Kết quả bóng đá trận UD Logrones vs Real Zaragoza, 00:15 ngày 15/08/2026
Club Friendly (Quốc tế) · 00:15 ngày 15/08/2026
UD Logrones 1 Kết thúc HT 1-1 2
Real Zaragoza
🟨 1 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 7 - 3
Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 29°C
Diễn biến trận đấu
| UD Logrones | Phút | |
| 20' | ⚽ 0 - 1 | |
| Latif Issman 1 - 1 ⚽ | 32' | |
| HT 1-1 | ||
| 75' | ⚽ 1 - 2 | |
| FT 1-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 2 | 7 | 7 |
| Hòa | 1 | 1 | 1 | 1 |
| Bại | 1 | 0 | 2 | 2 |
| Ghi bàn | 5 | 10 | 22 | 22 |
| Mất bàn | 4 | 5 | 8 | 13 |
| Điểm | 4 | 7 | 22 | 22 |
Chủ = UD Logrones · Khách = Real Zaragoza
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| UD Logrones | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 6 (67%) | Thắng/Thắng | 3 (21%) |
| 1 (11%) | Hòa/Thắng | 5 (36%) |
| 1 (11%) | Hòa/Hòa | 1 (7%) |
| 1 (11%) | Hòa/Bại | 2 (14%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 1 (7%) |
| 0 (0%) | Bại/Bại | 2 (14%) |
Thành tích đối đầu (3 trận)
UD Logrones 0 (0%)Hòa 2 (67%)Real Zaragoza 1 (33%)
Châu Á: Ăn 0 / Hòa 1 / Thua 2 Tài/Xỉu: Tài 0 / Hòa 2 / Xỉu 1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 28/03/21 | UD Logrones | 1-1 (1-0) | Real Zaragoza | 0 | 2 | H |
| 09/01/21 | Real Zaragoza | 2-0 (1-0) | UD Logrones | -0.25 | 2 | B |
| 27/07/17 | UD Logrones | 1-1 (0-1) | Real Zaragoza | -0.25 | 2.25 | H |
Thành tích gần đây — UD Logrones
TTTHTBTTTT
Thắng 8 (80%)Hòa 1 (10%)Bại 1 (10%)
Ghi/Mất: 21/2 (10 trận) Châu Á: 9/0/1 T/X: 5/0/5
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 09/08/26 | Haro Deportivo | 0-3 (0-1) | UD Logrones | - | - | T |
| 08/08/26 | UD Logrones | 4-0 (2-0) | Eibar B | - | - | T |
| 05/08/26 | SD Huesca | 0-1 (0-1) | UD Logrones | -0.5 | 2.75 | T |
| 01/08/26 | UD Logrones | 0-0 (0-0) | Osasuna B | +0.5 | 2.25 | H |
| 01/08/26 | UD Logrones | 5-0 (1-0) | Naxara | +1.5 | 3 | T |
| 31/05/26 | UD San Sebastian Reyes | 1-0 (1-0) | UD Logrones | -0.25 | 2.25 | B |
| 25/05/26 | UD Logrones | 1-0 (1-0) | UD San Sebastian Reyes | +0.5 | 2 | T |
| 17/05/26 | UD Logrones | 2-1 (0-0) | Getafe B | - | - | T |
| 10/05/26 | Getafe B | 0-2 (0-0) | UD Logrones | +0.25 | 2.5 | T |
| 03/05/26 | CD Ebro | 0-3 (0-2) | UD Logrones | +0.25 | 2 | T |
| 26/04/26 | UD Logrones | 3-0 (0-0) | UD Mutilve | +2.5 | 3.5 | T |
| 20/04/26 | SD Beasain | 1-1 (1-0) | UD Logrones | +0.25 | 2.25 | H |
| 12/04/26 | UD Logrones | 2-0 (1-0) | Sestao | +0.5 | 2.25 | T |
| 04/04/26 | Eibar B | 3-2 (2-1) | UD Logrones | +0.5 | 2 | B |
| 29/03/26 | UD Logrones | 1-1 (1-0) | Alaves B | +0.75 | 2 | H |
