Kết quả bóng đá trận Turan Tovuz vs Samaxı FC, 21:30 ngày 23/08/2026
Ngoại hạng Azerbaijan · 21:30 ngày 23/08/2026
Turan Tovuz 0 Kết thúc HT 0-0 0
Samaxı FC
🟨 2 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 8 - 1
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 33°C
Diễn biến trận đấu
| Turan Tovuz | Phút | |
| Filip Damjanovic | 38' | |
| HT 0-0 | ||
| 49' | Emin Rustamov | |
| 90+6' | ||
| FT 0-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 1 | 4 | 3 |
| Hòa | 0 | 2 | 2 | 4 |
| Bại | 1 | 0 | 4 | 3 |
| Ghi bàn | 2 | 4 | 10 | 13 |
| Mất bàn | 2 | 3 | 11 | 15 |
| Điểm | 6 | 5 | 14 | 13 |
Chủ = Turan Tovuz · Khách = Samaxı FC
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Turan Tovuz | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 14 (33%) | Thắng/Thắng | 5 (12%) |
| 1 (2%) | Thắng/Hòa | 1 (2%) |
| 1 (2%) | Thắng/Bại | 1 (2%) |
| 9 (21%) | Hòa/Thắng | 6 (14%) |
| 7 (16%) | Hòa/Hòa | 13 (31%) |
| 4 (9%) | Hòa/Bại | 7 (17%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 1 (2%) |
| 2 (5%) | Bại/Hòa | 1 (2%) |
| 5 (12%) | Bại/Bại | 7 (17%) |
Bảng xếp hạng
Turan Tovuz
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 3 | 1 | 1 | 1 | 1 | 1 | 4 | 5 |
| Sân nhà | 2 | 1 | 1 | 0 | 1 | 0 | 4 | 2 |
| Sân khách | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 1 | 0 | 10 |
| 6 gần | 6 | 2 | 1 | 3 | 7 | 8 | - | - |
Samaxı FC
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 3 | 0 | 2 | 1 | 1 | 3 | 2 | 9 |
| Sân nhà | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 9 |
| Sân khách | 3 | 0 | 2 | 1 | 1 | 3 | 2 | 6 |
| 6 gần | 6 | 2 | 0 | 4 | 7 | 14 | - | - |
Thành tích đối đầu (20 trận)
Turan Tovuz 6 (30%)Hòa 4 (20%)Samaxı FC 10 (50%)
Châu Á: Ăn 9 / Hòa 1 / Thua 10 Tài/Xỉu: Tài 10 / Hòa 0 / Xỉu 10
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 16/05/26 | Samaxı FC | 3-2 (2-0) | Turan Tovuz | +0.5 | 2 | B |
| 16/02/26 | Samaxı FC | 0-0 (0-0) | Turan Tovuz | +0.25 | 2.25 | H |
| 02/11/25 | Turan Tovuz | 2-1 (1-1) | Samaxı FC | +0.75 | 2.25 | T |
| 25/04/25 | Turan Tovuz | 1-1 (0-0) | Samaxı FC | +1 | 2.25 | H |
| 23/02/25 | Samaxı FC | 0-1 (0-1) | Turan Tovuz | +0.25 | 2 | T |
| 09/12/24 | Turan Tovuz | 3-2 (1-2) | Samaxı FC | +1 | 2.25 | T |
| 29/09/24 | Samaxı FC | 2-2 (0-1) | Turan Tovuz | 0 | 2.25 | H |
| 09/04/23 | Turan Tovuz | 1-1 (1-1) | Samaxı FC | +0.5 | 2.25 | H |
| 06/02/23 | Samaxı FC | 0-1 (0-0) | Turan Tovuz | -0.25 | 2.25 | T |
| 22/11/22 | Samaxı FC | 0-1 (0-0) | Turan Tovuz | -0.25 | 2 | T |
| 04/11/22 | Turan Tovuz | 1-3 (1-2) | Samaxı FC | +0.5 | 2.5 | B |
| 03/09/22 | Samaxı FC | 0-1 (0-0) | Turan Tovuz | +0.25 | 2.5 | T |
| 02/12/15 | Turan Tovuz | 1-3 (1-3) | Samaxı FC | - | - | B |
| 18/11/12 | Samaxı FC | 2-0 (1-0) | Turan Tovuz | -1.5 | 2.5 | B |
