Kết quả bóng đá trận UB Conquense vs CD Guadalajara, 17:00 ngày 29/08/2026
Club Friendly (Quốc tế) · 17:00 ngày 29/08/2026
UB Conquense 4 Kết thúc HT 2-1 1
CD Guadalajara
🟨 0 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 1 - 4
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 24°C
Diễn biến trận đấu
| UB Conquense | Phút | |
| Garcia A. 1 - 0 ⚽ | 9' | |
| Raul Pesca 2 - 0 ⚽ | 25' | |
| 45' | ||
| 45+2' | ⚽ 2 - 1 Juancho | |
| HT 2-1 | ||
| Garcia A. 3 - 1 ⚽ | 73' | |
| Alvaro Sanchez 4 - 1 ⚽ | 80' | |
| FT 4-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 2 | 4 | 3 |
| Hòa | 0 | 0 | 2 | 2 |
| Bại | 2 | 1 | 4 | 5 |
| Ghi bàn | 4 | 7 | 8 | 13 |
| Mất bàn | 4 | 8 | 8 | 16 |
| Điểm | 3 | 6 | 14 | 11 |
Chủ = UB Conquense · Khách = CD Guadalajara
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| UB Conquense | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 7 (17%) | Thắng/Thắng | 0 (0%) |
| 2 (5%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 11 (26%) | Hòa/Thắng | 0 (0%) |
| 11 (26%) | Hòa/Hòa | 1 (17%) |
| 5 (12%) | Hòa/Bại | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 1 (17%) |
| 1 (2%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 5 (12%) | Bại/Bại | 4 (67%) |
Thành tích đối đầu (18 trận)
UB Conquense 5 (28%)Hòa 6 (33%)CD Guadalajara 7 (39%)
Châu Á: Ăn 5 / Hòa 6 / Thua 7 Tài/Xỉu: Tài 15 / Hòa 1 / Xỉu 2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 23/03/25 | CD Guadalajara | 2-0 (0-0) | UB Conquense | -1 | 2.25 | B |
| 10/11/24 | UB Conquense | 0-2 (0-1) | CD Guadalajara | 0 | 2 | B |
| 19/08/24 | CD Guadalajara | 2-1 (1-1) | UB Conquense | - | - | B |
| 06/02/22 | UB Conquense | 2-2 (1-1) | CD Guadalajara | 0 | 2.25 | H |
| 09/10/21 | CD Guadalajara | 1-1 (0-0) | UB Conquense | - | - | H |
| 28/02/21 | CD Guadalajara | 1-0 (1-0) | UB Conquense | - | - | B |
| 05/12/20 | UB Conquense | 1-0 (0-0) | CD Guadalajara | - | - | T |
| 10/11/19 | UB Conquense | 1-0 (0-0) | CD Guadalajara | +0.25 | 2.5 | T |
| 18/01/15 | CD Guadalajara | 1-0 (0-0) | UB Conquense | - | - | B |
| 31/08/14 | UB Conquense | 3-4 (2-1) | CD Guadalajara | - | - | B |
| 23/01/11 | UB Conquense | 1-2 (0-1) | CD Guadalajara | - | - | B |
| 13/09/10 | CD Guadalajara | 1-2 (0-0) | UB Conquense | - | - | T |
| 14/03/10 | CD Guadalajara | 1-1 (0-0) | UB Conquense | - | - | H |
| 25/10/09 | UB Conquense | 1-1 (0-0) | CD Guadalajara | - | - | H |
| 08/03/09 | CD Guadalajara | 0-1 (0-1) | UB Conquense | - | - | T |
| 19/10/08 | UB Conquense | 2-2 (0-0) | CD Guadalajara | - | - | H |
| 11/05/08 | UB Conquense | 3-1 (0-0) | CD Guadalajara | - | - | T |
| 23/12/07 | CD Guadalajara | 1-1 (0-0) | UB Conquense | - | - | H |
Thành tích gần đây — UB Conquense
BBTBBHHTTB
