Kết quả bóng đá trận UD Ourense vs CD Barco, 01:30 ngày 20/08/2026
Club Friendly (Quốc tế) · 01:30 ngày 20/08/2026
UD Ourense 2 Kết thúc HT 0-0 0
CD Barco
🟨 0 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 4 - 0
Thời tiết: Nhiều mây Nhiệt độ: 26°C
Diễn biến trận đấu
| UD Ourense | Phút | |
| HT 0-0 | ||
| 1 - 0 ⚽ | 57' | |
| 2 - 0 ⚽ | 71' | |
| FT 2-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 1 | 2 | 3 |
| Hòa | 2 | 2 | 3 | 3 |
| Bại | 0 | 0 | 5 | 4 |
| Ghi bàn | 2 | 3 | 7 | 9 |
| Mất bàn | 1 | 2 | 14 | 12 |
| Điểm | 5 | 5 | 9 | 12 |
Chủ = UD Ourense · Khách = CD Barco
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| UD Ourense | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 1 (20%) | Hòa/Thắng | 2 (40%) |
| 1 (20%) | Hòa/Hòa | 1 (20%) |
| 1 (20%) | Hòa/Bại | 1 (20%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 1 (20%) |
| 2 (40%) | Bại/Bại | 0 (0%) |
Thành tích đối đầu (6 trận)
UD Ourense 3 (50%)Hòa 1 (17%)CD Barco 2 (33%)
Châu Á: Ăn 3 / Hòa 1 / Thua 2 Tài/Xỉu: Tài 5 / Hòa 0 / Xỉu 1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 19/03/23 | CD Barco | 0-1 (0-1) | UD Ourense | - | - | T |
| 27/11/22 | UD Ourense | 2-2 (0-1) | CD Barco | - | - | H |
| 18/02/21 | CD Barco | 0-1 (0-1) | UD Ourense | -0.5 | 2.25 | T |
| 01/11/20 | UD Ourense | 2-0 (0-0) | CD Barco | - | - | T |
| 20/10/19 | CD Barco | 3-2 (0-0) | UD Ourense | - | - | B |
| 24/11/18 | CD Barco | 3-0 (0-0) | UD Ourense | - | - | B |
Thành tích gần đây — UD Ourense
BHTTTHHTTB
Thắng 5 (50%)Hòa 3 (30%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 14/11 (10 trận) Châu Á: 6/2/2 T/X: 7/1/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 09/08/26 | Celta vigo b | 2-0 (1-0) | UD Ourense | -0.75 | 2.5 | B |
| 02/08/26 | coruxo FC | 2-2 (1-1) | UD Ourense | - | - | H |
| 01/06/26 | UB Conquense | 0-2 (0-0) | UD Ourense | 0 | 1.75 | T |
| 24/05/26 | UD Ourense | 1-0 (1-0) | UB Conquense | - | - | T |
| 16/05/26 | UD Ourense | 2-1 (1-1) | Reus FC Reddis | - | - | T |
| 10/05/26 | Reus FC Reddis | 0-0 (0-0) | UD Ourense | - | - | H |
| 03/05/26 | UD Ourense | 1-1 (0-0) | Atletico Astorga | +0.75 | 2.25 | H |
| 26/04/26 | Bergantinos CF | 1-3 (1-1) | UD Ourense | 0 | 2 | T |
| 19/04/26 | UD Ourense | 3-1 (3-1) | CD Lealtad | +1.25 | 2.5 | T |
| 12/04/26 | Deportivo La Coruna B | 3-0 (1-0) | UD Ourense | -0.75 | 2.25 | B |
| 05/04/26 | UD Ourense | 1-0 (0-0) | G. Segoviana | 0 | 2.25 | T |
| 29/03/26 | Marino luanco | 0-0 (0-0) | UD Ourense | -0.25 | 1.75 | H |
| 22/03/26 | UD Ourense | 3-1 (2-1) | Samanod | +1.75 | 2.75 | T |
