Kết quả bóng đá trận UC Ceares vs Andes CF, 18:00 ngày 01/11/2026
Bizkaia-Tercera Hạng Tây Ban Nha · 18:00 ngày 01/11/2026
UC Ceares 3 Kết thúc HT 1-0 0
Andes CF
🟨 0 - 3 🟥 1 - 0 ⛳ 8 - 4
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 7 |
| Thắng | 1 | 0 | 2 | 0 |
| Hòa | 1 | 1 | 3 | 2 |
| Bại | 1 | 2 | 5 | 5 |
| Ghi bàn | 3 | 3 | 12 | 5 |
| Mất bàn | 1 | 9 | 14 | 15 |
| Điểm | 4 | 1 | 9 | 2 |
Chủ = UC Ceares · Khách = Andes CF
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| UC Ceares | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 1 (20%) | Thắng/Thắng | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 1 (20%) |
| 1 (20%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 2 (40%) | Hòa/Hòa | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Hòa/Bại | 2 (40%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 1 (20%) |
| 1 (20%) | Bại/Bại | 1 (20%) |
Bảng xếp hạng
UC Ceares
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 34 | 12 | 9 | 13 | 39 | 40 | 45 | 8 |
| Sân nhà | 17 | 8 | 4 | 5 | 20 | 16 | 28 | 6 |
| Sân khách | 17 | 4 | 5 | 8 | 19 | 24 | 17 | 9 |
Andes CF
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng |
|---|
So Sánh Sức Mạnh
Tỷ lệ ghi/mất bàn
UC Ceares (30 trận)
Ghi 1.13 bàn/trậnMất 1.40 bàn/trận
Andes CF (7 trận)
Ghi 0.71 bàn/trậnMất 2.14 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 3 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 2 - 0 |
Phân tích nâng cao
Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.
Thông tin đội bóng
| UC Ceares | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Interwetten | Sớm | 1.33 | 4.70 | 8.00 | 0.60 | 2.50 | 1.10 | - | - | - |
| Live | 1.33 | 4.70 | 9.00 ↑ | 0.60 | 2.50 | 1.10 | - | - | - | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.30 | 4.60 | 7.50 | 0.65 | 2.50 | 1.10 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 23.00 ↑ | 67.00 ↑ | 1.37 ↑ | 2.50 | 0.48 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.37 | 4.60 | 7.25 | 0.81 | 2.75 | 0.91 | 0.97 | 1.50 | 0.77 |
| Live | 1.01 ↓ | 11.50 ↑ | 45.00 ↑ | 2.11 ↑ | 3.50 | 0.34 ↓ | 0.56 ↓ | 0.00 | 1.33 ↑ | |
| 1xBet | Sớm | 1.36 | 4.40 | 6.84 | 0.63 | 2.50 | 1.10 | 0.84 | 1.25 | 0.82 |
| Live | 1.01 ↓ | 17.90 ↑ | 27.00 ↑ | 4.54 ↑ | 3.50 | 0.13 ↓ | 0.78 ↓ | 0.00 | 0.98 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.33 | 4.50 | 7.00 | 0.83 | 2.75 | 0.98 | 0.98 | 1.50 | 0.83 |
| Live | 1.01 ↓ | 29.00 ↑ | 51.00 ↑ | 0.83 | 2.75 | 0.98 | 0.98 | 1.50 | 0.83 | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.