| 22/03/26 | Alfaro | 0-2 (0-1) | UD Logrones | +1 | 2.25 | T |
| 15/03/26 | UD Logrones | 4-0 (1-0) | Real Union Irun | +0.5 | 2 | T |
| 08/03/26 | SD Gernika | 1-3 (1-1) | UD Logrones | +0.5 | 2 | T |
| 01/03/26 | UD Logrones | 5-0 (3-0) | SD Logrones | +1 | 2.25 | T |
| 22/02/26 | SD Ejea | 0-0 (0-0) | UD Logrones | +0.75 | 2.25 | H |
Thành tích gần đây — Real Zaragoza
TBBTBHBBBB
Thắng 2 (20%)Hòa 1 (10%)Bại 7 (70%)
Ghi/Mất: 7/14 (10 trận) Châu Á: 2/0/8 T/X: 3/0/7
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 09/08/26 | Real Zaragoza | 2-1 (0-1) | Real Sociedad B | - | - | T |
| 06/08/26 | Real Zaragoza | 0-1 (0-0) | Andorra FC | -0.5 | 2.5 | B |
| 01/08/26 | Real Zaragoza | 1-2 (1-1) | Barbastro | - | - | B |
| 29/07/26 | Real Zaragoza | 2-0 (1-0) | Utebo FC | +2 | 3 | T |
| 31/05/26 | Real Zaragoza | 0-2 (0-1) | Malaga | -0.5 | 2.5 | B |
| 24/05/26 | Las Palmas | 1-1 (1-0) | Real Zaragoza | -1 | 2.75 | H |
| 18/05/26 | Real Zaragoza | 1-3 (1-2) | Sporting Gijon | +0.5 | 2.5 | B |
| 09/05/26 | Real Valladolid | 2-0 (1-0) | Real Zaragoza | -0.25 | 2.5 | B |
| 02/05/26 | Real Zaragoza | 0-1 (0-0) | Granada CF | +0.25 | 2.25 | B |
| 26/04/26 | SD Huesca | 1-0 (0-0) | Real Zaragoza | 0 | 2.25 | B |
| 18/04/26 | Real Zaragoza | 2-2 (0-1) | AD Ceuta | +0.75 | 2.5 | H |
| 12/04/26 | Cordoba | 1-0 (0-0) | Real Zaragoza | -0.5 | 2.5 | B |
| 06/04/26 | Real Zaragoza | 1-2 (1-1) | Mirandes | +0.5 | 2.25 | B |
| 03/04/26 | Leganes | 1-1 (1-1) | Real Zaragoza | -0.5 | 2.25 | H |
| 29/03/26 | Real Zaragoza | 2-0 (0-0) | Racing Santander | 0 | 2.5 | T |
| 22/03/26 | Deportivo La Coruna | 2-1 (1-1) | Real Zaragoza | -0.75 | 2.25 | B |
| 15/03/26 | Real Zaragoza | 2-0 (0-0) | Almeria | -0.25 | 2.5 | T |
| 07/03/26 | Cadiz | 0-1 (0-1) | Real Zaragoza | -0.25 | 2.25 | T |
| 28/02/26 | Real Zaragoza | 0-1 (0-0) | Burgos | 0 | 2 | B |
| 22/02/26 | Andorra FC | 2-1 (2-0) | Real Zaragoza | -0.5 | 2.5 | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
73
Phạt góc (HT)
21
Thẻ vàng
11
Sút bóng
1610
Sút cầu môn
67
Tấn công
8664
Tấn công nguy hiểm
5628
Sút ngoài cầu môn
103
Đá phạt trực tiếp
1613
TL kiểm soát bóng
55%45%
TL kiểm soát bóng (HT)
61%39%
Việt vị
12
Quả ném biên
1822
So Sánh Sức Mạnh
76 24
89% So Sánh Đối đầu 11%
Thành tích
Tất cả
T0 H2 B1T1 H2 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H2 B0T0 H2 B0
Ghi
Tất cả
0.7 Bàn1.3 Bàn
Chủ khách tương đồng
1 Bàn1 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
UD Logrones (30 trận)
Ghi 2.23 bàn/trậnMất 0.63 bàn/trận
Real Zaragoza (30 trận)
