Kết quả bóng đá trận Tvaakers IF vs Atvidabergs, 21:00 ngày 08/08/2026
Hạng 1 Thụy Điển · 21:00 ngày 08/08/2026
Tvaakers IF 1 Kết thúc HT 1-0 2
Atvidabergs
🟨 2 - 3 🟥 0 - 0 ⛳ 2 - 13
Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 20°C
Diễn biến trận đấu
| Tvaakers IF | Phút | |
| Mergim Laci 1 - 0 ⚽ | 14' | |
| 22' | Ali Kachmar | |
| HT 1-0 | ||
| 64' | ⚽ 1 - 1 Ali Kachmar(Assists:Erik Grandelius) (Kiến tạo: Erik Grandelius) | |
| 74' | ⚽ 1 - 2 Joshua Sivertsen | |
| Gabriel Gustavsson | 84' | |
| 84' | Albin Bergstrom | |
| Hugo Rodin | 90+3' | |
| 90+4' | Lucas Brahim | |
| FT 1-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 2 | 4 | 5 |
| Hòa | 1 | 0 | 3 | 3 |
| Bại | 0 | 1 | 3 | 2 |
| Ghi bàn | 7 | 8 | 20 | 25 |
| Mất bàn | 5 | 7 | 20 | 18 |
| Điểm | 7 | 6 | 15 | 18 |
Chủ = Tvaakers IF · Khách = Atvidabergs
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Tvaakers IF | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 9 (30%) | Thắng/Thắng | 9 (36%) |
| 2 (7%) | Thắng/Hòa | 2 (8%) |
| 1 (3%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 5 (17%) | Hòa/Thắng | 3 (12%) |
| 4 (13%) | Hòa/Hòa | 2 (8%) |
| 3 (10%) | Hòa/Bại | 2 (8%) |
| 2 (7%) | Bại/Thắng | 1 (4%) |
| 1 (3%) | Bại/Hòa | 3 (12%) |
| 3 (10%) | Bại/Bại | 3 (12%) |
Bảng xếp hạng
Tvaakers IF
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 19 | 8 | 5 | 6 | 27 | 28 | 29 | 7 |
| Sân nhà | 10 | 4 | 3 | 3 | 14 | 13 | 15 | 7 |
| Sân khách | 9 | 4 | 2 | 3 | 13 | 15 | 14 | 6 |
| 6 gần | 6 | 2 | 2 | 2 | 12 | 13 | - | - |
Atvidabergs
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 19 | 10 | 5 | 4 | 40 | 28 | 35 | 3 |
| Sân nhà | 10 | 7 | 2 | 1 | 25 | 11 | 23 | 1 |
| Sân khách | 9 | 3 | 3 | 3 | 15 | 17 | 12 | 8 |
| 6 gần | 6 | 2 | 3 | 1 | 15 | 10 | - | - |
Thành tích đối đầu (11 trận)
Tvaakers IF 5 (45%)Hòa 4 (36%)Atvidabergs 2 (18%)
Châu Á: Ăn 8 / Hòa 0 / Thua 3 Tài/Xỉu: Tài 7 / Hòa 0 / Xỉu 4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 07/06/26 | Atvidabergs | 2-2 (2-0) | Tvaakers IF | -0.5 | 2.5 | H |
| 12/08/23 | Atvidabergs | 1-0 (0-0) | Tvaakers IF | 0 | 2.75 | B |
| 29/07/23 | Tvaakers IF | 3-0 (1-0) | Atvidabergs | +0.25 | 2.5 | T |
| 15/10/22 | Tvaakers IF | 1-0 (1-0) | Atvidabergs | +0.75 | 3 | T |
| 30/04/22 | Atvidabergs | 1-2 (0-0) | Tvaakers IF | +0.25 | 2.75 | T |
| 06/11/21 | Atvidabergs | 2-2 (0-2) | Tvaakers IF | +0.25 | 3 | H |
| 03/07/21 | Tvaakers IF | 2-2 (2-1) | Atvidabergs | +1.25 | 2.75 | H |
| 21/09/19 | Tvaakers IF | 1-1 (0-1) | Atvidabergs | +0.75 | 2.75 | H |
| 25/05/19 | Atvidabergs | 1-2 (1-0) | Tvaakers IF | -0.5 | 2.75 | T |
| 19/08/18 | Atvidabergs | 4-0 (2-0) | Tvaakers IF | +0.5 | 2.75 | B |