| 15/03/26 | Union Langreo | 1-0 (1-0) | UD Ourense | -0.25 | 2 | B |
| 08/03/26 | UD Ourense | 3-0 (1-0) | Real Oviedo B | 0 | 2 | T |
| 01/03/26 | Sarriana | 3-1 (2-0) | UD Ourense | +0.25 | 2.25 | B |
| 22/02/26 | UD Ourense | 3-3 (2-3) | Rayo Cantabria | +0.25 | 2 | H |
| 15/02/26 | Numancia | 2-1 (1-0) | UD Ourense | -0.5 | 2.25 | B |
| 08/02/26 | UD Ourense | 1-1 (0-1) | coruxo FC | +0.25 | 1.75 | H |
| 01/02/26 | UD Ourense | 1-1 (0-0) | Burgos Promesas | +0.75 | 2.25 | H |
Thành tích gần đây — CD Barco
BBHBBTHTTT
Thắng 4 (40%)Hòa 2 (20%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 11/14 (10 trận) Châu Á: 4/2/4 T/X: 8/1/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 10/05/26 | CD Estradense | 3-1 (1-1) | CD Barco | - | - | B |
| 03/05/26 | CD Barco | 1-2 (1-0) | UD Somozas | - | - | B |
| 26/04/26 | Montaneros CF | 0-0 (0-0) | CD Barco | - | - | H |
| 19/04/26 | CD Barco | 0-1 (0-1) | Arosa SC | - | - | B |
| 11/04/26 | Atletico Arteixo | 5-1 (4-0) | CD Barco | - | - | B |
| 05/04/26 | CD Barco | 1-0 (0-0) | CF Noia | - | - | T |
| 02/04/26 | CD Barco | 3-3 (2-2) | Silva SD | - | - | H |
| 28/03/26 | Racing Villalbes | 0-1 (0-0) | CD Barco | - | - | T |
| 22/03/26 | CD Barco | 2-0 (0-0) | UD Barbadas | - | - | T |
| 19/03/26 | CF Alondras | 0-1 (0-1) | CD Barco | -0.5 | 2 | T |
| 15/03/26 | CD Barco | 1-0 (0-0) | CD Lugo B Polvorin | - | - | T |
| 08/03/26 | Gran Pena | 4-2 (1-2) | CD Barco | - | - | B |
| 22/02/26 | Celtiga | 3-5 (1-2) | CD Barco | - | - | T |
| 14/02/26 | CD Barco | 1-0 (1-0) | Cambados | - | - | T |
| 08/02/26 | CD Boiro | 0-1 (0-0) | CD Barco | - | - | T |
| 01/02/26 | Viveiro CF | 0-2 (0-0) | CD Barco | - | - | T |
| 25/01/26 | CD Barco | 2-0 (1-0) | Compostela | -0.5 | 2 | T |
| 18/01/26 | CD Barco | 1-1 (0-1) | CD Estradense | - | - | H |
| 11/01/26 | UD Somozas | 1-0 (0-0) | CD Barco | - | - | B |
| 21/12/25 | CD Barco | 0-1 (0-1) | Montaneros CF | - | - | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
40
Phạt góc (HT)
10
Sút bóng
32
Sút cầu môn
10
Tấn công
7549
Tấn công nguy hiểm
6226
Sút ngoài cầu môn
22
Đá phạt trực tiếp
69
TL kiểm soát bóng
65%35%
TL kiểm soát bóng (HT)
68%32%
Việt vị
10
Quả ném biên
1618
So Sánh Sức Mạnh
51 49
55% So Sánh Đối đầu 45%
Thành tích
Tất cả
T3 H1 B2T2 H1 B3
Chủ khách tương đồng
T1 H1 B0T0 H1 B1
Ghi
Tất cả
1.3 Bàn1.3 Bàn
Chủ khách tương đồng
2 Bàn1 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
UD Ourense (30 trận)
Ghi 1.27 bàn/trậnMất 1.17 bàn/trận
CD Barco (30 trận)
