Kết quả bóng đá trận UCAM Murcia vs Mallorca B, 18:00 ngày 01/11/2026
Segunda Hạng RFEF Tây Ban Nha · 18:00 ngày 01/11/2026
UCAM Murcia 5 Kết thúc HT 4-0 1
Mallorca B
🟨 3 - 2 🟥 0 - 1 ⛳ 7 - 2
Nhiệt độ: 22°C
Diễn biến trận đấu
| UCAM Murcia | Phút | |
| 1 - 0 ⚽ | 8' | |
| Ortega D. 1 - 1 ⚽ | 8' | |
| 2 - 1 ⚽ | 21' | |
| Dani Aquino 3 - 1 ⚽ | 21' | |
| 26' | ||
| 4 - 1 ⚽ | 27' | |
| Dani Aquino 5 - 1 ⚽ | 27' | |
| HT 4-0 | ||
| FT 5-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 1 | 7 | 3 |
| Hòa | 0 | 0 | 0 | 3 |
| Bại | 1 | 2 | 3 | 4 |
| Ghi bàn | 8 | 5 | 24 | 11 |
| Mất bàn | 5 | 7 | 11 | 15 |
| Điểm | 6 | 3 | 21 | 12 |
Chủ = UCAM Murcia · Khách = Mallorca B
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| UCAM Murcia | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 4 (50%) | Thắng/Thắng | 0 (0%) |
| 1 (13%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 1 (20%) |
| 1 (13%) | Hòa/Thắng | 1 (20%) |
| 1 (13%) | Hòa/Hòa | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Hòa/Bại | 1 (20%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 1 (20%) |
| 1 (13%) | Bại/Bại | 1 (20%) |
Bảng xếp hạng
UCAM Murcia
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 34 | 16 | 7 | 11 | 49 | 41 | 55 | 7 |
| Sân nhà | 17 | 11 | 4 | 2 | 31 | 15 | 37 | 4 |
| Sân khách | 17 | 5 | 3 | 9 | 18 | 26 | 18 | 10 |
Mallorca B
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 7 |
| Sân nhà | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 7 |
| Sân khách | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 7 |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
30
Sút bóng
41
Sút cầu môn
41
TL kiểm soát bóng
64%36%
Phạm lỗi
54
Việt vị
11
Quả ném biên
1111
So Sánh Sức Mạnh
Tỷ lệ ghi/mất bàn
UCAM Murcia (30 trận)
Ghi 2.00 bàn/trậnMất 1.20 bàn/trận
Mallorca B (30 trận)
Ghi 2.27 bàn/trậnMất 1.20 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 4 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 5 - 1 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 1 |
Phân tích nâng cao
Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.
Thông tin đội bóng
| UCAM Murcia | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| Jose Maria Salmeron | HLV | |
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Vcbet | Sớm | 1.62 | 3.70 | 5.00 | 0.88 | 2.50 | 0.89 | 0.80 | 0.75 | 0.92 |
| Live | 1.01 ↓ | 15.00 ↑ | 46.00 ↑ | 2.50 ↑ | 6.50 | 0.27 ↓ | 2.55 ↑ | 0.25 | 0.26 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.52 | 3.75 | 5.10 | 0.84 | 2.50 | 0.92 | 0.59 | 0.75 | 1.20 |
| Live | 1.58 ↑ | 3.60 ↓ | 4.65 ↓ | 0.86 ↑ | 2.50 | 0.90 ↓ | 0.67 ↑ | 0.75 | 1.09 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 1.63 | 3.70 | 5.00 | 0.75 | 2.50 | 0.90 | - | - | - |
| Live | 1.04 ↓ | 12.00 ↑ | 40.00 ↑ | 2.60 ↑ | 6.50 | 0.22 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.52 | 3.75 | 5.10 | 0.84 | 2.50 | 0.92 | 0.59 | 0.75 | 1.20 |
| Live | 1.04 ↓ | 7.40 ↑ | 39.00 ↑ | 5.00 ↑ | 6.50 | 0.02 ↓ | 0.22 ↓ | 0.00 | 2.63 ↑ | |
| Crown | Sớm | 1.55 | 3.60 | 4.40 | 0.85 | 2.50 | 0.85 | 0.75 | 0.75 | 0.95 |
| Live | 1.01 ↓ | 10.00 ↑ | 16.00 ↑ | 2.12 ↑ | 6.50 | 0.17 ↓ | 1.78 ↑ | 0.25 | 0.26 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 1.46 | 3.62 | 5.20 | 0.90 | 2.50 | 0.90 | 0.90 | 1.00 | 0.90 |
| Live | 1.04 ↓ | 8.60 ↑ | 26.00 ↑ | 5.88 ↑ | 6.50 | 0.03 ↓ | 0.30 ↓ | 0.00 | 2.17 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.60 | 3.60 | 4.80 | 0.83 | 2.50 | 0.85 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 46.00 ↑ | 81.00 ↑ | 0.06 ↓ | 2.50 | 5.50 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.51 | 3.70 | 4.90 | 0.81 | 2.75 | 0.71 | 0.81 | 1.00 | 0.71 |
| Live | 1.06 ↓ | 7.50 ↑ | 40.00 ↑ | 5.26 ↑ | 6.50 | 0.07 ↓ | 2.54 ↑ | 0.25 | 0.22 ↓ | |
| 1xBet | Sớm | 1.59 | 3.80 | 5.02 | 0.72 | 2.50 | 1.00 | 1.17 | 1.25 | 0.61 |
| Live | 1.01 ↓ | 29.00 ↑ | 51.00 ↑ | 3.56 ↑ | 6.50 | 0.20 ↓ | 2.47 ↑ | 0.25 | 0.31 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.55 | 3.75 | 5.00 | 0.95 | 2.75 | 0.85 | 0.95 | 1.00 | 0.85 |
| Live | 1.01 ↓ | 41.00 ↑ | 51.00 ↑ | 4.00 ↑ | 6.50 | 0.17 ↓ | 0.23 ↓ | 0.00 | 3.00 ↑ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| UCAM Murcia | +1 | Chưa có trận cùng mức | ||
| Mallorca B | -1 | 0 | 0 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).