Kết quả bóng đá trận UCAM Murcia vs Orihuela CF, 15:30 ngày 08/08/2026
Club Friendly (Quốc tế) · 15:30 ngày 08/08/2026
UCAM Murcia 7 Kết thúc HT 4-1 2
Orihuela CF
🟨 1 - 6 🟥 1 - 0 ⛳ 6 - 0
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 31°C
Diễn biến trận đấu
| UCAM Murcia | Phút | |
| 9' | ||
| Daniel Aquino Pintos 1 - 0 ⚽ | 10' | |
| Julio Iglesias 2 - 0 ⚽ | 19' | |
| Charaf Taoualy 3 - 0 ⚽ | 24' | |
| Daniel Aquino Pintos 4 - 0 ⚽ | 41' | |
| 45' | ⚽ 4 - 1 Jose Omar Perdomo Machado | |
| HT 4-1 | ||
| 5 - 1 ⚽ | 49' | |
| Héctor Fernández 6 - 1 ⚽ | 49' | |
| Hector Fernandez 7 - 1 ⚽ | 49' | |
| Hector Fernandez 8 - 1 ⚽ | 49' | |
| Hector Fernandez 9 - 1 ⚽ | 49' | |
| Hector Fernandez 10 - 1 ⚽ | 49' | |
| Hector Fernandez 11 - 1 ⚽ | 49' | |
| 51' | ⚽ 11 - 2 Jose Omar Perdomo Machado | |
| 51' | ⚽ 11 - 3 Jose Omar Perdomo Machado | |
| Hector Fernandez 12 - 3 ⚽ | 52' | |
| 53' | ⚽ 12 - 4 Jose Omar Perdomo Machado | |
| Hector Fernandez 13 - 4 ⚽ | 56' | |
| 13 - 5 ⚽ | 80' | |
| FT 7-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 1 | 7 | 4 |
| Hòa | 0 | 0 | 1 | 3 |
| Bại | 1 | 2 | 2 | 3 |
| Ghi bàn | 8 | 3 | 25 | 12 |
| Mất bàn | 3 | 7 | 9 | 13 |
| Điểm | 6 | 3 | 22 | 15 |
Chủ = UCAM Murcia · Khách = Orihuela CF
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| UCAM Murcia | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 4 (50%) | Thắng/Thắng | 1 (13%) |
| 1 (13%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 1 (13%) | Hòa/Thắng | 1 (13%) |
| 1 (13%) | Hòa/Hòa | 1 (13%) |
| 0 (0%) | Hòa/Bại | 2 (25%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 1 (13%) |
| 1 (13%) | Bại/Bại | 2 (25%) |
Thành tích đối đầu (6 trận)
UCAM Murcia 2 (33%)Hòa 2 (33%)Orihuela CF 2 (33%)
Châu Á: Ăn 4 / Hòa 0 / Thua 2 Tài/Xỉu: Tài 2 / Hòa 1 / Xỉu 3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 20/08/25 | UCAM Murcia | 2-0 (0-0) | Orihuela CF | - | - | T |
| 09/02/25 | UCAM Murcia | 1-1 (0-0) | Orihuela CF | +0.5 | 2 | H |
| 29/09/24 | Orihuela CF | 0-1 (0-0) | UCAM Murcia | 0 | 1.75 | T |
| 28/01/24 | UCAM Murcia | 0-2 (0-0) | Orihuela CF | +0.75 | 2.25 | B |
| 18/09/23 | Orihuela CF | 1-1 (0-0) | UCAM Murcia | +0.5 | 2.25 | H |
| 04/08/19 | Orihuela CF | 3-2 (0-1) | UCAM Murcia | 0 | 2.5 | B |
Thành tích gần đây — UCAM Murcia
THBBBTBTTH
Thắng 4 (40%)Hòa 2 (20%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 18/12 (10 trận) Châu Á: 5/1/4 T/X: 6/1/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 05/08/26 | UCAM Murcia | 6-0 (4-0) | Mazarron CF | - | - | T |
| 02/08/26 | UCAM Murcia | 1-1 (1-0) | Hercules | - | - | H |
| 03/05/26 | Xerez Deportivo | 1-0 (1-0) | UCAM Murcia | -0.25 | 2.25 | B |
| 26/04/26 | UCAM Murcia | 1-2 (0-0) | Real Jaen CF | +0.5 | 2.25 | B |
| 19/04/26 | La Union CF | 4-1 (1-0) | UCAM Murcia | 0 | 2.25 | B |
| 12/04/26 | UCAM Murcia | 4-0 (2-0) | Atletico Malagueno | +1.75 | 2.75 | T |
| 05/04/26 | Deportiva Minera | 2-0 (1-0) | UCAM Murcia | -0.25 | 2.25 | B |
| 28/03/26 | UCAM Murcia | 2-0 (1-0) | Recreativo Huelva | 0 | 2 | T |
| 23/03/26 | Aguilas CF | 1-2 (0-1) | UCAM Murcia | -0.25 | 1.75 | T |