| 30/06/18 | Tvaakers IF | 2-0 (0-0) | Atvidabergs | +1 | 2.75 | T |
Thành tích gần đây — Tvaakers IF
HBTTHBHTTT
Thắng 5 (50%)Hòa 3 (30%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 16/14 (10 trận) Châu Á: 6/1/3 T/X: 7/0/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 01/08/26 | Tvaakers IF | 2-2 (1-0) | Utsiktens BK | +1 | 2.75 | H |
| 27/06/26 | Hassleholms IF | 4-2 (3-1) | Tvaakers IF | -0.5 | 3 | B |
| 19/06/26 | Tvaakers IF | 3-2 (2-1) | Angelholms FF | +0.25 | 2.75 | T |
| 13/06/26 | Tvaakers IF | 2-1 (2-0) | Jonkopings Sodra IF | -0.5 | 2.5 | T |
| 07/06/26 | Atvidabergs | 2-2 (2-0) | Tvaakers IF | -0.5 | 2.5 | H |
| 30/05/26 | Tvaakers IF | 1-2 (0-0) | Kristianstads FF | +0.5 | 2.75 | B |
| 23/05/26 | Tvaakers IF | 1-1 (0-0) | FC Trollhattan | 0 | 2.75 | H |
| 19/05/26 | Ariana | 0-1 (0-0) | Tvaakers IF | -0.75 | 2.75 | T |
| 14/05/26 | Tvaakers IF | 1-0 (1-0) | BK Olympic | 0 | 2.75 | T |
| 09/05/26 | FC Rosengard | 0-1 (0-1) | Tvaakers IF | - | - | T |
| 02/05/26 | Tvaakers IF | 1-2 (1-1) | Laholms FK | +0.75 | 3 | B |
| 25/04/26 | Lunds BK | 1-0 (1-0) | Tvaakers IF | -0.25 | 2.5 | B |
| 18/04/26 | Trelleborgs FF | 4-1 (1-1) | Tvaakers IF | -1 | 3 | B |
| 11/04/26 | Tvaakers IF | 1-0 (0-0) | Eskilsminne IF | +0.25 | 2.75 | T |
| 06/04/26 | Skovde AIK | 0-0 (0-0) | Tvaakers IF | -0.25 | 3 | H |
| 28/03/26 | Laholms FK | 1-6 (1-2) | Tvaakers IF | - | - | T |
| 21/03/26 | Tvaakers IF | 3-0 (0-0) | Torslanda IK | - | - | T |
| 11/03/26 | Tvaakers IF | 3-3 (3-2) | IS Halmia | - | - | H |
| 07/03/26 | Tvaakers IF | 6-0 (2-0) | BK Astrio | - | - | T |
| 11/02/26 | Tvaakers IF | 6-0 (0-0) | Galtabacks BK | - | - | T |
Thành tích gần đây — Atvidabergs
BHTTHHTTHB
Thắng 4 (40%)Hòa 4 (40%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 24/17 (10 trận) Châu Á: 5/2/3 T/X: 8/1/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 01/08/26 | Hassleholms IF | 2-0 (1-0) | Atvidabergs | 0 | 3 | B |
| 27/06/26 | Atvidabergs | 3-3 (3-2) | FC Rosengard | 0 | 2.75 | H |
| 18/06/26 | Utsiktens BK | 0-3 (0-2) | Atvidabergs | +1.25 | 3 | T |
| 13/06/26 | Atvidabergs | 4-0 (3-0) | Eskilsminne IF | +0.5 | 3 | T |
| 07/06/26 | Atvidabergs | 2-2 (2-0) | Tvaakers IF | +0.5 | 2.5 | H |
| 30/05/26 | FC Trollhattan | 3-3 (2-1) | Atvidabergs | -0.25 | 2.5 | H |
| 24/05/26 | Atvidabergs | 3-1 (1-0) | Laholms FK | +1.5 | 3 | T |
| 17/05/26 | BK Olympic | 2-3 (0-2) | Atvidabergs | - | - | T |
| 14/05/26 | Angelholms FF | 2-2 (0-0) | Atvidabergs | 0 | 2.5 | H |
| 10/05/26 | Atvidabergs | 1-2 (1-1) | Trelleborgs FF | - | - | B |
| 02/05/26 | Skovde AIK | 0-0 (0-0) | Atvidabergs | - | - | H |