Ghi 1.37 bàn/trậnMất 1.23 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 1 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 1 - 2 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 1 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| UD Logrones | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1967 | Thành lập | 1932-3-28 |
| Estadio Nuevo Municipal | Sân nhà | La Romareda |
| 16000 | Sức chứa | 34596 |
| HLV | Ruben Selles | |
| Logrones | Khu vực | Zaragoza |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 3.30 | 3.30 | 2.00 | 0.94 | 2.50 | 0.89 | 1.02 | -0.25 | 0.82 |
| Live | 126.00 ↑ | 15.00 ↑ | 1.05 ↓ | 6.50 ↑ | 3.50 | 0.01 ↓ | 0.64 ↓ | 0.00 | 1.27 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 3.80 | 3.60 | 1.80 | 0.87 | 2.75 | 0.80 | 0.94 | -0.50 | 0.77 |
| Live | 91.00 ↑ | 7.00 ↑ | 1.06 ↓ | 3.05 ↑ | 3.50 | 0.20 ↓ | 0.56 ↓ | 0.00 | 1.25 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 2.90 | 3.30 | 2.25 | 0.90 | 2.50 | 0.80 | - | - | - |
| Live | 100.00 ↑ | 7.75 ↑ | 1.07 ↓ | 3.40 ↑ | 3.50 | 0.15 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.99 | 3.32 | 2.25 | 0.94 | 2.50 | 0.84 | - | - | - |
| Live | 100.00 ↑ | 6.94 ↑ | 1.08 ↓ | 3.35 ↑ | 3.50 | 0.20 ↓ | - | - | - | |
| Ladbrokes | Sớm | 3.60 | 3.50 | 1.80 | 0.67 | 2.50 | 1.05 | - | - | - |
| Live | 41.00 ↑ | 8.50 ↑ | 1.04 ↓ | 0.95 ↑ | 2.50 | 0.70 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 3.70 | 3.70 | 1.88 | 0.87 | 2.75 | 0.85 | 0.89 | -0.50 | 0.84 |
| Live | 57.00 ↑ | 14.00 ↑ | 1.01 ↓ | 8.76 ↑ | 3.50 | 0.03 ↓ | 0.68 ↓ | 0.00 | 1.10 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 4.36 | 3.47 | 1.65 | 0.89 | 2.50 | 0.82 | 0.88 | -0.75 | 0.83 |
| Live | 30.37 ↑ | 5.97 ↑ | 1.11 ↓ | 2.52 ↑ | 3.50 | 0.26 ↓ | 0.50 ↓ | 0.00 | 1.43 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 3.60 | 3.50 | 1.78 | 0.66 | 2.50 | 1.05 | - | - | - |
| Live | 61.00 ↑ | 8.75 ↑ | 1.05 ↓ | 0.90 ↑ | 2.50 | 0.75 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 3.68 | 3.68 | 1.88 | 0.71 | 2.50 | 1.04 | 1.76 | 0.00 | 0.40 |
| Live | 50.00 ↑ | 8.86 ↑ | 1.06 ↓ | 3.48 ↑ | 3.50 | 0.18 ↓ | 0.61 ↓ | 0.00 | 1.23 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 3.60 | 3.60 | 1.80 | 0.95 | 2.75 | 0.85 | 0.95 | -0.50 | 0.85 |
| Live | 151.00 ↑ | 17.00 ↑ | 1.02 ↓ | 5.00 ↑ | 3.50 | 0.13 ↓ | 0.63 ↓ | 0.00 | 1.25 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 3.40 | 3.40 | 1.91 | 0.85 | 2.50 | 0.85 | - | - | - |
| Live | 101.00 ↑ | 9.50 ↑ | 1.05 ↓ | 5.00 ↑ | 3.50 | 0.11 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp -1/2
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| UD Logrones | -1/2 | 1 | 0 | 0 |
| Real Zaragoza | +1/2 | 1 | 0 | 0 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).