Kết quả bóng đá trận UD Tomares vs Cadiz B, 01:30 ngày 13/08/2026
Club Friendly (Quốc tế) · 01:30 ngày 13/08/2026
UD Tomares 0 Kết thúc HT 0-0 0
Cadiz B
🟨 5 - 3 🟥 0 - 0 ⛳ 4 - 2
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 1 | 5 | 1 |
| Hòa | 1 | 1 | 4 | 4 |
| Bại | 0 | 1 | 1 | 5 |
| Ghi bàn | 4 | 3 | 13 | 7 |
| Mất bàn | 2 | 2 | 8 | 10 |
| Điểm | 7 | 4 | 19 | 7 |
Chủ = UD Tomares · Khách = Cadiz B
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| UD Tomares | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 0 (0%) | Thắng/Thắng | 1 (13%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 1 (13%) |
| 2 (29%) | Hòa/Thắng | 0 (0%) |
| 3 (43%) | Hòa/Hòa | 3 (38%) |
| 0 (0%) | Hòa/Bại | 2 (25%) |
| 1 (14%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 1 (14%) | Bại/Bại | 1 (13%) |
Thành tích đối đầu (2 trận)
UD Tomares 2 (100%)Hòa 0 (0%)Cadiz B 0 (0%)
Châu Á: Ăn 2 / Hòa 0 / Thua 0 Tài/Xỉu: Tài 2 / Hòa 0 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 10/05/26 | UD Tomares | 2-1 (1-0) | Cadiz B | - | - | T |
| 11/01/26 | Cadiz B | 0-1 (0-0) | UD Tomares | - | - | T |
Thành tích gần đây — UD Tomares
HTTHBBTTBH
Thắng 4 (40%)Hòa 3 (30%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 13/13 (10 trận) Châu Á: 4/3/3 T/X: 7/2/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 08/08/26 | UD Tomares | 0-0 (0-0) | Atletico Central | - | - | H |
| 05/08/26 | UD Tomares | 3-1 (1-1) | Betis Deportivo | - | - | T |
| 10/05/26 | UD Tomares | 2-1 (1-0) | Cadiz B | - | - | T |
| 03/05/26 | Coria CF | 2-2 (2-2) | UD Tomares | - | - | H |
| 27/04/26 | Lucena CF | 5-0 (3-0) | UD Tomares | - | - | B |
| 19/04/26 | UD Tomares | 0-2 (0-1) | Ceuta B | - | - | B |
| 12/04/26 | Bollullos CF | 1-3 (0-1) | UD Tomares | - | - | T |
| 06/04/26 | UD Tomares | 3-0 (1-0) | Cordoba B | +0.25 | 2 | T |
| 02/04/26 | UD Tomares | 0-1 (0-0) | CD Utrera | +0.25 | 2 | B |
| 28/03/26 | Sevilla C | 0-0 (0-0) | UD Tomares | - | - | H |
| 22/03/26 | UD Tomares | 2-1 (1-1) | Chiclana | +0.25 | 2 | T |
| 15/03/26 | Real Balompedica Linense | 1-1 (0-1) | UD Tomares | - | - | H |
| 08/03/26 | UD Tomares | 1-2 (0-0) | Conil CF | - | - | B |
| 01/03/26 | Atletico Onubense | 0-0 (0-0) | UD Tomares | - | - | H |
| 22/02/26 | UD Tomares | 1-1 (0-0) | Atletico Central | +0.25 | 2 | H |
| 15/02/26 | CD Pozoblanco | 1-2 (1-0) | UD Tomares | - | - | T |
| 01/02/26 | CD San Roque de Lepe | 1-0 (1-0) | UD Tomares | - | - | B |
| 25/01/26 | UD Tomares | 2-1 (0-1) | Dos Hermanas | - | - | T |
| 18/01/26 | Castilleja CF | 1-0 (1-0) | UD Tomares | - | - | B |
| 11/01/26 | Cadiz B | 0-1 (0-0) | UD Tomares | - | - | T |
Thành tích gần đây — Cadiz B
BBTHBHTHHT
Thắng 3 (30%)Hòa 4 (40%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 16/11 (10 trận) Châu Á: 3/3/4 T/X: 7/1/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 12/08/26 | UB Lebrijana | 1-0 (0-0) | Cadiz B | - | - | B |
| 10/05/26 | UD Tomares | 2-1 (1-0) | Cadiz B | - | - | B |
| 03/05/26 | Cadiz B | 3-0 (1-0) | Lucena CF | - | - | T |
| 27/04/26 | Bollullos CF | 2-2 (0-1) | Cadiz B | - | - | H |
| 19/04/26 | Cadiz B | 0-2 (0-2) | Sevilla C | +0.75 | 2.25 | B |
| 12/04/26 | Real Balompedica Linense | 0-0 (0-0) | Cadiz B | - | - | H |
| 05/04/26 | Cadiz B | 1-0 (0-0) | Atletico Onubense | - | - | T |
| 29/03/26 | CD Pozoblanco | 1-1 (1-0) | Cadiz B | -0.25 | 2.25 | H |
| 22/03/26 | Cadiz B | 1-1 (0-0) | CD San Roque de Lepe | - | - | H |
| 15/03/26 | Castilleja CF | 2-7 (0-4) | Cadiz B | - | - | T |
| 08/03/26 | Cadiz B | 1-0 (0-0) | Coria CF | - | - | T |
| 28/02/26 | Ceuta B | 1-0 (0-0) | Cadiz B | - | - | B |
