Kết quả bóng đá trận UCV Moquegua vs Los Chankas, 23:00 ngày 01/11/2026
Liga 1 (Peru) · 23:00 ngày 01/11/2026
UCV Moquegua 0 Kết thúc HT 0-0 0
Los Chankas
🟨 0 - 3 🟥 0 - 1 ⛳ 5 - 6
Nhiệt độ: 20°C
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 0 | 1 | 1 |
| Hòa | 1 | 1 | 1 | 3 |
| Bại | 2 | 2 | 8 | 6 |
| Ghi bàn | 0 | 1 | 3 | 8 |
| Mất bàn | 3 | 5 | 19 | 21 |
| Điểm | 1 | 1 | 4 | 6 |
Chủ = UCV Moquegua · Khách = Los Chankas
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| UCV Moquegua | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 3 (9%) | Thắng/Thắng | 9 (31%) |
| 3 (9%) | Thắng/Hòa | 2 (7%) |
| 1 (3%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 3 (9%) | Hòa/Thắng | 4 (14%) |
| 6 (19%) | Hòa/Hòa | 3 (10%) |
| 5 (16%) | Hòa/Bại | 3 (10%) |
| 1 (3%) | Bại/Thắng | 1 (3%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 1 (3%) |
| 10 (31%) | Bại/Bại | 6 (21%) |
Bảng xếp hạng
UCV Moquegua
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 7 | 1 | 4 | 2 | 6 | 9 | 7 | 14 |
| Sân nhà | 4 | 0 | 3 | 1 | 4 | 7 | 3 | 15 |
| Sân khách | 3 | 1 | 1 | 1 | 2 | 2 | 4 | 9 |
Los Chankas
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 7 | 2 | 1 | 4 | 9 | 16 | 7 | 15 |
| Sân nhà | 4 | 2 | 0 | 2 | 7 | 9 | 6 | 10 |
| Sân khách | 3 | 0 | 1 | 2 | 2 | 7 | 1 | 15 |
Đội hình
UCV Moquegua
Los Chankas
1Grados C.4Perleche A.13Lojas J.22Montenegro E.30Granda J.8Mejia C.25Chipao R.7Lastre E.10Nicolas Chavez17Zapata Y.11Bryan Angulo1Hairo Jose Camacho Cumpa2Gonzalez H.26Gonzales D.30Kaufman M.33Pimienta C.14Brayan Guevara17Christian Martin Velarde Arrunategui4Campos Segura A. R.11Quintero J.18Takeuchi O.20Marlon Torres
Chạm vào cầu thủ để xem thông số chi tiết.
Chủ nhà · 4231
Thống kê kỹ thuật
Sút bóng
40
Sút cầu môn
30
Sút ngoài cầu môn
10
TL kiểm soát bóng
63%37%
Chuyền bóng
7236
TL chuyền bóng thành công
88%72%
Phạm lỗi
23
Cứu thua
02
Quả ném biên
21
Chuyền dài
35
So Sánh Sức Mạnh
Tỷ lệ ghi/mất bàn
UCV Moquegua (30 trận)
Ghi 0.77 bàn/trậnMất 1.37 bàn/trận
Los Chankas (30 trận)
Ghi 1.20 bàn/trậnMất 1.63 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 0 - 0 — Hòa |
| Hiệp 2 | 0 - 0 |
Phân tích nâng cao
Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.
Thông tin đội bóng
| UCV Moquegua | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | Walter Paolella | |
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.95 | 3.50 | 3.50 | 0.87 | 2.75 | 0.89 | 0.95 | 0.50 | 0.83 |
| Live | 4.70 ↑ | 1.26 ↓ | 14.00 ↑ | 2.60 ↑ | 0.50 | 0.27 ↓ | 1.90 ↑ | 0.25 | 0.32 ↓ | |
| Vcbet | Sớm | 1.93 | 3.60 | 3.50 | 0.87 | 2.75 | 0.92 | 0.90 | 0.50 | 0.86 |
| Live | 10.50 ↑ | 1.07 ↓ | 19.00 ↑ | 2.15 ↑ | 0.50 | 0.36 ↓ | 1.89 ↑ | 0.25 | 0.39 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.89 | 3.55 | 3.25 | 0.84 | 2.75 | 0.92 | 0.89 | 0.50 | 0.87 |
| Live | 8.90 ↑ | 1.03 ↓ | 27.00 ↑ | 4.76 ↑ | 0.50 | 0.03 ↓ | 0.25 ↓ | 0.00 | 2.43 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 1.95 | 3.45 | 3.50 | 0.70 | 2.50 | 0.95 | 0.90 | 0.50 | 0.75 |
| Live | 2.15 ↑ | 3.10 ↓ | 3.40 ↓ | 0.90 ↑ | 2.50 | 0.75 ↓ | 1.05 ↑ | 0.50 | 0.65 ↓ | |
| 12bet | Sớm | 1.89 | 3.55 | 3.25 | 0.84 | 2.75 | 0.92 | 0.89 | 0.50 | 0.87 |
| Live | 8.90 ↑ | 1.03 ↓ | 27.00 ↑ | 4.76 ↑ | 0.50 | 0.03 ↓ | 0.25 ↓ | 0.00 | 2.43 ↑ | |
| Crown | Sớm | 1.94 | 3.65 | 3.20 | 0.86 | 2.75 | 0.94 | 0.94 | 0.50 | 0.88 |
| Live | 14.50 ↑ | 1.01 ↓ | 23.00 ↑ | 5.55 ↑ | 0.50 | 0.02 ↓ | 6.25 ↑ | 0.25 | 0.02 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 1.97 | 3.16 | 3.15 | 0.95 | 2.75 | 0.85 | 0.97 | 0.50 | 0.85 |
| Live | 10.00 ↑ | 1.04 ↓ | 17.50 ↑ | 5.26 ↑ | 0.50 | 0.05 ↓ | 0.34 ↓ | 0.00 | 2.00 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.91 | 3.40 | 3.40 | 0.75 | 2.50 | 1.00 | - | - | - |
| Live | 7.50 ↑ | 1.08 ↓ | 15.00 ↑ | 8.50 ↑ | 2.50 | 0.03 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.95 | 3.45 | 3.50 | 0.93 | 2.75 | 0.79 | 0.92 | 0.50 | 0.81 |
| Live | 7.75 ↑ | 1.10 ↓ | 24.00 ↑ | 5.16 ↑ | 0.50 | 0.10 ↓ | 0.27 ↓ | 0.00 | 2.57 ↑ | |
| 1xBet | Sớm | 1.90 | 3.45 | 3.52 | 0.75 | 2.50 | 0.95 | 0.45 | 0.00 | 1.55 |
| Live | 13.00 ↑ | 1.04 ↓ | 29.00 ↑ | 5.95 ↑ | 0.50 | 0.08 ↓ | 0.27 ↓ | 0.00 | 2.80 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.95 | 3.40 | 3.40 | 0.95 | 2.75 | 0.85 | 1.00 | 0.50 | 0.80 |
| Live | 15.00 ↑ | 1.03 ↓ | 29.00 ↑ | 5.80 ↑ | 0.50 | 0.11 ↓ | 0.26 ↓ | 0.00 | 2.70 ↑ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/2
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| UCV Moquegua | +1/2 | 1 | 0 | 0 |
| Los Chankas | -1/2 | 0 | 0 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).