| 25/04/26 | Atvidabergs | 3-0 (2-0) | Ariana | +0.25 | 2.5 | T |
| 19/04/26 | Atvidabergs | 2-1 (1-0) | Kristianstads FF | +0.5 | 2.75 | T |
| 11/04/26 | Lunds BK | 2-0 (1-0) | Atvidabergs | -0.25 | 2.75 | B |
| 05/04/26 | Atvidabergs | 1-0 (1-0) | Jonkopings Sodra IF | -0.75 | 2.75 | T |
| 14/03/26 | Atvidabergs | 1-0 (0-0) | Hjulsbro | - | - | T |
| 14/03/26 | Atvidabergs | 1-0 (0-0) | Orebro Syrianska IF | - | - | T |
| 07/03/26 | Jonkopings Sodra IF | 1-1 (1-0) | Atvidabergs | - | - | H |
| 21/02/26 | FC Stockholm Internazionale | 3-4 (0-0) | Atvidabergs | - | - | T |
| 14/02/26 | Atvidabergs | 1-1 (0-1) | Oskarshamns AIK | - | - | H |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
213
Phạt góc (HT)
17
Thẻ vàng
23
Sút bóng
316
Sút cầu môn
16
Tấn công
7492
Tấn công nguy hiểm
5094
Sút ngoài cầu môn
210
Đá phạt trực tiếp
1116
TL kiểm soát bóng
40%60%
TL kiểm soát bóng (HT)
30%70%
Phạm lỗi
1510
Việt vị
11
Quả ném biên
2533
So Sánh Sức Mạnh
55 45
70% So Sánh Đối đầu 30%
Thành tích
Tất cả
T5 H4 B2T2 H4 B5
Chủ khách tương đồng
T3 H2 B0T0 H2 B3
Ghi
Tất cả
1.5 Bàn1.3 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.8 Bàn0.6 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Tvaakers IF (30 trận)
Ghi 2.20 bàn/trậnMất 1.33 bàn/trận
Atvidabergs (25 trận)
Ghi 1.92 bàn/trậnMất 1.40 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 1 - 2 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 2 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Tvaakers IF (14 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 7 (50%)Hòa 1 (7%)Bại 6 (43%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 7 (50%)Hòa 1 (7%)Xỉu 6 (43%)
6 trận gần — Châu Á:
LLWWWL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OOOOOO
Atvidabergs (12 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 7 (58%)Hòa 2 (17%)Bại 3 (25%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 8 (67%)Hòa 1 (8%)Xỉu 3 (25%)
6 trận gần — Châu Á:
LVWWLW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UOVOOO
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Tvaakers IF | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | 1907 | |
| Sân nhà | Kopparvallen | |
| 0 | Sức chứa | 7200 |
| HLV | ||
| Khu vực | Atvidaberg |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Vcbet | Sớm | 2.63 | 3.50 | 2.38 | 0.79 | 2.75 | 0.99 | 0.99 | 0.00 | 0.76 |
| Live | 201.00 ↑ | 10.50 ↑ | 1.01 ↓ | 2.85 ↑ | 3.50 | 0.25 ↓ | 1.79 ↑ | 0.00 | 0.41 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 2.65 | 3.35 | 2.18 | 0.93 | 2.75 | 0.83 | 0.78 | -0.25 | 0.98 |
| Live | 3.60 ↑ | 3.55 ↑ | 1.78 ↓ | 0.90 ↓ | 2.75 | 0.90 ↑ | 1.20 ↑ | -0.25 | 0.63 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 2.75 | 3.60 | 2.25 | 1.20 | 3.50 | 0.55 | - | - | - |