Ghi 1.13 bàn/trậnMất 1.23 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 2 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 2 - 0 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| UD Ourense | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.49 | 3.80 | 6.10 | 0.98 | 2.75 | 0.78 | 1.01 | 1.25 | 0.76 |
| Live | 1.06 ↓ | 51.00 ↑ | 126.00 ↑ | 1.37 ↑ | 2.50 | 0.59 ↓ | 1.07 ↑ | 0.25 | 0.77 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 1.50 | 3.90 | 5.75 | 0.77 | 2.50 | 0.91 | 0.88 | 1.00 | 0.82 |
| Live | 1.01 ↓ | 13.00 ↑ | 56.00 ↑ | 1.44 ↑ | 2.50 | 0.49 ↓ | 1.15 ↑ | 0.25 | 0.61 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 1.50 | 3.95 | 6.00 | 0.75 | 2.50 | 0.90 | - | - | - |
| Live | 1.04 ↓ | 9.00 ↑ | 100.00 ↑ | 1.40 ↑ | 2.50 | 0.45 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.51 | 4.00 | 6.00 | 0.79 | 2.50 | 0.91 | - | - | - |
| Live | 1.04 ↓ | 12.14 ↑ | 100.00 ↑ | 1.53 ↑ | 2.50 | 0.50 ↓ | - | - | - | |
| Crown | Sớm | 1.24 | 4.65 | 7.70 | 0.90 | 2.75 | 0.80 | 0.85 | 1.50 | 0.85 |
| Live | 1.02 ↓ | 9.40 ↑ | 26.00 ↑ | 1.63 ↑ | 2.50 | 0.43 ↓ | 1.28 ↑ | 0.25 | 0.62 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 1.25 | 4.87 | 11.00 | 0.91 | 2.75 | 0.89 | 0.82 | 1.50 | 1.00 |
| Live | 1.04 ↓ | 8.45 ↑ | 51.00 ↑ | 1.61 ↑ | 2.50 | 0.42 ↓ | 1.26 ↑ | 0.25 | 0.61 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.48 | 4.00 | 5.50 | 0.80 | 2.50 | 0.91 | - | - | - |
| Live | 1.03 ↓ | 9.00 ↑ | 41.00 ↑ | 1.45 ↑ | 2.50 | 0.44 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.38 | 4.50 | 7.75 | 0.80 | 2.50 | 0.92 | 0.81 | 1.25 | 0.91 |
| Live | 1.62 ↑ | 2.75 ↓ | 9.50 ↑ | 0.87 ↑ | 1.25 | 0.87 ↓ | 0.80 ↓ | 0.75 | 0.95 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 1.35 | 4.25 | 6.67 | 0.78 | 2.50 | 0.93 | 0.81 | 1.25 | 0.89 |
| Live | 1.22 ↓ | 5.27 ↑ | 9.52 ↑ | 0.78 | 2.75 | 0.95 ↑ | 0.87 ↑ | 1.75 | 0.85 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 1.46 | 4.00 | 5.50 | 0.77 | 2.50 | 0.90 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 56.00 ↑ | 176.00 ↑ | 0.85 ↑ | 1.50 | 0.80 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.54 | 3.90 | 4.88 | 0.77 | 2.50 | 0.89 | 1.72 | 1.50 | 0.38 |
| Live | 1.04 ↓ | 10.90 ↑ | 40.00 ↑ | 1.31 ↑ | 2.50 | 0.57 ↓ | 1.03 ↓ | 0.25 | 0.74 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.44 | 3.75 | 6.50 | 1.00 | 2.75 | 0.80 | 1.03 | 1.25 | 0.78 |
| Live | 1.01 ↓ | 51.00 ↑ | 126.00 ↑ | 1.35 ↑ | 2.50 | 0.58 ↓ | 1.05 ↑ | 0.25 | 0.75 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 1.40 | 4.00 | 7.00 | 0.75 | 2.50 | 0.95 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 101.00 ↑ | 151.00 ↑ | 1.40 ↑ | 2.50 | 0.44 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.