| 25/08/12 | Turan Tovuz | 2-3 (0-0) | Samaxı FC | -1 | 2.25 | B |
| 30/11/11 | Samaxı FC | 3-0 (2-0) | Turan Tovuz | - | - | B |
| 06/11/11 | Turan Tovuz | 0-1 (0-1) | Samaxı FC | -0.75 | 2.25 | B |
| 06/08/11 | Samaxı FC | 1-0 (0-0) | Turan Tovuz | -1.75 | 2.75 | B |
| 20/11/10 | Samaxı FC | 3-0 (1-0) | Turan Tovuz | -1.5 | 2.5 | B |
| 08/08/10 | Turan Tovuz | 0-3 (0-3) | Samaxı FC | - | - | B |
Thành tích gần đây — Turan Tovuz
TBBTBHHTTH
Thắng 4 (40%)Hòa 3 (30%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 13/10 (10 trận) Châu Á: 6/0/4 T/X: 5/1/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 14/08/26 | Turan Tovuz | 1-0 (1-0) | Qabala | +0.25 | 2.25 | T |
| 22/05/26 | Turan Tovuz | 1-2 (0-1) | Sabah FK Baku | -0.5 | 2.75 | B |
| 16/05/26 | Samaxı FC | 3-2 (2-0) | Turan Tovuz | +0.5 | 2 | B |
| 10/05/26 | Turan Tovuz | 1-0 (1-0) | Karvan Evlakh | +1.75 | 3 | T |
| 04/05/26 | Qarabag | 2-1 (0-0) | Turan Tovuz | -1 | 2.5 | B |
| 27/04/26 | Turan Tovuz | 1-1 (1-0) | Zira FK | +0.25 | 2 | H |
| 21/04/26 | Zira FK | 0-0 (0-0) | Turan Tovuz | -0.25 | 1.75 | H |
| 17/04/26 | Araz Nakhchivan | 0-3 (0-0) | Turan Tovuz | +0.25 | 2.5 | T |
| 12/04/26 | Turan Tovuz | 2-1 (1-0) | Standard Sumgayit | +0.75 | 2.25 | T |
| 07/04/26 | Mil Mugan | 1-1 (1-0) | Turan Tovuz | +0.75 | 2.25 | H |
| 03/04/26 | Turan Tovuz | 0-2 (0-0) | Zira FK | +0.25 | 2.25 | B |
| 21/03/26 | Turan Tovuz | 3-2 (1-1) | Qabala | +1 | 2.25 | T |
| 15/03/26 | FK Kapaz Ganca | 1-1 (0-0) | Turan Tovuz | +0.75 | 2.25 | H |
| 09/03/26 | FC Neftci Baku | 0-1 (0-0) | Turan Tovuz | -0.25 | 2 | T |
| 05/03/26 | FK Kapaz Ganca | 0-2 (0-1) | Turan Tovuz | +1.25 | 2.75 | T |
| 01/03/26 | Turan Tovuz | 0-0 (0-0) | Mil Mugan | +1 | 2.25 | H |
| 24/02/26 | Qabala | 0-3 (0-2) | Turan Tovuz | +0.5 | 2 | T |
| 20/02/26 | Turan Tovuz | 2-0 (2-0) | Zira FK | 0 | 2 | T |
| 16/02/26 | Samaxı FC | 0-0 (0-0) | Turan Tovuz | +0.25 | 2.25 | H |
| 09/02/26 | Turan Tovuz | 1-0 (1-0) | Karvan Evlakh | +1.5 | 2.75 | T |
Thành tích gần đây — Samaxı FC
BBTBBTBHHB
Thắng 2 (20%)Hòa 2 (20%)Bại 6 (60%)
Ghi/Mất: 8/17 (10 trận) Châu Á: 2/0/8 T/X: 5/0/5
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 17/08/26 | Qarabag | 3-1 (1-1) | Samaxı FC | -1 | 3 | B |
| 21/05/26 | Qabala | 3-1 (3-1) | Samaxı FC | -0.25 | 2.25 | B |
| 16/05/26 | Samaxı FC | 3-2 (2-0) | Turan Tovuz | -0.5 | 2 | T |
| 10/05/26 | FC Neftci Baku | 3-0 (1-0) | Samaxı FC | -1 | 2.5 | B |
| 03/05/26 | Samaxı FC | 0-3 (0-1) | Sabah FK Baku | -1 | 2.5 | B |
| 26/04/26 | Samaxı FC | 2-0 (0-0) | FK Kapaz Ganca | +0.5 | 2.25 | T |
| 18/04/26 | Karvan Evlakh | 1-0 (1-0) | Samaxı FC | +0.5 | 2.25 | B |
| 11/04/26 | Samaxı FC | 0-0 (0-0) | Qarabag | -1.25 | 2.5 | H |
| 07/04/26 | Zira FK | 1-1 (0-0) | Samaxı FC | -0.75 | 2.25 | H |
| 18/03/26 | Samaxı FC | 0-1 (0-0) | Araz Nakhchivan | +0.25 | 2.25 | B |