Thắng 3 (30%)Hòa 2 (20%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 4/9 (10 trận) Châu Á: 3/1/6 T/X: 4/3/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 22/08/26 | UB Conquense | 0-2 (0-0) | AD Alcorcon | -0.25 | 2.25 | B |
| 09/08/26 | UB Conquense | 0-1 (0-0) | Real Jaen CF | - | - | B |
| 02/08/26 | UB Conquense | 1-0 (0-0) | CF Rayo Majadahonda | - | - | T |
| 01/06/26 | UB Conquense | 0-2 (0-0) | UD Ourense | 0 | 1.75 | B |
| 24/05/26 | UD Ourense | 1-0 (1-0) | UB Conquense | - | - | B |
| 17/05/26 | UB Conquense | 0-0 (0-0) | Xerez Deportivo | - | - | H |
| 10/05/26 | Xerez Deportivo | 1-1 (0-0) | UB Conquense | -0.25 | 2 | H |
| 03/05/26 | Real Madrid C | 0-1 (0-0) | UB Conquense | -0.75 | 2.25 | T |
| 26/04/26 | UB Conquense | 1-0 (1-0) | Tenerife B | +0.5 | 2.5 | T |
| 19/04/26 | CD Artistico Navalcarnero | 2-0 (1-0) | UB Conquense | -0.25 | 2 | B |
| 12/04/26 | UB Conquense | 2-1 (0-0) | Suokuaili Moss | +1 | 2.5 | T |
| 05/04/26 | Orihuela CF | 2-2 (0-0) | UB Conquense | -0.25 | 2.25 | H |
| 28/03/26 | UB Conquense | 0-2 (0-1) | Elche CF Ilicitano | +1 | 2.5 | B |
| 21/03/26 | UD San Sebastian Reyes | 1-1 (0-1) | UB Conquense | -0.5 | 2 | H |
| 15/03/26 | UB Conquense | 3-0 (1-0) | CD Colonia Moscardo | +1 | 2.25 | T |
| 08/03/26 | CF Intercity | 0-2 (0-0) | UB Conquense | -0.25 | 2.25 | T |
| 01/03/26 | UB Conquense | 3-0 (1-0) | Las Palmas Atletico | +0.25 | 2.25 | T |
| 22/02/26 | Getafe B | 1-1 (1-1) | UB Conquense | -0.25 | 2 | H |
| 15/02/26 | CD Coria | 1-2 (0-2) | UB Conquense | -0.25 | 2 | T |
| 07/02/26 | UB Conquense | 2-1 (0-0) | Rayo Vallecano B | +1.25 | 2.25 | T |
Thành tích gần đây — CD Guadalajara
TBBHBHBTHH
Thắng 2 (20%)Hòa 4 (40%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 12/13 (10 trận) Châu Á: 2/1/7 T/X: 6/1/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 28/08/26 | Leganes B | 2-3 (1-0) | CD Guadalajara | - | - | T |
| 19/08/26 | CD Marchamalo | 1-0 (1-0) | CD Guadalajara | - | - | B |
| 17/08/26 | CF Talavera de la Reina | 2-1 (2-1) | CD Guadalajara | - | - | B |
| 09/08/26 | Toledo | 0-0 (0-0) | CD Guadalajara | - | - | H |
| 06/08/26 | Cacereno | 1-0 (1-0) | CD Guadalajara | -0.5 | 2.5 | B |
| 23/05/26 | CD Guadalajara | 2-2 (2-1) | Real Madrid Castilla | -0.75 | 2.5 | H |
| 17/05/26 | Athletic Bilbao B | 2-1 (1-0) | CD Guadalajara | -0.25 | 2.25 | B |
| 09/05/26 | CD Guadalajara | 2-0 (2-0) | CD Arenteiro | +0.75 | 2.25 | T |
| 02/05/26 | Real Aviles | 2-2 (1-1) | CD Guadalajara | -0.5 | 2.25 | H |
| 25/04/26 | Cacereno | 1-1 (0-0) | CD Guadalajara | -0.25 | 2.25 | H |
| 19/04/26 | CD Guadalajara | 1-4 (1-1) | Pontevedra | +0.25 | 2 | B |
| 12/04/26 | Unionistas de Salamanca | 1-0 (1-0) | CD Guadalajara | -0.25 | 2.25 | B |
| 03/04/26 | CD Guadalajara | 1-0 (1-0) | Racing de Ferrol | 0 | 2 | T |
| 29/03/26 | Osasuna B | 4-3 (0-0) | CD Guadalajara | -0.25 | 2 | B |
| 22/03/26 | CD Guadalajara | 1-1 (0-1) | CF Talavera de la Reina | +0.25 | 2.25 | H |
