Kết quả bóng đá trận U.S.Monastir vs Stade tunisien, 22:30 ngày 29/08/2026
Professional League 1 (Tunisia) · 22:30 ngày 29/08/2026
U.S.Monastir 2 Kết thúc HT 2-1 1
Stade tunisien
🟨 3 - 2 🟥 0 - 0 ⛳ 1 - 3
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 33°C
Diễn biến trận đấu
| U.S.Monastir | Phút | |
| 14' | Rayed Derbali | |
| 14' | ||
| 31' | ⚽ 0 - 1 Wael Ouerghemmi | |
| Raed Bouchniba 1 - 1 ⚽ | 34' | |
| Salah Barhoumi 2 - 1 ⚽ | 45+6' | |
| 45+7' | ||
| HT 2-1 | ||
| 67' | ||
| 75' | ||
| 90+10' | ||
| FT 2-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 0 | 3 | 1 |
| Hòa | 2 | 2 | 4 | 4 |
| Bại | 0 | 1 | 3 | 5 |
| Ghi bàn | 3 | 3 | 8 | 7 |
| Mất bàn | 2 | 4 | 6 | 13 |
| Điểm | 5 | 2 | 13 | 7 |
Chủ = U.S.Monastir · Khách = Stade tunisien
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| U.S.Monastir | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 3 (50%) | Thắng/Thắng | 0 (0%) |
| 1 (17%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 2 (33%) | Hòa/Hòa | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 4 (67%) |
| 0 (0%) | Bại/Bại | 2 (33%) |
Bảng xếp hạng
U.S.Monastir
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 2 | 1 | 1 | 0 | 2 | 1 | 4 | 5 |
| Sân nhà | 1 | 1 | 0 | 0 | 2 | 1 | 3 | 6 |
| Sân khách | 1 | 0 | 1 | 0 | 0 | 0 | 1 | 6 |
| 6 gần | 6 | 2 | 2 | 2 | 6 | 3 | - | - |
Stade tunisien
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 2 | 0 | 1 | 1 | 2 | 3 | 1 | 11 |
| Sân nhà | 1 | 0 | 1 | 0 | 1 | 1 | 1 | 10 |
| Sân khách | 1 | 0 | 0 | 1 | 1 | 2 | 0 | 9 |
| 6 gần | 6 | 1 | 4 | 1 | 5 | 6 | - | - |
Thành tích đối đầu (20 trận)
U.S.Monastir 6 (30%)Hòa 10 (50%)Stade tunisien 4 (20%)
Châu Á: Ăn 8 / Hòa 6 / Thua 6 Tài/Xỉu: Tài 7 / Hòa 4 / Xỉu 9
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 16/01/26 | Stade tunisien | 0-0 (0-0) | U.S.Monastir | -0.25 | 1.75 | H |
| 10/08/25 | U.S.Monastir | 1-1 (0-1) | Stade tunisien | - | - | H |
| 27/07/25 | U.S.Monastir | 0-2 (0-2) | Stade tunisien | - | - | B |
| 24/05/25 | U.S.Monastir | 0-0 (0-0) | Stade tunisien | - | - | H |
| 03/05/25 | Stade tunisien | 0-0 (0-0) | U.S.Monastir | - | - | H |
| 29/12/24 | U.S.Monastir | 1-0 (1-0) | Stade tunisien | +0.5 | 1.75 | T |
| 19/06/24 | U.S.Monastir | 1-1 (1-1) | Stade tunisien | +0.5 | 1.75 | H |
| 27/04/24 | Stade tunisien | 0-0 (0-0) | U.S.Monastir | - | - | H |
| 17/03/21 | U.S.Monastir | 0-0 (0-0) | Stade tunisien | +0.75 | 2 | H |
| 25/02/21 | Stade tunisien | 0-0 (0-0) | U.S.Monastir | 0 | 1.75 | H |
| 23/02/20 | Stade tunisien | 0-4 (0-3) | U.S.Monastir | -0.25 | 1.75 | T |