| 21/02/26 | Cadiz B | 3-2 (0-2) | Cordoba B | - | - | T |
| 14/02/26 | Chiclana | 1-1 (0-1) | Cadiz B | - | - | H |
| 11/02/26 | Cadiz B | 0-1 (0-0) | Conil CF | +0.75 | 2.5 | B |
| 01/02/26 | Atletico Central | 2-0 (0-0) | Cadiz B | - | - | B |
| 24/01/26 | Cadiz B | 2-1 (1-0) | CD Utrera | - | - | T |
| 18/01/26 | Dos Hermanas | 3-0 (1-0) | Cadiz B | - | - | B |
| 11/01/26 | Cadiz B | 0-1 (0-0) | UD Tomares | - | - | B |
| 04/01/26 | Lucena CF | 3-0 (2-0) | Cadiz B | -0.25 | 2 | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
42
Phạt góc (HT)
11
Thẻ vàng
53
Sút bóng
132
Sút cầu môn
50
Tấn công
113103
Tấn công nguy hiểm
6446
Sút ngoài cầu môn
82
TL kiểm soát bóng
57%43%
TL kiểm soát bóng (HT)
47%53%
So Sánh Sức Mạnh
60 40
83% So Sánh Đối đầu 17%
Thành tích
Tất cả
T2 H0 B0T0 H0 B2
Chủ khách tương đồng
T1 H0 B0T0 H0 B1
Ghi
Tất cả
1.5 Bàn0.5 Bàn
Chủ khách tương đồng
2 Bàn1 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
UD Tomares (30 trận)
Ghi 1.23 bàn/trậnMất 1.00 bàn/trận
Cadiz B (30 trận)
Ghi 1.10 bàn/trậnMất 1.17 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 0 - 0 — Hòa |
| Hiệp 2 | 0 - 0 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| UD Tomares | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.90 | 3.40 | 2.25 | 1.02 | 2.50 | 0.82 | 0.87 | -0.25 | 0.97 |
| Live | 15.00 ↑ | 1.04 ↓ | 13.00 ↑ | 6.50 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | 1.17 ↑ | 0.00 | 0.72 ↓ | |
| Vcbet | Sớm | 2.45 | 3.13 | 2.70 | 0.96 | 2.50 | 0.79 | 0.77 | 0.00 | 0.95 |
| Live | 3.00 ↑ | 3.25 ↑ | 2.20 ↓ | 0.98 ↑ | 2.50 | 0.77 ↓ | 0.81 ↑ | -0.25 | 0.90 ↓ | |
| 10BET | Sớm | 2.48 | 3.40 | 2.65 | 0.93 | 2.50 | 0.78 | - | - | - |
| Live | 11.31 ↑ | 1.14 ↓ | 8.59 ↑ | 4.06 ↑ | 0.50 | 0.16 ↓ | - | - | - | |
| Crown | Sớm | 2.29 | 3.30 | 2.64 | 0.99 | 2.50 | 0.77 | 0.75 | 0.00 | 1.01 |
| Live | 9.50 ↑ | 1.13 ↓ | 7.60 ↑ | 2.94 ↑ | 0.50 | 0.16 ↓ | 1.20 ↑ | 0.00 | 0.67 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 2.28 | 3.00 | 2.63 | 0.91 | 2.50 | 0.85 | 0.74 | 0.00 | 1.02 |
| Live | 14.00 ↑ | 1.04 ↓ | 12.00 ↑ | 5.26 ↑ | 0.50 | 0.05 ↓ | 1.12 ↑ | 0.00 | 0.73 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 2.42 | 3.17 | 2.71 | 1.01 | 2.50 | 0.79 | 0.78 | 0.00 | 1.04 |
| Live | 9.45 ↑ | 1.13 ↓ | 7.55 ↑ | 2.77 ↑ | 0.50 | 0.16 ↓ | 1.19 ↑ | 0.00 | 0.66 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.30 | 3.25 | 2.62 | 0.91 | 2.50 | 0.80 | - | - | - |
| Live | 15.00 ↑ | 1.03 ↓ | 13.00 ↑ | 0.02 ↓ | 2.50 | 0.02 ↓ | - | - | - | |
| Pinnacle | Sớm | 2.48 | 2.97 | 2.61 | 0.74 | 2.25 | 0.98 | 0.81 | 0.00 | 0.91 |
| Live | 2.98 ↑ | 3.44 ↑ | 2.06 ↓ | 0.86 ↑ | 2.50 | 0.88 ↓ | 0.92 ↑ | -0.25 | 0.83 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 2.30 | 3.20 | 2.60 | 0.88 | 2.50 | 0.80 | - | - | - |
| Live | 14.00 ↑ | 1.07 ↓ | 11.50 ↑ | 1.15 ↑ | 0.50 | 0.57 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.50 | 3.31 | 2.68 | 0.96 | 2.50 | 0.77 | 0.80 | 0.00 | 0.92 |
| Live | 18.60 ↑ | 1.02 ↓ | 21.00 ↑ | 6.17 ↑ | 0.50 | 0.06 ↓ | 1.06 ↑ | 0.00 | 0.71 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.40 | 3.20 | 2.60 | 1.00 | 2.50 | 0.80 | 0.83 | 0.00 | 0.98 |
| Live | 21.00 ↑ | 1.01 ↓ | 21.00 ↑ | 9.50 ↑ | 0.50 | 0.05 ↓ | 1.15 ↑ | 0.00 | 0.68 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 2.40 | 3.20 | 2.60 | 1.00 | 2.50 | 0.75 | - | - | - |
| Live | 26.00 ↑ | 1.03 ↓ | 21.00 ↑ | 12.00 ↑ | 0.50 | 0.03 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp 0
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| UD Tomares | 0 | 0 | 1 | 0 |
| Cadiz B | 0 | 1 | 0 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).