| 15/03/26 | UCAM Murcia | 1-1 (0-0) | CD Linares Deportivo | +1 | 2.25 | H |
| 08/03/26 | Yeclano Deportivo | 1-1 (0-1) | UCAM Murcia | 0 | 2 | H |
| 01/03/26 | UCAM Murcia | 3-2 (1-0) | UD Melilla | +0.75 | 2 | T |
| 22/02/26 | CD Estebona | 2-0 (0-0) | UCAM Murcia | +0.25 | 1.75 | B |
| 15/02/26 | UCAM Murcia | 2-1 (1-1) | Almeria B | +1.25 | 2 | T |
| 08/02/26 | Lorca Deportiva FC | 2-0 (1-0) | UCAM Murcia | +0.25 | 1.75 | B |
| 31/01/26 | UCAM Murcia | 1-1 (1-1) | Extremadura | +0.5 | 2 | H |
| 25/01/26 | Xerez Deportivo FC | 1-2 (0-0) | UCAM Murcia | +0.25 | 1.75 | T |
| 18/01/26 | UCAM Murcia | 3-2 (1-0) | Puente Genil | +0.75 | 2 | T |
| 11/01/26 | CA Antoniano | 2-1 (1-0) | UCAM Murcia | +0.25 | 2 | B |
| 04/01/26 | UCAM Murcia | 1-0 (1-0) | Aguilas CF | +0.5 | 1.75 | T |
Thành tích gần đây — Orihuela CF
TBBBHTBHBH
Thắng 2 (20%)Hòa 3 (30%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 10/16 (10 trận) Châu Á: 4/0/6 T/X: 6/0/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 03/05/26 | Orihuela CF | 2-1 (0-0) | Getafe B | +0.25 | 2.25 | T |
| 26/04/26 | Las Palmas Atletico | 2-1 (1-1) | Orihuela CF | -0.25 | 2.5 | B |
| 18/04/26 | Orihuela CF | 0-2 (0-0) | UD San Sebastian Reyes | -0.25 | 2.25 | B |
| 11/04/26 | CD Colonia Moscardo | 1-0 (0-0) | Orihuela CF | +0.25 | 2.5 | B |
| 05/04/26 | Orihuela CF | 2-2 (0-0) | UB Conquense | +0.25 | 2.25 | H |
| 29/03/26 | Tenerife B | 1-3 (1-2) | Orihuela CF | -0.25 | 2.5 | T |
| 23/03/26 | Orihuela CF | 0-4 (0-1) | CD Coria | +0.5 | 2.25 | B |
| 15/03/26 | Rayo Vallecano B | 0-0 (0-0) | Orihuela CF | +0.5 | 2.5 | H |
| 09/03/26 | Orihuela CF | 2-3 (1-2) | CF Rayo Majadahonda | 0 | 2 | B |
| 28/02/26 | Fuenlabrada | 0-0 (0-0) | Orihuela CF | -0.25 | 2 | H |
| 22/02/26 | Orihuela CF | 4-0 (1-0) | CD Artistico Navalcarnero | +0.5 | 2.25 | T |
| 15/02/26 | RSD Alcala Henares | 0-1 (0-0) | Orihuela CF | 0 | 2 | T |
| 08/02/26 | Orihuela CF | 1-1 (1-1) | Suokuaili Moss | +1.25 | 2.5 | H |
| 01/02/26 | Quintanar Del Rey | 2-0 (1-0) | Orihuela CF | +0.25 | 1.75 | B |
| 25/01/26 | Orihuela CF | 1-1 (1-0) | Elche CF Ilicitano | +0.75 | 2.25 | H |
| 17/01/26 | Real Madrid C | 1-3 (1-2) | Orihuela CF | 0 | 2.25 | T |
| 11/01/26 | CF Intercity | 2-1 (1-1) | Orihuela CF | -0.25 | 2 | B |
| 05/01/26 | Orihuela CF | 1-1 (1-0) | CD Colonia Moscardo | +1.5 | 2.75 | H |
| 20/12/25 | Getafe B | 2-3 (1-2) | Orihuela CF | -0.25 | 2 | T |
| 14/12/25 | Orihuela CF | 3-2 (2-1) | Las Palmas Atletico | +0.75 | 2.25 | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
60
Phạt góc (HT)
20
Thẻ vàng
16
Sút bóng
162
Sút cầu môn
92
Tấn công
8279
Tấn công nguy hiểm
3811
Sút ngoài cầu môn
70
Đá phạt trực tiếp
1010
TL kiểm soát bóng
58%42%
TL kiểm soát bóng (HT)
56%44%
Việt vị
12
Quả ném biên
712
So Sánh Sức Mạnh
55 45
64% So Sánh Đối đầu 36%
Thành tích
Tất cả
T2 H2 B2T2 H2 B2
Chủ khách tương đồng
T1 H1 B1T1 H1 B1
Ghi
Tất cả
1.2 Bàn1.2 Bàn
Chủ khách tương đồng
1 Bàn1 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
UCAM Murcia (30 trận)
Ghi 1.90 bàn/trậnMất 1.17 bàn/trận
Orihuela CF (30 trận)
