88 | Sớm | 8.60 | 6.10 | 1.19 | 0.81 | 3.25 | 0.95 | 0.80 | -2.00 | 0.96 |
| Live | 150.00 ↑ | 7.30 ↑ | 1.02 ↓ | 3.57 ↑ | 3.50 | 0.15 ↓ | 0.23 ↓ | -0.25 | 2.32 ↑ | |
| 12bet | Sớm | 8.60 | 6.10 | 1.19 | 0.81 | 3.25 | 0.95 | 0.80 | -2.00 | 0.96 |
| Live | 150.00 ↑ | 7.30 ↑ | 1.02 ↓ | 3.57 ↑ | 3.50 | 0.15 ↓ | 2.38 ↑ | 0.00 | 0.22 ↓ | |
| Crown | Sớm | 8.90 | 5.80 | 1.16 | 0.78 | 3.25 | 0.92 | 0.79 | -2.00 | 0.91 |
| Live | 15.00 ↑ | 10.00 ↑ | 1.01 ↓ | 2.08 ↑ | 3.50 | 0.18 ↓ | 0.31 ↓ | -0.25 | 1.63 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 8.00 | 5.50 | 1.18 | 0.81 | 3.25 | 0.95 | 0.80 | -2.00 | 0.96 |
| Live | 215.00 ↑ | 7.30 ↑ | 1.02 ↓ | 3.22 ↑ | 3.50 | 0.17 ↓ | 2.00 ↑ | 0.00 | 0.34 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 13.00 | 7.00 | 1.15 | 0.40 | 2.50 | 1.70 | - | - | - |
| Live | 67.00 ↑ | 13.00 ↑ | 1.01 ↓ | 0.33 ↓ | 2.50 | 1.87 ↑ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 12.50 | 7.10 | 1.14 | 1.02 | 3.50 | 0.70 | 0.55 | -2.50 | 1.30 |
| Live | 81.00 ↑ | 23.00 ↑ | 1.01 ↓ | 5.23 ↑ | 3.50 | 0.10 ↓ | 0.17 ↓ | -0.25 | 4.01 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 8.00 | 6.25 | 1.22 | 0.83 | 3.25 | 0.98 | 0.85 | -2.00 | 0.95 |
| Live | 81.00 ↑ | 26.00 ↑ | 1.01 ↓ | 5.25 ↑ | 3.50 | 0.12 ↓ | 0.20 ↓ | -0.25 | 3.40 ↑ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp -2
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| UD Valle de Aranguren U19 | -2 | Chưa có trận cùng mức | ||
| Espanyol U19 | +2 | 1 | 0 | 0 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).