| 26/09/19 | U.S.Monastir | 1-0 (1-0) | Stade tunisien | +0.5 | 2 | T |
| 03/02/19 | Stade tunisien | 0-2 (0-2) | U.S.Monastir | -0.5 | 2 | T |
| 18/08/18 | U.S.Monastir | 1-2 (0-2) | Stade tunisien | +0.5 | 2 | B |
| 31/01/18 | U.S.Monastir | 1-0 (0-0) | Stade tunisien | +0.5 | 2 | T |
| 10/11/17 | Stade tunisien | 3-3 (0-0) | U.S.Monastir | - | - | H |
| 10/09/17 | Stade tunisien | 2-2 (0-1) | U.S.Monastir | -0.25 | 2 | H |
| 10/05/17 | U.S.Monastir | 1-0 (0-0) | Stade tunisien | +0.25 | 2 | T |
| 05/04/17 | Stade tunisien | 1-0 (0-0) | U.S.Monastir | -0.5 | 2 | B |
| 15/03/15 | Stade tunisien | 1-0 (1-0) | U.S.Monastir | -0.75 | 2 | B |
Thành tích gần đây — U.S.Monastir
HHTBBTBHHH
Thắng 2 (20%)Hòa 5 (50%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 6/5 (10 trận) Châu Á: 3/5/2 T/X: 3/3/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 22/08/26 | ES Hamam-Sousse | 0-0 (0-0) | U.S.Monastir | +0.25 | 1.75 | H |
| 15/08/26 | Tunisia U21 | 1-1 (0-1) | U.S.Monastir | - | - | H |
| 14/05/26 | U.S.Monastir | 3-0 (1-0) | AS Slimane | +0.75 | 2 | T |
| 08/05/26 | J.S. Kairouanaise | 1-0 (0-0) | U.S.Monastir | +0.25 | 1.75 | B |
| 04/05/26 | U.S.Monastir | 0-1 (0-1) | Etoile Metlaoui | +1 | 2 | B |
| 29/04/26 | U.S.Monastir | 2-0 (1-0) | AS Gabes | +1.25 | 2.25 | T |
| 25/04/26 | US Ben Guerdane | 2-0 (0-0) | U.S.Monastir | 0 | 1.5 | B |
| 19/04/26 | U.S.Monastir | 0-0 (0-0) | Esperance Sportive Zarzis | - | - | H |
| 11/04/26 | U.S.Monastir | 0-0 (0-0) | Club Africain | - | - | H |
| 04/04/26 | Jeunesse Sportive Omrane | 0-0 (0-0) | U.S.Monastir | - | - | H |
| 22/03/26 | U.S.Monastir | 1-0 (1-0) | Club Africain | - | - | T |
| 07/03/26 | U.S.Monastir | 0-1 (0-0) | Sifakesi | - | - | B |
| 28/02/26 | C.A.Bizertin | 0-0 (0-0) | U.S.Monastir | +0.25 | 1.75 | H |
| 15/02/26 | U.S.Monastir | 3-0 (1-0) | Esperance Sportive Zarzis | +0.5 | 1.75 | T |
| 07/02/26 | ES du Sahel | 1-0 (1-0) | U.S.Monastir | - | - | B |
| 01/02/26 | U.S.Monastir | 1-0 (0-0) | A.S.Marsa | +0.75 | 2 | T |
| 28/01/26 | Olympique de Beja | 1-0 (1-0) | U.S.Monastir | - | - | B |
| 19/01/26 | U.S.Monastir | 2-1 (1-1) | Esperance Sportive de Tunis | -0.5 | 2 | T |
| 16/01/26 | Stade tunisien | 0-0 (0-0) | U.S.Monastir | -0.25 | 1.75 | H |
| 08/01/26 | U.S.Monastir | 1-0 (1-0) | Union Ksour Essef | - | - | T |
Thành tích gần đây — Stade tunisien
HHHBTHBBBH
Thắng 1 (10%)Hòa 5 (50%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 7/12 (10 trận) Châu Á: 2/5/3 T/X: 7/0/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 22/08/26 | Stade tunisien | 1-1 (0-1) | Sifakesi | - | - | H |
| 12/08/26 | Stade tunisien | 1-1 (0-1) | JS kabylie | - | - | H |
