Kết quả bóng đá trận UCAM Murcia vs CD Cieza, 17:30 ngày 25/10/2026
Segunda Hạng RFEF Tây Ban Nha · 17:30 ngày 25/10/2026
UCAM Murcia 2 Kết thúc HT 2-3 4
CD Cieza
🟨 2 - 5 🟥 0 - 0 ⛳ 7 - 2
Nhiệt độ: 24°C
Diễn biến trận đấu
| UCAM Murcia | Phút | |
| 3' | ⚽ 0 - 1 Pitu | |
| 4' | ⚽ 0 - 2 | |
| Dani Aquino 1 - 2 ⚽ | 14' | |
| 2 - 2 ⚽ | 15' | |
| 17' | ⚽ 2 - 3 Hidalgo A. | |
| 17' | ⚽ 2 - 4 Hidalgo A. | |
| HT 2-3 | ||
| FT 2-4 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 1 | 7 | 5 |
| Hòa | 0 | 0 | 0 | 2 |
| Bại | 1 | 2 | 3 | 3 |
| Ghi bàn | 8 | 4 | 24 | 16 |
| Mất bàn | 5 | 6 | 11 | 11 |
| Điểm | 6 | 3 | 21 | 17 |
Chủ = UCAM Murcia · Khách = CD Cieza
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| UCAM Murcia | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 4 (50%) | Thắng/Thắng | 4 (33%) |
| 1 (13%) | Thắng/Hòa | 1 (8%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 1 (8%) |
| 1 (13%) | Hòa/Thắng | 3 (25%) |
| 1 (13%) | Hòa/Hòa | 1 (8%) |
| 0 (0%) | Hòa/Bại | 1 (8%) |
| 1 (13%) | Bại/Bại | 1 (8%) |
Bảng xếp hạng
UCAM Murcia
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 34 | 16 | 7 | 11 | 49 | 41 | 55 | 7 |
| Sân nhà | 17 | 11 | 4 | 2 | 31 | 15 | 37 | 4 |
| Sân khách | 17 | 5 | 3 | 9 | 18 | 26 | 18 | 10 |
CD Cieza
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 16 |
| Sân nhà | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 16 |
| Sân khách | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 16 |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
41
Sút bóng
43
Sút cầu môn
23
Sút ngoài cầu môn
20
TL kiểm soát bóng
65%35%
Phạm lỗi
25
Việt vị
01
Quả ném biên
58
So Sánh Sức Mạnh
Tỷ lệ ghi/mất bàn
UCAM Murcia (30 trận)
Ghi 2.00 bàn/trậnMất 1.20 bàn/trận
CD Cieza (30 trận)
Ghi 1.63 bàn/trậnMất 0.97 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 2 - 3 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 2 - 4 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 1 |
Phân tích nâng cao
Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.
Thông tin đội bóng
| UCAM Murcia | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| Jose Maria Salmeron | HLV | |
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.73 | 3.50 | 4.10 | 0.86 | 2.50 | 0.96 | 0.99 | 0.75 | 0.84 |
| Live | 81.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.03 ↓ | 5.60 ↑ | 6.50 | 0.02 ↓ | 0.33 ↓ | 0.00 | 2.00 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 1.70 | 3.60 | 4.50 | 0.85 | 2.50 | 0.92 | 0.91 | 0.75 | 0.81 |
| Live | 71.00 ↑ | 13.00 ↑ | 1.01 ↓ | 3.00 ↑ | 6.50 | 0.21 ↓ | 0.29 ↓ | 0.00 | 2.35 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.78 | 3.45 | 3.75 | 0.86 | 2.50 | 0.90 | 0.78 | 0.50 | 0.98 |
| Live | 200.00 ↑ | 8.00 ↑ | 1.01 ↓ | 2.63 ↑ | 6.50 | 0.26 ↓ | 2.56 ↑ | 0.25 | 0.23 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 1.70 | 3.60 | 4.50 | 0.80 | 2.50 | 0.85 | - | - | - |
| Live | 80.00 ↑ | 11.00 ↑ | 1.02 ↓ | 3.00 ↑ | 6.50 | 0.20 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.78 | 3.45 | 3.75 | 0.86 | 2.50 | 0.90 | 0.78 | 0.50 | 0.98 |
| Live | 200.00 ↑ | 8.00 ↑ | 1.01 ↓ | 7.14 ↑ | 6.50 | 0.04 ↓ | 0.37 ↓ | 0.00 | 1.88 ↑ | |
| Crown | Sớm | 1.74 | 3.35 | 3.60 | 0.85 | 2.50 | 0.85 | 0.74 | 0.50 | 0.96 |
| Live | 13.00 ↑ | 11.00 ↑ | 1.01 ↓ | 3.12 ↑ | 6.50 | 0.02 ↓ | 2.94 ↑ | 0.25 | 0.04 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 1.78 | 3.18 | 3.64 | 0.86 | 2.50 | 0.94 | 0.78 | 0.50 | 1.02 |
| Live | 60.00 ↑ | 9.40 ↑ | 1.01 ↓ | 4.34 ↑ | 6.50 | 0.09 ↓ | 0.42 ↓ | 0.00 | 1.72 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.70 | 3.50 | 4.00 | 0.83 | 2.50 | 0.91 | - | - | - |
| Live | 71.00 ↑ | 26.00 ↑ | 1.01 ↓ | 0.05 ↓ | 2.50 | 6.50 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.77 | 3.35 | 3.70 | 0.71 | 2.50 | 0.81 | 0.76 | 0.50 | 0.76 |
| Live | 50.00 ↑ | 11.00 ↑ | 1.01 ↓ | 7.03 ↑ | 6.50 | 0.03 ↓ | 0.34 ↓ | 0.00 | 1.82 ↑ | |
| 1xBet | Sớm | 1.84 | 3.42 | 3.71 | 0.79 | 2.50 | 0.88 | 1.08 | 0.75 | 0.60 |
| Live | 77.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.00 ↓ | 4.57 ↑ | 6.50 | 0.13 ↓ | 0.37 ↓ | 0.00 | 2.10 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.80 | 3.40 | 3.75 | 0.85 | 2.50 | 0.95 | 0.85 | 0.50 | 0.95 |
| Live | 81.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.01 ↓ | 6.40 ↑ | 6.50 | 0.10 ↓ | 0.38 ↓ | 0.00 | 2.00 ↑ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/2
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| UCAM Murcia | +1/2 | 1 | 0 | 0 |
| CD Cieza | -1/2 | 0 | 0 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).