Kết quả bóng đá trận UD Aretxabaleta vs SD Beasain, 21:30 ngày 13/09/2026
Bizkaia-Tercera Hạng Tây Ban Nha · 21:30 ngày 13/09/2026
UD Aretxabaleta 0 Kết thúc HT 0-0 0
SD Beasain
🟨 4 - 3 🟥 0 - 0 ⛳ 0 - 8
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 1 | 5 | 5 |
| Hòa | 0 | 0 | 4 | 2 |
| Bại | 1 | 2 | 1 | 3 |
| Ghi bàn | 7 | 4 | 15 | 18 |
| Mất bàn | 4 | 5 | 6 | 15 |
| Điểm | 6 | 3 | 19 | 17 |
Chủ = UD Aretxabaleta · Khách = SD Beasain
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| UD Aretxabaleta | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 1 (14%) | Thắng/Thắng | 2 (29%) |
| 3 (43%) | Hòa/Thắng | 1 (14%) |
| 2 (29%) | Hòa/Hòa | 1 (14%) |
| 1 (14%) | Bại/Hòa | 1 (14%) |
| 0 (0%) | Bại/Bại | 2 (29%) |
Bảng xếp hạng
UD Aretxabaleta
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 3 |
| Sân nhà | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 3 |
| Sân khách | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 3 |
SD Beasain
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 34 | 8 | 12 | 14 | 38 | 46 | 36 | 14 |
| Sân nhà | 17 | 5 | 6 | 6 | 23 | 22 | 21 | 15 |
| Sân khách | 17 | 3 | 6 | 8 | 15 | 24 | 15 | 13 |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
03
Sút bóng
16
Sút cầu môn
03
Sút ngoài cầu môn
13
TL kiểm soát bóng
33%67%
So Sánh Sức Mạnh
Tỷ lệ ghi/mất bàn
UD Aretxabaleta (30 trận)
Ghi 1.60 bàn/trậnMất 1.63 bàn/trận
SD Beasain (30 trận)
Ghi 1.30 bàn/trậnMất 1.33 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 0 - 0 — Hòa |
| Hiệp 2 | 0 - 0 |
Phân tích nâng cao
Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.
Thông tin đội bóng
| UD Aretxabaleta | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Vcbet | Sớm | 3.10 | 3.13 | 2.20 | 0.83 | 2.25 | 0.97 | 0.86 | -0.25 | 0.93 |
| Live | 19.00 ↑ | 1.04 ↓ | 13.00 ↑ | 3.80 ↑ | 0.50 | 0.18 ↓ | 1.74 ↑ | 0.00 | 0.45 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 3.15 | 3.10 | 2.25 | 0.95 | 2.50 | 0.70 | - | - | - |
| Live | 12.00 ↑ | 1.20 ↓ | 6.00 ↑ | 3.00 ↑ | 0.50 | 0.15 ↓ | - | - | - | |
| Ladbrokes | Sớm | 3.00 | 3.00 | 2.15 | 1.05 | 2.50 | 0.70 | - | - | - |
| Live | 3.00 | 3.00 | 2.15 | 1.05 | 2.50 | 0.70 | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 3.20 | 3.10 | 2.20 | 0.79 | 2.25 | 0.94 | 0.84 | -0.25 | 0.88 |
| Live | 3.20 | 3.10 | 2.25 ↑ | 0.77 ↓ | 2.25 | 0.98 ↑ | 0.85 ↑ | -0.25 | 0.89 ↑ | |
| 1xBet | Sớm | 3.15 | 3.00 | 2.28 | 0.78 | 2.25 | 0.91 | 0.79 | -0.25 | 0.83 |
| Live | 18.80 ↑ | 1.09 ↓ | 10.00 ↑ | 4.94 ↑ | 0.50 | 0.11 ↓ | 2.44 ↑ | 0.00 | 0.31 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 3.10 | 3.00 | 2.20 | 0.83 | 2.25 | 0.98 | 0.85 | -0.25 | 0.95 |
| Live | 13.00 ↑ | 1.04 ↓ | 13.00 ↑ | 7.75 ↑ | 0.50 | 0.08 ↓ | 2.30 ↑ | 0.00 | 0.33 ↓ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp -1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| UD Aretxabaleta | -1/4 | 0 | 0 | 1 |
| SD Beasain | +1/4 | Chưa có trận cùng mức | ||
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).