Kết quả bóng đá trận UD Logrones vs Mirandes, 00:00 ngày 22/08/2026
Club Friendly (Quốc tế) · 00:00 ngày 22/08/2026
UD Logrones 4 Kết thúc HT 3-0 0
Mirandes
🟨 1 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 9 - 4
Diễn biến trận đấu
| UD Logrones | Phút | |
| Marcos Baselga Garcia 1 - 0 ⚽ | 5' | |
| Anai Morales 2 - 0 ⚽ | 7' | |
| Ibai Asenjo 3 - 0 ⚽ | 19' | |
| HT 3-0 | ||
| 60' | ||
| 70' | ||
| 4 - 0 ⚽ | 89' | |
| Mikel Zabala 5 - 0 ⚽ | 89' | |
| FT 4-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 1 | 7 | 4 |
| Hòa | 0 | 0 | 1 | 2 |
| Bại | 1 | 2 | 2 | 4 |
| Ghi bàn | 7 | 1 | 21 | 9 |
| Mất bàn | 3 | 5 | 4 | 12 |
| Điểm | 6 | 3 | 22 | 14 |
Chủ = UD Logrones · Khách = Mirandes
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| UD Logrones | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 6 (75%) | Thắng/Thắng | 1 (14%) |
| 0 (0%) | Hòa/Thắng | 2 (29%) |
| 1 (13%) | Hòa/Hòa | 1 (14%) |
| 1 (13%) | Hòa/Bại | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Bại/Bại | 3 (43%) |
Thành tích đối đầu (5 trận)
UD Logrones 2 (40%)Hòa 2 (40%)Mirandes 1 (20%)
Châu Á: Ăn 2 / Hòa 1 / Thua 2 Tài/Xỉu: Tài 4 / Hòa 0 / Xỉu 1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 04/03/12 | Mirandes | 1-0 (0-0) | Alfaro | - | - | T |
| 12/10/11 | Mirandes | 3-1 (2-0) | Alfaro | +0.75 | 2.25 | T |
| 09/10/11 | Alfaro | 0-0 (0-0) | Mirandes | -0.25 | 2.25 | H |
| 09/05/11 | Alfaro | 1-1 (0-0) | Mirandes | - | - | H |
| 19/12/10 | Mirandes | 0-2 (0-1) | Alfaro | - | - | B |
Thành tích gần đây — UD Logrones
BTTBTTTTTH
Thắng 7 (70%)Hòa 1 (10%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 25/14 (10 trận) Châu Á: 8/0/2 T/X: 8/0/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 08/08/26 | Alfaro | 0-4 (0-1) | CD Tudelano | - | - | B |
| 01/08/26 | Alfaro | 5-0 (1-0) | Naxara | - | - | T |
| 01/05/26 | Real Union Irun | 2-0 (1-0) | Alfaro | - | - | T |
| 26/04/26 | Alfaro | 0-1 (0-1) | SD Logrones | -1 | 2.25 | B |
| 19/04/26 | Alfaro | 2-1 (1-1) | Naxara | -0.25 | 2.5 | T |
| 12/04/26 | CD Tudelano | 3-1 (1-0) | Alfaro | +1.25 | 2.5 | T |
| 02/04/26 | Alfaro | 3-1 (2-1) | Real Zaragoza B | 0 | 2.5 | T |
| 29/03/26 | CD Basconia | 6-4 (2-0) | Alfaro | +1.5 | 2.75 | T |
| 22/03/26 | Alfaro | 0-2 (0-1) | UD Logrones | +1 | 2.25 | T |
| 15/03/26 | SD Ejea | 2-2 (0-1) | Alfaro | +0.75 | 2.25 | H |
| 08/03/26 | Alfaro | 0-0 (0-0) | SD Amorebieta | -0.25 | 2 | H |
| 28/02/26 | CD Ebro | 2-1 (2-0) | Alfaro | +1 | 2.25 | T |
| 22/02/26 | Alfaro | 2-0 (0-0) | UD Mutilve | +0.25 | 2.25 | T |
| 15/02/26 | Utebo FC | 4-1 (3-0) | Alfaro | +1 | 2.25 | T |
| 08/02/26 | Alfaro | 1-3 (1-2) | SD Beasain | 0 | 2.25 | B |
| 01/02/26 | Sestao | 1-0 (0-0) | Alfaro | +1.5 | 2.5 | T |
| 25/01/26 | Alfaro | 0-2 (0-1) | SD Gernika | 0 | 2.25 | B |
| 18/01/26 | Alaves B | 2-0 (1-0) | Alfaro | +1 | 2.25 | T |
| 11/01/26 | Alfaro | 0-0 (0-0) | Eibar B | -0.25 | 2 | H |
| 04/01/26 | UD Logrones | 0-1 (0-0) | Alfaro | +1.25 | 2.25 | B |
Thành tích gần đây — Mirandes
THTTBBTHBB
Thắng 4 (40%)Hòa 2 (20%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 11/12 (10 trận) Châu Á: 4/2/4 T/X: 5/1/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 20/08/26 | CDFC La Calzada | 0-1 (0-0) | Mirandes | +2.25 | 3.5 | T |
| 15/08/26 | Real Madrid Castilla | 0-0 (0-0) | Mirandes | - | - | H |