| 10/08/26 | Stade tunisien | 1-1 (0-1) | CR Belouizdad | - | - | H |
| 08/08/26 | Stade tunisien | 1-3 (1-2) | Olympique Akbou | - | - | B |
| 13/05/26 | AS Gabes | 0-1 (0-0) | Stade tunisien | +1 | 2 | T |
| 08/05/26 | Stade tunisien | 0-0 (0-0) | US Ben Guerdane | +0.75 | 1.75 | H |
| 03/05/26 | Club Africain | 2-0 (0-0) | Stade tunisien | - | - | B |
| 29/04/26 | Stade tunisien | 1-2 (0-1) | Jeunesse Sportive Omrane | +1 | 2 | B |
| 26/04/26 | Sifakesi | 1-0 (1-0) | Stade tunisien | -0.5 | 1.75 | B |
| 11/04/26 | Stade tunisien | 1-1 (1-1) | C.A.Bizertin | - | - | H |
| 04/04/26 | Esperance Sportive Zarzis | 0-0 (0-0) | Stade tunisien | 0 | 1.75 | H |
| 22/03/26 | AS Slimane | 2-2 (2-0) | Stade tunisien | - | - | H |
| 08/03/26 | Stade tunisien | 1-1 (1-0) | ES du Sahel | +0.25 | 1.5 | H |
| 28/02/26 | A.S.Marsa | 0-4 (0-2) | Stade tunisien | 0 | 2 | T |
| 21/02/26 | Esperance Sportive de Tunis | 1-0 (1-0) | Stade tunisien | -1.25 | 2 | B |
| 13/02/26 | Stade tunisien | 3-2 (1-1) | Olympique de Beja | +1.5 | 2.25 | T |
| 01/02/26 | Etoile Metlaoui | 0-0 (0-0) | Stade tunisien | +0.25 | 1.5 | H |
| 28/01/26 | Stade tunisien | 1-0 (0-0) | AS Slimane | +1 | 2.25 | T |
| 20/01/26 | J.S. Kairouanaise | 0-1 (0-1) | Stade tunisien | +0.5 | 1.75 | T |
| 16/01/26 | Stade tunisien | 0-0 (0-0) | U.S.Monastir | +0.25 | 1.75 | H |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
13
Phạt góc (HT)
11
Thẻ vàng
32
Sút bóng
76
Sút cầu môn
62
Tấn công
7176
Tấn công nguy hiểm
3847
Sút ngoài cầu môn
14
TL kiểm soát bóng
44%56%
TL kiểm soát bóng (HT)
47%53%
So Sánh Sức Mạnh
56 44
70% So Sánh Đối đầu 30%
Thành tích
Tất cả
T6 H10 B4T4 H10 B6
Chủ khách tương đồng
T4 H4 B2T2 H4 B4
Ghi
Tất cả
0.9 Bàn0.7 Bàn
Chủ khách tương đồng
0.7 Bàn0.6 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
U.S.Monastir (30 trận)
Ghi 0.90 bàn/trậnMất 0.73 bàn/trận
Stade tunisien (30 trận)
Ghi 1.03 bàn/trậnMất 0.80 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 2 - 1 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 2 - 1 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
U.S.Monastir (1 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 0 (0%)Hòa 0 (0%)Bại 1 (100%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 0 (0%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (100%)
6 trận gần — Châu Á:
L
6 trận gần — Tài/Xỉu:
U
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| U.S.Monastir | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | 1948 | |
| Moustapha Ben Jannet | Sân nhà | Chedly Zouiten |