Ghi 1.20 bàn/trậnMất 1.57 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 4 - 1 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 7 - 2 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 3 - 1 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| UCAM Murcia | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| Jose Maria Salmeron | HLV | |
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.83 | 3.30 | 4.00 | 0.88 | 2.50 | 0.81 | 0.85 | 0.50 | 0.86 |
| Live | 1.02 ↓ | 51.00 ↑ | 51.00 ↑ | 2.60 ↑ | 9.50 | 0.19 ↓ | 0.41 ↓ | 0.00 | 1.70 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 1.62 | 3.75 | 4.80 | 0.76 | 2.50 | 0.92 | 0.78 | 0.75 | 0.93 |
| Live | 1.83 ↑ | 3.40 ↓ | 3.90 ↓ | 0.96 ↑ | 2.50 | 0.79 ↓ | 0.82 ↑ | 0.50 | 0.88 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.82 | 3.30 | 3.75 | 1.00 | 2.50 | 0.76 | 0.82 | 0.50 | 0.94 |
| Live | 1.01 ↓ | 8.50 ↑ | 80.00 ↑ | 1.66 ↑ | 9.50 | 0.42 ↓ | 1.92 ↑ | 0.25 | 0.36 ↓ | |
| 10BET | Sớm | 1.63 | 3.80 | 4.90 | 0.77 | 2.50 | 0.94 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 14.21 ↑ | 63.63 ↑ | 0.81 ↑ | 9.75 | 0.97 ↑ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.82 | 3.30 | 3.75 | 1.00 | 2.50 | 0.76 | 0.82 | 0.50 | 0.94 |
| Live | 1.01 ↓ | 8.50 ↑ | 80.00 ↑ | 1.66 ↑ | 9.50 | 0.42 ↓ | 0.43 ↓ | 0.00 | 1.69 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 1.81 | 3.10 | 3.62 | 1.01 | 2.50 | 0.75 | 0.81 | 0.50 | 0.95 |
| Live | 1.01 ↓ | 10.50 ↑ | 36.00 ↑ | 4.16 ↑ | 9.50 | 0.10 ↓ | 0.64 ↓ | 0.00 | 1.25 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 1.85 | 3.33 | 3.92 | 1.02 | 2.50 | 0.78 | 0.85 | 0.50 | 0.97 |
| Live | 1.75 ↓ | 3.18 ↓ | 4.76 ↑ | 1.58 ↑ | 9.50 | 0.43 ↓ | 1.63 ↑ | 0.25 | 0.43 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.61 | 3.60 | 4.60 | 0.75 | 2.50 | 0.95 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 51.00 ↑ | 91.00 ↑ | 0.07 ↓ | 2.50 | 5.50 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.68 | 3.70 | 4.80 | 0.92 | 2.75 | 0.81 | 0.81 | 0.75 | 0.91 |
| Live | 1.89 ↑ | 3.40 ↓ | 3.90 ↓ | 0.68 ↓ | 2.25 | 1.11 ↑ | 0.87 ↑ | 0.50 | 0.87 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 1.63 | 3.47 | 4.47 | 0.91 | 2.50 | 0.80 | 0.81 | 0.75 | 0.90 |
| Live | 1.66 ↑ | 3.13 ↓ | 5.08 ↑ | 0.78 ↓ | 2.00 | 0.96 ↑ | 0.89 ↑ | 0.75 | 0.84 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 1.60 | 3.60 | 4.60 | 0.75 | 2.50 | 0.93 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 176.00 ↑ | 276.00 ↑ | 0.65 ↓ | 9.50 | 1.05 ↑ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.69 | 3.58 | 4.91 | 0.77 | 2.50 | 0.96 | 1.71 | 1.50 | 0.42 |
| Live | 1.01 ↓ | 18.80 ↑ | 25.00 ↑ | 1.83 ↑ | 9.50 | 0.40 ↓ | 0.44 ↓ | 0.00 | 1.66 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.62 | 3.50 | 4.75 | 0.80 | 2.50 | 1.00 | 0.83 | 0.75 | 0.98 |
| Live | 1.01 ↓ | 51.00 ↑ | 51.00 ↑ | 2.30 ↑ | 9.50 | 0.33 ↓ | 0.45 ↓ | 0.00 | 1.68 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 1.91 | 3.10 | 3.80 | 1.00 | 2.50 | 0.70 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 151.00 ↑ | 151.00 ↑ | 22.00 ↑ | 9.50 | 0.01 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.