| 13/03/26 | Standard Sumgayit | 0-1 (0-0) | Samaxı FC | -0.25 | 2 | T |
| 08/03/26 | Samaxı FC | 0-0 (0-0) | Mil Mugan | +0.25 | 2 | H |
| 04/03/26 | Qarabag | 3-1 (1-1) | Samaxı FC | -2 | 3 | B |
| 28/02/26 | Samaxı FC | 2-2 (0-0) | FC Neftci Baku | -0.25 | 2 | H |
| 22/02/26 | Mil Mugan | 0-0 (0-0) | Samaxı FC | 0 | 2 | H |
| 16/02/26 | Samaxı FC | 0-0 (0-0) | Turan Tovuz | -0.25 | 2.25 | H |
| 10/02/26 | Samaxı FC | 1-2 (1-1) | Qarabag | -1.25 | 2.5 | B |
| 05/02/26 | Samaxı FC | 2-1 (2-0) | Qarabag | -1.5 | 3 | T |
| 31/01/26 | FK Kapaz Ganca | 0-2 (0-2) | Samaxı FC | 0 | 2.5 | T |
| 24/01/26 | Samaxı FC | 0-4 (0-1) | Qabala | +0.5 | 2 | B |
Đội hình
Chưa có đội hình cho trận này.
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
81
Phạt góc (HT)
41
Thẻ vàng
21
Sút bóng
65
Sút cầu môn
20
Tấn công
6588
Tấn công nguy hiểm
4731
Sút ngoài cầu môn
45
TL kiểm soát bóng
49%51%
TL kiểm soát bóng (HT)
39%61%
So Sánh Sức Mạnh
65 35
75% So Sánh Đối đầu 25%
Thành tích
Tất cả
T6 H4 B10T10 H4 B6
Chủ khách tương đồng
T2 H2 B5T5 H2 B2
Ghi
Tất cả
1 Bàn1.6 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.2 Bàn2 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Turan Tovuz (30 trận)
Ghi 1.17 bàn/trậnMất 0.77 bàn/trận
Samaxı FC (30 trận)
Ghi 1.00 bàn/trậnMất 1.27 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 0 - 0 — Hòa |
| Hiệp 2 | 0 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Turan Tovuz (1 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 1 (100%)Hòa 0 (0%)Bại 0 (0%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 0 (0%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (100%)
6 trận gần — Châu Á:
W
6 trận gần — Tài/Xỉu:
U
Samaxı FC (1 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 0 (0%)Hòa 0 (0%)Bại 1 (100%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 1 (100%)Hòa 0 (0%)Xỉu 0 (0%)
6 trận gần — Châu Á:
L
6 trận gần — Tài/Xỉu:
O
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Turan Tovuz | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1992 | Thành lập | 2004 |
| Sahar | Sân nhà | Inter Arena |
| 6350 | Sức chứa | 7852 |
| Kurban Berdyev | HLV | Zaur Svanadze |
| Tovuz | Khu vực | Baki |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.53 | 3.60 | 5.70 | 0.91 | 2.25 | 0.93 | 1.00 | 1.00 | 0.85 |
| Live | 10.00 ↑ | 1.07 ↓ | 17.00 ↑ | 6.50 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | 0.24 ↓ | 0.00 | 2.30 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 1.53 | 3.70 | 5.75 | 0.83 | 2.25 | 0.99 | 1.01 | 1.00 | 0.81 |
| Live | 11.00 ↑ | 1.05 ↓ | 19.00 ↑ | 3.25 ↑ | 0.50 | 0.22 ↓ | 0.33 ↓ | 0.00 | 2.20 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.54 | 3.80 | 4.85 | 0.78 | 2.25 | 0.98 | 0.95 | 1.00 | 0.81 |