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Tunisia | Khu vực | Tunisia |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.38 | 2.45 | 3.60 | 0.78 | 1.50 | 0.99 | 1.05 | 0.25 | 0.73 |
| Live | 1.08 ↓ | 8.00 ↑ | 41.00 ↑ | 2.60 ↑ | 3.50 | 0.19 ↓ | 0.82 ↓ | 0.00 | 1.02 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 2.25 | 2.45 | 2.90 | 0.60 | 1.50 | 0.74 | 0.52 | 0.00 | 0.84 |
| Live | 1.03 ↓ | 5.00 ↑ | 41.00 ↑ | 2.15 ↑ | 3.50 | 0.13 ↓ | 0.68 ↑ | 0.00 | 0.66 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 2.33 | 2.50 | 3.09 | 0.86 | 1.50 | 0.90 | 1.03 | 0.25 | 0.73 |
| Live | 1.07 ↓ | 5.00 ↑ | 55.00 ↑ | 2.56 ↑ | 3.50 | 0.21 ↓ | 1.09 ↑ | 0.00 | 0.67 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 2.60 | 2.20 | 4.10 | 0.75 | 1.50 | 0.90 | 1.45 | 0.50 | 0.45 |
| Live | 1.07 ↓ | 8.25 ↑ | 100.00 ↑ | 3.00 ↑ | 3.50 | 0.17 ↓ | 1.45 | 0.50 | 0.45 | |
| 10BET | Sớm | 2.47 | 2.07 | 3.85 | 0.73 | 1.50 | 0.92 | - | - | - |
| Live | 2.42 ↓ | 2.28 ↑ | 3.40 ↓ | 0.73 | 1.50 | 0.92 | - | - | - | |
| Sbobet | Sớm | 2.48 | 2.51 | 3.11 | 1.13 | 1.75 | 0.70 | 1.12 | 0.25 | 0.73 |
| Live | 1.07 ↓ | 4.99 ↑ | 50.00 ↑ | 3.44 ↑ | 3.50 | 0.11 ↓ | 1.01 ↓ | 0.00 | 0.75 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.50 | 2.15 | 3.90 | 2.40 | 2.50 | 0.28 | - | - | - |
| Live | 1.03 ↓ | 8.50 ↑ | 46.00 ↑ | 0.48 ↓ | 2.50 | 1.37 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.60 | 2.15 | 4.10 | 0.76 | 1.50 | 0.97 | 1.05 | 0.25 | 0.70 |
| Live | 1.03 ↓ | 9.50 ↑ | 65.00 ↑ | 4.45 ↑ | 3.50 | 0.13 ↓ | 0.03 ↓ | -0.50 | 8.76 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.28 | 2.65 | 3.63 | 1.01 | 1.75 | 0.79 | 0.92 | 0.25 | 0.87 |
| Live | 2.66 ↑ | 2.20 ↓ | 3.82 ↑ | 0.79 ↓ | 1.50 | 1.01 ↑ | 1.14 ↑ | 0.25 | 0.69 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 2.50 | 2.15 | 3.90 | 0.73 | 1.50 | 0.95 | - | - | - |
| Live | 2.50 | 2.35 ↑ | 3.40 ↓ | 0.75 ↑ | 1.50 | 0.95 | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.62 | 2.13 | 4.20 | 0.76 | 1.50 | 0.95 | 1.06 | 0.25 | 0.69 |
| Live | 1.05 ↓ | 11.00 ↑ | 51.00 ↑ | 4.63 ↑ | 3.50 | 0.14 ↓ | 0.95 ↓ | 0.00 | 0.85 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.25 | 2.70 | 3.40 | 1.00 | 1.75 | 0.80 | 0.95 | 0.25 | 0.85 |
| Live | 1.01 ↓ | 26.00 ↑ | 151.00 ↑ | 0.38 ↓ | 3.75 | 2.00 ↑ | 1.68 ↑ | -0.75 | 0.45 ↓ | |
| William Hill | Sớm | - | - | - | - | - | - | 0.69 | 0.00 | 1.04 |
| Live | - | - | - | - | - | - | 0.69 | 0.00 | 1.04 | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| U.S.Monastir | +1/4 | 1 | 0 | 0 |
| Stade tunisien | -1/4 | Chưa có trận cùng mức | ||
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).