Kết quả bóng đá trận Tvaakers IF vs FC Rosengard, 18:00 ngày 17/10/2026
Hạng 1 Thụy Điển · 18:00 ngày 17/10/2026
Tvaakers IF 1 Kết thúc HT 0-1 1
FC Rosengard
🟨 3 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 5 - 3
Nhiệt độ: 11°C
Diễn biến trận đấu
| Tvaakers IF | Phút | |
| Felix Gustafsson | 20' | |
| 22' | ⚽ 0 - 1 | |
| 22' | ⚽ 0 - 2 Hakansson O. | |
| HT 0-1 | ||
| FT 1-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 0 | 2 | 3 |
| Hòa | 2 | 2 | 4 | 4 |
| Bại | 1 | 1 | 4 | 3 |
| Ghi bàn | 3 | 2 | 13 | 15 |
| Mất bàn | 4 | 5 | 17 | 17 |
| Điểm | 2 | 2 | 10 | 13 |
Chủ = Tvaakers IF · Khách = FC Rosengard
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Tvaakers IF | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 10 (31%) | Thắng/Thắng | 7 (22%) |
| 2 (6%) | Thắng/Hòa | 2 (6%) |
| 1 (3%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 5 (16%) | Hòa/Thắng | 5 (16%) |
| 4 (13%) | Hòa/Hòa | 7 (22%) |
| 4 (13%) | Hòa/Bại | 2 (6%) |
| 2 (6%) | Bại/Thắng | 1 (3%) |
| 1 (3%) | Bại/Hòa | 2 (6%) |
| 3 (9%) | Bại/Bại | 6 (19%) |
Bảng xếp hạng
Tvaakers IF
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 19 | 8 | 5 | 6 | 27 | 28 | 29 | 7 |
| Sân nhà | 10 | 4 | 3 | 3 | 14 | 13 | 15 | 7 |
| Sân khách | 9 | 4 | 2 | 3 | 13 | 15 | 14 | 6 |
FC Rosengard
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 19 | 8 | 7 | 4 | 31 | 24 | 31 | 5 |
| Sân nhà | 9 | 4 | 2 | 3 | 16 | 14 | 14 | 9 |
| Sân khách | 10 | 4 | 5 | 1 | 15 | 10 | 17 | 3 |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
11
Thẻ vàng
10
Sút bóng
15
Sút cầu môn
14
Sút ngoài cầu môn
01
TL kiểm soát bóng
45%55%
Phạm lỗi
37
Quả ném biên
410
So Sánh Sức Mạnh
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Tvaakers IF (30 trận)
Ghi 1.57 bàn/trậnMất 1.50 bàn/trận
FC Rosengard (30 trận)
Ghi 1.57 bàn/trậnMất 1.43 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 1 - 1 — Hòa |
| Hiệp 2 | 1 - 0 |
Phân tích nâng cao
Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.
Thông tin đội bóng
| Tvaakers IF | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | 1917 | |
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực | Malmo |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.90 | 3.50 | 2.04 | 0.81 | 2.75 | 0.99 | 0.90 | -0.25 | 0.86 |
| Live | 15.00 ↑ | 1.06 ↓ | 13.00 ↑ | 4.50 ↑ | 2.50 | 0.06 ↓ | 1.17 ↑ | 0.00 | 0.69 ↓ | |
| Vcbet | Sớm | 3.00 | 3.60 | 2.10 | 0.80 | 2.75 | 0.98 | 0.89 | -0.25 | 0.85 |
| Live | 15.00 ↑ | 1.06 ↓ | 12.00 ↑ | 3.55 ↑ | 2.50 | 0.19 ↓ | 1.15 ↑ | 0.00 | 0.65 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 2.84 | 3.40 | 2.02 | 0.77 | 2.75 | 0.99 | 0.85 | -0.25 | 0.91 |
| Live | 17.00 ↑ | 1.02 ↓ | 12.00 ↑ | 8.33 ↑ | 2.50 | 0.02 ↓ | 1.22 ↑ | 0.00 | 0.66 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 3.40 | 3.75 | 1.90 | 1.10 | 3.50 | 0.60 | - | - | - |
| Live | 3.15 ↓ | 3.40 ↓ | 2.05 ↑ | 0.60 ↓ | 2.50 | 1.10 ↑ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 2.73 | 3.40 | 2.09 | 0.77 | 2.75 | 0.99 | 0.85 | -0.25 | 0.91 |
| Live | 15.00 ↑ | 1.04 ↓ | 11.00 ↑ | 6.25 ↑ | 2.50 | 0.06 ↓ | 1.21 ↑ | 0.00 | 0.66 ↓ | |
| Crown | Sớm | 2.73 | 3.45 | 2.02 | 0.75 | 2.75 | 0.95 | 0.88 | -0.25 | 0.82 |
| Live | 2.92 ↑ | 3.55 ↑ | 1.90 ↓ | 0.83 ↑ | 3.00 | 0.87 ↓ | 0.80 ↓ | -0.50 | 0.90 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 2.77 | 3.15 | 2.02 | 0.83 | 2.75 | 0.95 | 0.90 | -0.25 | 0.88 |
| Live | 3.06 ↑ | 3.26 ↑ | 1.93 ↓ | 0.85 ↑ | 2.75 | 0.95 | 1.03 ↑ | -0.25 | 0.77 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.87 | 3.50 | 2.10 | 0.60 | 2.50 | 1.20 | - | - | - |
| Live | 7.00 ↑ | 1.22 ↓ | 5.50 ↑ | 2.40 ↑ | 2.50 | 0.25 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 3.15 | 3.70 | 1.82 | 0.71 | 3.00 | 0.81 | 0.81 | -0.50 | 0.71 |
| Live | 16.00 ↑ | 1.03 ↓ | 14.50 ↑ | 8.37 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | 0.01 ↓ | -0.50 | 9.01 ↑ | |
| 1xBet | Sớm | 3.39 | 3.70 | 1.90 | 1.16 | 3.50 | 0.59 | 1.49 | 0.00 | 0.43 |
| Live | 6.98 ↑ | 1.30 ↓ | 6.48 ↑ | 2.53 ↑ | 2.50 | 0.30 ↓ | 0.96 ↓ | 0.00 | 0.85 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 3.20 | 3.75 | 1.85 | 0.80 | 3.00 | 1.00 | 0.85 | -0.50 | 0.95 |
| Live | 15.00 ↑ | 1.04 ↓ | 13.00 ↑ | 6.00 ↑ | 2.50 | 0.10 ↓ | 1.15 ↑ | 0.00 | 0.68 ↓ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp -1/2
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Tvaakers IF | -1/2 | 1 | 0 | 0 |
| FC Rosengard | +1/2 | Chưa có trận cùng mức | ||
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).