| Live | 70.00 ↑ | 10.50 ↑ | 1.02 ↓ | 3.40 ↑ | 3.50 | 0.15 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.65 | 3.50 | 2.17 | 0.78 | 3.00 | 0.86 | - | - | - |
| Live | 100.00 ↑ | 8.86 ↑ | 1.05 ↓ | 2.04 ↑ | 3.50 | 0.30 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 2.65 | 3.35 | 2.18 | 0.93 | 2.75 | 0.83 | 0.83 | -0.25 | 0.93 |
| Live | 3.60 ↑ | 3.55 ↑ | 1.78 ↓ | 0.90 ↓ | 2.75 | 0.90 ↑ | 1.20 ↑ | -0.25 | 0.63 ↓ | |
| Crown | Sớm | 2.48 | 3.35 | 2.22 | 0.90 | 2.75 | 0.80 | 0.95 | 0.00 | 0.75 |
| Live | 14.00 ↑ | 10.50 ↑ | 1.01 ↓ | 3.22 ↑ | 3.50 | 0.01 ↓ | 0.03 ↓ | -0.25 | 3.03 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 2.49 | 3.02 | 2.28 | 0.98 | 2.75 | 0.80 | 0.98 | 0.00 | 0.80 |
| Live | 3.07 ↑ | 3.17 ↑ | 1.96 ↓ | 1.00 ↑ | 2.75 | 0.80 | 1.36 ↑ | 0.00 | 0.53 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 2.60 | 3.37 | 2.40 | 0.96 | 2.75 | 0.80 | 0.99 | 0.00 | 0.79 |
| Live | 31.00 ↑ | 6.10 ↑ | 1.04 ↓ | 2.08 ↑ | 3.50 | 0.26 ↓ | 1.78 ↑ | 0.00 | 0.34 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.37 | 3.50 | 2.40 | 0.50 | 2.50 | 1.40 | - | - | - |
| Live | 3.20 ↑ | 3.30 ↓ | 2.00 ↓ | 0.67 ↑ | 2.50 | 1.10 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.50 | 3.50 | 2.25 | 0.71 | 3.00 | 0.81 | 0.76 | -0.25 | 0.76 |
| Live | 54.00 ↑ | 12.50 ↑ | 1.01 ↓ | 3.32 ↑ | 3.50 | 0.15 ↓ | 0.07 ↓ | -0.50 | 5.24 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.93 | 3.42 | 2.18 | 0.90 | 2.75 | 0.88 | 0.86 | -0.25 | 0.92 |
| Live | 30.74 ↑ | 6.08 ↑ | 1.14 ↓ | 3.04 ↑ | 3.50 | 0.23 ↓ | 1.64 ↑ | 0.00 | 0.46 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 2.37 | 3.50 | 2.40 | 1.25 | 3.50 | 0.57 | - | - | - |
| Live | 3.20 ↑ | 3.30 ↓ | 1.95 ↓ | 0.66 ↓ | 2.50 | 1.05 ↑ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 3.01 | 3.70 | 2.12 | 1.03 | 3.25 | 0.70 | 0.86 | -0.25 | 0.84 |
| Live | 81.00 ↑ | 13.00 ↑ | 1.04 ↓ | 2.96 ↑ | 3.50 | 0.25 ↓ | 0.34 ↓ | -0.25 | 2.24 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.35 | 3.50 | 2.50 | 0.83 | 3.00 | 0.98 | 0.83 | 0.00 | 0.98 |
| Live | 151.00 ↑ | 26.00 ↑ | 1.01 ↓ | 5.60 ↑ | 3.50 | 0.11 ↓ | 1.75 ↑ | 0.00 | 0.43 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 2.70 | 3.25 | 2.20 | 0.70 | 2.50 | 1.00 | - | - | - |
| Live | 151.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.01 ↓ | 16.00 ↑ | 3.50 | 0.02 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp 0
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Tvaakers IF | 0 | Chưa có trận cùng mức | ||
| Atvidabergs | 0 | 0 | 0 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).