Kết quả bóng đá trận UCAM Murcia CF B vs Mazarron CF, 15:00 ngày 11/10/2026
Bizkaia-Tercera Hạng Tây Ban Nha · 15:00 ngày 11/10/2026
UCAM Murcia CF B 5 Kết thúc HT 1-0 1
Mazarron CF
🟨 3 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 4 - 5
Diễn biến trận đấu
| UCAM Murcia CF B | Phút | |
| 27' | ||
| HT 1-0 | ||
| FT 5-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 0 | 4 | 2 |
| Hòa | 1 | 0 | 2 | 0 |
| Bại | 1 | 3 | 4 | 8 |
| Ghi bàn | 6 | 3 | 21 | 10 |
| Mất bàn | 3 | 9 | 11 | 25 |
| Điểm | 4 | 0 | 14 | 6 |
Chủ = UCAM Murcia CF B · Khách = Mazarron CF
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| UCAM Murcia CF B | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 2 (40%) | Thắng/Thắng | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 1 (11%) |
| 1 (20%) | Hòa/Thắng | 2 (22%) |
| 0 (0%) | Hòa/Hòa | 1 (11%) |
| 1 (20%) | Hòa/Bại | 3 (33%) |
| 1 (20%) | Bại/Bại | 2 (22%) |
Bảng xếp hạng
UCAM Murcia CF B
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 5 |
| Sân nhà | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 5 |
| Sân khách | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 5 |
Mazarron CF
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 14 |
| Sân nhà | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 14 |
| Sân khách | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 14 |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
02
Thẻ vàng
10
Sút bóng
21
Sút cầu môn
10
Sút ngoài cầu môn
11
TL kiểm soát bóng
46%54%
Quả ném biên
87
So Sánh Sức Mạnh
Tỷ lệ ghi/mất bàn
UCAM Murcia CF B (30 trận)
Ghi 2.03 bàn/trậnMất 1.20 bàn/trận
Mazarron CF (30 trận)
Ghi 1.53 bàn/trậnMất 1.50 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 5 - 1 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 4 - 1 |
Phân tích nâng cao
Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.
Thông tin đội bóng
| UCAM Murcia CF B | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.80 | 3.30 | 2.15 | 0.96 | 2.50 | 0.86 | 0.86 | -0.25 | 0.96 |
| Live | 1.07 ↓ | 34.00 ↑ | 51.00 ↑ | 5.00 ↑ | 6.50 | 0.03 ↓ | 0.85 ↓ | 0.00 | 0.97 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 2.60 | 3.05 | 2.60 | 0.90 | 2.50 | 0.75 | - | - | - |
| Live | 1.04 ↓ | 12.00 ↑ | 65.00 ↑ | 4.50 ↑ | 6.50 | 0.12 ↓ | - | - | - | |
| Crown | Sớm | 2.02 | 3.15 | 2.95 | 0.91 | 2.50 | 0.79 | 0.78 | 0.25 | 0.92 |
| Live | 2.39 ↑ | 3.15 | 2.40 ↓ | 0.83 ↓ | 2.50 | 0.87 ↑ | 1.09 ↑ | 0.25 | 0.61 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.10 | 3.00 | 3.20 | 0.95 | 2.50 | 0.75 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 34.00 ↑ | 67.00 ↑ | 0.44 ↓ | 2.50 | 1.50 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.20 | 3.40 | 2.95 | 0.94 | 2.50 | 0.78 | 0.89 | 0.25 | 0.83 |
| Live | 2.75 ↑ | 3.40 | 2.40 ↓ | 0.85 ↓ | 2.50 | 0.89 ↑ | 1.19 ↑ | 0.25 | 0.63 ↓ | |
| 1xBet | Sớm | 2.10 | 3.20 | 3.34 | 0.90 | 2.50 | 0.80 | 0.51 | 0.00 | 1.40 |
| Live | 1.06 ↓ | 11.10 ↑ | 23.00 ↑ | 3.70 ↑ | 5.50 | 0.17 ↓ | 1.00 ↑ | 0.00 | 0.76 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.15 | 3.30 | 2.90 | 0.88 | 2.50 | 0.93 | 0.85 | 0.25 | 0.95 |
| Live | 1.01 ↓ | 34.00 ↑ | 51.00 ↑ | 4.75 ↑ | 6.50 | 0.14 ↓ | 0.85 | 0.00 | 0.95 | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| UCAM Murcia CF B | +1/4 | 1 | 0 | 1 |
| Mazarron CF | -1/4 | Chưa có trận cùng mức | ||
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).