| Live | 9.00 ↑ | 1.03 ↓ | 26.00 ↑ | 6.66 ↑ | 0.50 | 0.05 ↓ | 0.26 ↓ | 0.00 | 2.38 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 1.55 | 3.80 | 5.75 | 0.83 | 2.50 | 0.83 | - | - | - |
| Live | 9.00 ↑ | 1.08 ↓ | 18.00 ↑ | 4.70 ↑ | 0.50 | 0.08 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.52 | 3.65 | 5.40 | 0.83 | 2.50 | 0.81 | - | - | - |
| Live | 4.42 ↑ | 1.27 ↓ | 13.48 ↑ | 2.22 ↑ | 0.50 | 0.28 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.54 | 3.80 | 4.85 | 0.78 | 2.25 | 0.98 | 0.95 | 1.00 | 0.81 |
| Live | 5.90 ↑ | 1.12 ↓ | 17.00 ↑ | 3.33 ↑ | 0.50 | 0.18 ↓ | 0.26 ↓ | 0.00 | 2.38 ↑ | |
| Crown | Sớm | 1.53 | 3.80 | 5.40 | 0.84 | 2.25 | 0.92 | 0.97 | 1.00 | 0.79 |
| Live | 1.51 ↓ | 3.80 | 5.70 ↑ | 0.93 ↑ | 2.25 | 0.89 ↓ | 1.06 ↑ | 1.00 | 0.78 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 1.51 | 3.48 | 5.20 | 0.85 | 2.25 | 0.95 | 1.02 | 1.00 | 0.80 |
| Live | 5.50 ↑ | 1.19 ↓ | 10.00 ↑ | 6.66 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | 0.36 ↓ | 0.00 | 1.92 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 1.60 | 3.68 | 4.99 | 0.89 | 2.50 | 0.87 | 0.77 | 0.75 | 1.01 |
| Live | 8.20 ↑ | 1.10 ↓ | 14.70 ↑ | 5.85 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | 3.44 ↑ | 0.25 | 0.11 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.53 | 3.75 | 5.00 | 1.00 | 2.50 | 0.70 | - | - | - |
| Live | 9.50 ↑ | 1.04 ↓ | 19.00 ↑ | 0.02 ↓ | 2.50 | 0.02 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.39 | 3.90 | 6.25 | 0.81 | 2.75 | 0.71 | 0.64 | 1.00 | 0.90 |
| Live | 14.00 ↑ | 1.01 ↓ | 32.00 ↑ | 8.01 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | 9.01 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 1.36 | 4.14 | 7.34 | 0.99 | 2.50 | 0.76 | 0.90 | 1.25 | 0.84 |
| Live | 8.17 ↑ | 1.12 ↓ | 15.19 ↑ | 3.02 ↑ | 0.50 | 0.23 ↓ | 0.39 ↓ | 0.00 | 1.95 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 1.52 | 3.75 | 5.25 | 1.00 | 2.50 | 0.70 | - | - | - |
| Live | 10.00 ↑ | 1.05 ↓ | 21.00 ↑ | 3.80 ↑ | 0.50 | 0.13 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.48 | 4.20 | 6.25 | 0.94 | 2.75 | 0.77 | 0.59 | 0.75 | 1.22 |
| Live | 9.49 ↑ | 1.10 ↓ | 18.10 ↑ | 4.88 ↑ | 0.50 | 0.11 ↓ | 0.33 ↓ | 0.00 | 2.35 ↑ | |
| SNAI | Sớm | 1.52 | 3.75 | 6.00 | - | - | - | - | - | - |
| Live | 1.52 | 3.75 | 6.00 | - | - | - | - | - | - | |
| Bet 365 | Sớm | 1.38 | 3.90 | 8.00 | 0.83 | 2.25 | 0.98 | 1.00 | 1.00 | 0.80 |
| Live | 11.00 ↑ | 1.05 ↓ | 21.00 ↑ | 7.40 ↑ | 0.50 | 0.08 ↓ | 0.33 ↓ | 0.00 | 2.30 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 1.44 | 3.80 | 6.50 | 1.00 | 2.50 | 0.75 | 0.70 | 0.75 | 1.00 |
| Live | 11.00 ↑ | 1.06 ↓ | 26.00 ↑ | 7.00 ↑ | 0.50 | 0.06 ↓ | 1.03 ↑ | 1.00 | 0.73 ↓ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Turan Tovuz | +1 | 1 | 0 | 0 |
| Samaxı FC | -1 | 0 | 0 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).