| 14/08/26 | Atletico de Madrid B | 1-2 (0-1) | Mirandes | - | - | T |
| 08/08/26 | Osasuna B | 0-1 (0-0) | Mirandes | +0.75 | 2.5 | T |
| 01/08/26 | Barakaldo CF | 2-0 (2-0) | Mirandes | - | - | B |
| 01/06/26 | Leganes | 1-0 (0-0) | Mirandes | -0.5 | 2.75 | B |
| 24/05/26 | Mirandes | 3-1 (2-1) | Granada CF | +0.75 | 2.75 | T |
| 16/05/26 | Real Sociedad B | 2-2 (1-1) | Mirandes | 0 | 2.75 | H |
| 10/05/26 | Mirandes | 0-1 (0-1) | Eibar | -0.25 | 2.25 | B |
| 05/05/26 | Almeria | 4-2 (2-2) | Mirandes | -1.5 | 3.25 | B |
| 26/04/26 | Mirandes | 2-1 (1-0) | Cultural Leonesa | +0.25 | 2.5 | T |
| 21/04/26 | Deportivo La Coruna | 3-1 (0-1) | Mirandes | -1 | 2.5 | B |
| 12/04/26 | Mirandes | 2-2 (0-2) | Castellon | -0.5 | 3 | H |
| 06/04/26 | Real Zaragoza | 1-2 (1-1) | Mirandes | -0.5 | 2.25 | T |
| 01/04/26 | Mirandes | 1-1 (1-0) | Albacete | 0 | 2.5 | H |
| 28/03/26 | Cordoba | 2-2 (1-0) | Mirandes | -0.75 | 2.75 | H |
| 22/03/26 | Mirandes | 2-1 (1-1) | Real Valladolid | 0 | 2.25 | T |
| 14/03/26 | Mirandes | 0-2 (0-2) | Cadiz | +0.25 | 2.25 | B |
| 08/03/26 | Burgos | 2-0 (1-0) | Mirandes | -0.5 | 2 | B |
| 01/03/26 | Mirandes | 0-1 (0-1) | AD Ceuta | 0 | 2.25 | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
94
Phạt góc (HT)
43
Thẻ vàng
11
Sút bóng
218
Sút cầu môn
142
Tấn công
10887
Tấn công nguy hiểm
6434
Sút ngoài cầu môn
76
TL kiểm soát bóng
58%42%
TL kiểm soát bóng (HT)
64%36%
So Sánh Sức Mạnh
46 54
50% So Sánh Đối đầu 50%
Thành tích
Tất cả
T2 H2 B1T1 H2 B2
Chủ khách tương đồng
T2 H2 B1T1 H2 B2
Ghi
Tất cả
1 Bàn0.8 Bàn
Chủ khách tương đồng
1 Bàn0.8 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
UD Logrones (30 trận)
Ghi 2.17 bàn/trậnMất 0.70 bàn/trận
Mirandes (30 trận)
Ghi 1.07 bàn/trậnMất 1.53 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 3 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 4 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 0 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| UD Logrones | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1967 | Thành lập | |
| Estadio Nuevo Municipal | Sân nhà | Estadio Municipal de Anduva |
| 16000 | Sức chứa | 6000 |
| HLV | Fran Justo | |
| Logrones | Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| 10BET | Sớm | 3.44 | 3.41 | 2.02 | 1.00 | 2.50 | 0.79 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 14.43 ↑ | 100.00 ↑ | 1.75 ↑ | 3.50 | 0.43 ↓ | - | - | - | |
| Pinnacle | Sớm | 4.12 | 3.39 | 1.70 | 0.89 | 2.50 | 0.82 | 0.79 | -0.75 | 0.90 |
| Live | 1.04 ↓ | 12.60 ↑ | 25.16 ↑ | 2.49 ↑ | 3.50 | 0.26 ↓ | 0.36 ↓ | 0.00 | 1.88 ↑ | |
| 1xBet | Sớm | 4.40 | 3.58 | 1.76 | 0.81 | 2.50 | 0.91 | 0.37 | -1.50 | 1.89 |
| Live | 1.01 ↓ | 19.40 ↑ | 24.00 ↑ | 1.97 ↑ | 3.50 | 0.37 ↓ | 0.56 ↑ | 0.00 | 1.33 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 3.90 | 3.50 | 1.75 | 0.90 | 2.50 | 0.90 | 0.83 | -0.50 | 0.98 |
| Live | 1.01 ↓ | 51.00 ↑ | 67.00 ↑ | 4.90 ↑ | 3.50 | 0.13 ↓ | 0.53 ↓ | 0.00 | 1.43 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 3.50 | 3.30 | 1.91 | 0.95 | 2.50 | 0.75 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 151.00 ↑ | 151.00 ↑ | 4.80 ↑ | 3.50 | 0.11 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp -1/2
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| UD Logrones | -1/2 | 0 | 0 | 1 |
| Mirandes | +1/2 | Chưa có trận cùng mức | ||
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).