| 14/03/26 | Merida AD | 1-4 (0-1) | CD Guadalajara | -0.75 | 2.25 | T |
| 08/03/26 | CD Guadalajara | 3-0 (1-0) | Celta vigo b | -0.25 | 2.25 | T |
| 02/03/26 | Zamora CF | 1-1 (1-1) | CD Guadalajara | -0.75 | 2.25 | H |
| 22/02/26 | CD Guadalajara | 1-0 (0-0) | Ourense CF | +0.25 | 2 | T |
| 15/02/26 | CD Lugo | 2-0 (1-0) | CD Guadalajara | -0.75 | 2.25 | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
14
Phạt góc (HT)
13
Thẻ vàng
01
Sút bóng
814
Sút cầu môn
66
Tấn công
86115
Tấn công nguy hiểm
5674
Sút ngoài cầu môn
28
TL kiểm soát bóng
63%37%
TL kiểm soát bóng (HT)
57%43%
So Sánh Sức Mạnh
58 42
75% So Sánh Đối đầu 25%
Thành tích
Tất cả
T5 H6 B7T7 H6 B5
Chủ khách tương đồng
T3 H3 B3T3 H3 B3
Ghi
Tất cả
1.2 Bàn1.3 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.6 Bàn1.6 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
UB Conquense (30 trận)
Ghi 1.23 bàn/trậnMất 1.03 bàn/trận
CD Guadalajara (30 trận)
Ghi 1.20 bàn/trậnMất 1.60 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 2 - 1 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 4 - 1 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 2 - 0 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| UB Conquense | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | Pere Marti | |
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Vcbet | Sớm | 2.15 | 3.50 | 2.90 | 0.83 | 2.75 | 0.91 | 0.88 | 0.25 | 0.82 |
| Live | 2.25 ↑ | 3.40 ↓ | 2.80 ↓ | 0.85 ↑ | 2.75 | 0.89 ↓ | 0.95 ↑ | 0.25 | 0.76 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 2.35 | 3.45 | 2.65 | 0.65 | 2.50 | 1.05 | - | - | - |
| Live | 1.20 ↓ | 4.80 ↑ | 20.00 ↑ | 4.50 ↑ | 5.50 | 0.10 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.35 | 3.65 | 2.70 | 0.87 | 2.75 | 0.84 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 12.81 ↑ | 100.00 ↑ | 2.92 ↑ | 5.50 | 0.24 ↓ | - | - | - | |
| Sbobet | Sớm | 2.18 | 3.14 | 2.66 | 0.91 | 2.75 | 0.85 | 0.98 | 0.25 | 0.78 |
| Live | 1.17 ↓ | 4.10 ↑ | 17.50 ↑ | 3.70 ↑ | 5.50 | 0.07 ↓ | 0.74 ↓ | 0.00 | 0.96 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.16 | 3.67 | 2.57 | 0.79 | 2.75 | 0.92 | 0.94 | 0.25 | 0.78 |
| Live | 2.21 ↑ | 3.41 ↓ | 2.74 ↑ | 0.91 ↑ | 2.75 | 0.83 ↓ | 0.95 ↑ | 0.25 | 0.79 ↑ | |
| 1xBet | Sớm | 4.92 | 3.55 | 1.60 | 1.14 | 2.50 | 0.60 | 0.31 | -1.50 | 2.02 |
| Live | 1.01 ↓ | 16.50 ↑ | 32.00 ↑ | 4.54 ↑ | 5.50 | 0.13 ↓ | 0.80 ↑ | 0.00 | 0.95 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.10 | 3.50 | 2.80 | 0.85 | 2.75 | 0.95 | 1.00 | 0.25 | 0.80 |
| Live | 1.01 ↓ | 23.00 ↑ | 41.00 ↑ | 4.00 ↑ | 5.50 | 0.17 ↓ | 1.50 ↑ | 0.00 | 0.50 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 2.10 | 3.40 | 2.88 | 0.62 | 2.50 | 1.15 | - | - | - |
| Live | 2.20 ↑ | 3.30 ↓ | 2.80 ↓ | 0.73 ↑ | 2.50 | 1.00 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.