Kết quả bóng đá trận UD Tamaraceite vs Xerez Deportivo, 19:00 ngày 01/11/2026
Segunda Hạng RFEF Tây Ban Nha · 19:00 ngày 01/11/2026
UD Tamaraceite 1 Kết thúc HT 0-2 3
Xerez Deportivo
🟨 1 - 3 🟥 0 - 0 ⛳ 4 - 4
Nhiệt độ: 25°C
Diễn biến trận đấu
| UD Tamaraceite | Phút | |
| 7' | ⚽ 0 - 1 | |
| 7' | ⚽ 0 - 2 Zequi | |
| 26' | ⚽ 0 - 3 | |
| HT 0-2 | ||
| FT 1-3 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 2 | 2 | 3 |
| Hòa | 0 | 0 | 0 | 3 |
| Bại | 2 | 1 | 8 | 4 |
| Ghi bàn | 4 | 5 | 14 | 9 |
| Mất bàn | 6 | 4 | 22 | 10 |
| Điểm | 3 | 6 | 6 | 12 |
Chủ = UD Tamaraceite · Khách = Xerez Deportivo
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| UD Tamaraceite | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 2 (17%) | Thắng/Thắng | 2 (15%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 1 (8%) |
| 1 (8%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 1 (8%) | Hòa/Thắng | 3 (23%) |
| 1 (8%) | Hòa/Hòa | 2 (15%) |
| 4 (33%) | Hòa/Bại | 2 (15%) |
| 1 (8%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 2 (17%) | Bại/Bại | 3 (23%) |
Bảng xếp hạng
UD Tamaraceite
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 15 |
| Sân nhà | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 15 |
| Sân khách | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 15 |
Xerez Deportivo
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 12 |
| Sân nhà | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 12 |
| Sân khách | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 12 |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
20
Sút bóng
32
Sút cầu môn
22
Sút ngoài cầu môn
10
TL kiểm soát bóng
62%38%
Phạm lỗi
12
Việt vị
02
Quả ném biên
138
So Sánh Sức Mạnh
Tỷ lệ ghi/mất bàn
UD Tamaraceite (30 trận)
Ghi 1.70 bàn/trậnMất 1.37 bàn/trận
Xerez Deportivo (30 trận)
Ghi 0.73 bàn/trậnMất 0.73 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 2 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 1 - 3 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 1 |
Phân tích nâng cao
Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.
Thông tin đội bóng
| UD Tamaraceite | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | 1947-1-1 | |
| Sân nhà | Chapín | |
| 0 | Sức chứa | 20300 |
| HLV | Esteban Vigo | |
| Khu vực | Jerez de la Frontera |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Vcbet | Sớm | 3.40 | 2.88 | 1.80 | 0.68 | 2.25 | 0.65 | 0.72 | -0.25 | 0.62 |
| Live | 13.00 ↑ | 6.00 ↑ | 1.05 ↓ | 0.59 ↓ | 2.75 | 0.75 ↑ | 0.71 ↓ | -0.25 | 0.63 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 3.20 | 3.25 | 2.01 | 0.71 | 2.25 | 1.05 | 0.94 | -0.25 | 0.82 |
| Live | 26.00 ↑ | 6.70 ↑ | 1.07 ↓ | 3.22 ↑ | 4.50 | 0.19 ↓ | 0.99 ↑ | 0.00 | 0.85 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 3.90 | 3.35 | 1.90 | 1.05 | 2.50 | 0.65 | - | - | - |
| Live | 3.20 ↓ | 3.15 ↓ | 2.10 ↑ | 0.95 ↓ | 2.50 | 0.70 ↑ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 3.20 | 3.25 | 2.01 | 0.70 | 2.25 | 1.06 | 1.00 | -0.25 | 0.76 |
| Live | 200.00 ↑ | 8.00 ↑ | 1.01 ↓ | 3.84 ↑ | 4.50 | 0.14 ↓ | 0.98 ↓ | 0.00 | 0.86 ↑ | |
| Crown | Sớm | 3.35 | 3.10 | 1.90 | 0.89 | 2.25 | 0.81 | 0.80 | -0.50 | 0.90 |
| Live | 13.00 ↑ | 11.00 ↑ | 1.01 ↓ | 2.32 ↑ | 4.50 | 0.13 ↓ | 0.92 ↑ | 0.00 | 0.78 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 3.70 | 3.25 | 1.83 | 1.10 | 2.50 | 0.67 | - | - | - |
| Live | 91.00 ↑ | 34.00 ↑ | 1.01 ↓ | 0.20 ↓ | 2.50 | 2.80 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.70 | 3.30 | 2.15 | 0.83 | 2.50 | 0.69 | 0.69 | -0.25 | 0.83 |
| Live | 45.00 ↑ | 11.50 ↑ | 1.01 ↓ | 3.63 ↑ | 4.50 | 0.13 ↓ | 0.88 ↑ | 0.00 | 0.77 ↓ | |
| 1xBet | Sớm | 2.84 | 3.40 | 2.25 | 0.90 | 2.50 | 0.80 | 1.10 | 0.00 | 0.66 |
| Live | 81.00 ↑ | 41.00 ↑ | 1.00 ↓ | 5.23 ↑ | 4.50 | 0.10 ↓ | 1.01 ↓ | 0.00 | 0.80 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 3.70 | 3.60 | 1.80 | 0.93 | 2.50 | 0.88 | 0.98 | -0.50 | 0.83 |
| Live | 81.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.01 ↓ | 6.00 ↑ | 4.50 | 0.10 ↓ | 1.00 ↑ | 0.00 | 0.80 ↓ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp -1/2
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| UD Tamaraceite | -1/2 | 0 | 0 | 1 |
| Xerez Deportivo | +1/2 | 1 | 0 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).